föstudagur, 19. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Mána

28. apríl 2014 kl. 12:32

Úrslit

Opna íþróttamót Mána var haldið á Mánagrund núna um helgina en það hefur verið fyrsta opna íþróttamótið undanfarin ár.  Ágæt skráning var á mótið sem fór vel fram og veðrið lék við fólk og skepnur.  Margar mjög góðar sýningar sáust í öllum flokkum eins og sjá má á einkunnum.  

Úrslit mótsins:

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Finnur Bessi Svavarsson    Tyrfingur frá Miðhjáleigu Brúnn/milli- skjótt Sörli  7,08 
2  Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l... Máni  6,38 
3  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir    Skálmar frá Hnjúkahlíð Brúnn/milli- einlitt Máni  6,17 
4  Anna Björk Ólafsdóttir    Dynjandi frá Hrísum Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli  5,79 
5  Hrafnhildur Jónsdóttir    Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt Fákur  5,63 

TöLT T3 A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hulda Gústafsdóttir    Flans frá Víðivöllum fremri Rauður/sót- einlitt Fákur  7,61 
2  Ásmundur Ernir Snorrason    Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni  7,33 
3  Snorri Dal    Smellur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,61 
4  Páll Þ Viktorsson    Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður  6,50 
5  Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni  6,28 

2. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhann Ólafsson    Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  6,28 
41673  Hrafnhildur Jónsdóttir    Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  6,00 
41673  Kristín Ingólfsdóttir    Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,00 
4  Karen Sigfúsdóttir    Litla-Svört frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,94 
5  Linda Helgadóttir    Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv. einlitt Máni  5,17 

Ungmennaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhanna Margrét Snorradóttir    Hlýja frá Ásbrú Brúnn/milli- stjörnótt Máni  7,33 
2  Thelma Dögg Harðardóttir    Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli  6,67 
3  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir    Hlökk frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,00 

Unglingaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
41641  Alexander Freyr Þórisson    Nýung frá Flagbjarnarholti Rauður/milli- tvístjörnótt Máni  6,11 
41641  Aþen Eir Jónsdóttir    Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni  6,11 
3  Klara Penalver Davíðsdóttir    Gúndi frá Krossi Moldóttur/gul-/m- einlitt Máni  5,17 

Barnaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Glódís Rún Sigurðardóttir    Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur  6,75 
2  Signý Sól Snorradóttir    Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt Máni  6,17 
3  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir    Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni  6,00 
4  Bergey Gunnarsdóttir    Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni  4,50 
5  Katla Sif Snorradóttir    Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt glófext Sörli  0,00 

TöLT T7 1. flokkur
A úrslit Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
41641  Hrafnhildur Jónsdóttir    Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt Fákur  6,33 
41641  Jóhann Ólafsson    Alvara frá Hömluholti Rauður/sót- stjörnótt vin... Sprettur  6,33 
3  Sigurður Gunnar Markússon    Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli  6,25 
4  Rúna Helgadóttir    Nanní frá Brú Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Fákur  5,92 
5  Þórhalla M Sigurðardóttir    Vífill frá Síðu Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  5,25 

FJóRGANGUR V2 A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásmundur Ernir Snorrason    Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni  7,23 
2  Snorri Dal    Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt Sörli  6,90 
3  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Saga  frá Brúsastöðum Rauð Máni  6,77 
4  Páll Þ Viktorsson    Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður  6,30 
5  Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Loki frá Dallandi Brúnn/mó- einlitt Máni  6,27 

2. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Rósa Líf Darradóttir    Farsæll frá Íbishóli Brúnn/mó- stjörnótt Sörli  6,33 
2  Kristín Ingólfsdóttir    Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  5,83 
41702  Hrafnhildur Jónsdóttir    Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  5,73 
41702  Jóhann Ólafsson    Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  5,73 
5  Karen Sigfúsdóttir    Ösp frá Húnsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  4,50 

Ungmennaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhanna Margrét Snorradóttir    Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni  7,13 
2  Thelma Dögg Harðardóttir    Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... Sörli  6,50 
3  Caroline  Grönbek  Nielsen    Hekla frá Ási 2   Adam  6,10 
4  Elín Sara Færseth    Prins frá Miðkoti Jarpur/rauð- einlitt Máni  4,07 

Unglingaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Aþen Eir Jónsdóttir    Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni  6,23 
2  Alexander Freyr Þórisson    Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei... Máni  5,63 
3  Sunna Lind Ingibergsdóttir    Birta frá Hrafnsmýri Brúnn/milli- tvístjörnótt Sörli  5,60 
4  Klara Penalver Davíðsdóttir    Gúndi frá Krossi Moldóttur/gul-/m- einlitt Máni  4,83 

Barnaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Glódís Rún Sigurðardóttir    Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur  6,33 
2  Katla Sif Snorradóttir    Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt glófext Sörli  6,10 
3  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir    Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni  6,03 
4  Signý Sól Snorradóttir    Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt Máni  5,80 
5  Bergey Gunnarsdóttir    Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni  4,93 

FIMMGANGUR F2 1. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hulda Gústafsdóttir    Þrenna frá Hofi I Jarpur/dökk- skjótt Fákur  6,98 
2  Snorri Dal    Mirra frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,69 
3  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni  6,29 
4  Súsanna Sand Ólafsdóttir    Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,24 
5  Finnur Bessi Svavarsson    Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó- einlitt Sörli  5,79 

2. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Kristín Ingólfsdóttir    Óður frá Hafnarfirði Bleikur/álóttur stjörnótt Sörli  6,26 
2  Jóhann Ólafsson    Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,31 
3  Rósa Líf Darradóttir    Örn frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt Sörli  4,93 
4  Sigurður Gunnar Markússon    Þytur frá Sléttu Brúnn/milli- einlitt Sörli  4,79 
5  Rúna Helgadóttir    Nanní frá Brú Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Fákur  3,81 

Ungmennaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Gústaf Ásgeir Hinriksson    Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,83 
2  Caroline  Grönbek  Nielsen    Kaldi frá    Sörli  6,50 
3  Jóhanna Margrét Snorradóttir    Djörfung frá Skúfslæk Jarpur/milli- einlitt Máni  6,36 
4  Alexander Freyr Þórisson    Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt Máni  5,45 
5  Helga Pernille Bergvoll    Humall frá Langholtsparti Grár/brúnn einlitt Sörli  5,40 

GæðINGASKEIð 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ólöf Rún Guðmundsdóttir  Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni  6,25 
2  Finnur Bessi Svavarsson  Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó- einlitt Sörli  5,46 
3  Sunna Lind Ingibergsdóttir  Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... Sörli  3,92 
4  Jóhann Ólafsson  Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt Sprettur  3,58 
5  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Þristur frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- skjótt Máni  1,71 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Sigurður Sæmundsson  Spori frá Holtsmúla 1 Bleikur/álóttur einlitt Geysir  8,74 
2  Ingibergur Árnason  Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Sörli  8,77 
3  Ásmundur Ernir Snorrason  Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt Máni  8,98 
4  Ólöf Rún Guðmundsdóttir  Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni  9,47 
5  Stefnir Guðmundsson  Drottning frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Sörli  9,99 
6  Sunna Lind Ingibergsdóttir  Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... Sörli  10,81