þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Krókus efstur

5. júní 2016 kl. 20:12

Krókus frá Dalbæ og Sigursteinn Sumarliðason sigruðu A-flokk annað árið í röð

Niðurstöður á úrtöku og opnu gæðingamóti Sleipnis,Ljúfs og Háfeta

Niðurstöður á úrtöku og opnu gæðingamóti Sleipnis,Ljúfs og Háfeta

Opnu gæðingamóti og úrtöku Sleipnis,Ljúfs og Háfeta er nú lokið. Mótið fór vel fram í fallegu veðri.
Margar fallegar sýningar litu dagsins ljós og úrslitin voru spennandi. Hestamannafélagið Sleipnir hefur látið Siggu á Grund skera út nýjan og fallegan grip sem veittur verður efsta B-flokks hesti á gæðingamóti Sleipnis. Gripurinn ber handbragð Siggu vel og er gríðarlega fallegur. Frami frá Ketilsstöðum með knapa sinn Elín Holst vann þann grip og er því fyrsti skjaldarhafinn í B-flokk. 
Krókus frá Dalbæ vann A-flokkinn og fékk því Sleipnisskjöldinn sem veittur hefur verið efsta Alhliðagæðing í Sleipni frá 1950. Sá gripur var skorinn út af Ríkharði Jónssyni.
Eftirfarandi eru úrslit í öllum greinum.

A-flokkur forkeppni

1 Krókus frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir 8,67 
2 Þröstur frá Efri-Gegnishólum Bergur Jónsson Sleipnir 8,51 
3 Kerfill frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir 8,42 
4 Nunna frá Blönduósi Bjarni Sveinsson Sleipnir 8,40 
5 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti 8,38 
6 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson Sleipnir 8,33 
7 Leikdís frá Borg Guðmundur Björgvinsson Háfeti 8,32 
8 Þróttur frá Lindarholti Helga Una Björnsdóttir Háfeti 8,29 
9 Forkur frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir 8,28 
10 Snerpa frá Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir 8,25 
11 Klöpp frá Tóftum Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir 8,24 
12 Sjálfur frá Borg Guðmundur Björgvinsson Háfeti 8,23 
13 Stormur frá Sólheimum Hulda Björk Haraldsdóttir Sleipnir 8,22 
14 Vals frá Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Háfeti 8,21 
15 Krapi frá Fremri-Gufudal Matthías Leó Matthíasson Sleipnir 8,16 
16 Frosti frá Selfossi Halldór Vilhjálmsson Sleipnir 8,13 
17 Rúmba frá Kjarri Eggert Helgason Ljúfur 7,87 
18 Kári frá Efri-Kvíhólma Jónas Smári Hermannsson Sleipnir 7,07 
19 Næturdrottning frá Brú Erla Björk Tryggvadóttir Ljúfur 0,00

A-flokkur A-úrslit
1 Krókus frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir 8,97 
2 Kerfill frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir 8,56 
4-5 Nunna frá Blönduósi Bjarni Sveinsson Sleipnir 8,51 
4-5 Þröstur frá Efri-Gegnishólum Bergur Jónsson Sleipnir 8,51 
5 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson Sleipnir 8,42 
6 Forkur frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir 8,38 
7 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti 8,36 
8 Þróttur frá Lindarholti Helga Una Björnsdóttir Háfeti 0,00

B-flokkur Forkeppni
1 Sending frá Þorlákshöfn Helga Una Björnsdóttir Háfeti 8,76 
2 Katla frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson Freyfaxi 8,75 
3 Loki frá Selfossi Árni Björn Pálsson Sleipnir 8,67 
4 Frami frá Ketilsstöðum Elin Holst Sleipnir 8,63 
5 Nanna frá Leirubakka Matthías Leó Matthíasson Sleipnir 8,52 
6 Hrafn frá Breiðholti í Flóa Bjarni Sveinsson Fákur 8,49 
7 Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir 8,44 
8 Glóinn frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir 8,39 
9 Flaumur frá Sólvangi Viðar Ingólfsson Sleipnir 8,37 
10 Dessi frá Stöðulfelli Ármann Sverrisson Sleipnir 8,36 
11-12 Sylgja frá Ketilsstöðum Freyja Amble Gísladóttir Sleipnir 8,35 
11-12 Bylgja frá Ketilsstöðum Freyja Amble Gísladóttir Sleipnir 8,35 
13 Ópera frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir 8,32 
14 Sóta frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir 8,31 
15 Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Arnar Bjarki Sigurðarson Ljúfur 8,29 
16 Elding frá V-Stokkseyrarseli Lea Schell Sleipnir 8,18 
17 Hrafnhildur frá Litlalandi Árný Oddbjörg Oddsdóttir Háfeti 8,18 
18 Sóley frá Feti Hulda Björk Haraldsdóttir Sleipnir 0,00

B-flokkur A-úrslit
1 Katla frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson Freyfaxi 8,82 
2 Hrafn frá Breiðholti í Flóa Bjarni Sveinsson Fákur 8,65 
3 Frami frá Ketilsstöðum Elin Holst Sleipnir 8,62 
4 Nanna frá Leirubakka Matthías Leó Matthíasson Sleipnir 8,52 
5 Bylgja frá Ketilsstöðum Freyja Amble Gísladóttir Sleipnir 8,45 
6 Glóinn frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir 8,42 
7 Dessi frá Stöðulfelli Ármann Sverrisson Sleipnir 8,38 
8 Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir 0,00 

Ungmennaflokkur Forkeppni
1-2 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Sleipnir 8,50 
1-2 Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti Sleipnir 8,50 
3 Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði Trausti 8,38 
4 Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum Sleipnir 8,28 
5 Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Sleipnir 8,27 
6 Marta Uusitalo Burkni frá Enni Sleipnir 8,26 
7 Hildur G. Benediktsdóttir Hvöt frá Blönduósi Sleipnir 8,24 
8 Ingi Björn Leifsson Þórdís frá Selfossi Sleipnir 8,23 
9 Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Sleipnir 8,19 
10 Sandy Carson Elddís frá Sæfelli Sleipnir 8,11 
11 Bryndís Arnarsdóttir Harpa frá Grænhólum Sleipnir 8,08 
12 Bryndís Arnarsdóttir Garðar frá Holtabrún Sleipnir 7,99 
13 Johannes Amplatz Yrpa frá Ljónsstöðum Sleipnir 7,67 
14 Þórdís Arna Guðmundsd. Fursti frá Vestra-Geldingaholti Ljúfur 7,52

Ungmennaflokkur A-úrslit
1 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Sleipnir 8,54 
2 Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti Sleipnir 8,51 
3 Hildur G. Benediktsdóttir Hvöt frá Blönduósi Sleipnir 8,42 
4 Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði Trausti 8,41 
5 Ingi Björn Leifsson Þórdís frá Selfossi Sleipnir 8,40 
6 Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum Sleipnir 8,35 
7 Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Sleipnir 8,32 
8 Marta Uusitalo Burkni frá Enni Sleipnir 8,29

Unglingaflokkur - Forkeppni
1 Glódís Rún Sigurðardóttir Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Ljúfur 8,54 
2 Glódís Rún Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Ljúfur 8,45 
3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Sleipnir 8,44 
4 Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Sleipnir 8,32 
5 Katrín Eva Grétarsdóttir Eldur frá Stokkseyri Sleipnir 8,28 
6 Vilborg Hrund Jónsdóttir Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 Sleipnir 8,22 
7 Dagbjört Skúladóttir Klaki frá Hellu Sleipnir 8,21 
8 Katrín Eva Grétarsdóttir Kopar frá Reykjakoti Sleipnir 8,13 
9 Kári Kristinsson Brák frá Hraunholti Sleipnir 8,07 
10 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Sleipnir 8,04 
11 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Sleipnir 7,66

Unglingaflokkur A-úrsliit

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Ljúfur 8,58 
2 Kári Kristinsson Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Sleipnir 8,55 
3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Sleipnir 8,33 
4 Dagbjört Skúladóttir Klaki frá Hellu Sleipnir 8,23 
5 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Sleipnir 8,12

Barnaflokkur – Forkeppni
1 Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Ljúfur 8,60 
2 Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Ljúfur 8,56 
3 Unnsteinn Reynisson Finnur frá Feti Sleipnir 8,36 
4 Júlía Kristín Pálsdóttir Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur 8,32 
5 Júlía Kristín Pálsdóttir Hróðný frá Egilsstaðakoti Skagfirðingur 8,32 
6 Embla Sól Arnarsdóttir Hrafnar frá Hrísnesi Sleipnir 8,19 
7 Unnsteinn Reynisson Stjarna frá Selfossi Sleipnir 8,08 
8 Embla Sól Arnarsdóttir Blæja frá Fellskoti Sleipnir 7,78 
9 Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti Sleipnir 7,63

Barnaflokkur A-úrslit
1 Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Ljúfur 8,68 
2 Júlía Kristín Pálsdóttir Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur 8,52 
3 Unnsteinn Reynisson Finnur frá Feti Sleipnir 8,37 
4 Embla Sól Arnarsdóttir Blæja frá Fellskoti Sleipnir 8,32 
5 Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti Sleipnir 7,73