miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Katla efst á Stekkhólma

2. júlí 2015 kl. 18:31

Katla frá Ketilsstöðum á Fjórðungsmótinu á Austurlandi 2013

Fjórðungsmót austurlands

Fjórðungsmót hófst í dag en keppni er lokið í B flokki gæðinga. Þar er Katla frá Ketilsstöðum efst en Bergur Jónsson er knapi á henni.

Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Katla frá Ketilsstöðum / Bergur Jónsson8,59
2   Klerkur frá Bjarnanesi / Kári Steinsson8,54
3   Hektor frá Þórshöfn / Reynir Jónsson8,47
4   Perla frá Höskuldsstöðum / Höskuldur Jónsson8,43
5   Póstur frá Litla-Dal / Þórhallur Þorvaldsson8,39
6   Þytur frá Narfastöðum / Viðar Bragason8,38
7   Adam frá Skriðulandi / Viðar Bragason8,34
8   Haukur frá Lönguhlíð / Hans Kjerúlf8,33
9   Máttur frá Miðhúsum / Hlynur Guðmundsson8,33
10   Danni frá Litlu-Brekku / Vignir Sigurðsson8,32
11   Þruma frá Akureyri / Guðmundur Karl Tryggvason8,32
12   Þoka frá Þjóðólfshaga 1 / Vilborg Smáradóttir8,29
13   Magni frá Hólum / Gunnar Ásgeirsson8,25
14-15   Völlur frá Víðivöllum fremri / Guðröður Ágústson8,24
14-15   Skriða frá Hlemmiskeiði 3 / Helga Árnadóttir8,24
16   Steinar frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson8,22
17   Madama frá Úlfsstöðum / Sæmundur Sæmundsson8,22
18-19   Jörvi frá Húsavík / Úlfhildur Ída Helgadóttir8,19
18-19   Þytur frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson8,19
20   Eydís frá Neskaupstað / Guðbjörg O Friðjónsdóttir8,19
21   Freisting frá Holtsenda 2 / Brynja Rut Borgarsdóttir8,18
22   Flygill frá Horni I / Ómar Ingi Ómarsson8,15
23   Dífa frá Engihlíð / Ann Kristin Künzel8,14
24   Freddi frá Sauðanesi / Reynir Jónsson8,13
25   Húmi frá Torfunesi / Karen Hrönn Vatnsdal8,12
26   Vaka frá Miðhúsum / Hlynur Guðmundsson8,11
27   Eftirtekt frá Víðivöllum fremri / Dagrún Drótt Valgarðsdóttir8,11
28   Glæta frá Sveinatungu / Dagrún Drótt Valgarðsdóttir8,10
29   Lilja frá Gunnarsstöðum / Ágúst M Ágústsson8,06
30   Frægð frá Eskifirði / Ann Kristin Künzel8,06
31   Dikta frá Sveinatungu / Dagrún Drótt Valgarðsdóttir8,03
32   Sæla frá Stafafelli / Ásmundur Ásmundarson8,03
33   Mist frá Torfunesi / Karen Hrönn Vatnsdal7,99
34   Ágúst frá Sámsstöðum / Stefán Tryggvi Brynjarsson7,89
35   Hrönn frá Árgerði / Hafrún Eiríksdóttir7,76
36   Eldur frá Bjarnanesi / Kim Allan Andersen0,00