miðvikudagur, 23. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Karlatölt Andvara á morgun

25. mars 2011 kl. 00:21

Karlatölt Andvara á morgun

Karlatölt Andvara fer fram föstudaginn 25. mars í Reiðhöll Andvara og hefst mótið kl. 17.

Heil hersing af körlum eru skráðir til leiks. Keppt verður í þremur flokkum og hefst mótið á forkeppni þar sem tveir keppendur spreyta sig í hverju holli. Hér er dagskrá og ráslistar mótsins.

Dagskrá
17:00 minna vanir
10mín hlé
 Meira vanir
10 mín hlé
 Opinn flokkur                                                                       
 Matarhlé
 20:30 b-úrslit
10 mín hlé
A-úrslit

Ráslistar

MINNA VANIR
1    Gunnar Gíslason    Píla frá Eylífsdal    Jörp    10    H    andvari
1    Magnús Ásgeirsson    Neisti frá Árbæjarhelli    Brúnstjörnóttur    11    H    andvari
2    Birgir Helgason    Djarfur frá Kambi    Rauður    8    H    Fákur
2    Halldór Guðjónsson    Þyrill frá Árbæjarhelli    Brúnstjörnóttur    11    H    andvari
3    Stefnir Guðmundsson    Snúður f.        10    V    Sörli
3    Valdimar Grímsson    Patti frá Reykjavík    brúnstjörnóttur    15    V    andvari
4    Gestur Magnússon    Neisti frá Heiðarbót    Rauð stjórnóttur    8    V    andvari
4    Ingi Guðmundsson    Náttfari frá Svalbarða    Brúnn     5    V    andvari
5    Snorri Gylfason    Gríma frá Skjólpastöðum    Jörp    9    H    Fákur
5    Hörður Jónsson    Snerra frá Reykjavík    Brún    12    H    andvari
6    Guðni Kjartansson    Mylla frá Grímsstöðum    Moldótt    7    V    Sörli
6    Sigurður Markússon    Dynjandi frá Ragnheiðarstöðum    Brúnn     11    V    Sörli
7    Geir Guðlaugsson    Andvari frá Enni    Móálóttur    10    V    andvari
7    Þorkell Guðbrandsson    Hektor frá Skeljabrekku    Bleik tvístjörnótt    10    V    Hörður
8    Guðjón Tómasson    Ernir frá Blesastöðum    Brúnn     8    V    andvari
8    Jón Ari Eyþórsson    Leikur frá Grímstöðum    Jarp skjóttur    9    V    Sörli
9    Ásbjörn Helgi Árnason    Stirnir frá Halldórsstöðum    Rauður    12    H    Sindri
9    Sigfús Axfjörð Gunnarsson    Ösp frá Húnastöðum    Brún    6    H    andvari
10    Kristjón Baldursson    Blesi frá Syðragarðslandi    Rauð blesóttur    9    V    Sörli
10    Leifur Einarsson    Hringur frá Hólkoti    Rauður    11    V    Gustur
11    Hilmar Magnússon    Lukka frá Klettholti    Skjótt    9    H    Fákur
11    Kristján Finnson    Stormur frá Breiðabólstað    Rauður    8    H   
12    Einar Hallsson    Carmen frá Breiðstöðum    Jörp    8    V    Fákur
12    Guðjón Gunnarsson    Júpiter frá Lækjardagl    Jarpur    10    V    andvari
13    Guðmundur Bjarkason    Kóngur frá Eyrabakki    Rauður    11    V    andvari
13    Sigurður Sigurðsson    Sproti frá Eyjólfsstöðum    Rauð tvístjörnóttur    8    V    Þytur
14    Ómar Rafnsson    Styrmir frá Litla-klofa    Bleikálóttur    14    V    andvari
14    Valdimar Grímsson    Negla frá Skammbeinsstöðum    Brún    8    V    andvari

MEIRA VANIR
1    Gunnar Már Þórðarsson    Atli frá Meðalfelli    Brúnstjörnóttur    14    H    Andvari
1    Hilmar Kristmannsson    Amor frá Skarði    Grár    6    H    Fákur
2    Björn Magnússon    Flóki frá Kollaleyru    Brúnn    7    V    Andvari
2    Sigurður Helgi Ólafsson    Krummi frá Hólum    Brúnn    6    V    Andvari
3    Bjarni Sigurðsson    Nepja frá Svignaskarði    Mósótt    8    H    Sörli
3    Sverrir Einarsson    Sunna frá Ytri Sólheimum    Rauð     9    H    Andvari
4    Jón Guðlaugsson    Gyðja frá Kaðlastöðum    Grá        H    Fákur
4    Smári Adolfsson    Eldur frá Kálfholti    Rauð        H    Sörli
5    Magnús Sigurjónsson    Skúmur frá Hákoti    Brúnn    11    V    Sörli
5    Sævar Leifsson    Ólína frá Miðhjáleigu    Jarp skjótt    6    V    Sörli
6    Finnbogi Geirsson    Villimey frá Fornusöndum    Brún    6    H    Andvari
6    Gylfi Örn Gylfason    Álfur frá Akureyri    Rauðbles glófextur    18    H    Sörli
7    Snorri Snorrason    Viktor frá Hafnarfirðir    Rauð glófextur    9    V    Sörli
7    Vilhjálmur Þorgrímsson    Sindri fra Oddakoti    Jarpur    13    V    Hörður
8    Guðmundur Hreiðarsson    Spori frá Hóli    Rauðblesóttur    19    V    Andvari
8    Ólafur Árnason    Vísir frá Efri Hömrum    Rauður    13    V    Andvari
9    Höskuldur Ragnarsson    Ósk frá Kárastöðum    Rauðbles glófextur    10    H    Sörli
9    Sigurður Leifsson    Askja frá Lækjarkoti    Jörp    6    H    Gustur
10    Björn Steinþórsson    Drafnar frá Höfnum    Brúnn    10    V    Fákur
10    Þórður Bragason    Keimur frá Kanastöðum    Jarpur    9    V    Andvari
11    Haraldur Einarsson    Skírnir frá Svalbarðseyri    Brúnn    8    V    Andvari
11    Jóhann Ólafsson    Nói frá Snjallsteinshöfða    Jarpur    12    V    Andvari
12    Hilmar Binder    Örlygur frá Hafnarfirði    Rauðstjörnóttur    9    V    Fákur
12    Sigurður Ólafsson    Jesper frá Leirulæk    Jarpur    14    V    Hörður
13    Björn Magnússon    Ketill frá Vakurstöðum    Rauður    9    V    Andvari
13    Sigurður Helgi Ólafsson    Hnökk frá Enni    Brún    6    V    Andvari
14    Sverrir Einarsson    Von frá Minni-Völlum    Rauð    14    V    Andvari
14    Sævar Leifsson    Wagner frá Presthúsum     Rauð blesótt    14    V    Sörli
15    Knút Lutzen    nn                Færeyja ríðingafélag
15    Reginn Johannessen    nn                Færeyja ríðingafélag

OPINN FLOKKUR
1    Jón Ó Guðmundsson    Fákur frá Feti    Brúnn    12    H    Andvari
1    Ragnar Tómasson    Leo frá Hólabæ    Brúnn    12    H    Fákur
2    Guðmundur Unnsteinsson    Prins frá Langholtskoti    Jarpur    8    H    Smári
2    Már Jóhannsson    Birta frá Böðvarshólum    Grá    7    H    Andvari
3    Halldór Viktorsson    Kuldi    Grár    6    V    Gustur
3    Sindri Sigurðsson    Védís frá Hvolsvelli    Brún     9    V    Sörli
4    Sveinbjörn Sveinbjörnsson    Dís frá Hruna    Brun    6    V    Gustur
4    Viggó Sigursteinsson    Stefnir frá Árnanesi    Rauður    7    V    Andvari
5    Kjartan Guðbrandsson    Sýnir frá Efri-Hömrum    Rauðstjörn    10    H    Fákur
5    Rúnar Freyr Rúnarsson    Fróði frá Torfastöðum    Brúnn    12    H   
6    Grettir Jónasson    Starkaður frá Velli    Móálóttur    5    H    Fákur
6    Ragnar Tómasson    Svört frá Skipaskaga    Brún    10    V    Fákur
7    Guðmundur Unnsteinsson    Breyting frá Haga    Brún    7    H    Smári
7    Jón Ó Guðmundsson    Skrámur frá Dallandi    Grár    8    H    Andvari