föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Keppni í tölti og skeiði

13. júlí 2019 kl. 09:50

Fjórðungsmót

Föstudagskvöldið á Fjórðungsmóti fór í keppni í tölti og skeiði

 

Í gærkvöldi fór fram keppni í tölti í nokkrum flokkum,100 metra skeiði og 350 metra stökki.

Í tölti meistara er í efsta sæti að lokinni forkeppni Sigurður Sigurðarson og Rauða-List frá Þjóðólfshaga en einkunn þeirra er 7,67. Í öðru sæti er Lára Jóhannsdóttir og Gormur frá Herríðarhóli með 7,50 í einkunn. Enginn b-úrslit eru í töltinu og því unni 8 hestar sér inn þátttökurétt í tölti þar sem þrír knapar eru jafnir í 6-8 sæti

Fljótastir í 100 metra skeiði voru Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson og Seyður frá Gýgjarhóli á tímanum 7,56, Ingibergur Árnason og Sólveig frá Kirkjubæ hlupu á 7,65 sekúndum í þriðja sæti er Hans Þór Hilmarsson og Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði. En úrslit í skeiði fara fram í kvöld þegar fljótustu hestar etja kappi.

 

Flugskeið 100m P2                                                                                  

Opinn flokkur                                                                                          

                                                                                                                                                      

Sæti   Knapi                                                  Hross                                  Tími

1         Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson       Seyður frá Gýgjarhóli            7,56

2         Ingibergur Árnason                               Sólveig frá Kirkjubæ             7,65

3         Hans Þór Hilmarsson                            Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 7,72

4         Friðrik Reynisson                                  Seiður frá Hlíðarbergi            8,11

5         Svavar Örn Hreiðarsson                        Skreppa frá Hólshúsum        8,15

6         Hermann Árnason                                 Árdís frá Stóru-Heiði             8,20

7         Vilborg Smáradóttir                              Klókur frá Dallandi                8,27

8         Hermann Árnason                                 Heggur frá Hvannstóði          8,43

9         Hjördís Rut Jónsdóttir                           Stússý frá Sörlatungu           8,45

10       Hekla Katharína Kristinsdóttir                Lukka frá Árbæjarhjáleigu II   8,56

11       Vilborg Smáradóttir                              Skúta frá Skák                     8,79

12       Sigurður Sigurðarson                            Hnokki frá Þóroddsstöðum   8,87

13       Bjarney Jóna Unnsteinsd.                     Gunnvör frá Lækjarbrekku 2  8,98

14       Liva Marie Hvarregaard Nielsen             Sleipnir frá Hlíðarbergi           9,04

15       Jón Ársæll Bergmann                           Sif frá Eystra-Fróðholti          9,82

16-20  Guðmundur Baldvinsson                       Höfði frá Bakkakoti               0,00

16-20  Svavar Örn Hreiðarsson                        Flugar frá Akureyri                0,00

16-20  Elmar Ingi Guðlaugsson                        Kufl frá Grafarkoti                 0,00

16-20  Hulda Björk Haraldsdóttir                      Draumur frá Borgarhóli          0,00

16-20  Hlynur Guðmundsson                           Klaustri frá Hraunbæ             0,00

 

 

Tölt T1                                                                                                                         

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                                    

Sæti         Knapi                                           Hross                                        Einkunn

1              Sigurður Sigurðarson                     Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1     7,67

2              Lára Jóhannsdóttir                         Gormur frá Herríðarhóli               7,50

3              Hlynur Guðmundsson                    Magni frá Hólum                        7,40

4              Leó Geir Arnarson                         Matthildur frá Reykjavík              7,37

5              Hjörvar Ágústsson                         Hrafnfinnur frá Sörlatungu          7,17

6-8            Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Lind frá Úlfsstöðum                   7,00

6-8            Guðmundur Karl Tryggvason          Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk       7,00

6-8            Róbert Bergmann                          Gola frá Bakkakoti                     7,00

9-10          Guðmundur Karl Tryggvason          Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku 6,87

9-10          Ómar Ingi Ómarsson                      Steinálfur frá Horni I                   6,87

11             Hekla Katharína Kristinsdóttir         Lilja frá Kvistum                         6,80

12             Hans Kjerúlf                                  Barón frá Brekku, Fljótsdal         6,77

13             Arnhildur Helgadóttir                      Gná frá Kílhrauni                        6,70

14             Leó Geir Arnarson                         Hástíg frá Hrafnagili                   6,60

15             Bjarney Jóna Unnsteinsd.              Hending frá Eyjarhólum              6,53

16             Guðmundur Karl Tryggvason          Björt frá Akureyri                        6,50

17             Klara Sveinbjörnsdóttir                  Garún frá Eystra-Fróðholti          6,40

18             Klara Sveinbjörnsdóttir                  Seimur frá Eystra-Fróðholti         6,27

19             Guðbrandur Magnússon                 Straumur frá Valþjófsstað 2        6,23

20             Guðmundur Baldvinsson                Díva frá Bakkakoti                     6,07

 

Tölt T3                                                                                                        

Opinn flokkur – 21 árs og yngri                                                      

Forkeppni                                                                                       

Sæti         Knapi                                      Hross                               Einkunn

1              Svanhildur Guðbrandsdóttir       Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,37

2              Brynjar Nói Sighvatsson            Konsúll frá Ármóti             6,20

3              Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir         Trú frá Ási                         5,90

4              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Heiðrún frá Bakkakoti        5,87

5              Mathilde Larsen                        Vinur frá Bjarnanesi           5,73

6              Jón Ársæll Bergmann               Eyja frá Garðsauka            5,67

7              Margrét Ásta Hreinsdóttir          Bragi frá Björgum              5,43

8              Magnús Fannar Benediktsson   Villimey frá Efra-Hvoli        5,13

9              Bil Guðröðardóttir                     Drífandi frá Hryggstekk     5,03

10             Mathilde Nijzingh                      Hornsteinn frá Horni I         4,87

11             Sandra Björk Hreinsdóttir          Demantur frá Hraukbæ      3,13

                                                                                                                                   

                                                                                                                                        

Opinn flokkur                                                                                 

Forkeppni                                                                                       

Sæti         Knapi                                      Hross                               Einkunn

1              Vilborg Smáradóttir                  Dreyri frá Hjaltastöðum      6,73

2              Helga Gísladóttir                       Saga frá Blönduósi           6,57

3              Hallgrímur Anton Frímannsson   Prins frá Hofteigi               6,07

4              Hulda Jónsdóttir                       Hekla frá Strandarhjáleigu  5,90

5              Hulda Björk Haraldsdóttir          Draumur frá Borgarhóli      5,83

6              Guðbjörg O Friðjónsdóttir          Baldur frá Garði                 5,73

7              Liva Marie Hvarregaard Nielsen  Harka frá Holtsenda 2        5,57

8              Kristján Björgvinsson                Prins frá Smyrlabjörgum 3 5,53

9              Jóna Stína Bjarnadóttir              Stjarna frá Haga                5,43

10             Hallveig Karlsdóttir                   Ýgur frá Vörðubrún            5,40

11             Guðbjartur Hjálmarsson             Hulinn frá Sauðafelli          5,33

12             Steinunn Steinþórsdóttir            Dýfing frá Felli                  5,30

13-14        Eiríkur Bjarnason                      Máni frá Eskifirði               5,23

13-14        Jóna Stína Bjarnadóttir              Tinni frá Fornustekkum      5,23

15             Guðdís Benný Eiríksdóttir          Simbi frá Tókastöðum       5,20

16             Guðrún Agnarsdóttir                  Máni frá Eystra-Fróðholti   5,17

17             Sigurður J Sveinbjörnsson        Eyvör frá Neskaupstað      4,57

18             Bianka Ziegler                          Þula frá Forsæti                3,50