laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Karlatölt Harðar í dag

18. febrúar 2012 kl. 08:50

Karlatölt Harðar í dag

Karlatölt Harðar hefst kl. 14 í dag laugardaginn 18. febrúar. Veglegir vinningar eru í boði.

Meðfylgjandi er dagskrá og ráslisti mótsins:
 
 
Dagskrá:
Forkeppni tölt 2 flokkur
Forkeppni tölt 1 flokkur
Forkeppni tölt opinn flokkur
 
Hlé
B úrslit 1 flokkur
A úrslit 2 flokkur
A úrslit 1 flokkur
A úrslit opinn flokkur
 
2.flokkur
1    Sveinn Heiðar Jóhanness/Stígur frá Fjalli
2    Stefán Hrafnkelsson/Máttur
2    Stefnir Guðmundsson/Eskill frá Heiði
3    Björn Ólafsson/Geisli frá Holtsmúla
3    Karl Már Lárusson/Burkni frá Hafnarfirði
4    Kristinn Már Sveinsson/Dagfinnur frá Þjóðólfshaga
4    Guðmundur Jóhannsson/Gerpla frá Vallarnesi
5    Hlynur Þórisson/Sjens frá Syðri Haukadal 3
5    Sigurður Helgi Ólafsson
 
 
1 flokkur
1    Hallgrímur Óskarsson/Kraftur frá Varmadal
1    Jóhann Ólafsson/Númi frá Kvístum
2    Jón Bjarnason/Vaka frá Þorláksstöðum
2    Vilhjálmur Þorgrímsson/Sindri Oddakoti
3    Hinrik Ragnar Helgason/Haddi frá Akureyri
3    Játvarður Ingvarss/Bjarkey frá Blesastöðum 1a
4    Magnús Ingi Másson/Heimir frá Gamla Hrauni
4    Jón Herkovic/Hjaltalín frá Oddhóll
5    Kristján Baldursson/Kappi frá Syðra Garðshorni
5    Grettir B Guðmunds/Drífandi frá Búðardal
6    Ingvar Ingvarsson/Dagfinnur frá Blesastöðum
6    Grímur Óli Grímsson/ Djákni frá Útnyrðingsstöðum
7    Finnur Bessi Svavarsson/Drafnar frá Þingnesi
7    Jóhann Ólafsson/Seðill frá Sólheimum
8    Guðmundur Björgvinsson/Hyllir frá Hvítárholti
8    Páll Viktorsson/Svampur Sveinsson
9    Hallgrímur Óskarsson/Þyrill frá Strandarhjáleigu
9    Ólafur Haraldsson/Tíbrá frá Vorsabæ
10    Frosti Richardsson/Dynur frá Útnyrðingsstöðum
 
 
Opinn flokkur
1    James Faulkner/Vigtýr frá Lækjarmóti
1    Jóhann Þór Jóhanss/Villi Vatnsleysu
2    Elías Þórhalls/Eydís Miðey
2    Þorvarður Friðbjörns/Villimey Fornusöndum
3    James Faulkner/Flugar frá Barkastöðum
3    Reynir Pálmason/Spretta frá Gunnarsstöðum
4    Leó Hauksson/Ormur frá Sigmundarstöðum
4    Fredrik Sandberg/Gaukur frá Kirkjubæ
5    Guðjón S Sigurðsson/Strákur frá Seljabrekku
6    James Faulkner/Sigurrós frá Vindhól