miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Keppendalisti íþróttamóts Mána 2013

18. apríl 2013 kl. 12:48

Keppendalisti íþróttamóts Mána 2013

Keppendur athugið, vinsamlegast farið vel yfir þennan lista og athugið hvort upplýsingar séu réttar.

ATH þetta er ekki ráslisti.
Athugasemdir sendist sem fyrst á mani@mani.is 
 
 
 
TÖLT T4  - 1. flokkur
  
    
Hönd
Knapi
Hross
Aðildafélag
V
Sunna Sigríður Guðmundsdóttir
Skálmar frá Hnjúkahlíð
Máni
V
Logi Þór Laxdal
Hektor frá Stafholtsveggjum
Fákur
H
Guðlaug Jóna Matthíasdóttir
Stjarni frá Skarði
Sprettur
H
Arnar Ingi Lúðvíksson
Ágústus frá Búðardal
Sóti
H
Rósa Líf Darradóttir
Farsæll frá Íbishóli
Sörli
V
Darri Gunnarsson
Ægir frá Móbergi
Sörli
V
Jón Gíslason
Hugleikur frá Fossi
Fákur
V
Reynir Örn Pálmason
Greifi frá Holtsmúla 1
Hörður
V
Anna Björk Ólafsdóttir
Vísir frá Syðra-Langholti
Sörli
V
Ragnhildur Matthíasdóttir
Flugar frá Eyri
Fákur
V
Nína María Hauksdóttir
Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum
Fákur
 
TÖLT T3  - 1.flokkur
  
V
Lára Jóhannsdóttir
Naskur frá Úlfljótsvatni
Fákur
H
Már Jóhannsson
Birta frá Böðvarshólum
Sprettur
H
Daníel Gunnarsson
Líf frá Möðrufelli
Sörli
V
G. Snorri Ólason
Birta Sól frá Melabergi
Máni
V
Ríkharður Flemming Jensen
Leggur frá Flögu
Sprettur
H
Sunna Sigríður Guðmundsdóttir
Kornelíus frá Kirkjubæ
Máni
V
Alma Gulla Matthíasdóttir
Starkaður frá Velli II
Geysir
H
Bjarni Sigurðsson
Nepja frá Svignaskarði
Sörli
H
Bjarni Sigurðsson
Snælda frá Svignaskarði
Sörli
H
Jón Steinar Konráðsson
Sinfónía frá Strönd II
Máni
H
Arnar Ingi Lúðvíksson
Eir frá Búðardal
Sóti
H
Jón Ó Guðmundsson
Ísadór frá Efra-Langholti
Sprettur
H
Tinna Rut Jónsdóttir
Hemla frá Strönd I
Máni
H
Reynir Örn Pálmason
Bragur frá Seljabrekku
Hörður
H
Anna Björk Ólafsdóttir
Mirra frá Stafholti
Sörli
V
G. Snorri Ólason
Rá frá Melabergi
Máni
V
Anna Björk Ólafsdóttir
Glúmur frá Svarfhóli
Sörli
V
Jóhann G. Jóhannesson
Leikdís frá Borg
Geysir
V
Jón Gíslason
Kóngur frá Blönduósi
Fákur
V
Sigurður Sigurðarson
Dreyri frá Hjaltastöðum
Geysir
V
Sigurður Sigurðarson
Tindur frá Jaðri
Geysir
V
Siguroddur Pétursson
Hrókur frá Flugumýri II
Snæfellingur
 
TÖLT T3 - 2. flokkur
  
V
Enok Ragnar Eðvarðss
Stelpa frá Skáney
Brimfaxi
H
Sverrir Einarsson
Mábil frá Votmúla 2
Sprettur
V
Linda Björk Gunnlaugsdóttir
Kraftur frá Votmúla 2
Sprettur
V
Jóhanna Þorbjargardóttir
Fóstri frá Bessastöðum
Fákur
V
Jóhanna Þorbjargardóttir
Sólon Íslandus frá Neðri-Hrepp
Fákur
H
Kristín Ingólfsdóttir
Krummi frá Kyljuholti
Sörli
H
Rúna Helgadóttir
Póker frá Runnum
Fákur
H
Guðmundur H Jóhannsson
Atgeir frá Sunnuhvoli
Fákur
H
Linda Helgadóttir
Geysir frá Læk
Máni
H
Guðni Hólm Stefánsson
Hulinn frá Sauðafelli
Fákur
H
Guðni Hólm Stefánsson
Smiður frá Hólum
Fákur
H
Stefnir Guðmundsson
Bjarkar frá Blesastöðum 1A
Sörli
 
TÖLT T3 - Ungmennaflokkur
  
H
Hrönn Kjartansdóttir
Sproti frá Gili
Hörður
V
Gréta Rut Bjarnadóttir
Prins frá Kastalabrekku
Sörli
H
Hafdís Arna Sigurðardóttir
Sólon frá Lækjarbakka
Sörli
V
Ásmundur Ernir Snorrason
Hálfmáni frá Skrúð
Máni
H
Hinrik Ragnar Helgason
Sýnir frá Efri-Hömrum
Hörður
H
Jóhanna Margrét Snorradóttir
Hlýja frá Ásbrú
Máni
 
TÖLT T3 - Unglingaflokkur
  
H
Margrét Hauksdóttir
Kappi frá Brimilsvöllum
Fákur
V
Kolbrá Jóhanna Magnadóttir
Þyrnirós frá Reykjavík
Fákur
V
Konráð Axel Gylfason
Smellur frá Leysingjastöðum
Faxi
H
Brynja Kristinsdóttir
Tryggvi Geir frá Steinnesi
Sörli
H
Bríet Guðmundsdóttir
Viðey frá Hestheimum
Sprettur
H
Alexander Freyr Þórisson
Astró frá Heiðarbrún
Máni
H
Aþen Eir Jónsdóttir
Sörli frá Strönd II
Máni
 
TÖLT T3  - Barnaflokkur
  
H
Jóhanna Guðmundsdóttir
Ásdís frá Tjarnarlandi
Fákur
H
Bergey Gunnarsdóttir
Gleði frá Arnarhóli
Máni
V
Maríanna Sól Hauksdóttir
Þór frá Þúfu í Landeyjum
Fákur
V
Klara Penalver Davíðsdóttir
Tumi frá Varmalæk
Máni
H
Katla Sif Snorradóttir
Oddur frá Hafnarfirði
Sörli
H
Ragna Kristín Kjartansdóttir
Tvista frá Læk 1
Máni
 
TÖLT T7
  
V
Birta Ólafsdóttir
Hemra frá Flagveltu
Máni
V
Sara Lind Ólafsdóttir
Arður frá Enni
Sörli
H
Anna Kristín Kristinsdóttir
Breiðfjörð frá Búðardal
Sprettur
H
Elfa Björk Rúnarsdóttir
Fönix frá Litlu-Sandvík
Sörli
H
Elín Sara Færseth
Lukkudís frá Hömluholti
Máni
H
Guðni Hólm Stefánsson
Þytur frá Stekkjardal
Fákur
H
Hrafnhildur Jónsdóttir
Hrímar frá Lundi
Fákur
V
Sigurður Gunnar Markússon
Náttfari frá Þúfu í Kjós
Sörli
V
Þórhalla M Sigurðardóttir
Vífill frá Síðu
Máni
H
Rúrik Hreinsson
Bubbi frá Þingholti
Máni
H
Rúrik Hreinsson
Flaumur frá Leirulæk
Máni
    
 
4-g  - 1. flokkur
  
V
Már Jóhannsson
Birta frá Böðvarshólum
Sprettur
V
Ríkharður Flemming Jensen
Leggur frá Flögu
Sprettur
V
Sunna Sigríður Guðmundsdóttir
Kornelíus frá Kirkjubæ
Máni
H
Hrafnhildur Guðmundsdóttir
Vörður frá Sturlureykjum 2
Faxi
V
Jón Gíslason
Þóra frá Hveravík
Fákur
V
Guðlaug Jóna Matthíasdóttir
Stjarni frá Skarði
Sprettur
V
Rósa Líf Darradóttir
Farsæll frá Íbishóli
Sörli
H
Darri Gunnarsson
Ægir frá Móbergi
Sörli
H
Stella Sólveig Pálmarsdóttir
Loki frá Dallandi
Sörli
V
Saga Steinþórsdóttir
Myrkva frá Álfhólum
Fákur
V
Daníel Ingi Smárason
Hersir frá Korpu
Sörli
V
Smári Adolfsson
Virðing frá Miðdal
Sörli
V
Jón Ó Guðmundsson
Draumur frá Holtsmúla 1
Sprettur
V
Tinna Rut Jónsdóttir
Hemla frá Strönd I
Máni
V
Sara Lind Ólafsdóttir
Arður frá Enni
Sörli
V
Edda Rún Ragnarsdóttir
Svalur frá Litlu-Sandvík
Fákur
V
Anna Björk Ólafsdóttir
Glúmur frá Svarfhóli
Sörli
 
4-g  - 2. flokkur
  
V
Lára Jóhannsdóttir
Naskur frá Úlfljótsvatni
Fákur
V
Sverrir Einarsson
Kjarkur frá Votmúla 2
Sprettur
V
Sverrir Einarsson
Mábil frá Votmúla 2
Sprettur
V
Linda Björk Gunnlaugsdóttir
Kraftur frá Votmúla 2
Sprettur
V
Linda Björk Gunnlaugsdóttir
Krækja frá Votmúla 2
Sprettur
V
Jóhanna Þorbjargardóttir
Fóstri frá Bessastöðum
Fákur
V
Kristín Ingólfsdóttir
Krummi frá Kyljuholti
Sörli
V
Oddný Erlendsdóttir
Hrafn frá Kvistum
Sprettur
V
Elín Deborah Wyszomirski
Jökull frá Hólkoti
Sprettur
H
Hrafnhildur Jónsdóttir
Fálki frá Tungu
Fákur
H
Hrafnhildur Jónsdóttir
Ósk frá Lambastöðum
Fákur
V
Linda Helgadóttir
Geysir frá Læk
Máni
V
Guðni Hólm Stefánsson
Auður frá Flekkudal
Fákur
V
Guðni Hólm Stefánsson
Smiður frá Hólum
Fákur
V
Stefnir Guðmundsson
Bjarkar frá Blesastöðum 1A
Sörli
V
Stefnir Guðmundsson
Kórína frá Stóru-Ásgeirsá
Sörli
V
Ragnhildur Matthíasdóttir
Flugar frá Eyri
Fákur
V
Anna Kristín Kristinsdóttir
Breiðfjörð frá Búðardal
Sprettur
H
Guðni Hólm Stefánsson
Þytur frá Stekkjardal
Fákur
 
4-g  - Ungmennaflokkur
  
V
Glódís Helgadóttir
Þokki frá Litla-Moshvoli
Sörli
H
Glódís Helgadóttir
Prins frá Ragnheiðarstöðum
Sörli
H
Hrönn Kjartansdóttir
Sproti frá Gili
Hörður
H
Þórunn Þöll Einarsdóttir
Mozart frá Álfhólum
Fákur
V
Hafdís Arna Sigurðardóttir
Sólon frá Lækjarbakka
Sörli
V
Jóhanna Margrét Snorradóttir
Kubbur frá Læk
Máni
V
Bjarki Freyr Arngrímsson
Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
Fákur
V
Nína María Hauksdóttir
Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum
Fákur
V
Elín Sara Færseth
Lukkudís frá Hömluholti
Máni
 
4-g  - Unglingaflokkur
  
V
Margrét Hauksdóttir
Kappi frá Brimilsvöllum
Fákur
V
Brynja Kristinsdóttir
Tryggvi Geir frá Steinnesi
Sörli
V
Alexander Freyr Þórisson
Astró frá Heiðarbrún
Máni
V
Arnór Dan Kristinsson
Spaði frá Fremra-Hálsi
Fákur
V
Bára Steinsdóttir
Knörr frá Syðra-Skörðugili
Fákur
 
4-g  - Barnaflokkur
  
V
Jóhanna Guðmundsdóttir
Ásdís frá Tjarnarlandi
Fákur
V
Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir
Silvía frá Reykjum 1
Máni
H
Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir
Ólavía frá Melabergi
Máni
V
Bergey Gunnarsdóttir
Gleði frá Arnarhóli
Máni
V
Maríanna Sól Hauksdóttir
Þór frá Þúfu í Landeyjum
Fákur
V
Katla Sif Snorradóttir
Oddur frá Hafnarfirði
Sörli
    
 
5-g  - 1. flokkur
  
V
Jón Gíslason
Faldur frá Strandarhöfði
Fákur
V
Logi Þór Laxdal
Hektor frá Stafholtsveggjum
Fákur
V
Sigurður Sigurðarson
Björt frá Bakkakoti
Geysir
V
Rósa Líf Darradóttir
Örn frá Reykjavík
Sörli
V
Stella Sólveig Pálmarsdóttir
Falur frá Skammbeinsstöðum 3
Sörli
V
Saga Steinþórsdóttir
Gróska frá Kjarnholtum I
Fákur
V
Viggó Sigurðsson
Prúður frá Laxárnesi
Fákur
V
Daníel Ingi Smárason
Dóri frá Melstað
Sörli
V
Jón Ó Guðmundsson
Ísadór frá Efra-Langholti
Sprettur
V
Edda Rún Ragnarsdóttir
Safír frá Efri-Þverá
Fákur
V
Jóhann G. Jóhannesson
Brestur frá Lýtingsstöðum
Geysir
V
Páll Bragi Hólmarsson
Snæsól frá Austurkoti
Sleipnir
V
Páll Bragi Hólmarsson
Tónn frá Austurkoti
Sleipnir
V
Sigurður Sigurðarson
Týr frá Skálatjörn
Geysir
V
Hrafnhildur Jónsdóttir
Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum
Fákur
V
Sigurður Gunnar Markússon
Þytur frá Sléttu
Sörli
V
Stefnir Guðmundsson
Eskill frá Heiði
Sörli
V
Steinþór Freyr Steinþórsson
Náttvör frá Hamrahóli
Sörli
 
5-g  - Ungmennaflokkur
  
V
Nína María Hauksdóttir
Eldur frá Miðsitju
Fákur
V
Eggert Helgason
Spói frá Kjarri
Ljúfur
V
Hafdís Arna Sigurðardóttir
Særekur frá Torfastöðum
Sörli
V
Bjarki Freyr Arngrímsson
Hrund frá Hvoli
Fákur
V
Ásmundur Ernir Snorrason
Grafík frá Búlandi
Máni
V
Hinrik Ragnar Helgason
Haddi frá Akureyri
Hörður
V
Edda Hrund Hinriksdóttir
Ösp frá Akrakoti
Fákur
V
Ásmundur Ernir Snorrason
Hvessir frá Ásbrú
Máni
V
Jóhanna Margrét Snorradóttir
Drottning frá Efsta-Dal II
Máni
 
5-g  - Unglingaflokkur
  
V
Kolbrá Jóhanna Magnadóttir
Von frá Mið-Fossum
Fákur
V
Bára Steinsdóttir
Funi frá Hóli
Fákur
V
Alexander Freyr Þórisson
Millý frá Feti
Máni
V
Brynja Kristinsdóttir
Blúnda frá Arakoti
Sörli
V
Konráð Axel Gylfason
Fengur frá Reykjarhóli
Faxi
 
GÆÐINGASKEIÐ
  
V
Rúna Helgadóttir
Póker frá Runnum
Fákur
V
Sigurður Sigurðarson
Björt frá Bakkakoti
Geysir
V
Páll Bragi Hólmarsson
Snæsól frá Austurkoti
Sleipnir
V
Jóhann G. Jóhannesson
Flipi frá Haukholtum
Geysir
V
Alexander Freyr Þórisson
Millý frá Feti
Máni
V
Brynja Kristinsdóttir
Blúnda frá Arakoti
Sörli
V
Konráð Axel Gylfason
Fengur frá Reykjarhóli
Faxi
V
Jóhanna Margrét Snorradóttir
Drottning frá Efsta-Dal II
Máni
 
SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)
  
V
Daníel Gunnarsson
Skæruliði frá Djúpadal
Sörli
V
Sigurður Sæmundsson
Spori frá Holtsmúla 1
Geysir
V
Arnór Dan Kristinsson
Eldur frá Litlu-Tungu 2
Fákur
V
Ingibergur Árnason
Birta frá Suður-Nýjabæ
Sörli
V
Smári Adolfsson
Virðing frá Miðdal
Sörli
V
Sigurður Sigurðarson
Drift frá Hafsteinsstöðum
Geysir