mánudagur, 14. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Hrings

23. ágúst 2013 kl. 10:58

Hestamannafélagið Hringur

Leiðréttur ráslisti

Helgina 24. – 25 ágúst mun mótanefnd Hrings standa fyrir íþróttamóti á Hringsholtsvelli. Hér fyrir neðan birtist leiðréttur ráslisti.

Ráslisti

Fimmgangur F1 Opinn flokkur
Nr Knapi Hestur
1 Anna Kristín Friðriksdóttir Hlynur frá Grund
2 Baltasar K Baltasarsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum
3 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Bergsteinn frá Akureyri
4 Fanndís Viðarsdóttir Sísí frá Björgum
5 Vignir Sigurðsson Spói frá Litlu-Brekku
6 Baldvin Ari Guðlaugsson Ísafold frá Efri-Rauðalæk
7 Þorsteinn Hólm Stefánsson Emma frá Jarðbrú
8 Sandra Marin Stikla frá Efri-Mýrum
9 Viðar Bragason Binný frá Björgum
10 Bjarni Jónasson Djásn frá Hnjúki
11 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Dagur frá Strandarhöfði
12 Sigurður Rúnar Pálsson Flugar frá Flugumýri
13 Camilla Höj Skjóni frá Litla-Garði
14 Ragnar Stefánsson Hind frá Efri-Mýrum
15 Þorvar Þorsteinsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I
16 Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ
17 Elvar Einarsson Sváfnir frá Söguey
18 Bjarni Jónasson Dynur frá Dalsmynni
19 Lilja S. Pálmadóttir Seiður frá Hörgslandi II
20 Baldvin Ari Guðlaugsson Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
21 Viðar Bragason Þórdís frá Björgum
22 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Fluga frá Álfhólum

Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Finnur Ingi Sölvason Gulldís frá Múla
2 Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri
3 Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund
4 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Geisli frá Úlfsstöðum
5 Fanndís Viðarsdóttir Björg frá Björgum

Fjórgangur V1 Unglingaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Álfadís frá Akureyri
2 Bjarki Fannar Stefánsson Þór frá Björgum
3 Dagný Anna Ragnarsdóttir Gyllingur frá Torfunesi
4 Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu
5 Eydís Arna Hilmarsdóttir Póker frá Miðhópi
6 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir Áfangi frá Sauðanesi
7 Ólafur Ólafsson Gros Fjöður frá Kommu
8 Vigdís Anna Sigurðardóttir Klaki frá Þorkelshóli 2
9 Ólöf Antonsdóttir Gildra frá Tóftum
10 Sölvi Sölvason Sæunn frá Sauðadalsá
11 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Dalvíkingur frá Dalvík
12 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg
13 Kristrún Birna Hjálmarsdóttir Sókrates frá Áskoti
14 Katrín Birna Barkardóttir Arnar frá Útgörðum
15 Eydís Arna Hilmarsdóttir Rúbín frá Krossum 1
16 Bjarki Fannar Stefánsson Muggur frá Bakka
17 Ágústa Baldvinsdóttir Logi frá Akureyri
18 Viktoría Eik Elvarsdóttir Signý frá Enni
19 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Drift frá Dalvík

Fjórgangur V1 Barnaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Eyþór Þorsteinn Þorvarsson Nn frá Ytri-Bægisá I
2 Freyja Vignisdóttir Elding frá Litlu-Brekku
3 Daði Þórsson Skorri frá Hrísum
4 Amalía Nanna Júlíusdóttir Hjálmar frá Dalvík
5 Urður Birta Helgadóttir Skortur frá Fjalli
6 Steinunn Birta Ólafsdóttir Hula frá Húsey
7 Vigdís Sævaldsdóttir Daði frá Dæli

Fjórgangur V1 Opinn flokkur
Nr Knapi Hestur
1 Bergþóra Sigtryggsdóttir Aría frá Jarðbrú
2 Viðar Bragason Perla frá Björgum
3 Sveinbjörn Hjörleifsson Garri frá Hrafnsstöðum
4 Baltasar K Baltasarsson Glanni frá Hofi
5 Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum
6 Hulda Lily Sigurðardóttir Prýði frá Hæli
7 Vignir Sigurðsson Röskva frá Hólavatni
8 Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri-Ey
9 Þórarinn Eymundsson Hængur frá Jarðbrú
10 Elvar Einarsson Hlekkur frá Lækjamóti
11 Sævaldur Jens Gunnarsson Máni frá Siglufirði
12 Bjarni Jónasson Spölur frá Njarðvík
13 Anna Catharina Gros Sátt frá Grafarkoti
14 Camilla Höj Örn frá Útnyrðingsstöðum
15 Anna Catharina Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I
16 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Snær frá Dæli
17 Guðbjörg Matthíasdóttir Heiða Hrings frá Dalvík
18 Tonhild Skaare Tveiten Hrókur frá Jarðbrú
19 Vignir Sigurðsson Danni frá Litlu-Brekku
20 Baldvin Ari Guðlaugsson Öngull frá Efri-Rauðalæk

Gæðingaskeið Opinn flokkur
Nr Knapi Hestur
1 Svavar Örn Hreiðarsson Skjóni frá Keldulandi
2 Vignir Sigurðsson Spói frá Litlu-Brekku
3 Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ
4 Elvar Einarsson Sváfnir frá Söguey
5 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Fluga frá Álfhólum
6 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Fura frá Dæli
7 Baltasar K Baltasarsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum
8 Sveinbjörn Hjörleifsson Náttar frá Dalvík
9 Svavar Örn Hreiðarsson Johnny frá Hala
10 Sveinn Ingi Kjartansson Snerpa frá Naustum III
11 Lilja S. Pálmadóttir Seiður frá Hörgslandi II
12 Viðar Bragason Binný frá Björgum
13 Elvar Einarsson Ísak frá Hafsteinsstöðum
14 Fanndís Viðarsdóttir Sísí frá Björgum
15 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Gola frá Dalvík
16 Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund
17 Þorsteinn Hólm Stefánsson Emma frá Jarðbrú
18 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala
19 Þorvar Þorsteinsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I

Skeið 100m (flugskeið)  
Nr Knapi Hestur
1 Sveinbjörn Hjörleifsson Náttar frá Dalvík
2 Eydís Arna Hilmarsdóttir Myrkvi frá Hverhólum
3 Kristrún Birna Hjálmarsdóttir Straumur frá Steindyrum
4 Guðmundur Már Einarsson Hetja frá Íbishóli
5 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum
6 Stefán Friðgeirsson Melodía frá Kálfsskinni
7 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Dagur frá Strandarhöfði
8 Guðmundur Hreiðar Björnsson Drottning frá Dæli
9 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Fura frá Dæli
10 Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund
11 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Guðfinna frá Kirkjubæ
12 Baldvin Ari Guðlaugsson Máni frá Djúpárbakka
13 Sveinbjörn Hjörleifsson Jódís frá Dalvík
14 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum
15 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala
16 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Þróttur frá Hvammi

Skeið 150m  
Nr Knapi Hestur
1 Svavar Örn Hreiðarsson Alvar frá Hala
2 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki
3 Sveinbjörn Hjörleifsson Jódís frá Dalvík
4 Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ
5 Elvar Einarsson Guðfinna frá Kirkjubæ
6 Ólöf Antonsdóttir Strákur frá Brávöllum
7 Sveinn Ingi Kjartansson Snerpa frá Naustum III
8 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala
9 Elvar Einarsson Ísak frá Hafsteinsstöðum

Skeið 250m  
Nr Knapi Hestur
1 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum
2 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala
3 Ragnar Stefánsson Hind frá Efri-Mýrum
4 Sveinbjörn Hjörleifsson Jódís frá Dalvík
5 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum
6 Sveinn Ingi Kjartansson Prati frá Eskifirði

Tölt T1 Opinn flokkur
Nr Knapi Hestur
1 Elín María Jónsdóttir Björk frá Árhóli
2 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir Gola frá Dalvík
3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili
4 Katrín Birna Barkardóttir Zeta frá Hólshúsum
5 Guðbjörg Matthíasdóttir Heiða Hrings frá Dalvík
6 Anna Catharina Gros Sátt frá Grafarkoti
7 Ingveldur Ása Konráðsdóttir Fjöður frá Snorrastöðum
8 Elvar Einarsson Hlekkur frá Lækjamóti
9 Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu
10 Hulda Lily Sigurðardóttir Prýði frá Hæli
11 Viðar Bragason Perla frá Björgum
12 Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund
13 Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri
14 Brynhildur Heiða Jónsdóttir Dáðadrengur frá Álfhólum
15 Freyja Vignisdóttir Elding frá Litlu-Brekku
16 Íris Sveinbjörnsdóttir Eyvör frá Akureyri
17 Freyja Vignisdóttir Gjafar frá Syðra-Fjalli I
18 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Drift frá Dalvík
19 Ágústa Baldvinsdóttir Logi frá Akureyri
20 Þórarinn Eymundsson Hængur frá Jarðbrú
21 Ingveldur Ása Konráðsdóttir Æsir frá Böðvarshólum
22 Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri-Ey
23 Ólafur Ólafsson Gros Fjöður frá Kommu
24 Sævaldur Jens Gunnarsson Dalvík frá Hálsi
25 Viktoría Eik Elvarsdóttir Signý frá Enni
26 Anna Catharina Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I