miðvikudagur, 19. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Sleipnis

25. maí 2019 kl. 17:08

Hátíð og Árni Björn - WR Selfoss.jpg

Árni Björn Pálsson og Hátíð frá Hemlu II leiða í T1 meistaraflokki að lokinni forkeppni. Hér eru niðurstöður laugardagsins fram að þessu ásamt dagskrá kvöldsins

Forkeppni í T1 meistaraflokki fór fram í dag nú eftir hádegi en fram að hádegi hafði verið keppt í fjórgangi í hinum ýmsu flokkum. Að forkeppni lokinni leiðir Árni Björn Pálsson á Hátíð frá Hemlu II, í öðru sæti er Viðar Ingólfsson á Maístjörnu frá Árbæjarhjáleigu II.


Hér eru niðurstöður dagsins fram að þessu. Dagskrá það sem eftir lifir dags er einnig hér að finna.

17:00 Tölt T1 Ungmennaflokkur
18:30 Matarhlé
19:15 B-úrslit Fimmgangur 1.flokkur
19:45 B-úrslit Fimmgangur Meistaraflokkur
20:15 B-úrslit V2 1.flokkur
20:35 B-úrslit V1 Meistaraflokkur
20:55 B-úrslit T1 Meistaraflokkur
21:15 B-úrslit T3 1.flokkur

 

 

Niðurstöður

 

Tölt T1                                                                                                                

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                           

Sæti         Knapi                                   Hross                                       Einkunn

1              Árni Björn Pálsson                 Hátíð frá Hemlu II                       8,43

2              Viðar Ingólfsson                    Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II  8,27

3              Jakob Svavar Sigurðsson      Hálfmáni frá Steinsholti              7,90

4-5            Þórarinn Ragnarsson             Hringur frá Gunnarsstöðum I       7,87

4-5            Elin Holst                              Frami frá Ketilsstöðum               7,87

6              Hinrik Bragason                     Hrókur frá Hjarðartúni                 7,77

7              Hulda Gústafsdóttir               Draupnir frá Brautarholti             7,73

8-9            Hanna Rún Ingibergsdóttir      Grímur frá Skógarási                 7,70

8-9            Janus Halldór Eiríksson         Blíða frá Laugarbökkum             7,70

10             Þórarinn Eymundsson           Laukur frá Varmalæk                 7,63

11-12        Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi                  7,57

11-12        Matthías Leó Matthíasson      Taktur frá Vakurstöðum              7,57

13             Ásmundur Ernir Snorrason     Hnyðja frá Koltursey                  7,40

14             Sina Scholz                           Nói frá Saurbæ                         7,37

15             Bergur Jónsson                     Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum 7,30

16-19        Bergur Jónsson                     Glampi frá Ketilsstöðum            7,27

16-19        Lára Jóhannsdóttir                 Gormur frá Herríðarhóli               7,27

16-19        Lena Zielinski                        Líney frá Þjóðólfshaga 1            7,27

16-19        Þórdís Erla Gunnarsdóttir       Terna frá Auðsholtshjáleigu        7,27

20-22        Sigursteinn Sumarliðason       Saga frá Blönduósi                   7,23

20-22        Þórarinn Eymundsson           Vegur frá Kagaðarhóli                7,23

20-22        Janus Halldór Eiríksson         Askur frá Hveragerði                  7,23

23             Davíð Jónsson                      Ólína frá Skeiðvöllum                 7,17

24             Telma Tómasson                   Baron frá Bala 1                        7,13

25-27        Bylgja Gauksdóttir                 Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1       7,00

25-27        Helgi Þór Guðjónsson            Lind frá Dalbæ                          7,00

25-27        Eggert Helgason                   Stúfur frá Kjarri                          7,00

28             Ragnhildur Haraldsdóttir        Úlfur frá Mosfellsbæ                 6,93

29-30        Hjörvar Ágústsson                 Hrafnfinnur frá Sörlatungu          6,87

29-30        Lea Schell                             Snót frá Snóksdal I                   6,87

31-32        Róbert Bergmann                  Gola frá Bakkakoti                    6,80

31-32        Bylgja Gauksdóttir                 Vakning frá Feti                         6,80

33-34        Jakob Svavar Sigurðsson      Konsert frá Hofi                        0,00

33-34        Sólon Morthens                     Katalína frá Hafnarfirði               0,00

 

 

Fjórgangur V2                                                                                    

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                   

Forkeppni                                                                                          

Sæti  Knapi                                         Hross                                      Einkunn

1        Vilborg Smáradóttir                     Sigur frá Stóra-Vatnsskarði       7,10

2        Svanhvít Kristjánsdóttir                Vorsól frá Grjóteyri                   7,07

3        Stella Sólveig Pálmarsdóttir         Pétur Gautur frá Strandarhöfði   6,83

4        Edda Rún Guðmundsdóttir           Spyrna frá Strandarhöfði           6,77

5-6     Marín Lárensína Skúladóttir          Hafrún frá Ytra-Vallholti             6,73

5-6     Eygló Arna Guðnadóttir                Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 6,73

7        Dagmar Öder Einarsdóttir            Villa frá Kópavogi                     6,70

8        Guðrún Sylvía Pétursdóttir            Ási frá Þingholti                        6,63

9        Kathrine Vittrup Andersen             Augsýn frá Lundum II                6,60

10      Edda Hrund Hinriksdóttir              Laufey frá Ólafsvöllum              6,53

11      Vera Evi Schneiderchen               Bragur frá Steinnesi                  6,50

12-13  Birgitta Bjarnadóttir                      Sveinsson frá Skíðbakka 1A     6,47

12-13  Bjarni Sveinsson                          Taktur frá Brimnesi                    6,47

14-15  Ólafur Þórisson                           Aría frá Miðkoti                         6,43

14-15  Guðjón Örn Sigurðsson                Kotra frá Steinnesi                    6,43

16-17  Daníel Gunnarsson                      Darri frá Einhamri 2                   6,30

16-17  Ólafur Þórisson                           Víðir frá Miðkoti                        6,30

18      Árni Sigfús Birgisson                   Ernir frá Skíðbakka I                 6,27

19      Ingunn Birna Ingólfsdóttir             Huld frá Arabæ                         6,23

20      Ólafur Þórisson                           Enja frá Miðkoti                        6,17

21-23  Guðjón Sigurðsson                      Hörður frá Hábæ                       6,13

21-23  Elín Hrönn Sigurðardóttir              Nói frá Hrafnsstöðum                6,13

21-23  Ólafur Þórisson                           Sóldís frá Miðkoti                     6,13

24      Jóhann Ólafsson                         Vinkona frá Heimahaga             6,10

25      Jessica Dahlgren                         Luxus frá Eyrarbakka                6,03

26-27  Steinn Skúlason                          Krossa frá Eyrarbakka              5,90

26-27  Magnús Ólason                           Veigar frá Sauðholti 2               5,90

28      Sanne Van Hezel                         Þrenna frá Þingeyrum               5,67

29      Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir       Hylur frá Efra-Seli                     5,60

                                                                                                                                           

                                                                                                                                              

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                   

Forkeppni                                                                                          

Sæti  Knapi                                         Hross                                      Einkunn

1        Laura Diehl                                  Vésteinn frá Bakkakoti              6,30

2        Theodóra Jóna Guðnadóttir          Gerpla frá Þúfu í Landeyjum      6,27

3        Laura Diehl                                  Fákur frá Bólstað                      6,17

4        Ólafur Finnbogi Haraldsson          Rökkvi frá Ólafshaga                6,07

5        Valdimar Ómarsson                     Afródíta frá Álfhólum                5,80

6-7     Elísabet Gísladóttir                      Lipurtá frá Hrafnsholti               5,63

6-7     Jónas Már Hreggviðsson             Eldur frá Hrafnsholti                  5,63

                                                                                                                                           

                                                                                                                                              

Ungmennaflokkur                                                                              

Forkeppni                                                                                          

Sæti  Knapi                                         Hross                                      Einkunn

1        Elín Árnadóttir                             Blær frá Prestsbakka                6,97

2        Elmar Ingi Guðlaugsson               Grunnur frá Hólavatni                6,73

3        Elísa Benedikta Andrésdóttir        Lukka frá Bjarnanesi                 6,67

4        Unnur Lilja Gísladóttir                   Eldey frá Grjóteyri                    6,27

5-6     Jónína Ósk Sigsteinsdóttir           Hríð frá Hábæ                           6,20

5-6     Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir            Diljá frá Bakkakoti                    6,20

7        Sylvía Sól Magnúsdóttir               Reina frá Hestabrekku               6,10

8        Janneke M. Maria L. Beelenkamp Eldur frá Stokkseyri                  5,97

9        Stefán Tor Leifsson                     Hljómur frá Stóra-Vatnsskarði    5,60

10      Emma R. Bertelsen                      Askur frá Miðkoti                      4,77

                                                                                                                                           

                                                                                                                                              

Unglingaflokkur                                                                                 

Forkeppni                                                                                          

Sæti  Knapi                                         Hross                                      Einkunn

1        Védís Huld Sigurðardóttir             Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum     7,20

2        Benedikt Ólafsson                       Biskup frá Ólafshaga                6,70

3        Þorvaldur Logi Einarsson             Stjarni frá Dalbæ II                    6,50

4        Elín Þórdís Pálsdóttir                   Ópera frá Austurkoti                 6,47

5        Glódís Rún Sigurðardóttir             Ársól frá Sunnuhvoli                 6,43

6-7     Selma Leifsdóttir                         Glaður frá Mykjunesi 2              6,33

6-7     Svandís Rós Treffer Jónsdóttir     Fengsæll frá Jórvík                   6,33

8-9     Katrín Ósk Kristjánsdóttir             Höttur frá Austurási                   6,27

8-9     Kristján Árni Birgisson                  Tign frá Vöðlum                        6,27

10      Melkorka Gunnarsdóttir                Undri frá Ósabakka 2                6,23

11      Arndís Ólafsdóttir                        Júpiter frá Magnússkógum        5,87

12      Erika J. Sundgaard                      Viktoría frá Miðkoti                   5,83

13      Hrefna Sif Jónasdóttir                  Sigð frá Hrafnsholti                   5,67

14      Kristín Hrönn Pálsdóttir                Gaumur frá Skarði                     5,60

15      Anna María Bjarnadóttir                Snægrímur frá Grímarsstöðum   5,03

16      Brynja Líf Rúnarsdóttir                 Villingur frá Björgum                 4,30

                                                                                                                                           

                                                                                                                                              

Barnaflokkur                                                                                      

Forkeppni                                                                                          

Sæti  Knapi                                         Hross                                      Einkunn

1        Ragnar Snær Viðarsson               Stemma frá Holtsmúla 1            6,57

2        Matthías Sigurðsson                    Djákni frá Reykjavík                  6,47

3        Matthías Sigurðsson                    Caruzo frá Torfunesi                 6,37

4-5     Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson       Gjafar frá Hæl                          6,20

4-5     Ragnar Snær Viðarsson               Kamban frá Húsavík                 6,20

6        Lilja Dögg Ágústsdóttir                Andvari frá Kvistum                  6,03

7        Herdís Björg Jóhannsdóttir           Hylur frá Kverná                        5,87

8        Herdís Björg Jóhannsdóttir           Snillingur frá Sólheimum           5,70

9        Lilja Rún Sigurjónsdóttir               Þráður frá Egilsá                       5,67

10      Þórunn Ólafsdóttir                       Styrkur frá Kjarri                       5,63

11      Elísabet Líf Sigvaldadóttir            María frá Skarði                        5,50