mánudagur, 15. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Sleipnis

23. maí 2019 kl. 23:20

Sigurvegarar í 150 metra skeið

Niðurstöður frá fimmtudegi þar sem keppt var í fjórgangi og Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar fóru fram. Hér er að finna allar niðurstöður dagsins.

Opið world ranking íþróttamót Sleipnis fór fram í dag á Brávöllum á selfossi í blíðskaparveðri. Keppt var í fjógangi meistaraflokki og fjórgangi ungmenna. Það má með sanni segja að keppnin hafi verið jöfn og spennandi og einkunnir háar í takt við góðar sýningar.

Í kvöld fóru svo fram samhliða íþróttamótinu fyrstu skeiðleikar ársins. Skeiðfélagið í samstarfi við hestavöruverslunina Baldvin og Þorvald standa fyrir þessari skemmtilegu mótaröð. Það er til mikils að vinna fyrir þann sem flest stig hlýtur á þeim fimm skeiðleikum sem haldnir eru.

Hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefur sigurvegara skeiðleikanna 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni. Til minningar um hinn merka hestamenn og einn af forsvarsmönnum Skeiðfélagsins gefa Gunnar Arnarsson og Kristbjörg Eyvindsdóttir farandgrip sem ber nafnið „Öderinn“.

Mótið heldur áfram á morgun með keppni í fimmgangi og eftirfarandi er dagskrá föstudagsins.

Föstudagur 24.maí
10:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur knapi 1-20
12:15 Matarhlé
13:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur knapi 21-41 
15:15 15 mín kaffihlé
15:30 Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur 
17:00 Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
17:45 Fimmgangur F2 1.flokkur 10 holl
19:00 Matarhlé
19:30 Gæðingaskeið Meistaraflokkur
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Gæðingaskeið 1.flokkur

Eftirfarandi eru niðurstöður dagsins í dag.

250 metra skeið

Sæti         Knapi             Hross                 Tími

1              Konráð Valur Sveinsson            Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II           22,23

2              Daníel Gunnarsson                    Eining frá Einhamri 2          23,60

3              Hans Þór Hilmarsson                 Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði           23,88

4              Gústaf Ásgeir Hinriksson           Andri frá Lynghaga 23,90

5              Ásmundur Ernir Snorrason         Fáfnir frá Efri-Rauðalæk     24,59

6              Sigurður Vignir Matthíasson       Líf frá Framnesi      24,71

7              Davíð Jónsson                          Glóra frá Skógskoti            25,19

8              Bergur Jónsson                        Sædís frá Ketilsstöðum      25,44

9              Kjartan Ólafsson                       Vörður frá Laugabóli           25,95

10             Fredrica Fagerlund                    Snær frá Keldudal  27,09

11-15        Guðmundur Björgvinsson          Glúmur frá Þóroddsstöðum 0,00

11-15        Ásdís Ósk Elvarsdóttir              Hrappur frá Sauðárkróki      0,00

11-15        Elvar Þormarsson                     Tígull frá Bjarnastöðum       0,00

11-15        Jón Óskar Jóhannesson            Gnýr frá Brekku      0,00

11-15        Árni Sigfús Birgisson                Flipi frá Haukholtum           0,00

 

Skeið 150m P3                                                             

Opinn flokkur                                                               

                                                                                                                 

Sæti                         Knapi               Hross                    Tími

1                              Þórarinn Eymundsson                     Gullbrá frá Lóni        14,64

2                              Sigurður Vignir Matthíasson             Léttir frá Eiríksstöðum          14,69

3                              Reynir Örn Pálmason                      Skemill frá Dalvík     15,02

4                              Benjamín Sandur Ingólfsson            Ásdís frá Dalsholti    15,15

5                              Guðlaug Jóna Matthíasdóttir            Auðna frá Hlíðarfæti  15,30

6                              Hlynur Guðmundsson                      Klaustri frá Hraunbæ 15,35

7                              Hlynur Pálsson  Snafs frá Stóra-Hofi       15,53

8                              Hinrik Bragason Hrafnhetta frá Hvannstóði           15,55

9                              Hanna Rún Ingibergsdóttir               Birta frá Suður-Nýjabæ         15,61

10                             Sunna Lind Ingibergsdóttir              Flótti frá Meiri-Tungu 1          15,70

11                             Árni Björn Pálsson                          Korka frá Steinnesi   15,73

12                             Þráinn Ragnarsson                         Blundur frá Skrúð     15,82

13-14                        Helgi Þór Guðjónsson                     Vænting frá Sturlureykjum 2  15,95

13-14                        Ólafur Örn Þórðarson                      Lækur frá Skák        15,95

15                             Þráinn Ragnarsson                         Gassi frá Efra-Seli    16,18

16                             Elvar Þormarsson                           Baltasar frá Strandarhjáleigu 16,50

17                             Logi Þór Laxdal Hvanndal frá Oddhóli     16,63

18                             Kjartan Ólafsson                             Brík frá Laugabóli     16,73

19                             Jóhann Valdimarsson                     Óðinn frá Efsta-Dal I 16,78

20                             Kristína Rannveig Jóhannsdótti       Askur frá Efsta-Dal I 16,94

21                             Brynjar Nói Sighvatsson                  Hríma frá Gunnlaugsstöðum  17,34

22-30                        Þorgeir Ólafsson                            Straumur frá Skrúð   0,00

22-30                        Þórarinn Ragnarsson                      Funi frá Hofi 0,00

22-30                        Trausti Óskarsson                           Skúta frá Skák         0,00

22-30                        Gústaf Ásgeir Hinriksson                Rangá frá Torfunesi  0,00

22-30                        Hanne Oustad Smidesang               Ísak frá Búðardal      0,00

22-30                        Jakob Svavar Sigurðsson               Jarl frá Kílhrauni       0,00

22-30                        Hans Þór Hilmarsson                      Skíma frá Syðra-Langholti 4  0,00

22-30                        Glódís Rún Sigurðardóttir                Blikka frá Þóroddsstöðum    0,00

22-30                        Sigvaldi Lárus Guðmundsson          Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 0,00

 

Flugskeið 100m P2                                                      

Opinn flokkur                                                              

                                                                                                               

Sæti                         Knapi                 Hross                 Tími

1                              Konráð Valur Sveinsson                Losti frá Ekru 7,77

2                              Þórarinn Eymundsson                   Gullbrá frá Lóni          7,79

3                              Ásmundur Ernir Snorrason             Fáfnir frá Efri-Rauðalæk         7,83

4                              Ingibergur Árnason                        Sólveig frá Kirkjubæ  7,94

5                              Árni Björn Pálsson                        Skykkja frá Breiðholti í Flóa    7,96

6                              Hans Þór Hilmarsson                     Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði  7,96

7                              Hekla Katharína Kristinsdóttir         Lukka frá Árbæjarhjáleigu II    8,34

8                              Glódís Rún Sigurðardóttir              Blikka frá Þóroddsstöðum     8,35

9                              Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli     8,47

10                             Vilborg Smáradóttir                       Klókur frá Dallandi     8,50

11                             Helgi Þór Guðjónsson                   Vænting frá Sturlureykjum 2   8,58

12                             Sunna Lind Ingibergsdóttir             Flótti frá Meiri-Tungu 1           8,69

13                             Guðjón Örn Sigurðsson                 Lukka frá Úthlíð          8,76

14                             Jóhann Valdimarsson                    Óðinn frá Efsta-Dal I  9,21

15                             Davíð Jónsson    Glóra frá Skógskoti      9,22

16                             Hanne Oustad Smidesang             Ísak frá Búðardal        9,29

17                             Kristína Rannveig Jóhannsdótti      Askur frá Efsta-Dal I  9,75

18                             Hildur G. Benediktsdóttir               Viola frá Steinnesi      10,42

19                             Óskar Örn Hróbjartsson                 Iða frá Svörtuloftum II 10,43

20-30                        Edda Rún Guðmundsdóttir            Sveppi frá Staðartungu          0,00

20-30                        Trausti Óskarsson                         Skúta frá Skák           0,00

20-30                        Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson         Seyður frá Gýgjarhóli    0,00

20-30                        Birta Ingadóttir    Hálfdán frá Oddhóli      0,00

20-30                        Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð       0,00

20-30                        Jón Óskar Jóhannesson                Gnýr frá Brekku         0,00

20-30                        Ásta Björnsdóttir Tinna frá Árbæ    0,00

20-30                        Gústaf Ásgeir Hinriksson               Rangá frá Torfunesi   0,00

20-30                        Edda Hrund Hinriksdóttir               Vörður frá Hafnarfirði  0,00

20-30                        Guðmundur Björgvinsson              Glúmur frá Þóroddsstöðum    0,00

20-30                        Rúna Tómasdóttir                          Gríður frá Kirkjubæ     0,00

 

Fjórgangur V1                                                                  

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                         

Sæti                         Knapi                 Hross                      Einkunn

1                              Árni Björn Pálsson                             Flaumur frá Sólvangi         8,00

2                              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir            Óskar frá Breiðstöðum      7,77

3                              Elin Holst            Frami frá Ketilsstöðum 7,70

4                              Ásmundur Ernir Snorrason                  Frægur frá Strandarhöfði   7,60

5                              Hinrik Bragason   Hrókur frá Hjarðartúni   7,57

6                              Þórarinn Ragnarsson                          Leikur frá Vesturkoti          7,50

7-8                            Hulda Gústafsdóttir                            Sesar frá Lönguskák         7,40

7-8                            Jakob Svavar Sigurðsson                   Hálfmáni frá Steinsholti     7,40

9-11                          Helga Una Björnsdóttir                       Hnokki frá Eylandi 7,37

9-11                          Ragnhildur Haraldsdóttir                     Vákur frá Vatnsenda         7,37

9-11                          Matthías Leó Matthíasson                   Taktur frá Vakurstöðum     7,37

12-13                        Hanna Rún Ingibergsdóttir                  Grímur frá Skógarási         7,27

12-13                        Helga Una Björnsdóttir                       Þoka frá Hamarsey           7,27

14                             Jakob Svavar Sigurðsson                   Hrönn frá Ragnheiðarstöðum         7,23

15-16                        Sigursteinn Sumarliðason                   Háfeti frá Hákoti   7,13

15-16                        Lea Schell           Eldey frá Þjórsárbakka 7,13

17                             Hanne Oustad Smidesang                  Roði frá Hala        7,10

18-19                        Viðar Ingólfsson  Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II            7,03

18-19                        Guðmundur Björgvinsson                   Jökull frá Rauðalæk          7,03

20-21                        Fredrica Fagerlund                             Stormur frá Yztafelli          7,00

20-21                        Rósa Birna Þorvaldsdóttir                   Frár frá Sandhól    7,00

22-23                        Hanna Rún Ingibergsdóttir                  Mörður frá Kirkjubæ          6,93

22-23                        Gústaf Ásgeir Hinriksson                    Kría frá Kópavogi 6,93

24                             Bergur Jónsson   Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum           6,87

25-28                        Teitur Árnason     Kormákur frá Miðhrauni 6,83

25-28                        Guðmundur Björgvinsson                   Sölvi frá Auðsholtshjáleigu            6,83

25-28                        Viðar Ingólfsson  Múli frá Bergi           6,83

25-28                        Bylgja Gauksdóttir                             Vakning frá Feti    6,83

29-30                        Ragnhildur Haraldsdóttir                     Úlfur frá Mosfellsbæ         6,80

29-30                        Þórdís Erla Gunnarsdóttir                   Fengur frá Auðsholtshjáleigu         6,80

31                             Bergur Jónsson   Glampi frá Ketilsstöðum           6,77

32                             Brynja Amble Gísladóttir                     Goði frá Ketilsstöðum       6,73

33                             Sólon Morthens   Fjalar frá Efri-Brú     6,60

34                             Hulda Gústafsdóttir                            Draupnir frá Brautarholti    6,57

35                             Hjörvar Ágústsson                             Farsæll frá Hafnarfirði       6,47

36                             Alexandra Hoop  Askur frá Gillastöðum   6,03

37                             Jóhann Kristinn Ragnarsson               Ráðgáta frá Pulu   0,00

 

 

 

 

                                                                                                           

                                                                                                                      

Ungmennaflokkur                                                             

Forkeppni                                                                         

Sæti                         Knapi                 Hross                      Einkunn

1                              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                   Prins frá Skúfslæk            7,13

2                              Thelma Dögg Tómasdóttir                  Marta frá Húsavík  7,00

3                              Þorgils Kári Sigurðsson                      Fákur frá Kaldbak 6,97

4                              Hafþór Hreiðar Birgisson                     Hróður frá Laugabóli         6,90

5-6                            Viktoría Eik Elvarsdóttir                      Gjöf frá Sjávarborg           6,87

5-6                            Þórdís Inga Pálsdóttir                         Njörður frá Flugumýri II      6,87

7                              Ásdís Ósk Elvarsdóttir                       Koltinna frá Varmalæk      6,83

8-9                            Bríet Guðmundsdóttir                         Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum      6,80

8-9                            Svanhildur Guðbrandsdóttir                Aðgát frá Víðivöllum fremri            6,80

10                             Hákon Dan Ólafsson                          Stirnir frá Skriðu    6,77

11                             Glódís Rún Sigurðardóttir                   Kolka frá Hárlaugsstöðum 2          6,70

12                             Katla Sif Snorradóttir                          Gustur frá Stykkishólmi     6,67

13                             Arnar Máni Sigurjónsson                     Sómi frá Kálfsstöðum       6,60

14                             Kristófer Darri Sigurðsson                  Vörður frá Vestra-Fíflholti  6,50

15                             Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir            Skálmöld frá Eystra-Fróðholti        6,43

16                             Rúna Tómasdóttir                               Sleipnir frá Árnanesi          6,33

17                             Rúna Tómasdóttir                               Kóngur frá Korpu  5,70

18                             Birta Ingadóttir     Fluga frá Oddhóli     5,30

19-20                        Heiða Rún Sigurjónsdóttir                   Lottó frá Kvistum  0,00

19-20                        Benjamín Sandur Ingólfsson               Toppur frá Litlu-Reykjum   0,00