föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Jóhanna fyrst af íslendingum

5. ágúst 2015 kl. 20:00

Þýsk Stemmning HM.

Ráslisti fyrir slaktaumatöltið.

Johanna Tryggvason er fyrst í braut í slaktaumatöltinu á morgun. Jóhanna Margrét Snorradóttir og Stimpill frá Vatni eru fyrst íslendinga í brautina en þau eru í fyrsta hollinu. Hér er ráslistinn fyrir slaktaumatöltið.

09:00
01 085 Johanna Tryggvason - Fönix frá Syðra-Holti - DE
02 122 Martin Rønnestad - Svartur vom Hochwald - NO
03 181 Hans-Christian Løwe - Eldjárn fra Vivildgård - DK
04 176 Jennifer Melville - Lýsingur frá Eystri-Hól - US
05 160 Lisa Staubli - Ósk frá Þingnesi - CH
06 013 Jóhanna Margrét Snorradóttir [YR] - Stimpill frá Vatni - IS
07 147 Felicia Barchaeus [YR] - Káinn frá Flugumýri II - SE
08 161 Mara Daniella Staubli - Hlébarði frá Ketilsstöðum - CH
09 026 Piet Hoyos - Glymur frá Flekkudal - AT
10 157 Lara Balz [YR WC] - Trú från Sundäng - CH
10:00
11 123 Mette Mannseth - Stjörnustæll frá Dalvík - NO
12 109 Sigurður Marinusson [WC] - Atli frá Norður-Hvammi - NL
13 167 Lena Studer [YR] - Pipar von vom Saanetal - CH
14 165 Fabienne Greber [YR] - Hágangur vom Kreiswald - CH
15 056 Arnella Nyman - Thór från Järsta - FI
16 168 Vanja Roulin [YR] - Nasi frá Kvistum - CH
17 059 Marica Westerholm - Samherji från Konga - FI
18 186 Susanne Larsen - Brúsi fra Helledige - DK
19 027 Carole Herritsch [YR] - Höfðingi frá Sælukoti - AT
20 119 Oda Ugland [YR WC] - Vökull frá Kópavogi - NO
11:30
21 131 Stine Smidtsrød Baastad [YR] - Tvistur frá Bræðratungu - NO
22 061 Desirée Alameri [YR] - Þeyr fra Guldbæk - FI
23 128 Caroline Wangen [YR] - Láki frá Hemlu I - NO
24 194 Julie Christiansen [WC] - Hugur frá Flugumýri II - DK
25 137 Josefin Birkebro [WC] - Þór frá Kaldbak - SE
26 138 Magnús Skúlason [WC] - Hraunar frá Efri-Rauðalæk - SE
27 012 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir [YR] - Týr frá Skálatjörn - IS
28 081 Charlotte Passau [YR WC] - Uni vom Kronshof - DE
29 086 Jolly Schrenk - Glæsir von Gut Wertheim - DE
30 091 Lucie Maxheimer [YR] - Stjörn vom Eifelhaus - DE
12:30
31 024 Johannes Hoyos - Hrafn vom Schloßberg - AT
32 113 Charlotte White [YR] - Silfri frá Hákoti - NL
33 089 Nadja Wohllaib - Eldur vom Schwäbischen Wald - DE
34 159 Karin Heller - Kyndill fra Tjenergården - CH
35 025 Marie Lichtenegger - Dynblakkur frá Þóreyjarnúpi - AT
36 052 Jóanis í Hoygarðinium - Sambó frá Skarði - FO
37 145 Vignir Jónasson - Ivan från Hammarby - SE
38 071 Jacques Pailloncy - Surtsey frá Langholti - FR
39 004 Eyjólfur Þorsteinsson - Oliver frá Kvistum - IS
40 175 Chrissy Seipolt - Dreki vom Wotanshof - US
13:30
41 051 Elin Tindskarð - Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði - FO
42 092 Marvin Heinze [YR] - Myrkvi vom Quillerhof - DE
43 028 Isabella Steck [YR] - Galdur frá Flagbjarnarholti - AT
44 080 Frauke Schenzel [WC] - Óskadís vom Habichtswald - DE
45 042 Celina Janssens [YR] - Askur frá Akranesi - BE
46 110 Irma Schortinghuis - Arthúr frá Hrísum - NL
47 037 Frans Goetschalckx - Smellur frá Leysingjastöðum - BE
48 007 Reynir Örn Pálmason - Greifi frá Holtsmúla 1 - IS
49 063 Sanni Kosonen [YR] - Háleggur fra Sdr. Sognstrup - FI