þriðjudagur, 12. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kvennatölt Spretts

10. apríl 2014 kl. 09:00

Kvennatölt Spretts

Dagskrá og ráslistar

Góð skráning var á Kvennatölt Spretts, hér að neðan má sjá fyrstu drög að dagskrá og ráslistum mótisins sem fram fer 12. apríl næstkomandi. 

Dagskrá Kvennatölts Spretts 2014:

09:00 Forkeppni - Byrjendaflokkur
09:45 Forkeppni - Minna vanar
10:50 Forkeppni - Meira vanar
Hádegishlé – Sýning Súsönnu Sand Ólafsdóttur
13:10 Forkeppni - Opinn flokkur
14:20 B-úrslit: 
Byrjendaflokkur
Minna vanar
Meira vanar
Opinn flokkur
16:00 A-úrslit: 
Byrjendaflokkur
Minna vanar
Meira vanar
Opinn flokkur

Ráslistar

Tölt T3
Opinn flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Syrpa frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Lyfting frá Bjarnastaðahlíð
2 1 H Sarah Höegh Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt 10 Sleipnir Kristbjörg Eyvindsdóttir Gári frá Auðsholtshjáleigu Gletta frá Árgerði
3 1 H Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir Ásta Lára Sigurðardóttir, Kjartan Kjartansson Markús frá Langholtsparti Hlín frá Langholtsparti
4 2 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 13 Fákur Berglind Ragnarsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Kirkjubæ
5 2 V Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
6 2 V Alma Gulla Matthíasdóttir Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Geysir Arndís Erla Pétursdóttir Sær frá Bakkakoti Smella frá Hafnarfirði
7 3 V Inga María Stefánsdóttir Nafni frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Vilmundur frá Feti Ösp frá Háholti
8 3 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur Skúli Rósantsson, Rut Skúladóttir Aron frá Strandarhöfði Vera frá Ingólfshvoli
9 4 V Hugrún Jóhannesdóttir Snær frá Austurkoti Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Sleipnir Austurkot ehf Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Snæfríður frá Þóreyjarnúpi
10 4 V Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext 12 Sörli Snorri Dal, Anna Björk Ólafsdóttir Lúðvík frá Feti Ræja frá Keflavík
11 5 H Julia Lindmark Lómur frá Langholti Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur Ásgeir Svan Herbertsson, Ísleifur Jónasson Asi frá Kálfholti Goðgá frá Hjaltastöðum
12 5 H Ragnheiður Samúelsdóttir Djásn frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 7 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Andvör frá Breiðumörk 2
13 5 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Glitnir frá Margrétarhofi Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 6 Hörður Margrétarhof ehf Glymur frá Árgerði Gleði frá Prestsbakka
14 6 H Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir Pernille Möller Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Ögn frá Hárlaugsstöðum
15 6 H Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt 11 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Andvari frá Ey I Katla frá Ytri-Skógum
16 6 H Iðunn Svansdóttir Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli- einlitt 7 Skuggi Sölvi Konráðsson Mars frá Ragnheiðarstöðum Perla frá Einifelli
17 7 H Birna Tryggvadóttir Stássa frá Naustum Jarpur/rauð- skjótt 7 Sprettur Illugi Guðmar Pálsson Baugur frá Víðinesi 2 Snörp frá Naustum
18 7 H Friðdóra Friðriksdóttir Fantasía frá Breiðstöðum Jarpur/milli- stjarna,nös... 11 Sörli Doug Smith, Gayle Smith Hróður frá Refsstöðum Zara frá Syðra-Skörðugili
19 7 H Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli- einlitt 10 Snæfellingur Kolbrún Grétarsdóttir, Ingólfur Örn Kristjánsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Snælda frá Sigríðarstöðum
20 8 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Guðmundur Gíslason, Sigurlaug Steingrímsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Steinborg frá Lækjarbotnum
21 8 V Erla Guðný Gylfadóttir Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Ingi Guðmundsson, Jón Ólafur Guðmundsson Aron frá Strandarhöfði Brúða frá Miðhjáleigu
22 8 V Bylgja Gauksdóttir Sparta frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Sprettur Sverrir Hermannsson, Óskar Þór Pétursson Vilmundur frá Feti Hekla frá Efri-Rauðalæk
23 9 V Kristín Lárusdóttir Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt 7 Kópur Laugardælur ehf Álfur frá Selfossi Aða frá Húsavík
24 9 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt 7 Sörli Guðrún Bjarnadóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi
25 9 V Alexandra Montan Tónn frá Melkoti Rauður/milli- einlitt 13 Adam Margrétarhof ehf Flygill frá Vestri-Leirárgörð Gerpla frá Fellsmúla

Tölt T3
Meira vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Nína María Hauksdóttir Rökkvadís frá Hofi I Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur Ólafur Björn Blöndal Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Þokkadís frá Hala
2 1 H Rosemarie Þorleifsdóttir Fursti frá Vestra-Geldingaholti Brúnn/mó- einlitt 11 Smári Sigfús Guðmundsson, Rosemarie Þorleifsdóttir Hrafn frá Vestra-Geldingaholt Hrafnakló frá Vestra-Geldinga
3 1 H María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sprettur María Gyða Pétursdóttir, Bryndís Jónsdóttir Goði frá Miðsitju Alda frá Syðri-Löngumýri
4 2 H Marina Gertrud Schregelmann Diddi frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli- einlitt 8 Snæfellingur Kolbrún Grétarsdóttir Platon frá Þorkelshóli 2 Frekja frá Þorkelshóli 2
5 2 H Rósa Emilsdóttir Fálki frá Geirshlíð Moldóttur/gul-/m- einlitt 14 Skuggi Hildur Edda Þórarinsdóttir Oddur frá Selfossi Dögg frá Geirshlíð
6 2 H Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Máni Tinna Rut Jónsdóttir Örvar frá Strönd II Mósa frá Hemlu I
7 3 H Brynja Viðarsdóttir Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Hrymur frá Hofi Kolbrún frá Blönduósi
8 3 H Íris Ósk Gunnarsdóttir Amorella frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Gunnar M Zophoníasson, Sigurður Örn Bernhöft Gramur frá Kópavogi Venus frá Hamarshjáleigu
9 3 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
10 4 H Oddný Erlendsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Nagli frá Þúfu í Landeyjum Sunna frá Kópavogi
11 4 H Karen Sigfúsdóttir Litla-Svört frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Hylur frá Reykjavík Hending frá Reykjavík
12 5 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir Finnbogi Aðalsteinsson, Elsa Guðmunda Jónsdóttir, Guðrún Ma Blakkur frá Miðdal Perla frá Hafnarfirði
13 5 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnn einlitt 7 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hrymur frá Hofi Iðja frá Blesastöðum 1A
14 5 V Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund
15 6 V Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 15 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
16 6 V Tinna Rut Jónsdóttir Bubbi frá Þingholti Brúnn/milli- skjótt 8 Máni Rúrik Hreinsson Borði frá Fellskoti Katla frá Högnastöðum
17 6 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni Belinda Sól Ólafsdóttir Hróður frá Refsstöðum Gletting frá Varmalæk
18 7 V Lára Jóhannsdóttir Naskur frá Úlfljótsvatni Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Lára Jóhannsdóttir Týr frá Tunguhálsi II Nótt frá Úlfljótsvatni
19 7 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttier Fjöður frá Hellulandi rauðblesótt 14 Adam Steinþór Gunnarsson Prins frá Garði Blesa frá Hellulandi
20 7 V Halldóra Baldvinsdóttir Hjálprekur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Halldóra Baldvinsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Gefn frá Gerðum
21 8 V Herdís Rútsdóttir Piparmey frá Efra-Hvoli Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Lena Zielinski Pipar-Sveinn frá Reykjavík Ör frá Bergþórshvoli
22 8 V Ólöf Guðmundsdóttir Snilld frá Reyrhaga Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Hörður María Steinunn Þorbjörnsdóttir Álfur frá Selfossi Frá frá Miðsitju
23 8 V Svava Kristjánsdóttir Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður Svava Kristjánsdóttir, Þórir Örn Grétarsson Leiknir frá Vakurstöðum Eik frá Múlakoti
24 9 H Helena Ríkey Leifsdóttir Hrani frá Hruna Brúnn/milli- blesótt 7 Sprettur Sveinbjörn Sveinbjörnsson Krákur frá Blesastöðum 1A Ösp frá Strönd I
25 9 H Kristín Ísabella Karelsdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 11 Fákur Þóra Þrastardóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
26 9 H Jessica Elisabeth Westlund Dýri frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 7 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Dýrð frá Dallandi
27 10 V Maríanna Rúnarsdóttir Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sleipnir Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
28 11 H Oddný Erlendsdóttir Gjóla frá Bjarkarey Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur Andvarafélagið ehf. Andvari frá Ey I Aldís frá Meðalfelli
29 12 V Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur Drífa Harðardóttir Pegasus frá Skyggni Kolfaxa frá Álfhólum
30 12 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 7 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Vilmundur frá Feti Katarína frá Kirkjubæ
31 12 V Lára Jóhannsdóttir Skírnir frá Svalbarðseyri Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur Thelma Haraldsdóttir Andvari frá Ey I Hreyfing frá Svalbarðseyri
32 13 V Eydís Þorbjörg Indriðadóttir Jökull frá Heiði Moldóttur/gul-/m- einlitt 12 Geysir Eydís Þorbjörg Indriðadóttir Frosti frá Heiði Askja frá Sperðli
33 13 V Þórunn Kristjánsdóttir Veigur frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Hestar ehf Álfur frá Selfossi Nótt frá Árbakka
34 13 V Ellen María Gunnarsdóttir Lyfting frá Djúpadal Rauður/milli- blesótt glófext 12 Sprettur Kolbrún Björnsdóttir, Gunnar Már Þórðarson Hágangur frá Narfastöðum Rós frá Flugumýri
35 14 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Glói frá Tjarnarlandi Freydís frá Tjarnarlandi
36 14 V Geirþrúður Geirsdóttir Myrkur frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Unnar Björn Jónsson Kraflar frá Miðsitju Kolbrún frá Brattholti
37 15 H Theódóra Þorvaldsdóttir Sómi frá Böðvarshólum Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur Þorvaldur Sigurðsson Stæll frá Efri-Þverá Bóna frá Böðvarshólum
38 15 H Guðrún Pétursdóttir Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Rispa frá Búðardal
39 15 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur Gústaf Fransson Þokki frá Árgerði Stelpa frá Hoftúni
40 16 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Loki frá Dallandi Brúnn/mó- einlitt 10 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Gustur frá Hóli Lukka frá Dallandi
41 16 V Sara Lind Ólafsdóttir Arður frá Enni Jarpur/korg- einlitt 8 Sörli Sara Lind Ólafsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Nótt frá Enni
42 16 V Elín Urður Hrafnberg Hríma frá Hestabergi Grár/jarpur stjörnótt 9 Sleipnir Sigurður B Richardsson Rólex frá Ólafsbergi Hnota frá Fjalli
43 17 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Meiður frá Miðsitju Brúnn/milli- tvístjörnótt 17 Máni Bragi Guðmundsson Toppur frá Eyjólfsstöðum Krafla frá Sauðárkróki
44 17 V Petra Björk Mogensen Kelda frá Laugavöllum Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Leiknir frá Laugavöllum Kleópatra frá Króki
45 17 V Freyja Þorvaldardóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 6 Skuggi Georg Kristjánsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
46 18 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1

Tölt T3
Minna vanir
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
2 1 H Margrét Dögg Halldórsdóttir Þorri frá Svalbarða Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður Margrét Dögg Halldórsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Sara frá Innri-Skeljabrekku
3 1 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 7 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
4 2 V Gréta Rut Bjarnadóttir Sækatla frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 7 Sörli Sauðárkróks-Hestar Sær frá Bakkakoti Hvíta-Sunna frá Sauðárkróki
5 2 V Maja Roldsgaard Hnyðja frá Hrafnkelsstöðum 1 Rauður/ljós- einlitt 7 Smári Maja Vilstrup Roldsgaard Funi frá Vindási Björk frá Hrafnkelsstöðum 1
6 2 V Guðrún Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Guðrún Hauksdóttir, Þórhallur Haukur Reynisson Atlas frá Feti Prúð frá Feti
7 3 V Berglind Karlsdóttir Buska frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur Arnar Bjarnason Bragi frá Kópavogi Röst frá Reykjavík
8 3 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Fákur Edda Sóley Þorsteinsdóttir, Heiðar Vignir Pétursson Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
9 3 V Eyrún Jónasdóttir Freyr frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- stjörnótt 12 Geysir Eyrún Jónasdóttir Hróður frá Refsstöðum Hrefna frá Ytri-Skógum
10 4 V Ágústa Rut Haraldsdóttir Fáni frá Seli Bleikur/álóttur skjótt va... 8 Skuggi Marteinn Valdimarsson Álfasteinn frá Selfossi Skíma frá Seli
11 4 V Hafrún Ósk Agnarsdóttir Högni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/sót- einlitt 7 Hörður Sigríður Arndís Þórðardóttir, Hafrún Ósk Agnarsdóttir Oliver frá Austurkoti Ör frá Barði
12 5 H Soffía Sveinsdóttir Vestri frá Selfossi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Sörli Soffía Sveinsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Öfund frá Þórisstöðum II
13 5 H Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 11 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum
14 5 H Seraina Demarzo Týr frá Brúnastöðum 2 Jarpur/milli- einlitt 8 Snæfellingur Ketill Ágústsson Gustur frá Hóli Gloría frá Árgerði
15 6 V Inga Vildís Bjarnadóttir Ljóður frá Þingnesi Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Faxi Inga Vildís Bjarnadóttir Óður frá Brún Gyðja frá Þingnesi
16 6 V Erla Magnúsdóttir Karíus frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 14 Sprettur Erla Magnúsdóttir Djákni frá Votmúla 1 Gústa frá Feti
17 6 V Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sörli Bjarni Elvar Pétursson Kjarkur frá Egilsstaðabæ Brana frá Tjaldanesi
18 7 H Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 11 Hörður Guðmundur Jónsson Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
19 7 H Stella Björg Kristinsdóttir Hlökk frá Enni Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Sigurður Helgi Ólafsson Goði frá Auðsholtshjáleigu Blökk frá Enni
20 7 H Þórunn Ansnes Bjarnadóttir Ósk frá Hafragili Rauður/sót- einlitt vindh... 9 Sörli Þórunn Ansnes Bjarnadóttir Hágangur frá Narfastöðum Gæfa frá Skefilsstöðum
21 8 H Sóley Birna Baldursdóttir Lukkudís frá Dalbæ II Jarpur/milli- einlitt 8 Faxi Kristjana Sigmundsdóttir, Bryndís Brynjólfsdóttir Helgi frá Stafholti Blesa frá Dalbæ II

Tölt T7
Annað
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Valgerður Kummer Erlingsdóttir Svarthamar frá Ásmundarstöðum 8 Fákur Magnús Sigurb Kummer Ármannsson Arfur frá Ásmundarstöðum Silfurtoppa frá Höfnum
2 1 V Guðborg Hildur Kolbeins Bersi frá Kanastöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Guðborg Hildur Kolbeins Askur frá Kanastöðum Snærós frá Mosfellsbæ
3 1 V Guðrún Pálína Jónsdóttir Örn frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Ör frá Síðu
4 2 V Dagmar Evelyn Gunnarsdóttir Ás frá Akrakoti Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Davíð Aron Guðnason Adam frá Ásmundarstöðum Árdís frá Skipanesi
5 2 V Kim Maria Viola Andersson Gæs frá Dýrfinnustöðum Grár/rauður stjörnótt 6 Geysir Guðmundur Þór Jónsson Hágangur frá Narfastöðum Rjúpa frá Fjalli
6 2 V Ragna Björk Emilsdóttir Orkusteinn frá Kálfholti Brúnn/milli- einlitt 18 Sprettur Ragna Björk Emilsdóttir Rúbin frá Kálfholti Orka frá Kálfholti
7 3 H Joan Hansen Þökk frá Velli jörp 11 Adam Erla Katrín Jónsdóttir Þristur frá Feti Unnur Velli 2
8 3 H Brenda Pretlove Abbadís frá Reykjavík Rauður/milli- stjörnótt 15 Fákur Brenda Darlene Pretlove Byskup frá Hólum Oturdís frá Sauðárkróki
9 3 H Valgerður J Þorbjörnsdóttir Megas frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður Valgerður J Þorbjörnsdóttir Grunur frá Oddhóli Röst frá Kópavogi
10 4 H Nanna Sif Gísladóttir Heikir frá Keldudal Brúnn/mó- stjarna,nös eða... 15 Sprettur Nanna Sif Gísladóttir Ýmir frá Keldudal Hremming frá Keldudal
11 5 V Bryndís Jónsdóttir Garpur frá Bjarnastöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur Bryndís Jónsdóttir Brjánn frá Stóra-Ási Drift frá Bjarnarhöfn
12 5 V Elísabet Ágústsdóttir Júpíter frá Skarði Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Guðjón Sigurliði Sigurðsson Krákur frá Blesastöðum 1A Svarta-Sól frá Skarði
13 5 V Arndís Sveinbjörnsdóttir Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sprettur Elvar Þór Alfreðsson, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir, Sveinbjö Orri frá Þúfu í Landeyjum Ísafold frá Sigríðarstöðum
14 6 V Guðrún Elín Guðlaugsdóttir Þruma frá Hrólfsstaðahelli Brúnn/mó- einlitt 9 Fákur Ólafur Björn Blöndal Óttar frá Hvítárholti Nös frá Hrólfsstaðahelli
15 6 V Jóhanna Ólafsdóttir Teresa frá Grindavík Rauður/milli- einlitt 8 Sprettur Jóhanna Ólafsdóttir Aðall frá Skíðbakka III Von frá Haga
16 7 H Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Birta frá Ey II
17 7 H Sigrún Valþórsdóttir Barón frá Víðistöðum Jarpur/rauð- einlitt 9 Sprettur Valdimar Þorsteinsson Ófeigur frá Þorláksstöðum Salka frá Reykjum
18 7 H Ingibjörg Stefánsdóttir Hali frá Dýrfinnustöðum Grár/rauður stjörnótt 8 Sleipnir Pjetur Nikulás Pjetursson Háttur frá Þúfum Áning frá Steðja
19 8 H Brynja Blumenstein Bakkus frá Söðulsholti Rauður/milli- skjótt 8 Sörli Brynja Blumenstein Borði frá Fellskoti Hrafnhildur frá Hoftúnum
20 8 H Ulrike Schubert Sigurdís frá Fornusöndum Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur Magnús Þór Geirsson Keilir frá Miðsitju Frigg frá Ytri-Skógum
21 8 H Ólöf Rún Tryggvadóttir Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur Selma María Jónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Systa frá Hólum
22 9 V Hörn Guðjónsdóttir Viska frá Höfðabakka Rauður/milli- einlitt 11 Hörður Hörn Guðjónsdóttir Dynur frá Hvammi Stikla frá Höfðabakka
23 9 V Guðborg Hildur Kolbeins Kveikur frá Kjarnholtum I Jarpur/milli- einlitt 12 Sprettur Guðborg Hildur Kolbeins Gunnfaxi frá Kjarnholtum I Eik frá Sigríðarstöðum
24 9 V Hrefna Margrét Karlsdóttir Hlynur frá Mykjunesi 2 Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Hrefna Margrét Karlsdóttir Stjarni frá Dalsmynni Perla frá Framnesi
25 10 H Jóna Ingvarsdóttir Sverrir frá Feti Rauður/milli- einlitt 12 Sleipnir Sigurður I Grímsson Lúðvík frá Feti Snælda frá Feti
26 10 H Hafdís Svava Níelsdóttir Sveipur frá Árbæ Rauður/milli- stjörnótt 12 Sprettur Gunnar Andrés Jóhannsson, Vigdís Þórarinsdóttir Keilir frá Miðsitju Rák frá Bjarnastöðum
27 10 H Guðrún Björnsdóttir Sveipur frá Lyngási 4 Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur Guðrún Björnsdóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Svava frá Lyngási 4
28 11 V Sólrún Sæmundsen Rauðhetta frá Bergstöðum Rauður/milli- skjótt 9 Sprettur Sólrún Sæmundsen Borði frá Fellskoti Sunna frá Bergstöðum
29 11 V Dagmar Evelyn Gunnarsdóttir Hraunar frá Ármóti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Ragnar Örn Halldórsson, Hafliði Þ Halldórsson Adam frá Ásmundarstöðum Hekla frá Reykjavík
30 12 H Hrönn Gauksdóttir Þula frá Garðabæ brún 5 Adam Pálína Margrét Jónsdóttir Álfur Frá Selfossi Hnota frá Garðabæ

Afskráningar og breytingar berist á netfangið stella@marel.is