miðvikudagur, 19. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Sleipnis

25. maí 2019 kl. 22:05

Þórarinn og Hringur - WR Selfoss.jpg

Allri forkeppni lokið og b-úrslitum. Á morgun sunnudag fer svo fram spennandi úrslitadagur

Þá er allri forkeppni lokið á opnu wr íþróttamóti Sleipnis. Veðrið hefur leikið við mótsgesti og knapar verið til fyrirmyndar. Á morgun er úrslitadagur þar sem margt góðra hrossa og knapa koma fram. Eftirfarandi eru úrslit dagsins og dagskrá morgundagsins.

Dagskrá sunnudagur 20. Mai.
09:00 A úrslit V2 Barnaflokkur. 
09:20 A úrslit V2 Unglingarflokkur.
09:40 A úrslit V2 Ungmennaflokkur
10:00 A úrslit V2 2 flokkur.
10:20 A úrslit V2 1 flokkur.
10:40 A úrslit V1 Ungmennaaflokkur
11:00 A úrslit V1 Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit F2 unglingaflokkur
13:30 A úrslit F1 Ungmennaflokkur
14:00 A úrslit F1 Meistaraflokkur.
14:30 A úrslit tölt T3 barnaflokkur
14:50 A úrslit tölt T3 unglingaflokkur
15:10 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 ungmennaflokkur
16:20 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
16:35 A úrslit tölt T4 1 flokkur
16:50 A úrslit Tölt T2 ungmennaflokkur
17:10 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:30 A úrslit tölt T7 2 flokkur
17:45 A úrslit tölt T3 2.flokkur
18:10 A úrslit tölt T3 1 flokkur
18:30 A úrslit Tölt T1 Ungmennaflokkur
18:50 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur.
19:10 Mótslit.

 

B úrslit     T1 Meistaraflokkur                         

Sæti         Knapi               Hross               Einkunn

6              Hanna Rún Ingibergsdóttir         Grímur frá Skógarási          8,00

7              Jóhanna Margrét Snorradóttir     Bárður frá Melabergi           7,89

8              Ásmundur Ernir Snorrason         Hnyðja frá Koltursey           7,83

9              Þórarinn Eymundsson               Laukur frá Varmalæk          7,67

10             Janus Halldór Eiríksson             Blíða frá Laugarbökkum      7,61

 

B úrslit     F1 Meistaraflokkur             

Sæti         Knapi            Hross        Einkunn

6              Eyrún Ýr Pálsdóttir          Hrannar frá Flugumýri II     7,69

7              Magnús Bragi Magnússon   Snillingur frá Íbishóli     7,45

8              Helga Una Björnsdóttir    Penni frá Eystra-Fróðholti  7,43

9              Sigurður Vignir Matthíasson Tindur frá Eylandi         7,31

10             Snorri Dal      Engill frá Ytri-Bægisá I           7,05

 

B úrslit     F2 1.flokkur                                    

Sæti         Knapi           Hross                  Einkunn

7              Herdís Rútsdóttir                      Klassík frá Skíðbakka I        6,95

8              Elvar Þormarsson                    Smári frá Strandarhjáleigu    6,55

9              Annie Ivarsdottir                       Lipurtá frá Hafnarfirði           6,40

10             Edda Hrund Hinriksdóttir          Sóldögg frá Brúnum            4,67

 

 

B úrslit     T3 1.flokkur                          

Sæti         Knapi           Hross          Einkunn

7              Bjarni Sveinsson              Agla frá Dalbæ    7,28

8              Ingunn Birna Ingólfsdóttir  Huld frá Arabæ    7,17

9              Guðjón Örn Sigurðsson    Kotra frá Steinnesi           7,06

10             Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi    6,72

 

B úrslit     V1 Meistaraflokkur                           

Sæti         Knapi            Hross             Einkunn

6              Þórarinn Ragnarsson            Leikur frá Vesturkoti    7,77

7              Hulda Gústafsdóttir              Sesar frá Lönguskák   7,70

8              Ragnhildur Haraldsdóttir        Vákur frá Vatnsenda   7,57

9              Matthías Leó Matthíasson     Taktur frá Vakurstöðum           7,47

10             Helga Una Björnsdóttir          Hnokki frá Eylandi      7,10

 

B úrslit     V2 1.flokkur                               

Sæti         Knapi                Hross           Einkunn

6              Dagmar Öder Einarsdóttir      Villa frá Kópavogi      7,10

7              Edda Hrund Hinriksdóttir        Laufey frá Ólafsvöllum           6,93

8              Guðrún Sylvía Pétursdóttir      Ási frá Þingholti         6,77

9              Vera Evi Schneiderchen         Bragur frá Steinnesi   6,71

10             Kathrine Vittrup Andersen       Augsýn frá Lundum II 6,70

 

 

 

Ungmennaflokkur T1                                                    

Forkeppni                                                                     

Sæti                         Knapi                 Hross                  Einkunn

1                              Atli Freyr Maríönnuson                    Óðinn frá Ingólfshvoli           7,30

2-4                            Viktoría Eik Elvarsdóttir                   Gjöf frá Sjávarborg  7,13

2-4                            Bríet Guðmundsdóttir                      Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum         7,13

2-4                            Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Koltinna frá Varmalæk          7,13

5                              Benjamín Sandur Ingólfsson            Mugga frá Leysingjastöðum II           7,07

6                              Thelma Dögg Tómasdóttir               Taktur frá Torfunesi  7,00

7-8                            Kristófer Darri Sigurðsson               Vörður frá Vestra-Fíflholti     6,93

7-8                            Thelma Dögg Tómasdóttir               Marta frá Húsavík     6,93

9                              Glódís Rún Sigurðardóttir                Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,87

10                             Þorgils Kári Sigurðsson                   Ósk frá Miklaholti     6,77

11                             Þórdís Inga Pálsdóttir                     Njörður frá Flugumýri II         6,70

12                             Svanhildur Guðbrandsdóttir             Aðgát frá Víðivöllum fremri   6,50

13                             Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir         Skálmöld frá Eystra-Fróðholti           6,43

14                             Heiða Rún Sigurjónsdóttir                Lottó frá Kvistum     6,27

15                             Arnar Máni Sigurjónsson                 Lúkas frá Skrúð        6,23

16-17                        Rúna Tómasdóttir                           Sleipnir frá Árnanesi 0,00

16-17                        Þorgils Kári Sigurðsson                   Heiðar frá Kolsholti 3            0,00