þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Landsmótssigurvegarinn efstur

odinn@eidfaxi.is
8. júní 2014 kl. 12:39

Kamban undir styrkri stjórn Glódísar

Frábært uppbyggingarstarf að skila sér.

Nú eru lokaniðurstöður komnar í yngri flokkum hér á Brávöllum og ljóst er hvaða yngri knapar keppa á Landsmóti komandi.

Mikið uppbyggingarstarf hefur verið unnið hér á svæðinu og öll námskeið fyrir yngri iðkendur verið yfirfull. Það er mál dómara hér á mótinu að þetta starf sé að skila sér og að reiðmennskan hjá þeim sé til mikillar fyrirmyndar.

Hér eru lokaniðurstöður:

 

Barnaflokkur

1             Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík          8,74

2             Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti    8,71

3             Glódís Rún Sigurðardóttir / Blesi frá Laugarvatni          8,66

4             Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd        8,60

5             Styrmir Snær Jónsson / Kliður frá Böðmóðsstöðum 2   8,53

6             Kolbrún Björk Ágústsdóttir / Blíða frá Kálfholti 8,28

7             Kári Kristinsson / Hreyfill frá Fljótshólum 2      8,25

8             Védís Huld Sigurðardóttir / Flóki frá Þverá, Skíðadal    8,23

9             Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Stormur frá Langárfossi           8,22

10          Embla Sól Arnarsdóttir / Ýmir frá Bakka            8,22

11          Daníel Sindri Sverrisson / Dagur frá Selfossi     8,20

12          Elfar Ísak Halldórsson / Drífa frá Skarði 7,93

 

Unglingaflokkur

1             Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli            8,48

2             Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1     8,38

3             Þorgils Kári Sigurðsson / Sjöfn frá Fremri-Fitjum          8,31

4             Katrín Eva Grétarsdóttir / Sylgja frá Eystri-Hól 8,28

5             Dagbjört Skúladóttir / Bjartur frá Lynghóli        8,26

6             Þorgils Kári Sigurðsson / Goðadís frá Kolsholti 3           8,22

7             Vilborg Hrund Jónsdóttir / Stör frá Böðmóðsstöðum 2 8,18

8             Katrín Eva Grétarsdóttir / Draumey frá Efra-Seli          8,13

9             Katrín Eva Grétarsdóttir / Hnota frá Litlalandi  8,12

10          Vilborg Hrund Jónsdóttir / Kvistur frá Hjarðartúni       8,10

11          Elsa Margrét Jónasdóttir / Mökkur frá Litlu-Sandvík    8,02

12          Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri       7,86

 

Ungmennaflokkur

1             Brynja Amble Gísladóttir / Sprengja frá Ketilsstöðum  8,53

2             Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum        8,35

3             Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri         8,28

4             Johanna Christina Haeggman / Fiðla frá Sólvangi         8,26

5             Viktor Elís Magnússon / Svala frá Stuðlum         8,23

6             Bryndís Arnarsdóttir / Fákur frá Grænhólum    8,23

7             Þórólfur Sigurðsson / Elding frá V-Stokkseyrarseli       8,20

8             Þórólfur Sigurðsson / Stör frá V-Stokkseyrarseli           8,19

9             Díana Kristín Sigmarsdóttir / Fífill frá Hávarðarkoti     8,18

10          Hildur G. Benediktsdóttir / Hvöt frá Blönduósi  8,16

11          Hjördís Björg Viðjudóttir / Ester frá Mosfellsbæ            8,16

12          Árný Oddbjörg Oddsdóttir / Staka frá Stóra-Ármóti     8,15

13          Brynja Amble Gísladóttir / Spes frá Ketilsstöðum          8,12

14          Alexandra Arnarsdóttir / Hrafnar frá Hrísnesi  8,12

15          Johanna Christina Haeggman / Eldur frá Þórunúpi      8,04

16          Ragna Helgadóttir / Maríuerla frá Kjarri            7,95

1             Brynja Amble Gísladóttir / Sprengja frá Ketilsstöðum  8,53

2             Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum        8,35

3             Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri         8,28

4             Johanna Christina Haeggman / Fiðla frá Sólvangi         8,26

5             Viktor Elís Magnússon / Svala frá Stuðlum         8,23

6             Bryndís Arnarsdóttir / Fákur frá Grænhólum    8,23

7             Þórólfur Sigurðsson / Elding frá V-Stokkseyrarseli       8,20

8             Þórólfur Sigurðsson / Stör frá V-Stokkseyrarseli           8,19

9             Díana Kristín Sigmarsdóttir / Fífill frá Hávarðarkoti     8,18

10          Hildur G. Benediktsdóttir / Hvöt frá Blönduósi  8,16

11          Hjördís Björg Viðjudóttir / Ester frá Mosfellsbæ            8,16

12          Árný Oddbjörg Oddsdóttir / Staka frá Stóra-Ármóti     8,15

13          Brynja Amble Gísladóttir / Spes frá Ketilsstöðum          8,12

14          Alexandra Arnarsdóttir / Hrafnar frá Hrísnesi  8,12

15          Johanna Christina Haeggman / Eldur frá Þórunúpi      8,04

16          Ragna Helgadóttir / Maríuerla frá Kjarri            7,95