föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Keppni hófst á fimmgangi unglinga og ungmenna

2. júlí 2019 kl. 14:08

Glódís Rún og Trausti frá Þórodsstöðum á ísl.móti

Glódís Rún í efsta sæti í báðum flokkum

Keppni hófst hér í morgun á Íslandsmóti með keppni í fimmgangi F2 unglingaflokki. Eftir hádegishlé var svo tekið til við keppni ungmenna í fimmgangi. Glódís Rún Sigurðardóttir leiðir í báðum þessum flokkum. Glódís er ennþá unglingur en keppir sem gestur í ungmennaflokki þar sem hún er einn af þeim knöpum sem skipa u-21 árs landslið Íslands.

Í unglingaflokki er hún efst á Sturlungi frá Leirubakka með 6,90 í einkunn. Védís Huld er önnur með 6,20 á hryssunni Elvu frá Miðsitju. Jöfn í 3-4 sæti með 6,17 í einkunn eru Sigrún Högna Tómasdóttir og Sirkus frá Torfunesi og Kristófer Darri Sigurðsson og Vorboði frá Kópavogi.

Glódís er efsti í ungmennaflokki á Trausta frá Þóroddsstöðum með 6,73 í einkunn. Í öðru sæti er Thelma Dögg Tómasdóttir og Bósi frá Húsavík með 6,63 og í því þriðja Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Laxnes frá Lambanesi með 6,60 í einkunn.

Nú er framundan keppni í fimmgangi F1 meistaraflokki og verður spennandi að sjá hvernig leikar standa þar að lokinni forkeppni.

 

Fimmgangur F1                                                                      

Ungmennaflokkur                                                                    

Forkeppni                                                                               

Sæti  Knapi                                    Hross                                 Einkunn

1        Glódís Rún Sigurðardóttir       Trausti frá Þóroddsstöðum  6,73

2        Thelma Dögg Tómasdóttir      Bósi frá Húsavík                  6,63

3        Ásdís Ósk Elvarsdóttir           Laxnes frá Lambanesi          6,60

4-5     Guðmar Freyr Magnússon      Rosi frá Berglandi I              6,57

4-5     Benjamín Sandur Ingólfsson   Smyrill frá V-Stokkseyrarseli         6,57

6        Ylfa Guðrún Svafarsdóttir       Óskar frá Draflastöðum       6,47

7        Ylfa Guðrún Svafarsdóttir       Bjarkey frá Blesastöðum 1A 6,37

8        Atli Freyr Maríönnuson           Léttir frá Þjóðólfshaga 3      6,27

9        Thelma Dögg Tómasdóttir      Fálki frá Flekkudal               5,97

10      Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                                          Stormur frá Sólheimum          5,47

11      Ólöf Helga Hilmarsdóttir         Ísak frá Jarðbrú                   5,40

www.eidfaxi.is

12      Ásdís Brynja Jónsdóttir          Konungur frá Hofi                5,23

13-14  Hákon Dan Ólafsson              Þórir frá Strandarhöfði         5,07

13-14  Annabella R Sigurðardóttir      Styrkur frá Skagaströnd       5,07

15      Hafþór Hreiðar Birgisson        Von frá Meðalfelli                4,50

16      Ásdís Ósk Elvarsdóttir           Roði frá Syðra-Skörðugili     4,47

17      Jóhanna Guðmundsdóttir       Frægð frá Strandarhöfði      4,40

18-19  Herjólfur Hrafn Stefánsson     Hnota frá Glæsibæ              4,10

18-19  Gyða Helgadóttir                    Óðinn frá Syðra-Kolugili       4,10

20      Þorgils Kári Sigurðsson          Jarl frá Kolsholti 3               3,63

21-22  Katrín Eva Grétarsdóttir          Sif frá Þorlákshöfn              0,00

21-22  Bergþór Atli Halldórsson        Dalvar frá Dalbæ II              0,00

 

 

Fimmgangur F2                                                                     

Unglingaflokkur                                                                     

Forkeppni                                                                              

Sæti  Knapi                                    Hross                               Einkunn

1        Glódís Rún Sigurðardóttir        Sturlungur frá Leirubakka   6,90

2        Védís Huld Sigurðardóttir        Elva frá Miðsitju                6,20

3-4     Sigrún Högna Tómasdóttir      Sirkus frá Torfunesi           6,17

3-4     Kristófer Darri Sigurðsson       Vorboði frá Kópavogi        6,17

5-6     Benedikt Ólafsson                  Leira-Björk frá Naustum III  6,07

5-6     Jón Ársæll Bergmann             Álfrún frá Bakkakoti           6,07

7-8     Egill Már Þórsson                   Stormur frá Björgum 4       6,00

7-8     Hulda María Sveinbjörnsdóttir  Björk frá Barkarstöðum      6,00

9        Hrund Ásbjörnsdóttir               Sæmundur frá Vesturkoti   5,97

10      Sigurður Baldur Ríkharðsson   Myrkvi frá Traðarlandi        5,87

11      Sveinn Sölvi Petersen             Vonandi frá Bakkakoti       5,80

12-13  Védís Huld Sigurðardóttir        Prins frá Vatnsleysu          5,67

12-13  Matthías Sigurðsson               Djákni frá Stóru-Gröf ytri    5,67

14      Þórey Þula Helgadóttir            Sólon frá Völlum               5,63

15      Bergey Gunnarsdóttir              Brunnur frá Brú                  5,53

16      Þorvaldur Logi Einarsson        Vaka frá Eystra-Fróðholti   5,27

17      Bergey Gunnarsdóttir              Dagur frá Björgum             0,00

18      Haukur Ingi Hauksson             Spaði frá Kambi                5,13

19      Þorvaldur Logi Einarsson        Hátíð frá Hlemmiskeiði 3    5,10

20-21  Embla Þórey Elvarsdóttir        Tinni frá Laxdalshofi          5,03

20-21  Glódís Líf Gunnarsdóttir          Gyðja frá Læk                   5,03

22      Kristján Árni Birgisson             Kjalar frá Miðhúsum           4,87

23      Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Návist frá Lækjamóti         4,80

24      Kristrún Ragnhildur Bender      Styrkur frá Seljabrekku      4,63

25      Signý Sól Snorradóttir            Þokkadís frá Strandarhöfði          4,60

26      Katla Sif Snorradóttir              Magni frá Efra-Hvoli          4,53

www.eidfaxi.is

27      Helga Stefánsdóttir                 Blika frá Syðra-Kolugili      4,50

28      Hekla Rán Hannesdóttir           Halla frá Kverná                 4,47

29      Þórgunnur Þórarinsdóttir         Taktur frá Varmalæk          4,33

30      Kristín Hrönn Pálsdóttir           Aska frá Norður-Götum      4,30

31      Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði    4,03

32      Ragnar Snær Viðarsson          Minning frá Mosfellsbæ     3,93

33      Steindór Óli Tobíasson           Gosi frá Staðartungu         3,03

34-35  Arnar Máni Sigurjónsson         Púki frá Lækjarbotnum      0,00

34-35  Sveinn Sölvi Petersen             Kappi frá Dallandi             0,00