þriðjudagur, 22. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Landsbankamót; úrslit

15. apríl 2013 kl. 09:27

Landsbankamót; úrslit

„Glæsilegri Landsbankamótaröð lauk á laugardaginn 13 apríl
og hér koma úrslit og stigalistar.
 
Pollar
Kolbrún Sif Sindradóttir    Funi frá Stóru Ásgeirsá    16v.    rauður
Þórdís Birna Sindradóttir   Kólfur frá Kaldbak        14v.    vindóttur
Davíð Snær Sveinsson    Askur frá Gili        13v.     jarpur
Hafdís Ása Stefnisdóttir    Eskill frá Heiði        9v.    rauður
Fanndís Helgadóttir        Draumur frá Hólshúsum    11v.    brúnn
 
 

Skeið
1.Daníel Ingi Smárason-Hörður frá Reykjavík 8,3 sek
2.Ingibergur Árnason-Birta frá Suður Nýjabæ 8,7 sek
3.Berglind Rósa Guðmundsdóttir-Erill frá Svignaskarði 9,07 sek
4.Smári Adolfsson-Virðing frá Miðdal 9,39 sek
5.Pálmi Adolfsson-Svarti-Pétur frá Langholtsparti 9,65 sek


Börn
1.Katla Sif Snorradóttir-Oddur frá Hafnarfirði 8,40
2.Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir-Sjarmur frá Heiðarsel 8,34
3.Annabella Sigurðardóttir-Appollo frá Kópavogi 8,03
4.Jónas Aron Jónasson-Stjarni frá Hrísum 7,97
5.Sara Dís Snorradóttir-Vilma frá Bakka 7,52

Unglingar
1.Valdís Björk Guðmundsdóttir-Hrefna frá Dallandi 8,47
2.Finnur Árni Viðarsson-Mosi frá Stóradal 8,29
3.Aníta Rós Róbertsdóttir-Hrólfur frá Hrólfsstöðum 8,18
4.Þórey Guðjónsdóttir-Vordís frá Valstrýtu 8,16
5.Freyja Aðalsteinsdóttir-Eskill frá Lindarbæ 7,1

Ungmenni
1.Glódís Helgadóttir        Geisli frá Möðrufelli    13v.    bleikál  8,47
2.Anton Haraldsson        Glóey frá Hlíðartúni        7v.    rauð  8,21
3.Arnór Kristinn Hlynsson    Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu 7v. brúnn  8,18
4.Skúli Þór Jóhannsson     Jórunn frá Miðhjáleigu    6v.     Brúnskjótt  8,11
5.Hafdís Arna Sigurðardóttir    Sólon frá Lækjarbakka    12v.    brúnn  7,72

Heldri menn
1.Smári Adolfsson - Eldur f. Kálfholti 12v.rauður 8,38
2.Snorri Rafn Snorrason - Vænting f. Hafnarfirði 7v rauð  8,24
3.Sævar Leifsson        Jarl frá Skíðbakka        17v.    rauðble  8,23
4.Oddný M. Jónsdóttir - Sigursveinn f. Svignaskarði 11v.rauðblesóttur  8,22
5.Pálmi Adolfsson        Glæsir frá Snorrastöðum    10v    Brúnskj. 8,13

3.flokkur
1.Einar Valgeirsson        Garún frá Eyrarbakka    11v.    rauðblesótt  7,94
2.Ísleifur Pálsson        Vissa frá Skarðshömrum    9v.    rauð  7,93
3.Elfa Björk Rúnarsdóttir    Adam frá Stóru-Brekku    9v.    brúnn  7,33
4.Bjarney Grendal Jóhannesdóttir    Ægir frá Enni        21v.    jarpur  6,97
5.Hlynur Árnason        Korgur frá Hafnarfirði    12v.    brúnn  6,65

2.flokkur
1.Sigurður Markússon        Þytur frá Sléttu        13v.    brúnn  8,22
2.Gunnar Karl Ársælsson    Brún frá Arnarstaðakoti    7v.    brún  8,08
3.Helga Björg Sveinsdóttir    Sölvi frá Skíðbakka         13v.    brúnn  7,98
4.Eggert Hjartarsson        Flótti frá Nýjabæ        14v.    rauður 7,88
5.Jakob Björgvin Jakobsson    Glymur frá Árbæ        12v.     bleikur  7,50

1.flokkur
1.Rósa Líf Darradóttir        Farsæll frá Íbishóli        14v.    brúnn  8,52
2-3.Darri Gunnarsson        Ægir frá Móbergi        18v.    brúnn  8,40
2-3.Bjarni Sigurðsson        Nepja frá Svignaskarði    10v.    mós  8,40
4.Finnur Bessi Svavarsson    Blökk frá Þjóðólfshaga    7v.    brún  8,28
5.Höskuldur Ragnarsson    Aþena frá Vatnsleysu    14v.    brún  8,22

Opinn flokkur 
1.Daníel Ingi Smárason    Hersir frá Korpu        12v.    mós  8,48
2.Sindri Sigurðsson        Bylgja frá Neðra Skarði    7v.    jörp  8,46
3.Berglind Rósa  Guðmundsdóttir    Stólpi frá Borgarnesi    6v.jarpur  8,35
4.Adolf Snæbjörnsson    Elding frá Þjóðólfshaga    7v  rauð  8,33
5.Viggó Sigursteinsson Þórólfur frá Kanastöðum 9v. rauður      7,56

Úrslit úr stigakeppni urðu eftirfarandi

Barnaflokkur

1. Katla Sif Snorradóttir
2. Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir
3. Annabella Sigurðardóttir
4. Sara Dís Snorradóttir
5. Jónas Aron Jónasson

Unglingaflokkur

1. Valdís Björk Gupmundsdóttir
2.Þórey Guðjónsdóttir
3. Caroline Gronberg
4. Petrea Ágústsdóttir
5. Aníta Rós Róbertsdóttir

Ungmennaflokkur

1. Glódís Helgadóttir
2. Anton Haraldsson
3. Hafdís Arna Sigurðardóttir
4. Ólafur Ásgeirsson
5. Arnór Kristinn Hlynsson

3. flokkur

1. Bjarney G. Jóhannesssdóttir
2. Hlynur Árnason
3. Einar Valgeirsson
4. Elfa Björk Rúnarsdóttir
5. Rakel Sigrún Valsdóttir

2. flokkur

1. Eggert Hjartarsson
2. Gunnar Karl Ársælsson
3. Lilja Bolladóttir
4. Sigurður G. Markússon
5. Douglas Smith

Heldrimannaflokkur

1. Smári Adolfsson
2. Oddný M. Jónsdóttir
3. Ingólfur Magnússon
4. Guðni Kjartansson
5. Sævar Leifsson

1. flokkur

1. Guðjón Árnason
2. Darri Gunnarsson
3. Bjarni Sigurðsson
4. Finnur Bessi Svavarsson
5. Kristín Ingólfsdóttir

Opinn flokkur

1. Anna Björk Ólafsdóttir
2. Snorri Dal
3. Berglind Rósa Guðmundsdóttir
4. Viggó Sigursteinsson
5. Bjarni Sigurðsson

Skeið

1. Daníel Ingi Smárason
2. Ingibergur Árnason
3. Smári Adolfsson
4. Pálmi Adolfsson
5. Adolf Snæbjörnsson,“ segir í tilkynningu frá mótanefnd