miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kynbótahross á Fjórðungsmóti 2019

5. júlí 2019 kl. 11:45

FM

Röð hrossa í dóm. Alls eru 33 hross skráð í kynbótadóm á FM

 

Þá styttist í Fjórðungsmót Austurlands á Fornustekkum í Hornafirði. Til leiks eru skráð 33 kynbótahross. Dómar á kynbótahrossum mótsins fara fram á fimmtudeginum 11. júlí og hefjast klukkan 12:00 á hryssum í flokki 7 vetra og eldri. 

 

Yfirlitssýning og verðlaunaveitingar munu svo fara fram um miðjan dag á laugardeginum. Eins og á síðustu Lands- og fjórðungsmótum verður sýningargjald innheimt af kynbótahrossum mótsins, gjaldið er nokkru lægra en á öðrum kynbótasýningum eða 14.315 kr. fyrir utan vsk., samtals 17.750 kr.

Hér fyrir neðan má sjá röðun hrossa í reiðdóm:

 

 

 

                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                   Fimmtudagur 11.júlí                                                                                                                        

 kl. 12:00                                                                                                                                              

Röð             Fæðingarnúmer  Nafn                 Uppruni                Knapi                        

1                        IS2010276450            Alvör                      Kollaleiru                     Ómar Ingi Ómarsson    

2                        IS2012284551            Assa                        Þúfu í Landeyjum     Elvar Þormarsson           

3                        IS2010286139            Lind                         Ármóti                          Sigursteinn Sumarliðason

4                        IS2012276233            Úa                           Úlfsstöðum                Nikólína Ósk Rúnarsdóttir

5                        IS2012286182            Vaka                       Eystra-Fróðholti        Hans Þór Hilmarsson    

6                        IS2013284880            Björk                      Strandarhjáleigu       Elvar Þormarsson           

7                        IS2013286753            Fura                        Árbæjarhjáleigu II    Hekla Katharína Kristinsdóttir

8                        IS2013286101            Ísrún                       Kirkjubæ                      Hanna Rún Ingibergsdóttir

9                        IS2013276015            Óradís                    Strönd                          Hans Friðrik Kjerulf       

10                     IS2013286131            Ragga                     Ármóti                          Sigursteinn Sumarliðason

11                     IS2013284877            Katla                       Strandarhjáleigu       Elvar Þormarsson           

Kl. 14:00 - Hlé 15 mín                                                                                                     

12                     IS2014276450            Aníta                      Kollaleiru                     Ómar Ingi Ómarsson    

13                     IS2014284012            Blíða                       Ytri-Skógum               Hlynur Guðmundsson

14                     IS2014276421            Glóð                       Sléttu                            Hans Friðrik Kjerulf       

15                     IS2014281847            Karítas                   Þjóðólfshaga 1          Sigurður Sigurðarson    

16                     IS2014284879            Ísöld                       Strandarhjáleigu       Elvar Þormarsson           

17                     IS2014277270            Steindís                 Horni I                           Ómar Ingi Ómarsson    

18                     IS2014284011            Hrefna                   Ytri-Skógum               Hlynur Guðmundsson

19                     IS2014281819            Sjöfn                      Þjóðólfshaga 1          Sigurður Sigurðarson    

20                     IS2014284500            Suðurey                Skíðbakka III               Leó Geir Arnarson         

21                     IS2014284877            Tíbrá                       Strandarhjáleigu       Elvar Þormarsson           

Kl. 16:00 - Hlé 30 mín                                                                                                                      

22                     IS2015284874            Dagmar                 Hjarðartúni                 Klara Sveinbjörnsdóttir

23                     IS2015276019            Freydís                  Strönd                          Hans Friðrik Kjerulf       

24                     IS2015277272            Líf                            Horni I                           Ómar Ingi Ómarsson    

25                     IS2015186132            Tollur                      Ármóti                          Sigursteinn Sumarliðason

26                     IS2014184882            Bjartur                   Strandarhjáleigu       Elvar Þormarsson           

27                     IS2014177747            Djarfur                   Litla-Hofi                      Hjörvar Ágústsson         

28                     IS2014175280            Teningur               Víðivöllum fremri     Hans Friðrik Kjerulf       

29                     IS2012177271            Hrynjandi             Horni I                           Ómar Ingi Ómarsson    

30                     IS2013101001            Baltasar                 Korpu                            Sigursteinn Sumarliðason

31                     IS2012167180            Órói                        Sauðanesi                   Hans Friðrik Kjerulf       

32                     IS2012177621            Kasper                   Skálafelli I                    Ómar Ingi Ómarsson    

33                     IS2011181811            Skugga-Sveinn   Þjóðólfshaga 1          Sigurður Sigurðarson