þriðjudagur, 15. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kóngur sigrar á fyrsta móti sínu eftir HM

2. október 2011 kl. 12:25

Kóngur sigrar á fyrsta móti sínu eftir HM

Evrópska loftslagið virðist fara vel með skeiðhöfðingjann Kóng frá Lækjamóti sem keppti á sínu fyrsta móti eftir HM í Þýskalandi um helgina.

Á gæðingamóti í Zachow sigraði Kóngur með nýja eiganda sínum við stjórn, Markus Albrecht, 100 metra skeið þegar þeir fóru sprettinn á 7,83 sekúndum.

Af öðrum úrslitum sigraði Hrani vom Schloßberg og Styrmir Árnason A flokk gæðinga og tölt T4 og Magni vom Möllerhof og Thorsten Reisinger B-flokk gæðinga. Þá dúkkaði hæfileikaklárinn Dugur frá Þúfu upp og sigraði tölt T3, en hann var seldur til Danmerkur síðasta vetur.

Fátt var hins vegar um fína drætti í kynbótadómum mótsins. Hæstu aðaleinkunn, 8,10, hlaut Axel frá Músarrindill, 6 vetra undan Elrir Hrafnssyni frá Heiði og Nett Andvaradóttur frá Ey I.

Hér eru úrslit mótsins:

Z.P2 Speedpass
01:    048     Markus Albrecht [Erwachsene] - Kongur frá Laekjamoti    7,83"
02:    025     Sigurður Óskarsson [Erwachsene] - Galdra-Loftur frá Ásmundarstöðum    7,93"
03:    102     Þórarinn Arnarson [Erwachsene] - Spíra fran Lars-Eriks    8,00"
04:    076     Sarah Kuhls [Erwachsene] - Saga vom Störtal    8,10"
05:    094     Bjarni Jonasson [Erwachsene] - Vinur frá Sauðárkróki    8,12"
05:    052     Sigurður Óskarsson [Erwachsene] - Kormákur frá Kjarnholtum I    8,12"
07:    101     Annika Sundqvist [Erwachsene] - Styrmir fran Jagannatha    8,13"
08:    008     Högni Fróðason [Erwachsene] - Beli von Büscheid    8,15"
09:    007     Nicole Kempf [Erwachsene] - Atli frá Nordur-Hvammi    8,16"
10:    063     Anna Wahlberg [Erwachsene] - Niklas fran Wahlberg    8,18"
11:    087     Michaela Herting [Erwachsene] - Svana    8,25"
12:    093     Berthold Schaaf [Erwachsene] - Viðar vom Gut Tiergarten    8,42"
13:    003     Högni Fróðason [Erwachsene] - Alda frá Trengereid    8,43"
14:    047     Jan-Philipp Griffel [Erwachsene] - Kolli frá Eyrarbakka    8,52"
15:    083     Michel Venner [Junioren] - Snilld frá Gillastöðum    8,70"
16:    042     Lúther Guðmundsson [Erwachsene] - Kápa frá Kaðalsstöðum    8,73"
17:    010     Frank Heim [Erwachsene] - Bjarki vom Steinadlerhof    8,75"
18:    051     Nicolai Friedemann Breuer [Erwachsene] - Kopernikus vom Heesberg    8,82"
19:    105     Lárus Sigmundsson [Erwachsene] - Hörður vom Ruppiner Hof    8,85"
20:    013     mara daniella staubli [Erwachsene] - Blökk frá Kílhrauni    8,87"
21:    089     Gulla Gudnadóttir [Erwachsene] - Toppur frá Skarði 1    8,90"
22:    026     Jacqueline Uelpenich [Erwachsene] - Gína vom Schloßberg    10,01"
23:    011     Jana Füss [Erwachsene] - Blakkur vom Alpenhof    11,01"
---    016     Barbara Althans [Erwachsene] - Draupnir von Ellenbach    0,00"
---    022     Nicolai Friedemann Breuer [Erwachsene] - Fölvi frá Hafsteinsstöðum    0,00"
---    034     Arnar Logi Lúthersson [Junioren] - Hersír frá Kópavogi    0,00"
---    041     Madeleine Lange [Junioren] - Jon vom Pekenberg    0,00"
---    067     Sabine Hoff [Erwachsene] - Ofeigur vom Schleuener Hof    0,00"
---    072     Julia Hehlert-Friedrich [Erwachsene] - Pandra (Lára) frá Hábæ    0,00"
---    078     Marie Sophie Herling [Jugendliche] - Selur    0,00"
---    088     Ricarda Malies [Erwachsene] - Svipa    0,00"
 
Z.GDA Gæðingakeppni A - A-Finale
01:    038     Styrmir Árnason [Erwachsene] - Hrani vom Schloßberg    8,663
02:    021     Frauke Schenzel [Erwachsene] - Fannar frá Kvistum    8,589
03:    106     Þórður Þorgeirsson [Erwachsene] - Farsæll von der Elschenau    8,445
04:    007     Nicole Kempf [Erwachsene] - Atli frá Nordur-Hvammi    8,430
05:    085     Nicolai Friedemann Breuer [Erwachsene] - Spes vom Störtal    8,274
05:    098     Jón Steinbjörnsson [Erwachsene] - Glæsir von Faxaból    8,274
07:    057     Thorsten Reisinger [Erwachsene] - Lúkas frá Hafsteinsstöðum    8,159
08:    024     Frauke Schenzel [Erwachsene] - Fylkir vom Kranichtal    7,863
 
Z.GDB Gæðingakeppni B - A-Finale
01:    058     Thorsten Reisinger [Erwachsene] - Magni vom Möllerhof    8,586
02:    096     Trine Risvang [Erwachsene] - Leiknir frá Søtofte    8,548
03:    004     Styrmir Árnason [Erwachsene] - Alki frá Akrakoti    8,481
04:    080     Nicole Kempf [Erwachsene] - Sikill frá Sperðli    8,362
05:    069     Frauke Schenzel [Erwachsene] - Óskadis vom Habichtswald    8,300
06:    062     Marije Rauwerda [Erwachsene] - Náttar frá Thorláksstöðum    8,234
07:    029     Charlotte Cook [Erwachsene] - Glymur frá Sauðárkróki    8,224
08:    040     Gulla Gudnadóttir [Erwachsene] - Ísak frá Efra-Langholti    8,124
 
Z.T3 Tölt - A-Finale
01:    097     Trine Risvang [Erwachsene] - Dugur frá Thúfu    7,11
02:    004     Styrmir Árnason [Erwachsene] - Alki frá Akrakoti    7,00
03:    054     Frauke Schenzel [Erwachsene] - Leistur vom Habichtswald    6,61
04:    068     Frank Heim [Erwachsene] - Ofsi von Hesthús    6,56
05:    103     Högni Fróðason [Erwachsene] - Venus frá Breiðstöðum    6,22
 
Z.T4 Tölt - A-Finale
01:    038     Styrmir Árnason [Erwachsene] - Hrani vom Schloßberg    7,88
02:    079     Gulla Gudnadóttir [Erwachsene] - Sigur frá Akureyri    6,67
03:    031     Frank Heim [Erwachsene] - Háfeti    6,25
04:    018     Jacqueline Uelpenich [Erwachsene] - Fagur vom Schloßberg    6,21
05:    067     Sabine Hoff [Erwachsene] - Ofeigur vom Schleuener Hof    5,79
 
 
Hæstu kynbótadómar
NL2005100052 Axel frá Músarrindill 8.22 8.02 8.10 Frauke Schenzel    
DE2005157542 Glæsir von Faxaból 8.03 8.14 8.10 Jón Steinbjörnsson    
DE2005173302 Dýri von Fjallaborg 8.18 8.03 8.09 Frauke Schenzel    
DE2004263197 Gletta vom Schloßberg 7.92 7.97 7.95 Jacqueline Uelpenich    
DE2004263207 Edda vom Habichthorst 7.74 8.04 7.92 Þórður Þorgeirsson    
DE2005263685 Diva von Amönau 8.09 7.70 7.86 Thorsten Reisinger    
DE2006184149 Glófaxi von Goldach 8.09 7.62 7.81 Thorsten Reisinger    
IS2004281121 Gletta frá Neðra-Seli 7.84 7.78 7.80 Sigurður Heiðar Óskarsson    
DE2002263408 Gína vom Schloßberg 7.69 7.79 7.75 Jacqueline Uelpenich   
DE2006222919 Litfríð vom Barghof 7.72 7.75 7.74 Jón Steinbjörnsson    
SE1999108949 Styrmir från Jagannatha 7.87 7.63 7.72 Annika Sundqvist  
DE2006263705 Palla vom Schloßberg 7.70 7.68 7.69 Jacqueline Uelpenich    
DK2005107283 Magnús fra Bakkeholm 8.05 7.45 7.69 Charlotte Cook    
SE2003204856 Spíra från Lars-Eriks 7.94 7.44 7.64 Þórarinn Arnarson    
DE2003163056 Ifill vom Habichtswald 8.04 7.33 7.62 Nana Degenhardt    
DE2005234999 Ísafold II vom Habichtswald 7.76 7.48 7.59 Lisa Grau    
DK2005205702 Halastjarna fra Bakkeholm 7.78 7.24 7.46 Charlotte Cook    
IS2005180639 Seiður frá Strandarbakka 7.66 7.24 7.41 Nana Degenhardt   
IS2004186052 Farsæll frá Oddhóli 7.64 6.84 7.16 Sigurður Heiðar Óskarsson    
DE2004127787 Óspakur vom Strelitzer Hof 7.89 6.20 6.88 Susan Niwia