fimmtudagur, 27. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

KS deildin

3. apríl 2017 kl. 18:20

Lokakvöld í spennandi liða og einstaklingaskeppni fer fram á miðvikudaginn, hér er ráslisti

Lokakvöld KS-Deildarinnar fer fram miðvikudaginn 5.apríl í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki og hefst mótið kl 19:00 . 

Keppt verður í tveimur greinum, slaktaumatölti og skeiði. 
Þórarinn Eymundsson leiðir einstaklingskeppnina fyrir lokakvöldið og lið Hrímnis leiðir liðakeppnina en það getur allt gerst þar sem keppt verður í tveimur greinum. 
Við vekjum athygli á því að sýnt verður beint frá keppninni, slóðin er http://vjmyndir.cleeng.com/ks-deildin-2017-slaktaumatolt-skeid/E814266640_IS 
Við hvetjum alla norðlendinga til að fjölmenna í höllina, sjá spennandi keppni og frábær hross.

Slaktaumatölt


1. Elvar Logi Friðriksson - Máni frá Melstað - Lífland
F - Greifi frá Hala     M - Lukka frá Melstað
2. Artemisia Bertus - Kiljan frá Þúfum - Draupnir/Þúfur
F - Þokki frá Kýrholti   M - Kylja frá Stangarholti
3. Sina Scholz - Ljómi frá Tungu - Mustad
F - Tangó frá Tungu   M - Tign frá Lýsuhóli
4. Hinrik Bragason - Sólfaxi frá Sámsstöðum - Team-Jötunn
F - Sólon frá Skáney   M - Sóldögg frá Akureyri
5. Hörður Óli Sæmundarson - Stapi frá Feti - Hrímnir
F - Orri frá Þúfu   M - Snælda frá Sigríðarstöðum
6. Elvar Einarsson - Goði frá Ketilsstöðum - Hofstorfan/66°norður
F - Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum   M - Vænting frá Ketilsstöðum
7. Vigdís Gunnarsdóttir - Daníel frá Vatnsleysu - Íbess-TopReiter
F - Þór frá Þjóðólfshaga 3   M - Dylgja frá Vatnsleysu
8. Helga Una Björnsdóttir - Blæja frá Fellskoti - Hrímnir
F - Sveinn-Hervar frá Þúfu   M - Drift frá Bergstöðum
9. Finnbogi Bjarnason - Dynur frá Dalsmynni - Lífland
F - Þokki frá Kýrholti   M - Iða frá Dalsmynni
10. Barbara Wenzl - Hryðja frá Þúfum - Draupnir/Þúfur
F - Hróður frá Refsstöðum   M - Lygna frá Stangarholti
11. Bjarni Jónasson - Randalín frá Efri-Rauðalæk - Hofstorfan/66°norður
F - Þristur frá Feti   M - Kría frá Krithóli
12. Fanndís Viðarsdóttir - Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga - Team-Jötunn
F - Dósent frá Brún   M - Snót frá Kálfholti
13. Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir - Orka frá Ytri-Skógum - Mustad
F - Bliki annar frá Strönd    M - Rauðstjarna frá Hraunbæ
14. Fríða Hansen  - Hekla frá Leirubakka - Íbess-TopReiter
F - Keilir frá Miðsitju   M - Embla frá Árbakka
15. Magnús B Magnússon - Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum - Íbess-TopReiter
F - Gammur frá Steinnesi   M - Irpa frá Skeggsstöðum
16. Mette Mannseth - Viti frá Kagaðarhóli - Draupnir/Þúfur
F - Smári frá Skagaströnd   M - Ópera frá Dvergsstöðum
17. Sigurður Rúnar Pálsson - Miðill frá Flugumýri - Mustad
F - Rammi frá Búlandi   M - Hrísla frá Flugumýri
18. Gústaf Ásgeir Hinriksson - Skorri frá Skriðulandi -Hofstorfan/66°norður
F - Grunur frá Oddhóli   M - Freysting frá Akureyri
19. Fanney Dögg Indriðadóttir - Stuðull frá Grafarkoti - Lífland
F - Gammur frá Steinnesi   M - Sál frá Grafarkoti
20. Viðar Bragason - Lóa frá Gunnarsstöðum - Team-Jötunn
F - Fjarki frá Breiðholti,Gbr   M - Ósk frá Hafrafellstungu 2
21. Þórarinn Eymundsson - Taktur frá Varmalæk - Hrímnir
F - Kraftur frá Bringu   M - Tilvera frá Varmalæk

Skeið

1 Gísli Gíslason - Nikulás frá Langholtasparti - Draupnir/Þúfur
F - Hróður frá Refsstöðum   M - Von frá Bjarnastöðum
2. Gústaf Ásgeir Hinriksson - Andri frá Lynghaga - Hofstorfan/66°norður
F - Adam frá Ásmundarstöðum   M - Sandra frá Stafholtsveggjum
3. Fanndís Viðarsdóttir - Fáfnir frá Efri-Rauðalæk - Team-Jötunn
F - Gígjar frá Auðsholtshjáleigu   M - Folda frá Steinnesi
4. Sigurður Rúnar Pálsson - Seiður frá Flugumýri - Mustad
F - Klettur frá Hvammi   M - Sif frá Flugumýri
5. Þórarinn Eymundsson -  Pandra frá Hæli - Hrímnir
F - Gári frá Auðsholtshjáleigu   M - Dáð frá Blönduósi
6. Magnús Bragi - Hagur frá Skefilstöðum - Íbess-TopReiter
F - Huginn frá Haga   M - Hending frá Gýgjarhóli
7. Svavar Örn Hreiðarsson - Hekla frá Akureyri - Lífland
F - Þokki frá Kýrholti   M - Sara frá Höskuldsstöðum
8. Finnbogi Bjarnason - Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti - Lífland
F - Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu   M - Gletta frá Ytra-Vallholti
9. Viðar Bragason - Þórir frá Björgum - Team-Jötunn
F - Tígull frá Gýgjarhóli   M - Þóra frá Björgum
10. Artemisia Bertus - Klöpp frá Hólum - Draupnir/Þúfur
F - Kraftur frá Bringu   M - Þíða frá Hólum
11. Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir - Stússý frá Sörlatungu - Mustad
F - Óður frá Brún   M - Píla frá Ármóti
12. Vigdís Gunnarsdóttir - Stygg frá Akureyri - Íbess-TopReiter
F - Kjarval frá Sauðárkróki   M - Kvika frá Akureyri
13. Líney María Hjálmarsdóttir - Brattur frá Tóftum - Hrímnir
F - Dynur frá Hvammi   M - Króna frá Tóftum
14. Bjarni Jónasson - Hrappur frá Sauðárkróki - Hofstorfan/66°norður
F - Brjánn frá Sauðárkróki   M - Hremmsa frá Sauðárkróki
15. Elvar Logi Friðriksson - Þyrill frá Djúpadal - Lífland
F - Þytur frá Neðra-Seli   M - Elding frá Djúpadal
16. Pétur Örn Sveinsson - Jón Pétur frá Herubóli - Mustad
F - Vígar frá Skarði   M - Vera frá Sjávarborg
17. Mette Mannseth - Grótta frá Hólum - Draupnir/Þúfur
F - Töfri Kjartansstöðum   M - Þula frá Hólum
18. Helga Una Björnsdóttir - Besti frá Upphafi - Hrímnir
F - Akkur frá Brautarholti   M - Ræsa frá Blönduósi
19. Elvar Einarsson - Segull frá Halldórsstöðum - Hofstorfan/66°norður
F - Rofi frá Hafsteinsstöðum  M - Selma frá Halldórsstöðum
20. Hinrik Bragason - Jóhannes-Kjarval frá Hala - Team-Jötunn
F - Kjarval frá Sauðárkróki   M - Tinna frá Hala
21. Ísólfur Líndal - Viljar frá Skjólbrekku - Íbess-TopReiter
F - Oddur frá Selfossi   M - Dagrún frá Skjólbrekku