miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Keppt í hestaíþróttum í dag

29. júlí 2016 kl. 10:00

Glódís ánægð eftir forkeppnina

Unglingalandsmót UMFÍ.

Keppt er  í hestaíþróttum á Unglingalandsmóti í Borgarnesi. Forkeppni fer fram í dag, föstudag, og hófst kl. 10. Úrslit verða svo riðin á laugardag, hefst keppni einnig kl. 10 þann dag. Hér er ráslisti dagsins

 

Ráslisti 
Fimmgangur F2 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Laufi frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- nösótt 11 Neisti 
2 1 H Sólrún Tinna Grímsdóttir Hnakkur frá Reykjum Brúnn/milli- skjótt 12 Neisti 
3 1 H Lara Margrét Jónsdóttir Tinni frá Hofi 7 Neisti 
Fjórgangur V2 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Ásdís Freyja Grímsdóttir Tígull frá Köldukinn Bleikur/fífil- tvístjörnótt 10 Neisti 
2 1 V Arna Hrönn Ámundadóttir Spuni frá Miklagarði Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Skuggi 
3 2 V Margrét Rós Vilhjálmsdóttir Garður frá Brautarholti Rauður 12 Aðrir 
4 2 V Berghildur Björk Reynisdóttir Óliver frá Ánabrekku Rauður/milli- stjörnótt 10 Skuggi 
5 3 H Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Þytur 
6 3 H Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi Grár/rauður stjörnótt 7 Neisti 
7 3 H Sverrir Geir Guðmundsson Flóki frá Giljahlíð Rauður/milli- blesótt glófext 8 Faxi 
8 4 H Lara Margrét Jónsdóttir Króna frá Hofi Rauður/milli- einlitt 8 Neisti 
9 4 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 8 Máni 
10 5 V Sara Dögg Björnsdóttir Bjartur frá Holti Grár/óþekktur einlitt 12 Sörli 
11 5 V Magnús Þór Guðmundsson Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt 12 Hörður 
12 5 V Arna Hrönn Ámundadóttir Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt 9 Skuggi 
Fjórgangur V2 
Barnaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Arndís Ólafsdóttir Álfadís frá Magnússkógum Grár/óþekktur einlitt 10 Glaður 
2 1 V Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 18 Hörður 
3 1 V Andrea Ína Jökulsdóttir Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 17 Skuggi
4 2 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli- einlitt 10 Þytur 
5 2 V Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli- einlitt 9 Snæfellingur 
6 3 H Elín Björk Sigurþórsdóttir Hrókur frá Sauðárkróki Rauður/dökk/dr. einlitt 13 Skuggi 
7 3 H Tinna Guðrún Alexandersdóttir Garpur frá Ytri-Kóngsbakka Vindóttur/mó einlitt 11 Snæfellingur 
8 4 V Unnsteinn Reynisson Finnur frá Feti Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir 
9 4 V Júlía Kristín Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt 12 Skagfirðingur 
10 4 V Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 13 Hörður 
11 5 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Máni 
Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Sverrir Geir Guðmundsson Flækja frá Giljahlíð Rauður/milli- einlitt 12 Faxi 
2 2 V Margrét Rós Vilhjálmsdóttir Glókolla frá Hólkoti 23 Adam 
Tölt T3 
Unglingaflokku
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 H Ásdís Freyja Grímsdóttir Tígull frá Köldukinn Bleikur/fífil- tvístjörnótt 10 Neisti 
2 1 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 7 Máni 
3 2 V Arna Hrönn Ámundadóttir Hrafn frá Smáratúni Brúnn/milli- einlitt 9 Skuggi 
4 2 V Sara Dögg Björnsdóttir Bjartur frá Holti Grár/óþekktur einlitt 12 Sörli 
5 2 V Ásta Guðný Unnsteinsdóttir Mylla frá Hvammstanga Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Þytur 
6 3 V Lara Margrét Jónsdóttir Króna frá Hofi Rauður/milli- einlitt 8 Neisti 
7 3 V Berghildur Björk Reynisdóttir Óliver frá Ánabrekku Rauður/milli- stjörnótt 10 Skuggi 
8 3 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Laufi frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- nösótt 11 Neisti 
9 4 V Sólrún Tinna Grímsdóttir Hnakkur frá Reykjum Brúnn/milli- skjótt 12 Neisti 
10 4 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 8 Máni 
11 4 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt 16 Hörður 
12 5 H Jarþrúður Ragna Jóhannsdóttir Dokka frá Hömluholti 11 Adam 
13 5 H Sverrir Geir Guðmundsson Sól frá Sólheimatungu Jarpur/ljós einlitt 10 Faxi 
Tölt T3 
Barnaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 H Andrea Ína Jökulsdóttir Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 17 Skuggi 
2 1 H Arndís Ólafsdóttir Álfadís frá Magnússkógum Grár/óþekktur einlitt 10 Glaður 
3 1 H Aníta Eik Kjartansdóttir Kjarval frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður
4 2 V Júlía Kristín Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt 12 Skagfirðingur 
5 2 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Máni 
6 3 H Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 18 Hörður 
7 3 H Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík Jarpur/milli- einlitt 9 Snæfellingur 
8 3 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Vídalín frá Grafarkoti Jarpur/milli- einlitt 10 Þytur 
9 4 H Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 13 Hörður