mánudagur, 11. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Harðar

4. maí 2014 kl. 22:32

Skúli Þór og Álfrún frá Vindási

Úrslit

Íþróttamót Harðar fór fram um helgina en hér fyrir neðan eru úrslitin frá mótinu.

Fjórgangur ungmennaflokkur A-úrslit:
1 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 7,03
2 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 7,03
3-4 Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 6,67
3-4 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 6,67
5 Nína María Hauksdóttir / Sproti frá Ytri-Skógum 6,43

Fimmgangur unglingaflokkur A-úrslit:
1 Anton Hugi Kjartansson / Þrumugnýr frá Hestasýn 6,21
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kveikja frá Svignaskarði 5,83
3 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ása frá Velli II 5,33
4 Arnór Dan Kristinsson / Nn frá Vatnsenda 5,21
5 Anna-Bryndís Zingsheim / Erill frá Mosfellsbæ 4,48

Fimmgangur ungmenni A-úrslit:
1 Arnar Heimir Lárusson / Glaðvör frá Hamrahóli 6,33
2-3 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Óðinn frá Hvítárholti 6,00
2-3 Sandra Pétursdotter Jonsson / Haukur frá Seljabrekku 6,00
4 Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrund frá Hvoli 5,98
5 Nína María Hauksdóttir / Harpa frá Kambi 5,17

Fimmgangur 2.flokkur A-úrslit:
1 Jessica Elisabeth Westlund / Glæsir frá Víðidal 5,57
2 Rakel Sigurhansdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 5,00
3 Jón Styrmisson / Sjór frá Ármóti 4,83
4 Davíð Jónsson / Heikir frá Hoftúni 4,57
5 Rósa Líf Darradóttir / Örn frá Reykjavík 4,52

Fimmgangur 1.flokkur A-úrslit:
1 Sigurður Sigurðarson / Freyþór frá Ásbrú 6,62
2-3 Haukur Baldvinsson / Askur frá Syðri-Reykjum 6,17
2-3 Berglind Ragnarsdóttir / Askur frá Laugavöllum 6,17
4 Andrea Balz / Jakob frá Árbæ 6,12
5 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Gletta frá Margrétarhofi 6,05
6 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi 0,00

Fimmgangur meistaraflokkur A-úrslit:
1 Sigurður Vignir Matthíasson / Gormur frá Efri-Þverá 6,98
2 Edda Rún Ragnarsdóttir / Safír frá Efri-Þverá 6,86
3 Jón Gíslason / Hamar frá Hafsteinsstöðum 6,74
4 Halldór Guðjónsson / Hvatur frá Dallandi 6,69
5 Sveinn Ragnarsson / Forkur frá Laugavöllum 4,67

Fjórgangur barnaflokkur A-úrslit:
1 Sunna Dís Heitmann / Hrappur frá Bakkakoti 5,77
2 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,27
3 Sara Bjarnadóttir / Sprettur frá Hraðastöðum 1 5,10
4 Rakel Gylfadóttir / Þrá frá Skíðbakka 1A 4,97
5 Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi 4,27

Fjórgangur unglingaflokkur A-úrslit:
1 Arnór Dan Kristinsson / Spurning frá Sörlatungu 6,30
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,23
3 Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi 6,20
4 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,10
5 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 6,07
6 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 5,53

Fjórgangur 2.flokkur A-úrslit:
1 Jessica Elisabeth Westlund / Dýri frá Dallandi 6,53
2 Drífa Harðardóttir / Skyggnir frá Álfhólum 6,40
3 Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóðólfshaga 1 6,37
4-5 Helle Laks / Hákon frá Dallandi 6,27
4-5 Petra Björk Mogensen / Sigríður frá Feti 6,27
6-7 Gunnhildur Sveinbjarnardó / Ás frá Tjarnarlandi 6,13
6-7 Brynja Viðarsdóttir / Kolbakur frá Hólshúsum 6,13
8 Rósa Líf Darradóttir / Farsæll frá Íbishóli 0,00

Fjórgangur 1.flokkur A-úrslit:
1 Sigurður Sigurðarson / Fluga frá Hlíðarbrún 7,07
2 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Saga frá Brúsastöðum 6,97
3 Ármann Sverrisson / Dessi frá Stöðulfelli 6,77
4 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Gloría frá Vatnsleysu II 6,73
5 Alexander Hrafnkelsson / Ari frá Kópavogi 6,60
6 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Einir frá Ketilsstöðum 6,50

T7 barnaflokkur A-úrslit:
1 Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal 5,42
2 Aron Máni Rúnarsson / Vakur frá Syðri-Hofdölum 5,17
3 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti 4,67
4 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 4,58
5 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 4,50

T7 ungmennaflokkur A-úrslit:
1 Anton Hugi Kjartansson / Bylgja frá Skriðu 6,00
2 Aníta Rós Róbertsdóttir / Tindur frá Þjórsárbakka 5,92
3 Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum 5,83
4 Snædís Birta Ásgeirsdóttir / Róða frá Reynisvatni 5,00
5 Anna Dís Arnarsdóttir / Valur frá Laugabóli 4,83

T7 1.flokkur A-úrslit:
1 Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóðólfshaga 1 6,75
2 Sigurður Gunnar Markússon / Lótus frá Tungu 6,58
3 Oddný M Jónsdóttir / Sigursveinn frá Svignaskarði 5,83
4 Brynja Viðarsdóttir / Vera frá Laugabóli 5,75
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 5,33

T3 barnaflokkur A-úrslit:
1 Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi 6,11
2 Sunna Dís Heitmann / Hrappur frá Bakkakoti 5,50
3 Pétur Ómar Þorsteinsson / Fönix frá Ragnheiðarstöðum 5,22
4 Kristófer Darri Sigurðsson / Bjartur frá Köldukinn 4,94
5 Helga Stefánsdóttir / Tangó frá Bjarnastöðum 4,39

T3 unglingar A-úrslit:
1 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,61
2 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,56
3 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,39
4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Sandra frá 6,11
5 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 5,78

T3 ungmennaflokkur A-úrslit:
1 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 7,00
2 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 6,78
3 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 6,50
4 Páll Jökull Þorsteinsson / Jarl frá Lækjarbakka 6,39
5 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hlökk frá Steinnesi 5,94

T3 2.flokkur A-úrslit:
1 Hrafnhildur H Guðmundsdóttir / Ösp frá Stokkseyri 6,94
2 Jessica Elisabeth Westlund / Folda frá Dallandi 6,61
3 Gylfi Freyr Albertsson / Taumur frá Skíðbakka I 6,44
4 Sigurður Helgi Ólafsson / Drymbill frá Brautarholti 6,39
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi 6,17

T3 1.flokkur A-úrslit:
1 Skúli Þór Jóhannsson / Álfrún frá Vindási 7,28
2-3 Halldór Guðjónsson / Otkell frá Kirkjubæ 7,11
2-3 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 7,11
4-5 Leó Hauksson / Goði frá Laugabóli 6,94
4-5 Ragnar Tómasson / Von frá Vindási 6,94
6-7 Ævar Örn Guðjónsson / Ás frá Strandarhjáleigu 0,00
6-7 Jóhann Ragnarsson / Kvika frá Leirubakka 0,00

T2 ungmennaflokkur A-úrslit:
1 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 7,29
2 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 6,96
3 Nína María Hauksdóttir / Rökkvadís frá Hofi I 6,33
4 Róbert Bergmann / Árvakur frá Bakkakoti 6,25
5 Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 5,79

T2 1.flokkur A-úrslit:
1 Sigurður Sigurðarson / List frá Langsstöðum 7,25
2 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Gerður frá Laugarbökkum 6,42
3 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hákon frá Brekku, Fljótsdal 6,04
4 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi 3,67

T2 meistaraflokkur A-úrslit:
1 Reynir Örn Pálmason / Greifi frá Holtsmúla 1 7,96
2 Páll Bragi Hólmarsson / Snæsól frá Austurkoti 7,21

T1 meistaraflokkur A-úrslit:
1 Reynir Örn Pálmason / Bragur frá Seljabrekku 7,78
2 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 7,61
3 Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum 7,56
4 Logi Þór Laxdal / Arna frá Skipaskaga 7,50
5 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum 7,44