þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Jakob og Artemisia jöfn á toppi Meistaradeildar

24. mars 2012 kl. 18:19

Jakob og Artemisia jöfn á toppi Meistaradeildar

Skeiðmót Meistaradeildar fór fram að Ármótum í dag.

Sigurbjörn Bárðarson sigraði gæðingaskeið á Flosa frá Keldudal en Artemisia Bertus varð önnur á Dynfara frá Steinnesi og gerði sér lítið fyrir og fór við hlið Jakobs Svavars Sigurðssonar í efsta sæti einstaklingskeppni Meistaradeildar. Það er því ljóst að lokamót deildarinnar verður æsispennandi.
 
Meðfylgjandi eru úrslit dagsins og staðan í deildinni.
 
150 m skeið
Sæti Keppandi Lið Hestur Tími
1 Elvar Þormarsson Spónn.is Blossi frá Skammbeinsstöðum 14.92
2 Eyjólfur Þorsteinsson Lýsi Vera frá Þóroddsstöðum 15.11
3 Sigurður Vignir Matthíasson Ganghestar / Málning Birtingur frá Selá 15.12
4 Sigurbjörn Bárðarson Lýsi Óðinn frá Búðardal 15.5
5 Sigurður Sigurðarson Lýsi Gletta frá Þjóðólfshaga 15.57
6 Daníel Ingi Smárason Hrímnir Blængur frá Árbæjarhjáleigu II 15.87
7 Jakob Svavar Sigurðsson Top Reiter / Ármót Funi frá Hofi 16.02
8 Guðmundur Björgvinsson Top Reiter / Ármót Gjálp frá Ytra-Dalsgerði 16.13
9 Ævar Örn Guðjónsson Spónn.is Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 16.3
10 Artemisia Bertus Hrímnir Perla frá Skriðu 16.31
11 Sara Ástþórsdóttir Ganghestar / Málning Zelda frá Sörlatungu 16.32
12 Teitur Árnason Árbakki / Norður-Götur Veigar frá Varmalæk 16.44
13 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Auðsholtshjáleiga Lilja frá Dalbæ 16.52
14 Ragnar Tómasson Árbakki / Norður-Götur Gríður frá Kirkjubæ 16.57
15 Eyvindur Mandal Hreggviðsson Auðsholtshjáleiga Ársól frá Bakkakoti 16.77
16 Hinrik Bragason Árbakki / Norður-Götur Smári frá Kollaleiru 16.81
17 Ólafur Ásgeirsson Spónn.is Felling frá Hákoti 16.91
18 John Kristinn Sigurjónsson Hrímnir Lukka frá Gígjarhóli 17.08
19 Þorvaldur Árni Þorvaldsson Top Reiter / Ármót Gjósta frá Prestsbakka 17.17
20 Haukur Baldvinsson Auðsholtshjáleiga Everest frá Borgarnesi 0
20 Valdimar Bergstað Ganghestar / Málning Prins frá Efri-Rauðalæk 0
 
Gæðingaskeið
Keppandi Aðaleinkunn
Keppandi Lið Hestur Aðaleinkunn
1 Sigurbjörn Bárðarson Lýsi Flosi frá Keldudal 7,75
2 Artemisia Bertus Hrímnir Dynfari frá Steinnesi 7,46
3 Viðar Ingólfsson Hrímnir Már frá Feti 7,38
4 Ævar Örn Guðjónsson Spónn.is Bergþór frá Feti 7,17
5 John Kristinn Sigurjónsson Hrímnir Ás frá Ármóti 7,13
6 Haukur Baldvinsson Auðsholtshjáleiga Falur frá Þingeyrum 7,08
7 Jakob Svavar Sigurðsson Top Reiter / Ármót Minning frá Ketilsstöðum 6,96
8 Ragnar Tómasson Árbakki / Norður-Götur Gríður frá Kirkjubæ 6,79
9 Guðmundur Björgvinsson Top Reiter / Ármót Logadís frá Syðra-Garðshorni 6,63
10 Eyjólfur Þorsteinsson Lýsi Vera frá Þóroddsstöðum 6,46
11 Þorvaldur Árni Þorvaldsson Top Reiter / Ármót Kiljan frá Steinnesi 6,38
12 Hinrik Bragason Árbakki / Norður-Götur 0 6,33
13 Sigurður Vignir Matthíasson Ganghestar / Málning Hringur frá Fossi 6,25
14 Teitur Árnason Árbakki / Norður-Götur Gammur frá Skíðbakka 3 6,04
15 Sigursteinn Sumarliðason Spónn.is Friður frá Miðhópi 5,25
16 Valdimar Bergstað Ganghestar / Málning Týr frá Litla-Dal 4,46
17 Eyvindur Mandal Hreggviðsson Auðsholtshjáleiga Ársól frá Bakkakoti 4,25
18 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Auðsholtshjáleiga Lilja frá Dalbæ 2,13
19 Sara Ástþórsdóttir Ganghestar / Málning Birtingur frá Selá 1,67
20 Elvar Þormarsson Spónn.is Gjafar frá Þingeyrum 0,25
Sigurður Sigurðarson Lýsi Freyðir frá Hafsteinsstöðum 0,00
 
Liðakeppni
 
Sæti Lið Samtals
1 Top Reiter / Ármót 280.5
2 Lýsi 262
3 Hrímnir 260
4 Árbakki / Norður-Götur 241
5 Ganghestar / Málning 235
6 Spónn.is 176.5
7 Auðsholtshjáleiga 161
 
Einstaklingskeppni
 
Sæti Knapar Lið
1 Jakob Svavar Sigurðsson Top Reiter / Ármót 41
1 Artemisia Bertus Hrímnir 41
3 Sara Ástþórsdóttir Ganghestar / Málning 34
4 Sigurbjörn Bárðarson Lýsi 32
5 Sigurður Sigurðarson Lýsi 29
6 John Kristinn Sigurjónsson Hrímnir 23
7 Þorvaldur Árni Þorvaldsson Top Reiter / Ármót 19.5
8 Hulda Gústafsdóttir Árbakki / Norður-Götur 19
8 Eyjólfur Þorsteinsson Lýsi 19
10 Valdimar Bergstað Ganghestar / Málning 17
10 Elvar Þormarsson Spónn.is 17
12 Sigurður Vignir Matthíasson Ganghestar / Málning 13.5
12 Guðmundur Björgvinsson Top Reiter / Ármót 13.5
14 Ragnar Tómasson Árbakki / Norður-Götur 13
15 Ævar Örn Guðjónsson Spónn.is 10
15 Viðar Ingólfsson Hrímnir 10
17 Hinrik Bragason Árbakki / Norður-Götur 9
17 Teitur Árnason Árbakki / Norður-Götur 9
17 Daníel Ingi Smárason Hrímnir 9
20 Lena Zielinski Auðsholtshjáleiga 7.5
21 Ólafur Ásgeirsson Spónn.is 7
22 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ganghestar / Málning 6
23 Haukur Baldvinsson Auðsholtshjáleiga 5
24 Eyvindur Mandal Hreggviðsson Auðsholtshjáleiga 2