fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Spretts

odinn@eidfaxi.is
15. maí 2014 kl. 17:26

Íþróttamót Dreyra

Ráslistar fyrir WR íþróttamót Sretts og Landsbankans

Opið WR Íþróttamót Spretts hefst með knapafundi kl.11:00 í fyrramálið. Mótið er styrkt af Landsbankanum Hér að neðan má sjá ráslista fyrir mótið.
Keppendur eru beðnir að fara fyrir sínar skráningar og senda leiðréttingar ef einhverjar eru á netfangið motanefnd@sprettarar.is eða í síma 6952391
Fimmgangur F1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
2 2 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli- einlitt 12 Geysir
3 3 V Halldór Guðjónsson Hvatur frá Dallandi Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
4 4 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Logi
Fimmgangur F2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Þorvarður Friðbjörnsson Garpur frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
2 1 V Leó Hauksson Þrasi frá Seljabrekku Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður
3 1 V Alexander Hrafnkelsson Strákur frá Seljabrekku Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður
4 2 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Kórall frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
5 2 H Andrea Balz Jakob frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
6 2 H Halldór Guðjónsson Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Hörður
7 3 V Sigurgeir Jóhannsson Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 12 Hörður
8 3 V Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 9 Snæfellingur
9 3 V Ríkharður Flemming Jensen Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sprettur
10 4 V Berglind Ragnarsdóttir Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
11 4 V Ólöf Guðmundsdóttir Snilld frá Reyrhaga Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Hörður
12 4 V Rúnar Guðlaugsson Birkir frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
13 5 V Ragnar Tómasson Kráka frá Bjarkarey Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
14 5 V Anna S. Valdemarsdóttir Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur
15 5 V Ævar Örn Guðjónsson Dan frá Hofi Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
16 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Smári frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
17 6 V Mieke Van Herwijnen Ómar frá Vestri-Leirárgörðum Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
18 6 V Elvar Þormarsson Vikar frá Strandarhjáleigu Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir
19 7 V Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt 8 Geysir
20 7 V Sigurður Halldórsson Tími frá Efri-Þverá Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Sprettur
21 7 V Lárus Sindri Lárusson Gríma frá Efri-Fitjum Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Sprettur
22 8 V Erling Ó. Sigurðsson Lektor frá Ytra-Dalsgerði Rauður/ljós- stjörnótt gl... 10 Sprettur
23 8 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt 9 Sprettur
Fimmgangur F2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 13 Fákur
2 1 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Sprengja frá Útey 2 Rauður/sót- stjörnótt 16 Fákur
3 1 V Victor Ágústsson Kyndill frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt 20 Sprettur
4 2 V Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Baugur frá Efri-Þverá Rauður/milli- blesótt 9 Sprettur
5 2 V Jón Styrmisson Sjór frá Ármóti Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Hörður
6 2 V Jessica Elisabeth Westlund Glæsir frá Víðidal Jarpur/korg- einlitt 8 Hörður
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hafþór Hreiðar Birgisson Völusteinn frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/ljós- skj... 8 Sprettur
2 1 V Sandra Pétursdotter Jonsson Haukur frá Seljabrekku Grár/rauður stjörnótt 7 Hörður
3 1 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Gimsteinn frá Garðsá Jarpur/milli- skjótt 7 Hornfirðingur
4 2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 13 Hörður
5 2 V Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur
Fjórgangur V1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Anna S. Valdemarsdóttir Ánægja frá Egilsá Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur
2 2 V Matthías Leó Matthíasson Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Rauður/milli- einlitt vin... 8 Sleipnir
3 3 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur
4 4 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 13 Fákur
5 5 V Valdimar Bergstað Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Logi
6 6 V Ævar Örn Guðjónsson Veigur frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
7 7 V Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt 11 Kópur
Fjórgangur V2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ragnheiður Samúelsdóttir Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur
2 1 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Óðinn frá Hárlaugsstöðum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Sprettur
3 1 V Birna Tryggvadóttir Stássa frá Naustum Jarpur/rauð- skjótt 7 Sprettur
4 2 V Sigurður Halldórsson Fylkir frá Efri-Þverá Jarpur/dökk- einlitt 7 Sprettur
5 2 V Linda Rún Pétursdóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Skuggi
6 2 V Viggó Sigursteinsson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt 6 Sprettur
7 3 V Sigurður S Pálsson Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-... 14 Hörður
8 3 V Sara Ástþórsdóttir Sólarorka frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
9 4 H Ingimar Jónsson Birkir frá Fjalli Bleikur/álóttur stjörnótt 10 Sprettur
10 4 H Hrefna María Ómarsdóttir Indía frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur
11 4 H Jón Ó Guðmundsson Draumur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sprettur
12 5 V Sara Rut Heimisdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 12 Fákur
13 5 V Haukur Bjarnason Tópas frá Skáney Brúnn/milli- blesótt 9 Faxi
14 5 V Matthías Leó Matthíasson Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir
15 6 V Sonja Noack Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt 12 Hörður
16 6 V Sigvaldi Hafþór Ægisson Núpur frá Efri-Brú Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
17 6 V Alexander Hrafnkelsson Ari frá Kópavogi Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður
18 7 V Ólafur Andri Guðmundsson Nafni frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
19 7 V Þorvarður Friðbjörnsson Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- tvístjörnót... 9 Fákur
20 7 V Birna Tryggvadóttir Mýra frá Skyggni Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
21 8 V Ragnheiður Samúelsdóttir Djásn frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 7 Sprettur
22 8 V Ingimar Jónsson Flaumur frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur
23 8 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Ilmur frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt glófext 6 Sprettur
24 9 V Sara Ástþórsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- ... 7 Geysir
25 9 V Sigurður S Pálsson Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður
26 10 H Andrea Balz Vökull frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt 8 Sleipnir
27 10 H Randi Holaker Þytur frá Skáney Rauður/milli- einlitt 9 Faxi
28 11 V Viggó Sigursteinsson Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
29 11 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Gerður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
Fjórgangur V2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðrún Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur
2 1 V Karen Sigfúsdóttir Ösp frá Húnsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur
3 1 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Freyr frá Ási 1 Jarpur/milli- einlitt 11 Fákur
4 2 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur
5 2 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
6 2 V Lýdía Þorgeirsdóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur
7 3 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 9 Sprettur
8 3 V Símon Orri Sævarsson Darri frá Vorsabæjarhjáleigu Jarpur/milli- einlitt 11 Sprettur
9 3 V Elín Deborah Wyszomirski Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur
10 4 V Guðrún Pálína Jónsdóttir Örn frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur
11 4 V Petra Björk Mogensen Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sprettur
12 4 V Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt 11 Fákur
13 5 H Kristinn Már Sveinsson Soldán frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
14 5 H Jenny Elisabet Eriksson Rosti frá Hæl Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sprettur
15 5 H Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
16 6 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Fjöður frá Hellulandi Rauður/milli- blesótt 14 Sprettur
17 6 V Jessica Elisabeth Westlund Dýri frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
18 7 H Hafrún Ósk Agnarsdóttir Högni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/sót- einlitt 7 Hörður
19 7 H Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur
20 8 V Oddný Erlendsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur
21 8 V Guðrún Möller Vísir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 17 Sprettur
22 8 V Karen Sigfúsdóttir Litla-Svört frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Helena Ríkey Leifsdóttir Hrani frá Hruna Brúnn/milli- blesótt 7 Sprettur
2 1 V Fanney Jóhannsdóttir Birta frá Böðvarshólum Grár/óþekktur einlitt 11 Sprettur
3 1 V Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði Jarpur/milli- nösótt 6 Brimfaxi
4 2 H Sandra Pétursdotter Jonsson Fjöður frá Dallandi Jarpur/milli- tvístjörnótt 10 Hörður
5 3 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 11 Sprettur
6 3 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur
7 3 V Fanney Jóhannsdóttir Erró frá Lækjamóti Rauður/ljós- skjótt 9 Sprettur
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Matthías Ásgeir Ramos Rocha Stormur frá Stóra-Múla Rauður/milli- stjörnótt 8 Sprettur
2 1 V Kristín Hermannsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Bleikur/álóttur einlitt 18 Sprettur
3 1 V Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext 10 Sprettur
4 2 V Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 8 Sprettur
5 2 V Atli Steinar Ingason Atlas frá Tjörn Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Skuggi
6 2 V Anna Diljá Jónsdóttir Ólympía frá Staðarbakka II Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur
7 3 V Eygló Þorgeirsdóttir Garri frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt 8 Sprettur
8 3 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur
9 3 V Birna Ósk Ólafsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt 12 Sprettur
10 4 H Herdís Lilja Björnsdóttir Arfur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 15 Sprettur
11 4 H Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Skuggi frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
12 4 H Elsa Karen Þorvaldsd. Sæmundse Rauðhetta frá Bergstöðum Rauður/milli- skjótt 9 Sprettur
13 5 V Anna Þöll Haraldsdóttir Gassi frá Valstrýtu Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
14 5 V Snorri Egholm Þórsson Styr frá Vestra-Fíflholti Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur
15 6 V Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
16 6 V Matthías Ásgeir Ramos Rocha Blær frá Bjarnarnesi Brúnn/mó- einlitt 7 Sprettur
17 6 V Bríet Guðmundsdóttir Krækja frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 9 Sprettur
18 7 V Hafþór Hreiðar Birgisson Glófaxi frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 9 Sprettur
19 7 V Kristín Hermannsdóttir Sprelli frá Ysta-Mó 13 Sprettur
20 7 V Hildur Berglind Jóhannsdóttir Geisli frá Keldulandi Rauður/milli- stjörnótt g... 12 Sprettur
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Sprettur
2 1 V Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur
3 1 V Bryndís Kristjánsdóttir Gustur frá Efsta-Dal II Jarpur/dökk- einlitt 12 Sprettur
4 2 H Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
5 3 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 5 Sprettur
6 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
Gæðingaskeið
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
2 2 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Logi
3 3 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 15 Sprettur
4 4 V Ólafur Andri Guðmundsson Brynja frá Grindavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir
5 5 V Ævar Örn Guðjónsson Gjafar frá Þingeyrum Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 17 Sprettur
Gæðingaskeið
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur
2 2 V Ólöf Guðmundsdóttir Snilld frá Reyrhaga Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Hörður
3 3 V Sigurgeir Jóhannsson Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 12 Hörður
4 4 V Halldór Guðjónsson Akkur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Hörður
5 5 V Sigurður S Pálsson Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 16 Hörður
6 6 V Jón Ó Guðmundsson Seifur frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt 15 Sprettur
7 7 V Leó Hauksson Örn frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hörður
8 8 V Andrea Balz Dóra frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sleipnir
Gæðingaskeið
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Victor Ágústsson Kyndill frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt 20 Sprettur
2 2 V Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Baugur frá Efri-Þverá Rauður/milli- blesótt 9 Sprettur
3 3 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Sprengja frá Útey 2 Rauður/sót- stjörnótt 16 Fákur
4 4 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur
5 5 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 13 Fákur
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur
2 2 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Embla frá Efsta-Dal I Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur
3 3 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 16 Hörður
Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigurður S Pálsson Freki frá Bakkakoti Bleikur/ál/kol. einlitt 16 Hörður
2 1 V Sigurður Halldórsson Fágun frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
3 1 V Ragnar Tómasson Þöll frá Haga Grár/bleikur einlitt 10 Fákur
4 2 V Leó Hauksson Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður
5 2 V Edda Rún Ragnarsdóttir Birtingur frá Selá Brúnn/milli- stjörnótt 19 Fákur
6 2 V Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Baugur frá Efri-Þverá Rauður/milli- blesótt 9 Sprettur
Skeið 150m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 14 Fákur
2 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Smekkur frá Högnastöðum Bleikur/fífil/kolóttur sk... 8 Fákur
3 1 V Leó Hauksson Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður
4 2 H Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur
5 3 V Victor Ágústsson Kyndill frá Bjarnarnesi Jarpur/milli- einlitt 20 Sprettur
6 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Zelda frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 13 Fákur
7 3 V Sonja Noack Prinsessa frá Stakkhamri 2 Rauður/milli- einlitt 18 Hörður
8 4 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 15 Sprettur
9 4 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur
10 4 V Sigurður S Pálsson Pandóra frá Svignaskarði Moldóttur/gul-/m- einlitt 8 Hörður
11 5 V Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 10 Sprettur
Skeið 250m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg Brúnn/dökk/sv. skjótt 8 Sprettur
2 1 V Ragnar Tómasson Þöll frá Haga Grár/bleikur einlitt 10 Fákur
3 1 V Ævar Örn Guðjónsson Blossi frá Skammbeinsstöðum 1 Jarpur/milli- einlitt 18 Sprettur
Tölt T1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ævar Örn Guðjónsson Liba frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur
2 2 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur
3 3 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 13 Fákur
4 4 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Logi
5 5 H Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt 11 Kópur
6 6 H Ríkharður Flemming Jensen Leggur frá Flögu 7 Sprettur
7 7 H Ragnar Tómasson Von frá Vindási Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
8 8 V Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
9 9 V Ævar Örn Guðjónsson Veigur frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
Tölt T4
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Gerður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
2 1 V Valdimar Bergstað Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Logi
3 2 V Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur
4 2 H Gunnhildur Sveinbjarnardó Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
5 2 H Ingimar Jónsson Birkir frá Fjalli Bleikur/álóttur stjörnótt 10 Sprettur
6 3 H Ragnheiður Samúelsdóttir Djásn frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 7 Sprettur
Tölt T4
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
2 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
3 2 V Matthías Ásgeir Ramos Rocha Blær frá Bjarnarnesi Brúnn/mó- einlitt 7 Sprettur
Tölt T3
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Leó Hauksson Goði frá Laugabóli Bleikur/álóttur einlitt 7 Hörður
2 1 V Ævar Örn Guðjónsson Ás frá Strandarhjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sprettur
3 1 V Leifur George Gunnarssonn Urður frá Grímarsstöðum Brúnn/mó- einlitt 8 Þytur
4 2 H Sigurður S Pálsson Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-... 14 Hörður
5 2 H Bylgja Gauksdóttir Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli- einlitt 5 Sprettur
6 2 H Guðmundur Ásgeir Björnsson Hrund frá Gunnarsholti Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
7 3 H Sara Rut Heimisdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 12 Fákur
8 3 H Erla Guðný Gylfadóttir Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
9 3 H Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 15 Sprettur
10 4 H Henna Johanna Sirén Gunnhildur frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir
11 4 H Linda Rún Pétursdóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Skuggi
12 4 H Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur
13 5 H Erling Ó. Sigurðsson Gletta frá Laugarnesi Grár/rauður einlitt 10 Sprettur
14 5 H Jón Ó Guðmundsson Dímon frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli- blesótt 8 Sprettur
15 5 H Ólafur Andri Guðmundsson Nafni frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
16 6 V Randi Holaker Þytur frá Skáney Rauður/milli- einlitt 9 Faxi
17 6 V Halldór Guðjónsson Otkell frá Kirkjubæ Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Hörður
18 6 V Viggó Sigursteinsson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt 6 Sprettur
19 7 V Hrefna María Ómarsdóttir Indía frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur
20 8 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Vala frá Hvammi Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur
Tölt T3
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur
2 1 H Guðrún Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur
3 1 H Kristinn Már Sveinsson Soldán frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
4 2 V Svava Kristjánsdóttir Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður
5 2 V Jessica Elisabeth Westlund Folda frá Dallandi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Hörður
6 2 V Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur
7 3 H Karen Sigfúsdóttir Litla-Svört frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
8 3 H Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt 11 Fákur
9 3 H Guðjón G Gíslason Tópas frá Hjallanesi 1 Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
10 4 H Lýdía Þorgeirsdóttir Smári frá Forsæti Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur
11 4 H Geirþrúður Geirsdóttir Myrkur frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur
12 5 V Bryndís Heiða Guðmundsd. Þytur frá Kirkjuferju Bleikur/álóttur einlitt 8 Smári
13 5 V Petra Björk Mogensen Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sprettur
14 5 V Hafrún Ósk Agnarsdóttir Högni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/sót- einlitt 7 Hörður
15 6 H Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 9 Sprettur
16 6 H Þóra Þrastardóttir Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt 11 Fákur
17 6 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 8 Sprettur
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur
2 1 H María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sprettur
3 2 V Fanney Jóhannsdóttir Birta frá Böðvarshólum Grár/óþekktur einlitt 11 Sprettur
4 2 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 7 Hörður
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Atli Steinar Ingason Atlas frá Tjörn Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Skuggi
2 1 H Kristín Hermannsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Bleikur/álóttur einlitt 18 Sprettur
3 1 H Anna Þöll Haraldsdóttir Gassi frá Valstrýtu Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
4 2 H Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur
5 2 H Birna Ósk Ólafsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt 12 Sprettur
6 3 V Eygló Þorgeirsdóttir Garri frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt 8 Sprettur
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Þóra frá Enni Brúnn/milli- skjótt 7 Sprettur
2 1 V Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
3 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Sprettur
4 2 H Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur
Tölt T7
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Jenny Elisabet Eriksson Rosti frá Hæl Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sprettur
2 1 V Ari Harðarson Þrymur frá Nautabúi Rauður/milli- einlitt 19 Sprettur
3 1 V Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Baugur frá Efri-Þverá Rauður/milli- blesótt 9 Sprettur
4 2 V Guðrún Pálína Jónsdóttir Örn frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur
5 2 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Fjöður frá Hellulandi Rauður/milli- blesótt 14 Sprettur
6 2 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Fífa frá Syðri-Brekkum Bleikur/fífil- stjörnótt 12 Fákur
Tölt T7
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Hafþór Hreiðar Birgisson Ljóska frá Syðsta-Ósi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 8 Sprettur
2 1 H Hildur Berglind Jóhannsdóttir Týr frá Stóru-Hildisey Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
3 2 V Bríet Guðmundsdóttir Arða frá Kanastöðum Rauður/milli- einlitt 7 Sprettur
4 2 V Anna Diljá Jónsdóttir Ólympía frá Staðarbakka II Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur
5 3 V Herdís Lilja Björnsdóttir Arfur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 15 Sprettur
6 3 V Kristín Hermannsdóttir Sprelli frá Ysta-Mó 13 Sprettur
7 4 H Hafþór Hreiðar Birgisson Glófaxi frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 9 Sprettur
Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 5 Sprettur
2 1 V Aron Máni Rúnarsson Byr frá Auðkúlu 1 Rauður/milli- einlitt 15 Hörður
3 2 H Haukur Ingi Hauksson Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
4 2 H Bryndís Kristjánsdóttir Gustur frá Efsta-Dal II Jarpur/dökk- einlitt 12 Sprettur
5 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Alvara frá Hömluholti Rauður/sót- stjörnótt vin... 10 Sprettur
6 3 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Frans frá Feti Brúnn 7 Sprettur
7 3 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Flygill frá Bjarnarnesi Rauður/milli- blesótt 11 Sprettur