föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Jafnt á efstu knöpum í fjórgangi og fimmgangi

5. júlí 2019 kl. 18:10

Viking från Österåker, knapi Vignir Jónasson. Mynd/vikingowagner.se

Áfram halda knapar að gera það gott á Sænska meistaramótinu

 

Eiðfaxi fjallaði í gær um Sænska meistaramótið en þá var forkeppni í tölti og slaktaumatölti lokið auk fyrri spretts í gæðingaskeiði, en þeim seinni var frestað vegna veðurs.

En nú er lokið keppni í forkeppni fimmgangi, fjórgangi og fyrstu tveimur sprettum í 250 og 150 metra skeiði.

Í fimmgangi meistara eru Vignir Jonasson og Caspar Logan Hegardt jafnir í 1-2 örðu sæti með einkunnina 7,40. Vignir er á Viking fran Österaker og Caspar á Odda fran Skeppargarden. Í þriðja sæti er Daníel Smárason og Felix fran Anghaga með 7,10.

Í fjórgangi meistara eru einnig knapar jafnir í 1-2 sæti en það eru þau Kristján Magnússon og Filippa Montan. Einkunn þeirra er 7,60. Kristján situr hestinn Óskar fran Lindeberg og Filippa Kristal frá Jaðri.

Eftir fyrstu tvo spretti í 250 metra skeiði á fljótast tímann Helena Aðalsteinsdóttir og Tumi frá Borgarhóli 23,05. Í 150 metra skeiði er það hún Margareta Wahlberg og Hula frá Miðhjáleigu sem er fljótust á tímanum 15,85.

 

Fimmgangur F1                                                         

Opinn flokkur                                                             

Forkeppni                                                                  

Sæti                         Knapi                Hross                 Einkunn

1-2                            Vignir Jonasson                           Viking från Österåker  7,40

1-2                            Caspar Logan Hegardt                  Oddi från Skeppargården       7,40

3                              Daníel Smárason                          Felix från Änghaga     7,10

4                              Fredrik Sandberg                         Lancelot frá Vatnsleysu          6,83

5                              Josefin Birkebro                           Tristan frá Hásæti       6,73

6                              Mette Lund Lindberg                     Hreyfill från Skáneyland          6,70

7                              Karin Gunnarsson                         Flosi från Rooslunda  6,67

8                              Helena Adalsteinsdottir                 Viktor fra Nøddegården          6,60

9                              Mette Lund Lindberg                     Ástmey från Silverkedjan        6,53

10-11                        Robin Haraldsen                           Vaki från Österåker     6,50

10-11                        Katie Sundin Brumpton                 Símon frá Efri-Rauðalæk         6,50

12                             Filippa Helltén                              Lukku-Láki från Stenshult        6,47

13                             Kristján Magnússon                      Þrá frá Kirkjubæ         6,43

14                             Helen Gustafsson                         Silfurtoppur frá Kaldbak         6,23

15                             Kristján Magnússon                      Hervar frá Hamarsey   6,20

16-17                        Filippa Helltén                              Ögn frá Runnum         6,13

16-17                        Elinor Engelstoft                                    Sævar frá Eikarbrekku  6,13

18                             Johanna Asplund                         Boði från Åleby          6,03

19                             Caroline Agerhill                           Stormur frá Þúfum      6,00

20-21                        Linnea Vas                                   Bróðir fra Slippen       5,70

20-21                        Magnus Skulason                         Valsa från Brösarpsgården     5,70

22                             Reynir Adalsteinsson                    Seiður från Ekeby       5,63

 

Ungmennaflokkur                                                

Forkeppni                                                            

Sæti                         Knapi            Hross               Einkunn

1                              Isa Norén       Hektor från Bråtorps gård  6,40

2                              Louise Josefine Thilander       Mói från Smedjan  6,27

3                              Elsa Teverud Kopar frá Sunnuhvoli         6,20

4                              Jack Eriksson                       Yggdrasil från Jarde          6,03

5                              Paula Ericson                        Arfur frá Steinskoti 1         5,97

6                              Ebba Johannesen                  Prins frá Blönduósi            0,00

7                              Annie Kaighin Þeyr frá Leirulæk   5,40

8                              Ebba Autio    Kolbrá från Kolungens Gård 2        5,30

9-10                          Hannah Österberg                  Tófa Þorvardóttir från Stall Vitavillan          5,27

9-10                          Mikaela Knutzon                    Thor fra Stutteri Sonne       5,27

11                             Oskar Fornstedt                    Kiljan från Klockargården   5,17

12                             Rebecka Fritzell                     Snúður frá Kolsholti 2        5,03

13                             Lisa Blomdahl                       Sleipnir frá Runnum           5,00

14                             Aidan Carson Blíða fra Fögruhlíð  4,20

15                             Alice Stattin   Mimir från Åkerbo  4,10

16                             Clara Ingmyr  Medúsa från Nybygget      2,80

 

 

Fjórgangur V1                                                                

Opinn flokkur                                                                 

Forkeppni                                                                      

Sæti                         Knapi                 Hross                    Einkunn

1-2                            Kristján Magnússon                         Óskar från Lindeberg          7,60

1-2                            Filippa Montan    Kristall frá Jaðri      7,60

3                              Filippa Helltén     Máni frá Galtanesi  7,47

4                              Helena Adalsteinsdottir                    Kavaler fra Kleiva    7,40

5                              Jessica Rydin     Rosi frá Litlu-Brekku     7,27

6                              Arnella Nyman     Thór från Järsta     7,23

7-8                            Filippa Helltén     Fafnir från Sundsby     7,17

7-8                            Sebastian Benje  Danni frá Litlu-Brekku   7,17

9                              Maria Berg          Toppur frá Auðsholtshjáleigu    7,10

10                             Louise Löfgren    Dagfari frá Eylandi 7,07

11                             Charlotta Rydin   Roði frá Garði        7,03

12                             Sabina Svärd      Kóngur vom Kranichtal 7,00

13                             Malin Wikander    Rocky från Rån      6,97

14                             Fredrik Rydström Höskuldur fra Lian  6,93

15                             Anna Funni Jonasson                       Garri frá Fitjum        6,87

16-17                        Eyvindur Hreggviðsson Mandal        Jói från Voxnadalen            6,83

16-17                        Louise Sieka       Ómi frá Úlfljótsvatni     6,83

18                             Louise Löfgren    Hástígur Rex Depillsson från Skomakarns        6,73

19-20                        Wictoria Gren      Keilir från Björkmuren   6,50

19-20                        Ylva Hagander    Vogur från Fors Gård   6,50

21                             Madeleine Wickström                       Heiðna frá Blesastöðum 1A 6,30

22                             Berglind Gudmundsdóttir                 Gimli från Fjälastorp            0,00

                                                                                                        

                                                                                                                   

Ungmennaflokkur                                                           

Forkeppni                                                                      

Sæti                         Knapi                 Hross                    Einkunn

1                              Yrsa Danielsson  Hector från Sundsby    6,97

2                              Hannah Österberg                            Börkur fra Kleiva     6,63

3                              Caroline Nero      Riddari frá Hofi      6,60

4                              Maia Leikermoser Wallin                   Hljómur frá Túnsbergi          6,50

5                              Tinna Lindsten     Snævarr frá Hvammi    6,43

6                              Kaat Wagner       Kristall frá Bjarnanesi    6,37

7                              Mikaela Knutzon  Lómur frá Langholti      6,33

8                              Emilia Nyström    Stjörnufákur från Sundsby        6,27

9-10                          Agnes Hyllander  Glæsir från Lönneberga            6,20

9-10                          Beatrixe Evertsson                           Carmen fra Vindal   6,20

11                             Kajsa Lundgren   Vinur frá Hjara        6,07

12-13                        Beatrice Von Bodungen                   Hörður frá Varmadal            6,00

12-13                        Jonna Thorvaldsson                         Glitnir från Kulltorp  6,00

14-15                        Kajsa Lundgren   Njáll fra Krafla        5,93

14-15                        Frida Röbel-Thorsson                       Sóldan från Kilängen           5,93

16                             Amelie Segerström                          Fleygur frá Skeiðvöllum       5,87

17                             Agnes Hyllander  Bergelmir från Galgbacken       5,80

18                             Linnéa Jansson   Dalrós frá Miðgerði 5,27

                                                                                                        

                                                                                                                   

Unglingaflokkur                                                             

Forkeppni                                                                      

Sæti                         Knapi                 Hross                    Einkunn

1                              Moa Johansson  Undri från Stensäter     6,50

2                              Viktor Elgholm    Meistari från Lindarbakka         6,40

3-4                            Ella Ekman         Budda från Edeby Gård           6,37

3-4                            Clara Söderlund  Úlfur frá Hólshúsum     6,37

5                              Leia Grahn          Blesi frá Héraðsdal 6,30

6                              Jonna Andersson                             Viska frá Kjartansstöðum    6,27

7                              Johannes Kroppegård                      Styrkur frá Vorsabæ II         6,13

8-9                            Teodor Svalstrand                           Gangleri fra Korreborg        6,03

8-9                            Ester Östberg     Spói från Häringe   6,03

10-11                        Lowa Walfridsson                            Herkules fra Pegasus          6,00

10-11                        Ester Östberg     Lóa frá Halakoti     6,00

12                             Ronja Nilsson      Skuttla från Vallerödslund        5,80

13                             Herqules Karlsson Klint                    Tjaldur från Johanneslund    5,77

14                             Vigdis Skulason  Stefnir frá Saltvík   5,73

15-16                        Milla Logan         Fiona fra Vinkærgård   5,70

15-16                        Inka Kelahaara     Soldan från Edeby Gård          5,70

17-19                        Linnea Blomgren Kjarann vom Íshof  5,67

17-19                        Teodor Svalstrand                           Góa frá Skriðu        5,67

17-19                        Elsa Johannesen Sveiði från Skeppargården       5,67

20                             Julia Eriksson     Olympia från Frötuna gård        5,63

21-22                        Alice Ekman        Kráka från Säll       5,60

21-22                        Hugo Sporrsäter  Fylkir frá Þjóðólfshaga 1          5,60

23                             Nellie Elmgren     Skrúður från Smedjegården      5,43

24-25                        Louise Ivarsson   Sleipnir från Lilla Sträckås        5,40

24-25                        Tove Johansdotter                           Lukka fra Stall Wenaas        5,40

26                             Tova Ivarsson     Girla från Storön    5,27

27                             Klara Nydahl       Blævar frá Berglandi I   5,10

28                             Linnea Hassel      Flugar frá Litla-Garði     5,03

29-30                        Saga Berggren    Kolfinnur från Margaretehof      4,37

29-30                        Matilda Ankerson Kraftur från Ränteröd    4,37

31                             Nellie Ahlberg      Aron från Järsta     4,10

32                             Sara Malmqvist   Hátíð frá Vestra-Geldingaholti   0,00

 

Skeið 250m P1                                                           

Opinn flokkur                                                             

                                                                                                             

Sæti                         Knapi                Hross                 Tími

1                              Helena Adalsteinsdottir                 Tumi frá Borgarhóli     23,05

2                              Daníel Smárason                          Hulda från Margaretehof         23,31

3                              Åsa Nevander Holmén                  Blængur frá Árbæjarhjáleigu II 23,81

4                              Kelly Eriksson    Balthasar från Sundsberg          24,85

5                              Sebastian Benje Tinna från Raudhetta gård         24,96

6                              Gudmundur Einarsson                  Hrimnir från Valne Gård           25,39

7                              Anna Wahlberg   Ljómi från Sundsberg    25,40

8-10                          Albin Af Klintberg                         Nítróglusserín från Hella          0,00

8-10                          Eyvindur Hreggviðsson Mandal     Arwen från Björngläntan          0,00

8-10                          Moa Runnquist   Mökkvi från Åleby         0,00

                                                                                                  

                                                                                                             

Ungmennaflokkur                                                       

                                                                                                             

Sæti                         Knapi                Hross                 Tími

1                              Aidan Carson     Óðinn from Inchree        24,19

2                              Viktor Elgholm   Dreki från Lind    25,02

3                              Ida Lindqvist      Vatnadís fra Oruplund   25,35

4                              Hedda Brüggemann                     Elva från Gynnersnäs  26,24

5                              Julia Bengtsson Ótrauður från Bergshill   26,88

6                              Freja Arnarson Lindström              Spíra från Lars-Eriks   29,50

7-9                            Elsa Teverud      Bíða frá Ríp        0,00

7-9                            Alma Kellin         Ögri frá Baldurshaga     0,00

7-9                            Hannah Österberg                        Vespa från Bolandet   0,00

 

Skeið 150m P3                                                          

Opinn flokkur                                                            

                                                                                                             

Sæti                         Knapi                Hross                Tími

1                              Margareta Wahlberg                     Hula frá Miðhjáleigu     15,85

2                              Daniel Sundin Brumpton              Dimmi frá Selfossi      15,93

3-4                            Helena Adalsteinsdottir                Viktor fra Nøddegården           15,93

3-4                            Jonna Eriksson  Isak från Rälta    15,93

5                              Reynir Adalsteinsson                   Prins från Wreta          15,94

6                              Linda Binning     Sókron från Forsen       16,02

7                              Jessica Eriksson                         Fleygur från Jex          16,41

8                              Boel Gamst        Píla från Tarstad 16,44

9                              Thorir Steindorsson                     Hafdís frá Herríðarhóli  16,84

10                             Anneli Lysø        Rökkvadis från Olsbacken        17,14

11                             Caroline Agerhill Yssa från Agersta         17,25

12                             Ante Eklund       Þyrnirós från Rolsta      17,86

13                             Elsa Mandal Hreggvidsdóttir        Brenna från Mörtö       18,35

14                             Lilian Schimmele Óskadís fra Nordal        19,38

15-17                        Caroline Agerhill Stormur frá Þúfum        0,00

15-17                        Ragnhild Bramer Wahllöf              Silfur-Daddi frá Lækjarbakka   0,00

15-17                        Astrid Dickman  Vakur från Skogsdala    0,00

                                                                                                  

                                                                                                             

Ungmennaflokkur                                                      

                                                                                                             

Sæti                         Knapi                Hross                Tími

1                              Ida Hansson       Rán frá Fornusöndum    17,25

2                              Paula Ericson     Arfur frá Steinskoti 1     17,53

3                              Ronja De Leon   Birk från Tofta    18,39

4-5                            Alva Åkerberg    Þeysa från Allemansängen        0,00

4-5                            Märta Björsell     Katla frá Árnanesi          0,00