mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

KEA mótaröðin hefst - Ráslistar

9. febrúar 2011 kl. 11:56

KEA mótaröðin hefst - Ráslistar

Fyrsta keppni í KEA mótaröðinni fer fram fimmtudaginn 10. febrúar í Top Reiter höllinni á Akureyri. Keppt verður í fjórgangi og hefst mótið kl. 19 en knapafundur er kl. 18.15. Aðgangseyri er 500 kr.

Hér eru ráslistar kvöldsins.

1. Sigurður Hjaltason á Jafari frá Akureyri

2. Erlingur Ingvarsson á Mist frá Torfunesi

3. Baldvin Ari Guðlaugsson á Logari frá Möðrufelli

4. Malin Olson á Víking frá Köldukinn 2

5. Atli Sigfússon á Krumma frá Egilsá

6. Sveinn Ingi Kjartansson á Stíg frá Naustum III

7. Úlfhildur Sigurðardóttir á Sveiflu frá Hóli

8. Baldvin Ari Guðlaugsson á Senjor frá Syðri-Ey

9. Sigmar Bragason á Viljari frá Björgum

10. Jón Páll Tryggvason á Snillingi frá Grund 2

11. Viðar Bragason á Björg frá Björgum

12. Árni Gísli Magnússon á Styrmi frá Akureyri

13. Birgir Árnason á Ósk frá Yzta-Gerði

14. Guðmundur Karl Tryggvason á Þrumu frá Akureyri

15. Brá Atladóttir á Goða frá Miðsitju

16. Stefán Friðgeirsson á Svan Baldri frá Litla-Hóli

17. Anna Kristín Friðriksdóttir á Glað frá Grund

18. Þór Jónsteinsson á Dalrós frá Arnarstöðum

19. Sigmar Bragason á Sval frá Garðshorni

20. Ásdís Helga Sigursteinsdóttir á Elvýu frá Litla-Garði

21. Örvar Freyr Áskelsson á Randver frá Garðshorni

22. Viðar Bragason á Amöndu Völu frá Skriðulandi

23. Pétur Vopni Sigurðsson á Hildigunni frá Kollaleiru

24. Guðmundur Karl Tryggvason á Flugari frá Króksstöðum

25. Þorbjörn Hreinn Matthíasson á Röskvu frá Höskuldsstöðum

26. Vignir Sigurðsson á Prinsessu frá Garði

27. Stefán Birgir Stefánsson á Vísi frá Árgerði

28. Malin Olson á Birtu frá Skriðu

29. Anna Sonja Ágústsdóttir á Hrafntinnu frá Kálfagerði

30. Helga Árnadóttir á Ás frá Skriðulandi

31. Anna Kristín Friðriksdóttir á Snerru frá Jarðbrú

32. Baldvin Ari Guðlaugsson á Röst frá Efri-Rauðalæk

33. Eyjólfur Þorsteinsson á Kommu frá Bjarnanesi 1

34. Camilla Höj á Heklu frá Hólshúsum

35. Þorbjörn Hreinn Matthíasson á Rímu frá Efri-Þverá

36. Örvar Freyr Áskelsson á Syrpu frá Hrísum 2

37. Atli Sigfússon á Vöku frá Hólum

38. Þórdís Þórisdóttir á Forki frá Miðkoti

39. Björgvin Daði Sverrisson á Rún frá Búlandi

40. Malin Olson á Svan Baldri frá Litla-Hóli