fimmtudagur, 20. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Róbert á toppnum

25. júlí 2014 kl. 15:18

Róbert Bergmann og Brynja frá Bakkakoti í B-úrslitum ungmennaflokks á Landsmóti 2014.

Niðurstöður úr tölti ungmennaflokki

Tölt í ungmennaflokki er í fullum gangi. Hér fyrir neðan er staðan:

Staðan:

1 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 7,50 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Ás frá Skriðulandi 7,27 
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Geisli frá Svanavatni 7,17 
4-5 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 7,13 
4-5 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Sólon frá Vesturkoti 7,13 
6 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 7,00 
7-8 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 6,87 
7-8 Finnbogi Bjarnason / Roði frá Garði 6,87 
9 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 6,77 
10 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 6,70 
11 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 6,67 
12 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 6,63 
13-14 Glódís Helgadóttir / Þokki frá Litla-Moshvoli 6,57 
13-14 Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti 6,57 
15 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Röst frá Lækjamóti 6,50 
16 Finnur Ingi Sölvason / Sæunn frá Mosfellsbæ 6,43 
17 Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri 6,37 
18 Gréta Rut Bjarnadóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum 6,30 
19 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Hlýja frá Ásbrú 6,23 
20 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Askur frá Lönguhlíð 6,20 
21 Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1 6,17 
22 Þórólfur Sigurðsson / Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,13 
23 Finnur Jóhannesson / Körtur frá Torfastöðum 6,10 
24 Hrafnhildur Sigurðardóttir / Faxi frá Miðfelli 5 6,07 
25 Steinunn Arinbjarnardótti / Perla frá Seljabrekku 6,00 
26-27 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 5,93 
26-27 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 5,93 
28 Gunnlaugur Bjarnason / Flögri frá Kjarnholtum I 5,87 
29 Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 5,73 
30 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Stefán frá Hvítadal 5,70 
31-32 Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 5,60 
31-32 Gréta Rut Bjarnadóttir / Prins frá Kastalabrekku 5,60 
33 Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum 5,57 
34 Andri Ingason / Hylur frá Bringu 5,33 
35 Þórólfur Sigurðsson / Bergrós frá V-Stokkseyrarseli 4,93 
36 Lea Kölher / Leiftri frá Lundum II 4,77 
37-40 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Stelpa frá Svarfhóli 0,00 
37-40 Arnar Heimir Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi 0,00 
37-40 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 0,00 
37-40 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 0,00