fimmtudagur, 22. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Jóhann R Skúlason setur nýtt met í Tölti T1

26. apríl 2011 kl. 12:48

Jóhann R Skúlason setur nýtt met í Tölti T1

Á nýafstöðnu móti sem haldið var á Flyinge í Svíþjóð setti Jóhann R Skúlason nýtt met er hann sigraði í Tölti T1 með risaeinkunnina 9,50 sem er ótrúlega nálægt fullkomnun. Það er semsagt ekki hægt að gera mikið betur.

Þetta er góð byrjun á keppnistímabili og gefur væntingar um stórviðburði á HM 2011 í Austurríki.

 


Úrslit mótsins í Flyinge urðu annars þessi:

T1 - Tölt - A-final

01           Jóhann R. Skúlason / Hnokki frá Fellskoti             9,50

                               Slow Tölt             9,5 - 9,5 - 8,5 - 10,0 - 9,5                9,50

                               Lengthen Stride               9,5 - 9,5 - 9,5 - 9,5 - 9,5  9,50

                               Fast Tölt              9,5 - 10,0 - 9,5 - 9,5 - 9,5                9,50

02           Dorte Rasmussen / Gumi fra Strandarhøfda      8,61

                               Slow Tölt             8,5 - 8,5 - 8,5 - 8,5 - 8,0  8,50

                               Lengthen Stride               8,5 - 8,5 - 8,0 - 8,5 - 8,0  8,33

                               Fast Tölt              9,0 - 9,0 - 8,5 - 9,0 - 9,0  9,00

03           Trine Risvang / Leiknir fra Søtofte           8,00

                               Slow Tölt             8,0 - 8,5 - 7,5 - 8,0 - 7,5  7,83

                               Lengthen Stride               8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0  8,00

                               Fast Tölt              8,0 - 8,5 - 8,0 - 8,5 - 8,0  8,17

04           Karin Gunnarsson / Bogatyr från Roslunda         7,61

                               Slow Tölt             7,5 - 8,0 - 7,5 - 7,0 - 7,0  7,33

                               Lengthen Stride               7,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 - 7,5  7,50

                               Fast Tölt              8,0 - 8,0 - 7,5 - 8,0 - 8,0  8,00

05           Louise Mølbak / Spói fra Arnakke            7,22

                               Slow Tölt             7,5 - 7,5 - 7,0 - 7,0 - 7,0  7,17

                               Lengthen Stride               7,0 - 7,0 - 7,0 - 7,0 - 7,0  7,00

                               Fast Tölt              7,5 - 7,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5  7,50

 

T1 - Tölt - B-Final

06           Louise Mølbak / Spói fra Arnakke            7,17

07           Rikke S. Wolff / Ábóti frá Vatnsleysu     7,00

08           Unn Kroghen Adalsteinsson / Valur vom Waldhof          6,83

08           Dorthe Klitgaard Christensen / Lýsa frá Ásmundarstödum          6,83

10           Søren Madsen / Arður frá Þúfu                6,78

 

F1 - Femgång - A-final

01           Magnus Skulason / Hraunar frá Efri-Raudalaek8,12                             

02           Nils Christian Larsen / Eitill fra Vindasi    7,40

03           Jóhann R. Skúlason / Höfði frá Snjallstinshöfða7,38

04           Sigurbjörn Bardarsson / Kyndill fra Tjenergården            7,36

05           Barbara Höjlund / Ikorni fra Hessellund                6,62

06           Rikke S. Wolff / Kjarnar frá Skarholt       5,90

               

F1 - Femgång - B-Final

06           Jóhann R. Skúlason / Höfði frá Snjallstinshöfða7,31                      

07           Hinrik Sigurdsson / Andvari från Stenlia                7,24

08           045         Anna Karlsson / Radrik fra Bolstad          6,45

09           001         Juliane Klink / Atgeir frá Vatnsleysu       6,31

10           093         Luther Gudmundsson / Sleipnir fra Sperrestrup              6,07

 

F2 - Femgång - A-final

01           Diana Juhl / Mars fra Ragneheidarstödum          6,00

02           Sabina Swärd / Lykkja von Vindholar     5,98

03           Julius Petursson / Keilir från Åsgården  5,95

04           Nanna Jalbo / Egill fra Holløse    5,76

05           Juliane Klink / Halastjarna från Bökenäs               5,26

 

T2 - Tölt - A-final

01           Magnus Skulason / Hraunar frá Efri-Raudalaek7,88

02           Jeanette Holst / Jósep fra Skardi             7,63

03           Hinrik Sigurdsson / Hrafn frá Holtsmúla 1             7,38

04           Juliane Klink / Atgeir frá Vatnsleysu       6,67

05           Mads Borg / Otur fra Arnakke   6,42

 

T3 - Tölt - A-final

01           Unn Kroghen Aðalsteinsson / Perla fra Olsbacken          7,28

02           Dorthe Klitgaard Christensen / Lýsa frá Ásmundarstödum          6,50

03           Malin Jacobsson / Gerpla från Hea         6,17

04           Juliane Klink / Marvin frá Hafsteinstödum           5,94

05           Jennie Filipsson / Dokka från Örvik         4,50      

 

V1 - Fyrgång - A-final

01           Nils Christian Larsen / Reyr fra Dalbae   8,30

02           Jóhann R. Skúlason / Bragi frá Kópavogi               8,00

03           Isabelle Felsum / Viktor fra Diisa              7,97             

03           Dorte Rasmussen / Gumi fra Strandarhøfda      7,97

05           Trine Risvang / Leiknir fra Søtofte           7,77

06           Louise Löfgren / Glói från Nöddegården              7,60

 

V1 - Fyrgång - B-Final

06           Louise Löfgren / Glói från Nöddegården              7,30

07           Søren Madsen / Hæringur frá Litla-Kambi           7,20

08           Karin Gunnarsson / Bogatyr från Roslunda         7,17

09           Unn Kroghen Adalsteinsson / Valur vom Waldhof          6,63

09           Sigurjón Skulason  / Snar frá Kjartansstöðum    6,63

 

V2 - Fyrgång - A-final

01           Unn Kroghen Aðalsteinsson / Perla fra Olsbacken          6,87

02           Terése Gudmundsson / Imi från Lindeberg        6,57

03           Mette K Christiansen / Gymir fra Toftemosen  6,37

04           Maria Möllerberg / Gungnir från Ringhult           6,27

05           Diana Winkler / Atli fra Søtofte6,13

 

F2U - FemgångF2 Ungdom - A-final

01           Matilda Jeppsson [U] / Flipa från Dahlgården    4,76

02           Simone Roved [U] / Efi fra Flinterup      4,57

03           Elly Lindkvist [U] / Soldögg frá Palmevænge       4,48

04           Martina Thorildsson [U] / Topar från Bergshill   4,31

               

F1U - Femgång F1 Ungdom - A-final

01           Mette Lund Lindberg [U] / Hlökk från Skáneyland          6,81

02           Christian Kollerup [U] / Feldur frá Hóli   6,00

03           Cecilie Catharina Langvad [U] / Gjóla frá Tunukoti           5,62

04           Carolina Denckert [U] / Blida fra Akureyri            5,02

05           Rebecka Hyldgaard [U] / Sókron fra Mikkelsholt              4,45

 

T1U - Tölt T1 Ungdom - A-final

01           Theresia Kristoffersson [U] / Tristan Från Jarde               7,44

02           Sys Pilegaard [U] / Óskar fra Akureyri    7,17

03           Nathalie Edh [U] / Hamar frá Litla-Hamri              6,72

04           Elin Ros Sverrisdottir [U] / Glanni från Ekastorp                6,61

05           Caroline Poulsen [U] / Landi fra Mols bjerge      6,33

 

T3U - Tölt T3 Ungdom - A-final

01           Emilie-Sofie Ternvalt [U] / Helmingur frá Brattholti         6,78

02           Cecilie Catharina Langvad [U] / Gjóla frá Tunukoti           6,00

03           Matilda Jeppsson [U] / Frami från Fjälastorp     5,67

04           Nathalie Edh [U] / Fljód frá Efri-Raudalaek          5,56

05           Amanda Svensson [U] / Teisti från Kullen           5,28

 

T2U - Tölt T2 Ungdom - A-final

01           Christian Kollerup [U] / Feldur frá Hóli   6,29

02           Filippa Helltén [U] / Raudskeggur frá Brautartungu        6,17

03           Rebecka Hyldgaard [U] / Sókron fra Mikkelsholt              5,58

04           Simone Roved [U] / Efi fra Flinterup      5,42

 

V1U - Fyrgång V1 Ungdom - A-final

01           Sys Pilegaard [U] / Óskar fra Akureyri    7,27

02           Theresia Kristoffersson [U] / Tristan Från Jarde               7,13

03           Nathalie Edh [U] / Hamar frá Litla-Hamri              6,83

04           Stina Westberg-Nyström [U] / Ari från Sörvilg   5,77

05           Elin Ros Sverrisdottir [U] / Glanni från Ekastorp                5,27

 

V2U - Fyrgång V2 Ungdom - A-final

01           Nicole Mai Nielsen [U] / Glanni frá Dalvik            6,10

02           Amanda Svensson [U] / Teisti från Kullen           5,67

03           Martina Thorildsson [U] / Oski från Bergshill      5,57

04           Matilda Jeppsson [U] / Frami från Fjälastorp     5,50

 

T4 - Tölt T2BC - A-final

01           Caroline Kjaer / Diva fra Vinkærgård      6,50

02           Juliane Klink / Athena frá Skridulandi     6,13

03           Sverrir Jonsson / Ísak frá Margrétarhofi               5,92

04           Marianne Lumbye Larsen / Vár frá Vestra-Fiflholti          5,75

05           Matilda Andersson / Fákur från Hea      5,25