fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Landsbankamót II

29. mars 2015 kl. 21:55

Úrslit og stig knapa.

Annað Landsbankamót vetrarins var haldið föstudaginn 27. mars síðastliðinn.  Færðin var ekki sem best áður en mótið hófst en Bjarni umsjónarmaður skóf brautina a.m.k. þrisvar sinnum sem og tryppahringinn. Eftir því sem leið á kvöldið kólnaði og voru menn sammála um að brautin hefði verið góð.   Skráning var mjög góð en um 100 keppendur mættu í braut.  Stærsti flokkurinn var enn og aftur 3. flokkur, sem er ætlaður byrjendum í keppni. Það er mjög ánægjulegt að sjá hve nýliðun í keppni er góð hjá okkur Sörlafólki. Dómari mótsins var Ólafur Árnason.

Mótanefnd þakkar sjálfboðaliðum og dómara fyrir vel unnin störf.

 

Úrslit urðu eftirfarandi:

100m skeið:

1. Ingibergur Árnason og Birta frá Suður-Nýjabæ                   10.19
2. Valdís Björk Guðmundsdóttir og Erill frá Svignaskarði        10.50
3. Adolf Snæbjörnsson og Klókur frá Dallandi                         10.69
4. Hafdís Arna Sigurðardóttir og Gusa frá Laugardælum        11.13
5. Stefnir Guðmundsson og Drottning frá Garðabæ                11.22

 

Pollar (ekki raðað í sæti)

·         Lilja Dögg Gunnarsdóttir         Boði frá Möðrufelli

·         Hilda Rögn Teitsdóttir             Garri frá Gottorp

·         Svandís Rós Róbertsdóttir      Askur frá Gili 

·         Kolbrún Sif Sindradóttir          Völur frá Völlum

·         Kamilla Hafdís Ketel                Fursti frá Hafnarfirði

 

Pollar - teymdir (ekki raðað í sæti)

·         Sigurður Ingi Bragason           Askur frá Gili 

·         Helgi Hrafn Úlfarsson             Náttar frá Hvoli

·         Nói Kristínarson                      Sómi

·         Bergdís Saga Sævarsdóttir     Blesi

·         Breki Stefnisson                     Drottning frá Garðabæ

·         Hafdís Ása Stefnisdóttir          Eskill frá Heiði

·         Andreas Harald Ketel              Göldrun frá Geitaskarði

 

Börn:

1. Katla Sig Snorradóttir og Oddur frá Hafnarfirði
2. Patrekur Örn Arnarsson og Perla frá Gili
3. Jón Marteinn Arngrímsson og Viska frá Strönd II
4. Inga Sóley Gunnarsdóttir og Boði frá Laugarvatni
5. Sara Dís Snorradóttir og Þokki frá Vatni

Unglingar:

1. Annabella R Sigurðardóttir og Ormur frá Sigmundarstöðum
2. Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir og Krummi frá Kyljuholti 
3. Viktor Aron Adolfsson og Óskar Örn frá Hellu
4. Þóra Birna Ingvarsdóttir og Katrín frá Vogsósum
5. Þuríður Rut Einarsdóttir og Fönix frá Heiðarbrún

Ungmenni:

1. Glódís Helgadóttir og Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum
2. Gréta Rut Bjarnadóttir og Snægrímur frá Grímarsstöðum
3. Hafdís Arna Sigurðarsdóttir og Sólon frá Lækjarbakka
4. Caroline M. G. Nielsen og Hekla frá Ási II
5. Valdís Björk Guðmundsdóttir og Hugsýn frá Svignaskarði.

50+

1. Guðmundur Skúlason og Snúður frá Svignaskarði
2. Smári Adolfsson og Kemba frá Ragnheiðarstöðum
3. Oddný M. Jónsdóttir og Sigursveinn frá Svignaskarði
4. Sveinbjörn Guðjónsson og Prímadonna frá Syðri-Reykjum
5. Sævar Leifsson og Ólína frá Miðhjáleigu.

3. flokkur

1. Einar Örn Þorkelsson og Smellur frá Bringu
2. Inga Dröfn Sváfnisdóttir og Argentína frá Kastalabrekku
3. Kristín Þorgeirsdóttir og Auður frá Grafarkoti
4. Sigrún Einarsdóttir og Óvænt frá Hafnarfirði
5. Steinunn Hildur Hauksdóttir og Drómi frá Vatnsleysu

2. flokkur

1. Þór Sigfússon og Frami frá Skeiðvöllum 
2. Ásmundur Rúnar Gylfason og Glaður frá Möðrufelli
3. Liga Liepina og og Drífa frá Vindási
4. Einar Valgeirsson og Garún frá Eyrarbakka 
5. Páll Bergþór Guðmundsson og Dimmalimm frá Hliðsnesi

1.flokkur

1. Bryndís Snorradóttir og Vigdís frá Hafnarfirði
2. Bjarni Sigurðsson og Týr frá Miklagarði
3. Kristín Ingólfsdóttir og Orrusta frá Leirum
4. Anton Haraldsson og Glóey frá Hlíðartúni
5. Valgeir Ólafur Sigurðsson og Hanna frá Njarðvík

Opinn flokkur

1. Anna Björk Ólafsdóttir og Íslendingur frá Dalvík
2. Sindri Sigurðsson og Þórólfur frá Kanastöðum
3. Stefnir Guðmundsson og Bjarkar frá Blesastöðum 1A
4. Snorri Dal og Sikill frá Stafholti
5. Friðdóra Friðriksdóttir og Stormur frá Bergi

 

Eftir annað Landsbankamót eru knapar með eftirtalin stig.

Skeið:

-        Ingibergur Árnason                     22

-        Valdís Björk Guðmundsdóttir     16

-        Hafdís Arna Sigurðardóttir          10

-        Sunna Lind Ingibergsdóttir           9

-        Adolf Snæbjörnsson                    9

-        Stefnir Guðmundsson                  8

-        Sveinn Jóhannesson                  6

-        Smári Adolfsson                         6

-        Sigurður Markússon                   3

-        Jóhannes Ármannsson              3

-        Guðni Kjartansson                     3

-        Annabella R. Sigurðardóttir       3

Börn:

-        Katla Sif Snorradóttir                     22

-        Jón Marteinn Svavarsson            14

-        Patrekur Örn Arnarson                 13

-        Sara Dís Snorradóttir                   10

-        Inga sóley Gunnarsdóttir               9

Unglingar:

-        Annabella Sigurðardóttir              19

-        Þóra Birna Ingvarsdóttir               16

-        Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir        13

-        Viktor Aron Adolfsson                  12

-        Þuríður Rut Einarsdóttir                 8

-        Lilja Hrund Pálsdóttir                     6

-        Jónína Valgerður Örvar                 6

-        Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir         6

-        Sunna Lind Ingibergsdóttir             6

-        Aníta Rós Róbertsdóttir                 6

Ungmenni:

-        Glódís Helgadóttir                          22

-        Hafdís Arna Sigurðardóttir             14

-        Carolin3 Grönbek                          10

-        Freyja Aðalsteinsdóttir                    9

-        Valdís Björk Guðmundsdóttir          8

-        Gréta Rut Bjarnadóttir                    8

-        Þórey Guðjónsdóttir                       3

-        Svavar Arnfjörð                              3

50+

-        Stefán Hjaltason                             14

-        Snorri Snorrason                             11

-        Smári Adolfsson                              11

-        Guðmundur Skúlason                     11

-        Sævar Leifsson                              10

-        Oddný M. Jónsdóttir                       10

-        Sigurður Ævarsson                         8

-        Einar Einarsson                               6

-        Sveinbjörn Guðjónsson                   5

-        Guðni Kjartansson                           4

-        Ingólfur Magnússon                         3

3. flokkur

-        Einar Örn Þorkelsson                     22

-        Inga Dröfn Sváfnisdóttir                 13

-        Ástey Gunnarsdóttir                         9

-        Sigrún Einarsdóttir                          9

-        Helgi Magnússon                            8

-        Ásta Snorradóttir                             6

-        Kristín Þorgeirsdóttir                        6

-        Steinunn Hildur Hauksdóttir            5

-        Eyjólfur Sigurðsson                         4

-        Rósbjörg Jónsdóttir                        4

-        Brynja Blumenstein                         4

-        Ómar Gunnarsson                          3

-        Viðar Guðmundsson                       3

-        María Júlía Júlíusdóttir                    3

-        Þórður Bogason                              1

-        Bjarni Elvar Pétursson                    1

2. flokkur

-        Ásmundur Rúnar Gylfason         19

-        Þór Sigfússon                             19

-        Hlynur Árnason                             9

-        Páll Guðmundsson                        8

-        Eggert Hjartarson                          7

-        Valka Jónsdóttir                             6

-        Liga Liepina                                   6

-        Ólafur Ólafsson                              5

-        Einar Valgeirsson                           5

-        Helga Sveinsdóttir                          4

-        Gunnar Karl Ársælsson                 3

-        Halldóra Hinriksdóttir                     3

-        María Hjaltadóttir                           3

-        Sveinn Heiðar Jóhannesson         1

1.flokkur

-        Anton Haraldsson                           16

-        Bryndís Snorradóttir                        14

-        Bjarni Sigurðsson                            13

-        Jóhannes Ármannsson                     9

-        Kristín Ingólfsdóttir                            9

-        Jón Helgi Sigurðsson                        8

-        Höskuldur Ragnarsson                     6

-        Sigurður Markússon                         4

-        Valgeir Ólafur Sigfússon                  4

-        Þórhallur Sverrisson                        3

-        Harpa Rún Ásmundsdóttir               3

-        Arnar Ingi Lúðvíksson                      3

-        Árni Geir Sigurbjörnsson                 1

-        Guðjón Árnason                             1

-        Haraldur Haraldsson                      1

-        Katla Gísladóttir                               1

-        Kristín María Jónsdóttir                    1

-        Sara Lind Ólafsdóttir                       1

Opinn flokkur

-        Sindri Sigurðarson                          19

-        Anna Björk Ólafsdóttir                     16

-        Snorri Dal                                       13

-        Stefnir Guðmundsson                    12

-        Skúli Þór Jóhannsson                     7

-        Adolf Snæbjörnsson                       6

-        Friðdóra Friðriksdóttir                     4

-        Alexander Ágústsson                      3

-        Grettir Jónasson                             3

-        Maria Greve                                   3