laugardagur, 24. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Keppni þeirra sterkustu

odinn@eidfaxi.is
16. apríl 2016 kl. 09:37

Siguroddur Pétursson sigraði fjórgang Meistara Meistaranna.

Skemmtileg keppni Meistari Meistaranna.

Í gærkvöldi fór fram í Sprettshöllinni keppnin Meistari Meistaranna en þar er sigurvegurum í deildum vetrarins vítt og breitt um landið boðið þátttaka. Í þessari keppni eru eingöngu riðin úrslit og keppnisgreinarnar eru fjórgangur, fimmgangur, tölt T1 og tölt T2.

Þetta er mjög skemmtilegt fyrirkomulag þar sem mikið er fyrir augað. Þetta keppnisfyrirkomulag er mjög áhorfendavænt og líklegt má telja að þessi keppni eiga eftir að vaxa á komandi árum enda skemmtilegur endir/uppgjör á reiðhallakeppnum ársins.

Úrslit kvöldsins voru eftirfarandi: 

Meistarar Meistaranna - Tölt

  1. Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk Meistaradeild 8.39
  2. Bjarni Jónasson Randalín frá Efri Rauðalæk KS deildin 7.89
  3. Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal Vesturlandsdeildin 7.72
  4. Sólon Morthens Ólína frá Skeiðvöllum Uppsveitadeildin 7.50
  5. Guðmundur Karl Tryggvason Rósalín frá Efri Rauðalæk KEA mótaröðin 7.05
  6. Ámundi Sigurðsson Hrafn frá Smáratúni Gluggar og Gler deildin 7.0
  7. Elvar Logi Friðriksson Byr frá Grafarkoti Húnverska liðakeppnin 6.83
  8. Iðunn Svansdóttir Fjöður frá Ólafsvík KB mótaröðin 6.53

 

Meistari Meistaranna - Fimmgangur

  1. Ísólfur Líndal Sólbjartur frá Flekkudal Meistaradeild 7.30
  2. Þórarinn Eymundsson Narri frá Vestri Leirárgörðum KS deildin 7.17
  3. Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Uppsveitadeildin 7.02
  4. Hallfríður Óladóttir Kolgerður frá Vestri Leirárgörðum Húnverska liðakeppnin 6.57
  5. Katrín Sigurðardóttir Þytur frá Neðra-Seli Gluggar og Gler deildin 6.12
  6. Haukur Bjarnason Gígur frá Skáney KB mótaröðin 5.88
  7. Jón Páll Tryggvason Glóð frá Hólakoti KEA mótaröðin 5.57

 

Meistari Meistaranna - Slaktaumatölt

  1. Fanney Dögg Indriðadóttir Brúney frá Grafarkoti Húnverska liðakeppnin 7.80
  2. Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi ks deildin 7.63
  3. Hinrik Bragason Pistill frá Litlu Brekku Meistaradeild 7.20
  4. Jóhann Ólafsson Gnýr frá Árgerði Gluggar og gler 6.58
  5. Baldvin Ari Guðlaugsson Lipurtá frá Hóli II KEA mótaröðin 6.20

Meistari Meistaranna - Fjórgangur

  1. Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal KB mótaröðin 7.50
  2. Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Meistaradeild 7.43
  3. Artemisa Bertus Korgur frá Ingólfshvoli KS deildin 7.20
  4. Þórarinn Ragnarsson Hringur frá Gunnarsstöðum Uppsveitadeildin 7.17
  5. Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Vesturlandsdeildin 6.87
  6. Fanndís Viðarsdóttir Stirnir frá Skriðu KEA mótaröðin 6.80
  7. Jessie Huijbers Hátíð frá Kommu Húnverska liðakeppnin 6.70
  8. Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Gluggar og Gler deildin 6.43