þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kvika efst

29. ágúst 2015 kl. 13:57

Kvika frá Leirubakka er Eldjárnsdóttir sem fékk 9,5 fyrir tölt og fegurð í reið.

Niðurstöður úr B flokki frá Gæðingaveislu Sörla og Mána

Forkeppni heldur áfram á gæðingaveislu Sörla og Mána. Hér fyrir neðan eru niðurstöður úr forkeppni í B flokki.

B flokkur Opinn flokkur

1. Kvika frá Leirubakka / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8.56
2. Sævar frá Ytri-Skógum / Vignir Siggeirsson 8.44
3-4. Þytur frá Gegnishólaparti/ Birgitta Bjarnadóttir 8.40
3-4 Garpur frá Skúfslæk/ Eyrún Ýr Pálsdóttir 8.40
5-6. Gnýr frá Svarfhóli / Snorri Dal 8.38
5-6. Húna frá Efra – Hvoli / Lena Zielinski 8.38
7. Rauður frá Syðri-Löngumýri / María Gyða Pétursdóttir 8.36
8. Úlfur frá Hólshúsum/ Skúli Þór Jóhannsson 8.29
9-10. Víkingur frá Ási 2 / Friðdóra Friðriksdóttir 8.27
9-10. Fjöður frá Ólafsvík / Iðunn Svansdóttir 8.27
11. Þruma frá Akureyri / Kristín Magnúsdóttir 8.26
12-13. Órnir frá Gamla-Hrauni / Ragnheiður Þorvaldsdóttir 8.20
12-13. Vökull frá Sæfelli / Friðdóra Friðriksdóttir 8.20
14. Ábóti frá Söðulsholti / Iðunn Svansdóttir 8.16
15. Eva frá Mosfellsbæ/ Súsanna Sand Ólafsdóttir 8.12
16. Argentína frá Kastalabrekku / Matthías Kjartansson 8.09
17. Blökk frá Þjóðólfshaga 1 / Linda Margaretha Karlsson 7.98
18-19. Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2/ Lena Zielenski 0.00
18-19. Frétt frá Oddhóli/ Skúli Þór Jóhannsson 0.00

Opinn flokkur - Áhugamenn

1 Faxi frá Hólkoti / Helena Ríkey Leifsdóttir 8,37
2 Kraftur frá Keldudal / Hrafnhildur Jónsdóttir 8,35
3 Veröld frá Grindavík / Jón Steinar Konráðsson 8,32
4 Assa frá Húsafelli 2 / Inga Dröfn Sváfnisdóttir 8,26
5 Ýmir frá Ármúla / Högni Sturluson 8,23
6 Hrímar frá Lundi / Hrafnhildur Jónsdóttir 8,22
7 Kraftur frá Votmúla 2 / Sverrir Einarsson 8,19
8 Lótus frá Tungu / Sigurður Gunnar Markússon 8,16
9 Jökull frá Hólkoti / Elín Deborah Wyszomirski 8,11
10 Argentína frá Kastalabrekku / Matthías Kjartansson 8,09
11 Orrusta frá Leirum / Kristín Ingólfsdóttir 8,02
12 Dáti frá Hrappsstöðum / Magnús Ingi Másson 7,96
13 Göldrun frá Geitaskarði / Inga Dröfn Sváfnisdóttir 7,94
14 Stæll frá Enni / Ástríður Magnúsdóttir 7,90
15 Smellur frá Bringu / Einar Örn Þorkelsson 7,72
16 Ljúfur frá Skjólbrekku / Ingi Guðmundsson 7,71
17 Glíma frá Flugumýri / Arnhildur Halldórsdóttir 7,66
18 Flikka frá Brú / Gunnar Eyjólfsson 7,51
19-20 Hraunar frá Ármóti / Ófeigur Ólafsson 0,00
19-20 Vals frá Fornusöndum / Guðrún Margrét Valsteinsdóttir 0,00