fimmtudagur, 27. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Kári og Tónn efstir með 7,20

18. júlí 2013 kl. 23:31

Kári Steinsson og Tónn frá Melkoti

Fjórgangur - ungmennaflokkur - ÍM yngri flokkana

Kári Steinsson og Tónn frá Melkoti eru efstir eftir forkeppni í fjórgangi í ungmennaflokki með 7,20 í einkunn. Í öðru sæti eru Birgitta Bjarnadóttir og Blika frá Hjallanesi með 7,07 og í þriðja sæti er þær jafnar Anna Kristín Friðriksdóttir á Glað frá Grund og Fanndís Viðarsdóttir á Björg frá Björgum með 6,93 í einkunn.

1 Kári Steinsson / Tónn frá Melkoti 7.2 
2 Birgitta Bjarnadóttir / Blika frá Hjallanesi 1 7.07 
3-4 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 6.93 
3-4 Fanndís Viðarsdóttir / Björg frá Björgum 6.93 
5-6 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Nótt frá Sörlatungu 6.9 
5-6 Kári Steinsson / Ánægja frá Egilsá 6.9 
7 Edda Hrund Hinriksdóttir / Hængur frá Hæl 6.87 
8 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 6.83 
9 Edda Rún Guðmundsdóttir / Gljúfri frá Bergi 6.77 
10 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hlýr frá Breiðabólsstað 6.73 
11-13 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kubbur frá Læk 6.63 
11-13 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 6.63 
11-13 Agnes Hekla Árnadóttir / Grímur frá Vakurstöðum 6.63 
14 Lárus Sindri Lárusson / Þokkadís frá Efra-Seli 6.6 
15-16 Arnar Bjarki Sigurðarson / Máni frá Galtanesi 6.57 
15-16 Oddur Ólafsson / Hörður frá Hnausum II 6.57 
17-18 Björgvin Helgason / Perla frá Björgum 6.53 
17-18 Glódís Helgadóttir / Prins frá Ragnheiðarstöðum 6.53 
19-20 Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 6.5 
19-20 Glódís Helgadóttir / Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum 6.5 
21-22 Ásmundur Ernir Snorrason / Loki frá Dallandi 6.47 
21-22 Eva María Þorvarðardóttir / Þytur frá Stekkjardal 6.47 
23 Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri 6.4 
24 Fanndís Viðarsdóttir / Þórdís frá Björgum 6.33 
25-26 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 6.3 
25-26 Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 6.3 
27-30 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 6.27 
27-30 Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi 6.27 
27-30 Gabríel Óli Ólafsson / Vikur frá Bakka 6.27 
27-30 Ásta Björnsdóttir / Kristall frá Kálfhóli 2 6.27 
31-32 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir / Geisli frá Úlfsstöðum 6.23 
31-32 Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1 6.23 
33-34 Sigurður Rúnar Pálsson / Hrímnir frá Skúfsstöðum 6.2 
33-34 Hildigunnur Sigurðardóttir / Prýði frá Hæli 6.2 
35-36 Heiðar Árni Baldursson / Blængur frá Skálpastöðum 6.17 
35-36 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 6.17 
37 Jón Helgi Sigurgeirsson / Smári frá Svignaskarði 6.07 
38 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Heiðdís frá Syðstu-Fossum 6 
39 Karen Hrönn Vatnsdal / Mist frá Torfunesi 5.87 
40 Elinborg Bessadóttir / Gletta frá Hofsstaðaseli 5.7 
41 Birna Hólmgeirsdóttir / Ágúst frá Sámsstöðum 5.43 
42 Fríða Hansen / Nös frá Leirubakka 2.67 
43 Árni Gísli Magnússon / Ægir frá Akureyri 0