þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kristján efstur

27. júní 2016 kl. 17:00

Glódís ánægð eftir forkeppnina

Forkeppni í barnaflokki lokið.

Forkeppni í barnaflokki lauk rétt í þessu og er Kristján Árni Birgisson efstur á Sjéns frá Bringu með 8,88. Önnur er Júlía Kristín Pálsdóttir á Kjarval frá Blönduósi með 8,86 og þriðja Glódís Líf Gunnarsdóttir á Magna frá Spágilsstöðum með 8,83.

Barnaflokkur forkeppni

Sæti Keppandi 
1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 8,88 
2 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,86 
3 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 8,83 
4 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 8,71 
5 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 8,68 
6 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 8,65 
7 Fjóla Rún Sölvadóttir / Fjöður frá Ólafsvík 8,63 
8 Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 8,62 
9 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 8,62 
10 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Gjafar frá Hæl 8,60 
11 Sveinn Sölvi Petersen / Freyja frá Brú 8,59 
12 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 8,59 
13 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 8,53 
14 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 8,49 
15 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 8,49 
16 Aron Ernir Ragnarsson / Ísadór frá Efra-Langholti 8,48 
17 Sindri Snær Stefánsson / Tónn frá Litla-Garði 8,48 
18 Unnsteinn Reynisson / Finnur frá Feti 8,47 
19 Jón Ársæll Bergmann / Náttfari frá Bakkakoti 8,42 
20 Lilja Dögg Ágústsdóttir / Dáð frá Eyvindarmúla 8,40 
21-22 Þórey Þula Helgadóttir / Þöll frá Hvammi I 8,39 
21-22 Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 8,39 
23-24 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 8,38 
23-24 Þorvaldur Logi Einarsson / Ísdögg frá Miðfelli 2 8,38 
25 Auður Rós Þormóðsdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 8,38 
26 Andrea Ína Jökulsdóttir / Eldur frá Kálfholti 8,37 
27-28 Þorleifur Einar Leifsson / Hekla frá Hólkoti 8,36 
27-28 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Glaður frá Kjarnholtum I 8,36 
29 Katrín Diljá Vignisdóttir / Klængur frá Skálakoti 8,35 
30-31 Björg Ingólfsdóttir / Reynir frá Flugumýri 8,35 
30-31 Anna Sif Mainka / Ræll frá Hamraendum 8,35 
32 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi 8,34 
33 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,34 
34 Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 8,31 
35 Hrund Ásbjörnsdóttir / Fiðla frá Sólvangi 8,29 
36 Nikola Maria Anisiewic / Drift frá Dalvík 8,27 
37 Ester Þóra Viðarsdóttir / Ýmir frá Garðabæ 8,27 
38 Þórdís Birna Sindradóttir / Kólfur frá Kaldbak 8,27 
39 Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sindri frá Keldudal 8,24 
40 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 8,23 
41 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Glóð frá Þórukoti 8,23 
42 Þrúður Kristrún Hallgrímsdótti / Þerney frá Brekku, Fljótsdal 8,21 
43 Oddný Lilja Birgisdóttir / Boði frá Hvoli 8,20 
44 Kristína Rannveig Jóhannsdótti / Eskja frá Efsta-Dal I 8,20 
45 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Aron frá Eystri-Hól 8,19 
46 Baldur Logi Sigurðsson / Össur frá Valstrýtu 8,19 
47 Sigurður Steingrímsson / Harpa frá Litla-Moshvoli 8,16 
48-49 Sunna Lind Sigurjónsdóttir / Máttur frá Miðhúsum 8,15 
48-49 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 8,15 
50 Elín Edda Jóhannsdóttir / Geisli frá Keldulandi 8,13 
51 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Völsungur frá Skarði 8,12 
52 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Miðill frá Kistufelli 8,11 
53 Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 8,09 
54 Arndís Ólafsdóttir / Álfadís frá Magnússkógum 8,05 
55 Sveinbjörn Orri Ómarsson / Frosti frá Kjalvararstöðum 8,03 
56 Tinna Guðrún Alexandersdóttir / Garpur frá Ytri-Kóngsbakka 7,98 
57 Flóra Rún Haraldsdóttir / Drífandi frá Saurbæ 7,96 
58 Unndís Ida Ingvarsdóttir / Dama frá Stakkhamri 2 7,93 
59 Brynja Anderiman / Mökkur frá Kópavogi 7,89 
60 Karin Thelma Bernharðsdóttir / Lúkas frá Miðkoti 7,78 
61 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir / Lotning frá Minni-Borg 7,74 
62 Elín Þórdís Pálsdóttir / Tryggur frá Austurkoti 7,69 
63 Kristinn Örn Guðmundsson / Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá 6,77 
64-68 Margrét Ásta Hreinsdóttir / Prins frá Garðshorni 0,00 
64-68 Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku 0,00 
64-68 Embla Sól Arnarsdóttir / Blæja frá Fellskoti 0,00 
64-68 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir / Mökkur frá Álfhólum 0,00 
64-68 Samúel Liljendal Friðfinnsson / Snót frá Dalsmynni 0,00