sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Sleipnis

26. maí 2019 kl. 12:20

Flaumur og Árni Björn - WR Selfoss 2019

Úrslitadagurinn byrjar stórkostlega á Brávöllum á Selfossi. Árni Björn Pálsson sigraði fjórgang meistara í glæsilegum úrslitum

Í morgun fóru fram á Brávöllum á Selfossi A-úrslit í fjórgangsgreinum sem og fimmgangi 1.flokki. Stórglæsileg úrslit litu dagsins ljós.

Árni Björn Pálsson sigraði fjórgang meistara á Flaum frá Sólvangi en ljóst er að leitun verður að jafn sterkum úrslitum í þeim flokki og raun bar vitni. Eftirfarandi eru öll úrslit morgunsins. Keppni heldur áfram eftir hádegi.

 

A úrslit     Fjórgangur Meistaraflokkur    V1                                           

Sæti         Knapi                                     Hross                            Einkunn

1              Árni Björn Pálsson                  Flaumur frá Sólvangi       8,40

2              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum    8,00

3-4            Þórarinn Ragnarsson               Leikur frá Vesturkoti        7,93

3-4            Hinrik Bragason                      Hrókur frá Hjarðartúni      7,93

5              Ásmundur Ernir Snorrason       Frægur frá Strandarhöfði 7,90

6              Elin Holst                                Frami frá Ketilsstöðum    7,83

 

A úrslit     Fjórgangur Ungmennaflokkur V1                          

Sæti         Knapi                              Hross                          Einkunn

1              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk       7,23

2              Hafþór Hreiðar Birgisson   Hróður frá Laugabóli    7,20

3              Viktoría Eik Elvarsdóttir    Gjöf frá Sjávarborg      7,13

4              Þorgils Kári Sigurðsson    Fákur frá Kaldbak        7,10

5              Þórdís Inga Pálsdóttir       Njörður frá Flugumýri II 7,07

6              Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík         6,87

 

A úrslit     Fjórgangur 1.flokkur V2                                                                 

Sæti         Knapi                                Hross                                     Einkunn

1              Vilborg Smáradóttir            Sigur frá Stóra-Vatnsskarði      7,60

2              Stella Sólveig Pálmarsdóttir                                              Pétur Gautur frá Strandarhöfði    7,30

3              Dagmar Öder Einarsdóttir   Villa frá Kópavogi                   7,07

4              Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra-Vallholti           6,90

5-6            Edda Rún Guðmundsdóttir  Spyrna frá Strandarhöfði         6,87

5-6            Svanhvít Kristjánsdóttir       Vorsól frá Grjóteyri                 6,87

 

A úrslit     Fjórgangur 2.flokkur V2                                                

Sæti         Knapi                                Hross                         Einkunn

1              Laura Diehl                         Vésteinn frá Bakkakoti 6,87

2              Ólafur Finnbogi Haraldsson Rökkvi frá Ólafshaga  6,20

3              Jónas Már Hreggviðsson    Eldur frá Hrafnsholti    6,07

4              Valdimar Ómarsson            Afródíta frá Álfhólum   5,97

5              Elísabet Gísladóttir             Lipurtá frá Hrafnsholti  5,83

 

A úrslit     Fjórgangur Ungmennaflokkur V2                          

Sæti         Knapi                                  Hross                       Einkunn

1              Elín Árnadóttir                      Blær frá Prestsbakka 7,13

2              Elmar Ingi Guðlaugsson       Grunnur frá Hólavatni 6,93

3              Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi  6,80

4              Unnur Lilja Gísladóttir           Eldey frá Grjóteyri     6,23

5              Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir    Diljá frá Bakkakoti     6,20

6              Jónína Ósk Sigsteinsdóttir   Hríð frá Hábæ            6,17

 

A úrslit     Fjórgagnur Unglingaflokkur V2                                           

Sæti         Knapi                             Hross                                 Einkunn

1              Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum         7,33

2              Benedikt Ólafsson           Biskup frá Ólafshaga          6,80

3              Glódís Rún Sigurðardóttir Ársól frá Sunnuhvoli            6,73

4              Elín Þórdís Pálsdóttir       Ópera frá Austurkoti            6,60

5              Þorvaldur Logi Einarsson Stjarni frá Dalbæ II              6,43

 

A úrslit     Fjórgangur Barnaflokkur V2                                                

Sæti         Knapi                                   Hross                           Einkunn

1              Matthías Sigurðsson              Caruzo frá Torfunesi      6,63

2              Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl               6,27

3              Ragnar Snær Viðarsson         Stemma frá Holtsmúla 1 6,17

4              Lilja Dögg Ágústsdóttir          Andvari frá Kvistum       6,13

5              Herdís Björg Jóhannsdóttir     Hylur frá Kverná             5,90

 

A úrslit     Fimmgangur 1.flokkur F2                                      

Sæti         Knapi                          Hross                           Einkunn

1              Herdís Rútsdóttir          Klassík frá Skíðbakka I  7,19

2              Eva Dyröy                   Sesar frá Þúfum            6,93

3              Árni Sigfús Birgisson   Sókn frá Skíðbakka I     6,88

4              Jón Bjarni Smárason    Gyrðir frá Einhamri 2      6,81

5              Vilborg Smáradóttir      Þoka frá Þjóðólfshaga 1      6,79

6              Svanhvít Kristjánsdóttir Ötull frá Halakoti           6,74

7              Daníel Gunnarsson       Sónata frá Efri-Þverá     6,64