þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Krókus efstur á Brávöllum

odinn@eidfaxi.is
7. júní 2014 kl. 20:26

Krókus frá Dalbæ, knapi Sigursteinn Sumarliðason

Gæðingamót/Úrtaka á Selfossi

Nú er fyrri umferð A-flokki gæðinga lokið hér á Brávöllum en efstur er Krókus frá Dalbæ með 8,71 eftir frábæra sýningu Sigursteins Sumarliðasonar.

Önnur eru Snæsól frá Austurkoti og með 8,60 en knapi á henni er Páll Bragi Hólmarsson og jafn henni er Kolbeinn frá Hrafnsholti og Sigurður Óli Kristinsson.

Seinni umferðin fer fram á morgun fyrir þá sem vilja gera atlögu að betri árangri en náðist í dag.

Nú eru A-úrslit Netpartatöltinu að hefjast en þar kemur Vág frá Höfðabakka og Helga Una efst inn í úrslit.

Hér eru úrslit fyrri umferðar:

1             Krókus frá Dalbæ / Sigursteinn Sumarliðason   8,71

2             Snæsól frá Austurkoti / Páll Bragi Hólmarsson  8,60

3             Kolbeinn frá Hrafnsholti / Sigurður Óli Kristinsson      8,60

4             Þröstur frá Hvammi / Ólafur Ásgeirsson            8,59

5             Gnótt frá Hrygg / Sigurður Óli Kristinsson         8,58

6-7         Helgi frá Neðri-Hrepp / Sigurður Vignir Matthíasson   8,52

6-7         Vaðall frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir     8,52

8             Leistur frá Torfunesi / Sigurður Vignir Matthíasson     8,51

9             Kiljan frá Steinnesi / Hans Þór Hilmarsson        8,49

10          Elding frá Laugardælum / Bjarni Sveinsson       8,45

11          Frosti frá Selfossi / Halldór Vilhjálmsson            8,44

12          Spurning frá Sólvangi / Sigríður Pjetursdóttir   8,42

13          Húmi frá Votmúla 1 / Freyja Hilmarsdóttir        8,34

14          Nn frá Vogsósum 2 / Friðrik Þórarinsson           8,30

15          Rós frá Stokkseyrarseli / Þórólfur Sigurðsson    8,21

16          Nökkvi frá Lækjarbotnum / Gústaf Ásgeir Hinriksson   8,20

17          Jakob frá Árbæ / Andrea Balz      8,08

18          Postuli frá Ingólfshvoli / Björg Ólafsdóttir          8,05

19          Embla frá Kambi / Jón Kristinn Hafsteinsson    8,01

20          Klöpp frá Tóftum / Helgi Þór Guðjónsson           8,00

21          Vals frá Efra-Seli / Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir           7,91

22          Melódía frá Stóra-Vatnsskarði / Hans Þór Hilmarsson  7,89

23          Drift frá Egilsstaðakoti / Guðjón Sigurðsson       7,87

24          Örvar frá Ketilsstöðum / Árni Sigfús Birgisson  7,83

25          Skyggnir frá Stokkseyri / Sævar Örn Sigurvinsson        7,72

26          Hagrún frá Efra-Seli / Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir     7,55

27          Þróttur frá Kolsholti 2 / Þorgils Kári Sigurðsson           7,44

28-30    Kjarni frá Hveragerði / Sigurður Sigurðarson    0,00

28-30    Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu / Trausti Þór Guðmundsson      0,00

28-30    Ómur frá Laugavöllum / Sigurður Sigurðarson 0,00