miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Konráð Valur sigurvegari Skeiðleika

31. ágúst 2019 kl. 20:02

Konráð Valur er stigahæsti knapi skeiðleika Baldvins og Þorvaldar árið 2019

Síðustu skeiðleikar ársins fóru fram í dag á Gaddstaðaflötum en alls voru leikarnir fimm sem haldnir voru eins og verið hefur undanfarin ár.

 

 

 Heildarsigurvegari sumarsins er Konráð Valur Sveinsson en hann sigraði stigakeppnina með yfirburðum. Hestavöruverslunun Baldvin og Þorvaldur, sem er helsti styrktaraðili leikanna, veitti Konráð að launum 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni. Þá hlaut hann farandbikarinn Öderinn sem gefinn er til minningar um Einar Öder Magnússon af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttir

Konráð Valur sigraði keppinauta sína bæði í 250 metra skeiði og 100 metra skeiði á Kjarki frá Árbæjarhjáleigu. í 150 metra skeiði voru tvö fljótustu hrossinn frá Þóroddsstöðum, en það var Blikka frá Þóroddsstöðum og Glódís Rún sem stóðu efst í þeirri grein.

Hér fyrir neðan má sjá fimm efstu knapa í heildarstigakeppninni og þar fyrir neðan tíma dagsins.

 

Keppandi                                Heildarstig

Konráð Valur Sveinsson    104

Gústaf Ásgeir Hinriksson  51

Bjarni Bjarnason                  48

Elvar Þormarsson                45

Hermann Árnason              41

               

 

 

Flugskeið 100m P2

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

7,27

2

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

7,53

3

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Seyður frá Gýgjarhóli

7,53

4

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Andri frá Lynghaga

7,88

5

Hlynur Guðmundsson

Klaustri frá Hraunbæ

8,15

6

Bjarni Bjarnason

Glotti frá Þóroddsstöðum

8,32

7

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Askur frá Efsta-Dal I

8,56

8

Brynjar Nói Sighvatsson

Amall frá Hvannstóði

10,03

9

Patrekur Jóhann Kjartansson

Glæsir frá Hjallanesi 1

0,00

 

 

 

Skeið 250m P1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

21,73

2

Sigurbjörn Bárðarson

Vökull frá Tunguhálsi II

22,09

3

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

22,25

4

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

22,94

5

Sigurður Vignir Matthíasson

Líf frá Framnesi

23,55

6

Hlynur Guðmundsson

Klaustri frá Hraunbæ

23,83

7

Bjarni Bjarnason

Glotti frá Þóroddsstöðum

24,91

 

 

 

 

Skeið 150m P3

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

14,62

2

Bjarni Bjarnason

Þröm frá Þóroddsstöðum

14,75

3

Árni Björn Pálsson

Seiður frá Hlíðarbergi

14,88

4

Sigurbjörn Bárðarson

Hvanndal frá Oddhóli

14,93

5

Davíð Jónsson

Glóra frá Skógskoti

15,22

6

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Askur frá Efsta-Dal I

15,97

7

Brynjar Nói Sighvatsson

Hríma frá Gunnlaugsstöðum

16,06

8

Bjarni Bjarnason

Hljómur frá Þóroddsstöðum

16,06

9

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Óðinn frá Efsta-Dal I

16,25

10-14

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Gunnvör frá Lækjarbrekku 2

0,00

10-14

Axel Geirsson

Unun frá Hrístjörn

0,00

10-14

Sigurður Vignir Matthíasson

Léttir frá Eiríksstöðum

0,00

10-14

Ingi Björn Leifsson

Vindur frá Hafnarfirði

0,00

10-14

Ingi Björn Leifsson

Ketill frá Selfossi

0,00