þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

íþróttamót Sörla og UPS

odinn@eidfaxi.is
16. maí 2014 kl. 21:53

Tinni frá Kjarri í kynbótasýningu á Sörlastöðum, knapi Daníel Jónsson.

Uppfærð dagskrá

Hér er uppfærð dagskrá og ráslistar vegna íþróttamóts Sörla og UPS.   Óskum við öllum keppendum góðs gengis á mótinu.

Dagskrá

Föstudagur 16.maí 2014

16:00 Gæðingaskeið

Meistarar, Unglingar, Ungmenni, 1.flokkur/2.flokkur

17:30 Fjórgangur Meistarar
18:20 Fjórgangur 2. flokkur
19:10 Tölt T2 1. flokkur / meistarar
19:40 T2 2. flokkur / ungmenni
20:00 100m skeið

Laugardagur 17.maí 2014

09:00 Fjórgangur Ungmennaflokkur
09:30 Fjórgangur Unglingaflokkur
10:15 Fjórgangur Barnaflokkur
10:45 Fjórgangur 1. flokkur 
11:30 Tölt T7 Barnaflokkur
11:40 Tölt T7 Unglingaflokkur
11:50 Tölt T7 2. flokkur
12:20 Matarhlé

13:00 Tölt T3 Barnaflokkur
13:10 Tölt T3 Unglingaflokkur
13:30 Tölt T3 Ungmennaflokkur
13:40 Tölt T3 2. flokkur
14:10 Tölt T3 1. flokkur
14:40 Tölt T1 Meistarar
15:30 Hlé
15:40 Fimmgangur 1. flokkur
17:00 Fimmgangur Unglingaflokkur
17:20 Fimmgangur Ungmennaflokkur
18:05 Fimmgangur 2. Flokkur
19:35 Matarhlé
20:10 Fimmgangur Meistarar

 

Sunnudagur 18.maí 2014

9:00 B-úrslit T7 Tölt 2. flokkur
9:15 B-úrslit Fjórgangur 2.flokkur
9:45 B-úrslit Fimmgangur 1. flokkur
10:15 A úrslit Fjórgangur barnaflokkur
10:45 A-úrslit Fjórgangur unglingaflokkur
11:15 A-úrslit Fjórgangur ungmennaflokkur
11:45 Matarhlé
12:00 Pollar teymdir
12:10 Pollar ríðandi
12:30 A-úrslit Fjórgangur 1. flokkur
13:00 A-úrslit Fjórgangur 2. flokkur
13:30 A-úrslit Fjórgangur Meistarar
14:00 A-úrslit T2 2. Flokkur
14:20 A-úslit T2 1.flokkur
14:40 A-úrslit Tölt T7 barnaflokkur
15:00 A-úrslit Tölt T7 Unglingaflokkur
15:20 A-úrslit Tölt T7 2. flokkur
15:40 A-úrslit Fimmgangur Unglingaflokkur
16:10 Hlé
16.20 A-úrslit Fimmgangur Ungmennaflokkur
16:50 A-úrslit Fimmgangur 1. Flokkur
17:20 A-úrslit Fimmgangur 2. flokkur
17.50 A-úrslit Fimmgangur Meistarar
18:10 A-úrslit Tölt T3 Barnaflokkur
18:30 A-úrslit Tölt T3 Unglingaflokkur
18:50 A-úrslit Tölt T3 Ungmennaflokkur
19:10 Matarhlé
19:40 A-úrslit Tölt T3 2. flokkur
20:00 A-úrslit Tölt T3 1. Flokkur
20:20 A-úrslit Tölt T1 Meistarar