föstudagur, 19. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

KEA mótaröðin að hefjast

17. febrúar 2015 kl. 15:01

Líney María Hjálmarsdóttir sigraði einstaklingskeppninna í KEA mótaröðinni 2014. Mynd: Rósberg Óttarsson

Liðsskipan og ráslistar fjórgangsmótsins opinberaðir.

KEA mótaröðin hefst á fimmtudag 19. febrúar. Keppt verður í fjórgangi í reiðhöllinni á Akureyri. Keppni hefst kl. 18 en knapafundur er kl. 17. Aðgangur er ókeypis. Ráslistar mótsins má nálgast hér að neðan.

Alls keppa fjögur lið í mótaröðinni, flokkuð eftir svæðum á Norðurlandi. Liðskipan er eftirfarandi:

Lið Lögmannshlíðar
Höskuldur Jónsson - liðsstjóri

Opinn flokkur

  • Baldvin Ari Guðlaugsson
  • Ásdis Helga Sigursteinsdóttir
  • Guðmundur Karl Tryggvasson
  • Úlfhildur Sigurðardóttir
  • Björgvin Helgasson
  • Helga Árnadóttir
  • Ísólfur Líndal Þórisson

1 flokkur

  • Ágústa Baldvinsdóttir
  • Þóra Höskuldsdóttir
  • Berglind Pétursdóttir
  • Guðmundur Hjálmarsson
  • Kristján Þorvaldsson
  • Jakob Jónsson

2 flokkur

  • Sylvia Sól Guðmundsson
  • Egill Már Vignissson
  • Ólafur Hermansson
  • Eva Maria Aradóttir
  • Bjarney Anna Þórsdóttir

Lið Breiðholts og nágrennis
Camilla Høj - liðsstjóri

Opinn flokkur

  • Birgir Árnarson
  • Sveinn Ingi Kjartanson
  • Þorbjörn Hreinn Matthíasson
  • Stefán Birgir Stefánsson
  • Johanna Schulz

 1.flokkur

  • Andrea Þorvaldsdóttir
  • Catharina Grós
  • Ólafur Svansson
  • Ólafur Göran Ólafsson Grós
  • Erlingur Guðmundursson
  • Guðrún Rut Hreiðarsdóttir
  • Hulda Lilý Sigurðarsdóttir

2.flokkur

  • Kristín Birna Sveinbjörnsdóttir
  • Óskar Eyvindur Óskarsson
  • Hreinn Haukur Pálsson
  • Jóhann Svanur Stefánsson
  • Aníta Lind Björnsdóttir
  • Kristján Árni Birgirson
  • Ólöf Antonsdóttir
  • Gunnar Ásgeirsson
  • Kolbrún Lind Malmquist
  • Vigdís Anna Sigurðsdóttir

Lið austan Vaðlaheiðar

Guðröður Ágústsson - liðsstjóri

Opinn flokkur

  •  Einar Ben
  • Sæmundur Sæmundsson
  • Reynir Atli Jónsson
  • Ágúst Marino Ágústsson
  • Erlingur Ingvarsson

Flokkur 1

  • Einar Víðir Einarsson
  • Bjarni Vilhjálmsson
  • Vignir Sigurólason
  • Svanhildur Jónsdóttir
  • Þorgrímur Sigmundsson
  • Gísli Haraldsson
  • Guðbjartur Hjálmarsson
  • Helgi Vigfús Valgeirsson

Flokkur 2

  • Thelma Dögg Tómasdóttir
  • Sigrún Högna Tómasdóttir
  • Ingólfur Jónsson
  • Iðunn Bjarnadóttir
  • Berglind Ragnarsson
  • Dagný Anna Ragnarsdóttir
  • María Marta Bjarkadóttir
  • Lilja Hrund Harðardóttir

Lið Hörgársveitar:
Þór Jónsteinsson - liðsstjóri

Opinn flokkur

  • Skapti Skaptason
  • Jón Pétur Ólafsson
  • Svavar Hreiðarsson
  • Vignir Sigurðsson
  • Birna Tryggvadóttir
  • Agnar Þór Magnússon
  • Viðar Bragason
  • Fanndís Viðarsdóttir
  • Þorvar Þorsteinsson

1 flokkur

  • Sigmar Bragason
  • Jón Páll Tryggvason
  • Ríkharður Hafdal
  • Þórdís Þórisdóttir
  • Klara Ólafsdóttir
  • Lísa Lantz
  • Árni Gísli Magnússon

2 flokkur

  • Freyja Vignisdóttir
  • Axel Grettisson
  • Anna Ágústa Bernharðsdóttir
  • Sigurður Hermannsson
  • Sunneva Ólafsdóttir
  • Björn Jóhann Steinarsson
  • Egill Már Þórsson
  • Melissa Mebö
  • Kristín Ellý Sigmarsdóttir

Ráslisti fjórgangskeppninnar

1. flokkur

Erlingur Guðmundsson    Dögun frá Akureyri   
Guðrún Rut Hreiðarsdóttir    Sigurrós frá Krossum 1   
Anna Catharina Gros    Sátt frá Grafarkoti   
Einar Víðir Einarsson    Líf frá Kotströnd   
Ólafur Ólafsson Gros    Logi frá Sauðárkróki   
Hulda Lily Sigurðardóttir    Prýði frá Hæli   
Ríkarður G. Hafdal    Kraumur frá Glæsibæ 2   
Ágústa Baldvinsdóttir    Rák frá Efri-Rauðalæk   
Egill Már Vignisson    Aron frá Skriðulandi   
Sigmar Bragason    Svalur frá Garðshorni   
Þórdís Þórisdóttir    Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi)   
Þóra Höskuldsdóttir    Sólfaxi frá Sámsstöðum   
Guðmundur S Hjálmarsson    Einir frá Ytri-Bægisá I   
Árni Gísli Magnússon    Ægir frá Akureyri   
Jón Páll Tryggvason    Glóð frá Hólakoti   
Vignir Sigurólason    Sigursteinn frá Húsavík   
Bjarni Páll Vilhjálmsson    Bassi frá Þrastarhóli   
Lisa Lantz    Þórdís frá Björgum   
Berglind Pétursdóttir    Hildigunnur frá Kollaleiru   
Aldís Ösp Sigurjónsd.    Valur frá Tóftum   

2. flokkur

Anna Ágústa Bernharðsdóttir    Lúkas frá Miðkoti   
Sunneva Ólafsdóttir    Neisti frá Blönduósi   
María Marta Bjarkadóttir    Sigurrós frá Heiðarbót   
Melissa Boehme    Syrpa frá Hellulandi   
Ólöf Antonsdóttir    Vaskur frá Vallanesi   
Vigdís Anna Sigurðardóttir    Ómar frá Ysta-Gerði   
Björn Jóhann Steinarsson    Þytur frá Kollaleiru   
Aníta Lind Björnsdóttir    Skíma frá Krossum 1   
Kristján Árni Birgisson    Sálmur frá Skriðu   
Thelma Dögg Tómasdóttir    Taktur frá Torfunesi   
Kolbrún Lind Malmquist    Ágúst frá Sámsstöðum   
Dagný Anna Ragnarsdóttir    Gyllingur frá Torfunesi   
Sigurður Hermannsson    Júní frá Barká   
Iðunn Bjarnadóttir    Jónatan frá Syðstu-Grund   
Kristín Ellý Sigmarsdóttir    Eldar frá Björgum   
Sigrún Högna Tómasdóttir    Sirkus frá Torfunesi   
Hreinn Haukur Pálsson    Þróttur frá Hvammi   
Óskar Eyvindur Óskarsson    Ósk frá Hrísum 2   
Oddrún Inga Marteinsdóttir    Hrímfaxi frá Ósi   
Egill Már Þórsson    Saga frá Skriðu   
Eva María Aradóttir    Ása frá Efri-Rauðalæk   
Kristín Birna Sveinbjörnsdótti    Syrpa frá Hrísum 2   
Freyja Vignisdóttir    Nói frá Hrafnsstöðum   

Opinn flokkur

Viðar Bragason    Þytur frá Narfastöðum   
Ásdís Helga Sigursteinsdóttir    Klettur frá Efri-Rauðalæk   
Höskuldur Jónsson    Huldar frá Sámsstöðum   
Guðmundur Karl Tryggvason    Rósalín frá Efri-Rauðalæk   
Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Hábeinn frá Miðgerði   
Einar Ben Þorsteinsson    Edda frá Egilsstaðabæ   
Baldvin Ari Guðlaugsson    Öngull frá Efri-Rauðalæk   
Þór Jónsteinsson    Kjarkur frá Skriðu   
Birna Tryggvadóttir    Stássa frá Naustum   
Erlingur Ingvarsson    Bylting frá Kaldbak   
Guðröður Ágústson    Sirkill frá Bakkagerði   
Camilla Höj    Örn frá Útnyrðingsstöðum   
Stefán Birgir Stefánsson    Emilíana frá Litla-Garði   
Helga Árnadóttir    Rún frá Reynistað   
Ágúst M Ágústsson    Skinnbrók frá Sauðanesi   
Vignir Sigurðsson    Danni frá Litlu-Brekku