mánudagur, 23. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

KB mótaröðin - dagskrá og ráslistar

4. febrúar 2011 kl. 21:51

KB mótaröðin - dagskrá og ráslistar

Dagskrá: Mótið hefst kl. 12:00 á morgun laugardag. Keppt er í flokkum í þessari röð: ...

Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
Minna vanir
Meira vanir
Opinn flokkur
HLÉ
Úrslit riðin í sömu röð.

Rásröð:

Fjórgangur Opinn flokkur
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Agnar Þór Magnússon        Heiðdís frá Hólabaki
2    1    V    Kolbrún Grétarsdóttir        Stapi frá Feti
3    2    V    Heiða Dís Fjeldsteð        Lukka frá Dúki
4    2    V    Siguroddur Pétursson        Glóð frá Kýrholti
5    3    H    Haukur Bjarnason        Sóló frá Skáney
6    3    H    Randi Holaker            Skáli frá Skáney
7    4    H    Gunnar Halldórsson        Eskill frá Leirulæk
8    4    H    Iðunn Svansdóttir        Kolfreyja frá Snartartungu
9    5    V    Halldór Sigurkarlsson        Donna frá Króki
10    5    V    Karen Líndal Marteinsdóttir    Týr frá Þverá II
11    6    V    Jón Bjarni Þorvarðarson        Hrókur frá Bjarnarhöfn
12    7    H    Kolbrún Grétarsdóttir        Stjarna frá Borgarlandi
13    8    V    Hrafnhildur Guðmundsdóttir    Smellur frá Leysingjastöðum
14    8    V    Agnar Þór Magnússon        Tjaldur frá Steinnesi

Fjórgangur 1.Flokkur
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    H    Ólafur Guðmundsson        Hlýri frá Bakkakoti
2    1    H    GUðrún Fjeldsted        Svartnir frá Ölvaldsstöðum IV
3    2    V    Ámundi Sigurðsson        Bíldur frá Dalsmynni
4    2    V    Björgvin Sigursteinsson        Viljar frá Skjólbrekku
5    3    V    Ásberg Jónsson            Sproti frá Bakkakoti
6    3    V    Guðni Halldórsson        Dynjandi frá Hofi I
7    4    H    Steinunn Brynja Hilmarsdóttir    Pjakkur frá Skjólbrekku
8    5    V    Ásdís Sigurðardóttir        Vordís frá Hrísdal 1
9    5    V    Birgir Andrésson        Hamar frá Reykjahlíð

Fjórgangur minna vanir
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Snorri Elmarsson        Flikka frá Fjalli
2    1    V    Sigurður Stefánsson        Fáfnir frá Þverá I
3    2    V    Reynir Magnússon        Draumur frá Sveinatungu
4    2    V    Halldóra Jónasdóttir        Tvistur frá Hvoli
5    3    V    Snorri Elmarsson        Akkur frá Akranesi

Fjórgangur Ungmennaflokkur
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Heiðar Árni Baldursson        Dynur frá Leysingjastöðum
2    1    V    Arnar Ásbjörnsson        Klöpp frá Skjólbrekku
3    2    V    Bjarki Þór Gunnarsson        Angi frá Oddsstöðum I
4    3    H    Símon Orri Sævarsson        Malla frá Forsæti

Fjórgangur Unglingaflokkur
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Svandís Lilja Stefánsdóttir    Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
2    1    V    Guðný Margrét Siguroddsdóttir    Kári frá Reykjahlíð
3    2    V    Konráð Axel Gylfason        Sprengja frá Leysingjastöðum II
4    2    V    Íris Ragnarsdóttir Pedersen    Sörli frá Skaftafelli 1
5    3    V    Klara Sveinbjörnsdóttir        Ljóður frá Þingnesi
6    3    V    Hera Sól Hafsteinsdóttir    Orka frá Leysingjastöðum II
7    4    V    Berglind Ýr Ingvarsdóttir    Sprækur frá Eiríksstöðum
8    4    V    Sigrún Rós Helgadóttir        Biskup frá Sigmundarstöðum
9    5    H    Gunnhildur Birna Björnsdóttir    Geisli frá Hrafnkelsstöðum
10    6    V    Þorgeir Ólafsson        Sólbrá frá Borgarnesi
11    6    V    Axel Ásbergsson            Vafi frá Svalbarða
12    7    V    Svandís Lilja Stefánsdóttir    Vestri frá Skipanesi
13    7    V    Guðný Margrét Siguroddsdóttir    Lyfting frá Kjarnholtum I
14    8    V    Konráð Axel Gylfason        Mósart frá Leysingjastöðum II

Fjórgangur Barnaflokkur
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    H    Ísólfur Ólafsson        Sólmar frá Borgarnesi
2    2    V    Aron Freyr Sigurðsson        Glaumur frá Oddsstöðum I
3    2    V    Gyða Helgadóttir        Gnýr frá Reykjarhóli
4    3    V    Borghildur  Gunnarsdóttir        Frosti frá Glæsibæ