föstudagur, 19. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Skagfirðings

17. júní 2019 kl. 10:00

Artemisis Bertus sigraði fimmgang á Herjann frá Nautabúi

Mikið um að vera í Skagafirði í mótahaldi fyrir hestamenn

 

Mótahald í Skagafirði er fremur öflugt þetta vorið og hélt hestamannafélagið Skagfirðingur íþróttamót sitt um helgina. Fyrr í sumar var íþróttamót haldið heima á Hólum, auk þess að Skeiðfélagið Náttfari hefur haldið 2 skeiðleika. Það má því segja að nóg sé um að vera í Skagafirði, sem er jú eitt rómaðasta hestahérað landsins.

Hér eru niðurstöður frá íþróttamóti Skagfirðings.

Tölt T3                                                                                                            

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                  

Forkeppni                                                                                         

Sæti         Knapi                                        Hross                                Einkunn

1              Karítas G. Thoroddsen               Rökkvi frá Miðhúsum          6,17

2              Þóranna Másdóttir                     Ganti frá Dalbæ                  5,83

3              Frosti Richardsson                     Slaufa frá Sauðanesi           5,80

4              Sæmundur Jónsson                   Askur frá Stíghúsi               5,77

5              Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir                                         Jónas frá Litla-Dal       5,73

6-7            Jónína Lilja Pálmadóttir              Sigurrós frá Syðri-Völlum    5,50

6-7            Brynjólfur Jónsson                     Steinunn frá Fagrabergi       5,50

8              Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson     Þokki frá Litla-Moshvoli      5,40

9              Laufey Rún Sveinsdóttir             Snerpa frá Narfastöðum      5,27

10             Stefanía Sigfúsdóttir                  Klettur frá Sauðárkróki        4,90

11             Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir     Kliður frá Efstu-Grund         4,70

12             Guðný Rúna Vésteinsdóttir         Þruma frá Hofsstaðaseli      4,17

A úrslit                                                                                                            

Sæti         Knapi                                        Hross                                Einkunn

1              Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir                                         Jónas frá Litla-Dal       6,56

2              Karítas G. Thoroddsen               Rökkvi frá Miðhúsum          6,33

3              Sæmundur Jónsson                   Askur frá Stíghúsi               5,94

4              Þóranna Másdóttir                     Ganti frá Dalbæ                  5,89

5              Frosti Richardsson                     Slaufa frá Sauðanesi           5,78

                                                                                                                                       

                                                                                                                                            

Opinn flokkur                                                                                   

Forkeppni                                                                                         

Sæti         Knapi                                        Hross                                Einkunn

1              Bergrún Ingólfsdóttir                  Bikar frá Feti                      6,67

2              Arndís Brynjólfsdóttir                 Hraunar frá Vatnsleysu        6,57

3              Sveinn Brynjar Friðriksson          Vígablesi frá Djúpadal        6,33

4              Sigmar Bragason                       Mætta frá Bæ                     6,20

5              Sigmar Bragason                       Snæþór frá Enni                 5,87

6              Anton Níelsson                          Króna frá Hólum                 5,67

7              Sigurður Heiðar Birgisson           Djásn frá Ríp                      5,60

8              Hanna Maria Lindmark                Fálki frá Búlandi                 5,10

9              Friðrik Þór Stefánsson               Úlfhéðinn frá Stóru-Gröf ytri 4,50

A úrslit                                                                                                            

Sæti         Knapi                                        Hross                                Einkunn

1              Bergrún Ingólfsdóttir                  Bikar frá Feti                      6,61

2              Arndís Brynjólfsdóttir                 Hraunar frá Vatnsleysu        6,50

3              Sveinn Brynjar Friðriksson          Vígablesi frá Djúpadal        6,28

4              Anton Níelsson                          Króna frá Hólum                 6,22

5              Sigmar Bragason                       Snæþór frá Enni                 5,78

 

Tölt T4                                                                                                            

Opinn flokkur                                                                                   

Forkeppni                                                                                         

Sæti         Knapi                                    Hross                                   Einkunn

1              Sigríður Vaka Víkingsdóttir      Vaki frá Hólum                      6,47

2              Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti               6,40

3              Finnbogi Bjarnason                 Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli      6,30

4              Sigrún Rós Helgadóttir            Tvífari frá Varmalæk              6,23

5              Stefanía Sigfúsdóttir               Ljómi frá Tungu                     5,73

6              Friðrik Þór Stefánsson            Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd           4,90

7              Anton Níelsson                       Kveðja frá Hólum                   3,00

A úrslit                                                                                                            

Sæti         Knapi                                    Hross                                   Einkunn

1              Sigríður Vaka Víkingsdóttir      Vaki frá Hólum                      6,62

2              Finnbogi Bjarnason                 Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli      6,29

3              Sigrún Rós Helgadóttir            Tvífari frá Varmalæk              6,00

4              Stefanía Sigfúsdóttir               Ljómi frá Tungu                     5,46

5              Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti               5,21

 

Tölt T7                                                                                                

Barnaflokkur                                                                            

Forkeppni                                                                                

Sæti         Knapi                                    Hross                          Einkunn

1              Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu    6,67

2              Dagbjört Jóna Tryggvadóttir   Stella frá Syðri-Völlum  4,80

3              Dagbjört Jóna Tryggvadóttir   Freyja frá Brú               4,30

4              Sveinn Jónsson                      Frigg frá Efri-Rauðalæk 3,97

A úrslit                                                                                                

Sæti         Knapi                                    Hross                          Einkunn

1              Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Daníel frá Vatnsleysu    6,83

2              Dagbjört Jóna Tryggvadóttir   Freyja frá Brú               4,67

3              Sveinn Jónsson                      Frigg frá Efri-Rauðalæk 3,58

 

Fjórgangur V2                                                                            

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                            

Forkeppni                                                                                   

Sæti     Knapi                                        Hross                              Einkunn

1          Birna M Sigurbjörnsdóttir            Gammur frá Enni              5,67

2-3        Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir                                       Prins frá Neðra-Ási 5,63

2-3        Anna Þóra Jónsdóttir                 Gyðja frá Viðvík               5,63

4          Sæmundur Jónsson                   Askur frá Stíghúsi            5,60

5-6        Brynjólfur Jónsson                     Steinunn frá Fagrabergi    5,33

5-6        Anna Herdís Sigurbjartsdóttir      Áldrottning frá Hryggstekk     5,33

7          Brynjólfur Jónsson                     Lísa frá Tunguhálsi I         5,10

8          Hannes Brynjar Sigurgeirson       Bragi frá Þingnesi            4,90

9          Julia Katharina Peikert                Frami frá Eyjarkoti            4,13

A úrslit                                                                                                     

Sæti     Knapi                                        Hross                              Einkunn

1          Anna Þóra Jónsdóttir                 Gyðja frá Viðvík               6,13

2          Brynjólfur Jónsson                     Steinunn frá Fagrabergi    6,03

3          Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir                                       Prins frá Neðra-Ási 5,93

4          Anna Herdís Sigurbjartsdóttir      Áldrottning frá Hryggstekk     5,83

5          Sæmundur Jónsson                   Askur frá Stíghúsi            5,77

6          Birna M Sigurbjörnsdóttir            Gammur frá Enni              5,63

                                                                                                                                

                                                                                                                                    

Opinn flokkur                                                                             

Forkeppni                                                                                   

Sæti     Knapi                                        Hross                              Einkunn

1          Ísólfur Líndal Þórisson               Krummi frá Höfðabakka    6,57

2          Bergrún Ingólfsdóttir                  Bikar frá Feti                    6,37

3          Arndís Brynjólfsdóttir                 Hraunar frá Vatnsleysu     6,33

4          Heiðrún Ósk Eymundsdóttir        Nikulás frá Saurbæ          6,23

5-6        Þórarinn Eymundsson                Hnjúkur frá Saurbæ          6,17

5-6        Sina Scholz                               Druna frá Hólum               6,17

7-8        Þorsteinn Björn Einarsson          Ljúfur frá Egilsstaðakoti    6,13

7-8        Anton Níelsson                          Kveðja frá Hólum             6,13

9          Anton Níelsson                          Króna frá Hólum               6,10

10         Inken Lüdemann                         Konráð frá Narfastöðum   6,00

11-12    Sina Scholz                               Ægir frá Hólum                5,93

11-12    Sigmar Bragason                       Mætta frá Bæ                  5,93

13         Finnur Jóhannesson                   Rósant frá Vatnsleysu      5,40

A úrslit                                                                                                     

Sæti     Knapi                                        Hross                              Einkunn

1          Ísólfur Líndal Þórisson               Krummi frá Höfðabakka    6,70

2          Arndís Brynjólfsdóttir                 Hraunar frá Vatnsleysu     6,53

3          Bergrún Ingólfsdóttir                  Bikar frá Feti                    6,33

4          Þórarinn Eymundsson                Hnjúkur frá Saurbæ          6,20

5          Heiðrún Ósk Eymundsdóttir        Nikulás frá Saurbæ          5,63

6          Sina Scholz                               Druna frá Hólum               0,00

                                                                                                                                

                                                                                                                                    

Unglingaflokkur                                                                          

Forkeppni                                                                                   

Sæti     Knapi                                        Hross                              Einkunn

1          Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson     Þokki frá Litla-Moshvoli    5,80

2          Stefanía Sigfúsdóttir                  Ljómi frá Tungu                5,57

3          Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir     Kliður frá Efstu-Grund       5,07

4          Guðný Rúna Vésteinsdóttir         Þruma frá Hofsstaðaseli   4,73

5          Ólöf Bára Birgisdóttir                 Nótt frá Ríp                      3,60

A úrslit                                                                                                     

Sæti     Knapi                                        Hross                              Einkunn

1          Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson     Þokki frá Litla-Moshvoli    6,17

2          Stefanía Sigfúsdóttir                  Ljómi frá Tungu                5,77

3          Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir     Kliður frá Efstu-Grund       5,33

4          Guðný Rúna Vésteinsdóttir         Þruma frá Hofsstaðaseli   4,80

5          Ólöf Bára Birgisdóttir                 Nótt frá Ríp                      4,23

 

Fjórgangur V5                                                                               

Barnaflokkur                                                                                  

Forkeppni                                                                                      

Sæti     Knapi                                    Hross                                    Einkunn

1          Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II 6,70

2          Dagbjört Jóna Tryggvadóttir   Freyja frá Brú                         5,13

3          Dagbjört Jóna Tryggvadóttir   Stella frá Syðri-Völlum            4,73

4          Sveinn Jónsson                      Frigg frá Efri-Rauðalæk          4,07

A úrslit                                                                                                        

Sæti     Knapi                                    Hross                                    Einkunn

1          Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Freyðir frá Leysingjastöðum II 6,12

2          Dagbjört Jóna Tryggvadóttir   Stella frá Syðri-Völlum            5,17

3          Sveinn Jónsson                      Frigg frá Efri-Rauðalæk          4,08

 

Fimmgangur F2                                                                            

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                              

Forkeppni                                                                                     

Sæti     Knapi                                    Hross                                   Einkunn

1          Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Návist frá Lækjamóti              6,13

2          Þóranna Másdóttir                  Ganti frá Dalbæ                     5,37

3          Vigdís Gunnarsdóttir               Sabrína frá Fornusöndum       4,97

4          Sæmundur Jónsson               Gullmoli frá Bessastöðum      4,83

5          Julia Katharina Peikert             Óskar frá Garði                      4,23

A úrslit                                                                                                        

Sæti     Knapi                                    Hross                                   Einkunn

1          Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Návist frá Lækjamóti              6,17

2          Þóranna Másdóttir                  Ganti frá Dalbæ                     5,38

3          Vigdís Gunnarsdóttir               Sabrína frá Fornusöndum       5,21

4          Sæmundur Jónsson               Gullmoli frá Bessastöðum      4,86

5          Julia Katharina Peikert             Óskar frá Garði                      0,00

                                                                                                                                  

                                                                                                                                      

Opinn flokkur                                                                               

Forkeppni                                                                                     

Sæti     Knapi                                    Hross                                   Einkunn

1          Egill Þórir Bjarnason               Ósk frá Hafragili                    6,23

2          Sina Scholz                            Breki frá Miðsitju                    5,87

3          Artemisia Bertus                     Herjann frá Nautabúi              5,80

4          Finnur Jóhannesson                Kolbrún frá Rauðalæk            5,73

5          Anton Níelsson                       Klöpp frá Hólum                    5,70

6-7        Inga María S. Jónínudóttir       Rausn frá Hólum                    5,67

6-7        Þórarinn Eymundsson             Kórall frá Árbæjarhjáleigu II    5,67

8          Freyja Amble Gísladóttir          Stimpill frá Þúfum                  5,20

9          Hanna Maria Lindmark             Díva frá Dalsmynni                4,93

10         Þorsteinn Björnsson               Mjölnir frá Dalsmynni             4,60

11         Sigurður Heiðar Birgisson        Reimar frá Hólum                   4,17

12         Friðrik Þór Stefánsson            Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd   3,20

13         Þórarinn Eymundsson             Kristall frá Langhúsum           0,00

A úrslit                                                                                                        

Sæti     Knapi                                    Hross                                   Einkunn

1          Artemisia Bertus                     Herjann frá Nautabúi              6,43

2          Sina Scholz                            Breki frá Miðsitju                    5,86

3          Anton Níelsson                       Klöpp frá Hólum                    5,69

4          Finnur Jóhannesson                Kolbrún frá Rauðalæk            5,19

5          Egill Þórir Bjarnason               Ósk frá Hafragili                    0,00

 

Gæðingaskeið PP1                                                              

Opinn flokkur                                                                      

                                                                                                                           

Sæti  Knapi                              Hross                                   Einkunn

1        Mette Mannseth                Vívaldi frá Torfunesi               7,08

2        Skapti Steinbjörnsson      Jórvík frá Hafsteinsstöðum    6,50

3        Finnur Jóhannesson         Luther frá Vatnsleysu             6,33

4        Freyja Amble Gísladóttir   Stimpill frá Þúfum                  5,67

5        Hanna Maria Lindmark      Nikulás frá Langholtsparti       5,63

6        Þorsteinn Björn Einarsson Fossbrekka frá Brekkum III     5,33

7        Sigrún Rós Helgadóttir     Júdit frá Fornhaga II               3,92

8        Þórarinn Eymundsson      Kristall frá Langhúsum           2,83

9        Inga María S. Jónínudóttir Rausn frá Hólum                    2,63

10      Friðrik Þór Stefánsson      Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd            2,50

 

Flugskeið 100m P2                                                                

Opinn flokkur                                                                        

                                                                                                                             

Sæti  Knapi                                   Hross                                Tími

1        Finnbogi Bjarnason               Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti 8,23

2        Þorsteinn Björnsson              Röst frá Hólum                   8,54

3        Anton Níelsson                     Grótta frá Hólum                 8,59

4        Hanna Maria Lindmark           Nikulás frá Langholtsparti    8,82

5        Þorsteinn Björn Einarsson     Spori frá Varmalæk            9,30

6        Mette Mannseth                    Hófur frá Hóli v/Dalvík        9,53

7        Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Öskubuska frá Brekkum III  12,51

8        Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Viljar frá Skjólbrekku           0,00