miðvikudagur, 16. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Jakob og Alur efstir í fimmgangi

20. júlí 2012 kl. 21:05

Jakob og Alur efstir í fimmgangi

Þá er forkeppni í fimmgangi lokið en Jakob S. Sigurðsson og Alur frá Lundum II eru efstir með 7,40 í einkunn. 

Margar flottar sýningar og greinilegt að dómurunum líkað vel en mikið var gefið af plúsum. Engir mínusar voru gefnir en Vignir Sigurðsson hlaut tvö gul spjöld. Til að komast inn í úrslit þurfti 7,00 en það telst vera mjög há einkunn.

Eftirfarandi eru niðurstöður úr fimmgangi meistaraflokk:

Fimmgangur
Meistaraflokkur
Nr Knapi Hestur Aðildafélag

1. Jakob Svavar Sigurðsson Alur frá Lundum II Dreyri 7,40 ++++
2. Jón Finnur Hansson Narri frá Vestri-Leirárgörðum Fákur 7,37
3. Viðar Ingólfsson Már frá Feti Fákur 7,37
4. Guðmundur Björgvinsson Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Geysir 7,33 +
5. Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Sleipnir 7,27 +++++
6. Eyjólfur Þorsteinsson Kraftur frá Efri-Þverá Sörli 7,10  +++
7. Vignir Siggeirsson Heljar frá Hemlu II Geysir 7,00
7. Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ Stígandi 7,00 +
7. Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Hörður 7,00 +
7. Anna S. Valdemarsdóttir Dofri frá Steinnesi Fákur 7,00 +

11. Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Léttfeti 6,93 ++
11. Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti Sleipnir 6,93
11. Hulda Gústafsdóttir Sólon frá Bjólu Fákur 6,93 ++
11. Berglind Rósa Guðmundsdóttir Nói frá Garðsá Sörli 6,93 +
11. Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mói Léttfeti 6,93
16. Viðar Ingólfsson Hylling frá Flekkudal Fákur 6,83
17. Edda Rún Ragnarsdóttir Völur frá Árbæ Fákur 6,77 +
18. Bjarni Jónasson Djásn frá Hnjúki Léttfeti 6,73
19. Daníel Ingi Smárason Gleði frá Hafnarfirði Sörli 6,63
19. Artemisia Bertus Sólbjartur frá Flekkudal Sleipnir 6,63 +  
19. Anna S. Valdemarsdóttir Sæla frá Skíðbakka III Fákur 6,63 +
22. Líney María Hjálmarsdóttir Villandi frá Feti Stígandi 6,60
22. Tryggvi Björnsson Kafteinn frá Kommu Þytur 6,60
24. Eyjólfur Þorsteinsson Rómur frá Gíslholti Sörli 6,47
25. Hekla Katharína Kristinsdóttir Hringur frá Skarði Geysir 6,43 +
25. Eyrún Ýr Pálsdóttir Hreimur frá Flugumýri II Sleipnir 6,43
27. Kristinn Hugason Lektor frá Ytra-Dalsgerði Andvari 6,30
28. Viðar Bragason Binný frá Björgum Léttir 6,27
29. Líney María Hjálmarsdóttir Gola frá Ólafsfirði Stígandi 6,23
30. Vignir Sigurðsson Spói frá Litlu-Brekku Léttir 6,17  
30. Trausti Þór Guðmundsson Tinni frá Kjarri Ljúfur 6,17
30. Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Fákur 6,17
33. Páll Bragi Hólmarsson Tónn frá Austurkoti Sleipnir 6,13
34. Viðar Bragason Sísí frá Björgum Léttir 6,10
35. Þórarinn Ragnarsson Mökkur frá Hólmahjáleigu Snæfaxi 6,00
35. Sæmundur Sæmundsson Þyrill frá Djúpadal Stígandi 6,00
37. Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Ljúfur 5,87
38. Ísólfur Líndal Þórisson Álfrún frá Víðidalstungu II Þytur 5,70
39. Elvar Einarsson Laufi frá Syðra-Skörðugili Stígandi 5,50
40. Sölvi Sigurðarson Kristall frá Hvítanesi Léttfeti 0,00
40. Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum Léttfeti 0,00
40. Snorri Dal Kaldi frá Meðalfelli Sörli 0,00
40. James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum Hörður 0,00