mánudagur, 23. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Sleipnis

24. maí 2019 kl. 22:40

WR Selfossi - Irpa frá Borgarnesi

Davíð Jónsson sigraði gæðingaskeið meistara með einkunnina 8,33. Hér eru úrslit úr fimmgangi og gæðingaskeiði

 

Eftir að keppni í fimmgangi í meistaraflokki lauk var keppt í fimmgangi ungmennaflokki F2. Síðan var tekið til við fimmgang unglinga og fimmgang 1.flokk. Í kvöld var svo keppt í Gæðingaskeiði meistara, ungmenna og 1.flokki.

Davíð Jónsson og Irpa frá Borgarnesi sigruðu í gæðinga meistara með glæsieinkunnina 8,33.

Dagskrá laugardagur 25.maí

09:00 Fjórgangur V2 Barnaflokkur 5 holl
09:30 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur 7 holl
10:15 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur 4 holl
10:45 Fjórgangur V2 2.flokkur 3 holl
11:15 Fjórgangur V2 1.flokkur Holl 1 – 5
12:00 Hádegishlé
13:00 Fjórgangur V2 1.flokkur Holl 6-10
13:40 Tölt T1 Meistaraflokkur Knapi 1-21
15:10 20 mín Kaffihlé
15:30 Tölt T1 Meistaraflokkur knapi 22-42
17:00 Tölt T1 Ungmennaflokkur 19 knapar
18:30 Matarhlé
19:15 B-úrslit Fimmgangur 1.flokkur
19:45 B-úrslit Fimmgangur Meistaraflokkur
20:15 B-úrslit V2 1.flokkur
20:35 B-úrslit V1 Meistaraflokkur
20:55 B-úrslit T1 Meistaraflokkur
21:15 B-úrslit T3 1.flokkur

Niðurstöður föstudagur

 

Gæðingaskeið PP1                                                     

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

                                                                                                    

Sæti                         Knapi                 Hross                 Einkunn

1                              Davíð Jónsson    Irpa frá Borgarnesi       8,33

2                              Jóhann Kristinn Ragnarsson          Þórvör frá Lækjarbotnum       7,88

3                              Sigurður Vignir Matthíasson           Léttir frá Eiríksstöðum            7,63

4                              Hinrik Bragason   Hrafnhetta frá Hvannstóði         7,50

5                              Magnús Bragi Magnússon             Snillingur frá Íbishóli   7,29

6                              Sigursteinn Sumarliðason              Krókus frá Dalbæ      7,29

7                              Helga Una Björnsdóttir                  Penni frá Eystra-Fróðholti       7,25

8                              Edda Rún Ragnarsdóttir                Tign frá Fornusöndum            7,25

9                              Hekla Katharína Kristinsdóttir         Lukka frá Árbæjarhjáleigu II    7,25

10                             Viðar Ingólfsson  Hængur frá Bergi 7,21

11                             Edda Rún Ragnarsdóttir                Rúna frá Flugumýri     7,17

12                             Þórarinn Eymundsson                   Hlekkur frá Saurbæ    7,04

13                             Sigvaldi Lárus Guðmundsson        Tromma frá Skógskoti           7,04

14                             Reynir Örn Pálmason                     Ása frá Fremri-Gufudal           6,54

15                             Fredrica Fagerlund                        Snær frá Keldudal      6,50

16                             Snorri Dal           Engill frá Ytri-Bægisá I 3,88

17                             Ólafur Andri Guðmundsson            Máfur frá Kjarri           3,67

18                             Jakob Svavar Sigurðsson              Sesar frá Steinsholti   3,42

19                             Auðunn Kristjánsson                      Gloría frá Grænumýri  3,29

20                             Anna Kristín Friðriksdóttir               Vængur frá Grund      2,63

21                             Jóhanna Margrét Snorradóttir         Prins frá Hellu            2,25

22                             Hanne Oustad Smidesang             Ísak frá Búðardal        0,38

 

Opinn flokkur - 1. flokkur                                             

                                                                                                                

Sæti                                         Knapi           Hross        Einkunn

1                                              Daníel Ingi Larsen          Elding frá Hvoli         7,04

2                                              Þorgeir Ólafsson           Eindís frá Leirulæk    7,00

3                                              Trausti Óskarsson          Skúta frá Skák          6,79

4                                              Stine Randers Præstholm       Tromma frá Skúfslæk   5,96

5                                              Guðjón Örn Sigurðsson  Lukka frá Úthlíð         5,79

6                                              Logi Þór Laxdal             Hvanndal frá Oddhóli 5,58

7                                              Ólafur Þórisson             Spá frá Miðkoti         5,33

8                                              Högni Freyr Kristínarson Ísar frá Hala  4,29

 

                                                                                                    

                                                                                                               

Ungmennaflokkur                                                        

                                                                                                               

Sæti                         Knapi                 Hross                 Einkunn

1                              Benjamín Sandur Ingólfsson          Messa frá Káragerði   7,75

2                              Þorgils Kári Sigurðsson                 Gjóska frá Kolsholti 3 7,08

3                              Glódís Rún Sigurðardóttir              Sturlungur frá Leirubakka       6,63

4                              Glódís Rún Sigurðardóttir              Trausti frá Þóroddsstöðum     6,04

5                              Ásdís Ósk Elvarsdóttir                  Laxnes frá Lambanesi            5,96

6                              Benedikt Ólafsson                        Leira-Björk frá Naustum III      5,83

7                              Thelma Dögg Tómasdóttir             Bósi frá Húsavík        5,79

8                              Védís Huld Sigurðardóttir               Elva frá Miðsitju         5,54

9                              Ásdís Ósk Elvarsdóttir                  Hrappur frá Sauðárkróki         3,67

10                             Bríet Guðmundsdóttir                    Atlas frá Lýsuhóli       2,38

11                             Birta Ingadóttir    Hálfdán frá Oddhóli      1,13

12                             Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir       Stormur frá Sólheimum          1,08

13-15                        Arnar Máni Sigurjónsson                Púki frá Lækjarbotnum           0,42

13-15                        Aníta Rós Róbertsdóttir                 Tindur frá Þjórsárbakka          0,42

13-15                        Kári Kristinsson   Bruni frá Hraunholti       0,42

16-17                        Benjamín Sandur Ingólfsson          Ásdís frá Dalsholti     0,00

16-17                        Embla Þórey Elvarsdóttir               Tinni frá Laxdalshofi   0,00

 

Fimmgangur F2                                                           

Opinn flokkur - 1. flokkur                                             

Forkeppni                                                                    

Sæti                         Knapi                 Hross                  Einkunn

1                              Vilborg Smáradóttir                        Þoka frá Þjóðólfshaga 1       6,73

2                              Árni Sigfús Birgisson                     Sókn frá Skíðbakka I 6,67

3                              Eva Dyröy          Sesar frá Þúfum  6,63

4                              Jón Bjarni Smárason                      Gyrðir frá Einhamri 2  6,60

5-6                            Svanhvít Kristjánsdóttir                  Ötull frá Halakoti       6,53

5-6                            Daníel Gunnarsson                         Sónata frá Efri-Þverá 6,53

7                              Elvar Þormarsson                          Smári frá Strandarhjáleigu     6,50

8-9                            Annie Ivarsdottir  Lipurtá frá Hafnarfirði    6,43

8-9                            Herdís Rútsdóttir Ída frá Hlemmiskeiði 3  6,43

10                             Edda Hrund Hinriksdóttir                Sóldögg frá Brúnum  6,40

11-12                        Herdís Rútsdóttir Klassík frá Skíðbakka I 6,37

11-12                        Ríkharður Flemming Jensen            Myrkvi frá Traðarlandi            6,37

13                             Svanhvít Kristjánsdóttir                  Glóbus frá Halakoti   6,23

14                             Trausti Óskarsson                          Gjósta frá Litla-Dal    6,13

15                             Sanne Van Hezel Völundur frá Skálakoti  6,10

16                             Ólafur Þórisson   Spá frá Miðkoti    6,00

17-18                        Karen Konráðsdóttir                       Lind frá Hárlaugsstöðum 2     5,83

17-18                        Larissa Silja Werner                        Fálki frá Kjarri           5,83

19                             Stine Randers Præstholm               Tromma frá Skúfslæk           5,70

20                             Ólafur Þórisson   Gefjun frá Miðkoti        5,67

21                             Högni Freyr Kristínarson                 Ísar frá Hala  5,43

22                             Vilborg Smáradóttir                        Klókur frá Dallandi    5,37

23                             Anja-Kaarina Susanna Siipola         Styrmir frá Hveragerði           5,27

24                             Karin Emma Emerentia Larsson      Eldey frá Skíðbakka I            5,03

25                             Elísabet Thorsteinsson                   Hrönn frá Hörgslandi II          4,90

                                                                                                     

                                                                                                                

Unglingaflokkur                                                           

Forkeppni                                                                    

Sæti                         Knapi                 Hross                  Einkunn

1                              Védís Huld Sigurðardóttir               Elva frá Miðsitju        6,67

2                              Embla Þórey Elvarsdóttir               Tinni frá Laxdalshofi  6,50

3                              Þorvaldur Logi Einarsson               Hátíð frá Hlemmiskeiði 3        6,33

4                              Benedikt Ólafsson                         Leira-Björk frá Naustum III      6,23

5                              Jón Ársæll Bergmann                     Glóð frá Eystra-Fróðholti       5,73

6                              Kristín Hrönn Pálsdóttir                  Aska frá Norður-Götum         4,77

7                              Elín Þórdís Pálsdóttir                     Þekking frá Austurkoti           4,33

8                              Matthías Sigurðsson                      Vonandi frá Bakkakoti           4,03

9-10                          Elísabet Vaka Guðmundsdóttir       Höfði frá Bakkakoti   0,00

9-10                          Sigurður Baldur Ríkharðsson           Sölvi frá Tjarnarlandi  0,00

 

Ungmennaflokkur                                                        

Forkeppni                                                                   

Sæti                         Knapi                 Hross                 Einkunn

1                              Glódís Rún Sigurðardóttir              Sturlungur frá Leirubakka       7,00

2                              Glódís Rún Sigurðardóttir              Trausti frá Þóroddsstöðum     6,90

3                              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir              Bjarkey frá Blesastöðum 1A   6,80

4                              Kristófer Darri Sigurðsson             Vorboði frá Kópavogi 6,27

5                              Hákon Dan Ólafsson                     Þórir frá Strandarhöfði           6,23

6                              Atli Freyr Maríönnuson                   Léttir frá Þjóðólfshaga 3         6,13

7                              Thelma Dögg Tómasdóttir             Bósi frá Húsavík        5,73

8                              Ásdís Ósk Elvarsdóttir                  Laxnes frá Lambanesi            5,67

9                              Benjamín Sandur Ingólfsson          Smyrill frá V-Stokkseyrarseli  5,63

10                             Ásdís Ósk Elvarsdóttir                  Roði frá Syðra-Skörðugili       5,57

11                             Arnar Máni Sigurjónsson                Púki frá Lækjarbotnum           5,50

12                             Jóhanna Guðmundsdóttir               Frægð frá Strandarhöfði         5,33

13                             Bríet Guðmund

sdóttir                    Atlas frá Lýsuhóli       4,90

14                             Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir       Stormur frá Sólheimum          4,70

15                             Hafþór Hreiðar Birgisson                Von frá Meðalfelli       4,43

16                             Aníta Rós Róbertsdóttir                 Tindur frá Þjórsárbakka          0,00