mánudagur, 24. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Landsmótssigurvegararnir efstir

27. júlí 2012 kl. 12:58

Landsmótssigurvegararnir efstir

Landsmótssigurvegararnir Kári Steinsson og Tónn frá Melkoti eru efstir eftir forkeppni með einkunnina 7,50. Kári og Tónn sigurðu ungmennaflokkinn á Landsmótinu sem var að líða. Flott sýning hjá Kára.

Staðan eftir forkeppni er eftirfarandi:

TöLTKEPPNI

Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Kári Steinsson   Tónn frá Melkoti Rauður/milli- einlitt   Fákur 7,50 
2 Ásmundur Ernir Snorrason   Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext Máni 7,27 
3-5 Elsa Hreggviðsdóttir Mandal   Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur 7,23 
3-5 Ragnar Tómasson   Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt   Fákur 7,23 
3-5 Arna Ýr Guðnadóttir   Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Fákur 7,23 
 
6 Edda Hrund Hinriksdóttir   Hængur frá Hæl Brúnn/mó- skjótt   Fákur 7,20 
7-8 Lilja Ósk Alexandersdóttir   Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt   Hörður 7,17 
7-8 Kristín Ísabella Karelsdóttir   Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt   Fákur 7,17 
9 Emil Fredsgaard Obelitz   Nýey frá Feti Brúnn/milli- einlitt   Geysir 7,10 
10 Birgitta Bjarnadóttir   Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 7,07 
 
11 Ólöf Rún Guðmundsdóttir   Svalur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   Máni 7,00 
12-13 Rakel Natalie Kristinsdóttir   Hrist frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,93 
12-13 Sara Sigurbjörnsdóttir   Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt   Fákur 6,93 
14 Arnar Bjarki Sigurðarson   Keimur frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt   Sleipnir 6,90 
15 Eggert Helgason   Spói frá Kjarri Grár/brúnn stjörnótt   Ljúfur 6,80 
16-20 Sarah Höegh   Gefjun frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,77 
16-20 Anna Kristín Friðriksdóttir   Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... Hringur 6,77 
16-20 Edda Rún Guðmundsdóttir   Gljúfri frá Bergi Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,77 
16-20 Birgitta Bjarnadóttir   Seifur frá Baldurshaga Rauður/ljós- einlitt   Geysir 6,77 
16-20 Sarah Höegh   Stund frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/álóttur einlitt   Fákur 6,77 
21 Arnar Bjarki Sigurðarson   Kaspar frá Kommu Rauður/milli- einlitt   Sleipnir 6,73 
22-23 Agnes Hekla Árnadóttir   Stefán frá Hvítadal Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,70 
22-23 Steinn Haukur Hauksson   Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt   Fákur 6,70 
24 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt   Andvari 6,67 
25-26 Ásmundur Ernir Snorrason   Hvessir frá Ásbrú Rauður/milli- stjörnótt   Máni 6,63 
25-26 Hrafn H.Þorvaldsson   Freyr frá Ási 1 Jarpur/milli- einlitt   Fákur 6,63 
27-28 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Svali frá Feti Rauður Geysir 6,57 
27-28 Sigríður María Egilsdóttir   Garpur frá Dallandi Rauður/milli- blesótt glófext Sörli 6,57 
29-30 Lárus Sindri Lárusson   Þokkadís frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt   Gustur 6,50 
29-30 Hinrik Ragnar Helgason   Húmvar frá Hamrahóli Brúnn Hringur 6,50 
31-32 Heiðar Árni Baldursson   Hávar frá Seljabrekku Brúnn/milli- einlitt   Faxi 6,43 
31-32 Stefanía Árdís Árnadóttir   Vænting frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt   Léttir 6,43 
33 Erla Katrín Jónsdóttir   Þökk frá Velli II Jarpur/dökk- einlitt   Fákur 6,37 
34 Andri Ingason   Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt   Andvari 6,30 
35-36 Helena Ríkey Leifsdóttir   Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt   Gustur 6,27 
35-36 Hanna Rún Ingibergsdóttir   Hlýr frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,27 
37-38 Ásta Kara Sveinsdóttir   Elding frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt   Sörli 6,23 
37-38 Andrea Þórey Hjaltadóttir   Orka frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Funi 6,23 
39 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir   Óskar frá Hafnarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-... Háfeti 6,20 
40-41 Sigurður Rúnar Pálsson   Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt   Stígandi 5,93 
40-41 Bryndís Sigríksdóttir   Stikla frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,93 
42-43 Ólöf Rún Guðmundsdóttir   Þremill frá Vöðlum Brúnn/mó- einlitt   Máni 5,80 
42-43 Matthías Kjartansson   Gletta frá Laugarnesi Grár/rauður einlitt   Andvari 5,80 
44 Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir   Glymur frá Hítarnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt   Háfeti 5,77 
45 Hrefna Rún Óðinsdóttir   Dimmalimm frá Króki Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,70 
46 Hrefna Rún Óðinsdóttir   Burkni frá Króki Brúnn/mó- einlitt   Geysir 5,63 
47 Anna Isaksen   Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi) Rauður/milli- tvístjörnótt   Geysir 5,60 
48-49 Ragna Helgadóttir   Skerpla frá Kjarri Bleikur/fífil- blesótt   Ljúfur 5,57 
48-49 Jón Óskar Jóhannesson   Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt   Logi 5,57 
50 Camilla Lindhard   Marion frá Miðkoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 5,13 
51 Emma Taylor   Fögnuður frá Vatnsenda Grár/rauður einlitt   Geysir 4,83