fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Harðar

3. maí 2014 kl. 20:12

Reynir Örn Pálmason og Greifi frá Holtsmúla

Niðurstöður

Opna íþróttamót Harðar er í fullum gangi en hérna fyrir neðan eru niðurstöður úr forkeppni:

T3 2.flokkur forkeppni:
1 Hrafnhildur H Guðmundsdóttir / Ösp frá Stokkseyri 6,40 
2 Sigurður Helgi Ólafsson / Drymbill frá Brautarholti 6,33 
3-4 Jessica Elisabeth Westlund / Folda frá Dallandi 6,30 
3-4 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi 6,30 
5 Gylfi Freyr Albertsson / Taumur frá Skíðbakka I 6,17 
6-7 Hafrún Ósk Agnarsdóttir / Högni frá Þjóðólfshaga 1 6,13 
6-7 Svava Kristjánsdóttir / Kolbakur frá Laugabakka 6,13 
8 Vilhjálmur Þorgrímsson / Sindri frá Oddakoti 6,07 
9 Jessica Elisabeth Westlund / Dásemd frá Dallandi 5,90 
10 Anna Björk Eðvarðsdóttir / Þóra frá Margrétarhofi 5,77 
11 Rósa Líf Darradóttir / Farsæll frá Íbishóli 5,70 
12 Halldóra Sif Guðlaugsdóttir / Gull-Inga frá Lækjarbakka 5,57 
13 Svandís Beta Kjartansdóttir / Taktur frá Reykjavík 5,30 
14 Davíð Jónsson / Hrina frá Hoftúni 5,23 
15-16 Valka Jónsdóttir / Svaki frá Auðsholtshjáleigu 5,13 
15-16 Vilhjálmur Þorgrímsson / Húmfaxi frá Flekkudal 5,13

T3 unglingaflokkur forkeppni:
1 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,43 
2 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,40 
3 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,27 
4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Sandra 6,20
5 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 6,07 
6-7 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Stelpa frá Svarfhóli 6,00 
6-7 Arnór Dan Kristinsson / Spurning frá Sörlatungu 6,00 
8 Annabella R Sigurðardóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum 5,93 
9 Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 5,83 
10 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 5,40

T3 ungmennaflokkur forkeppni:
1 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 6,93 
2 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 6,73 
3 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 6,30 
4 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 6,07 
5 Páll Jökull Þorsteinsson / Jarl frá Lækjarbakka 6,00 
6 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hlökk frá Steinnesi 5,87 
7-8 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 5,83 
7-8 Þórólfur Sigurðsson / Elding frá V-Stokkseyrarseli 5,83 
9 Páll Jökull Þorsteinsson / Hrókur frá Enni 5,67

T3 1.flokkur forkeppni:
1 Jóhann Ragnarsson / Kvika frá Leirubakka 7,13 
2 Skúli Þór Jóhannsson / Álfrún frá Vindási 6,93 
3 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 6,87 
4-6 Ævar Örn Guðjónsson / Ás frá Strandarhjáleigu 6,73 
4-6 Ragnar Tómasson / Von frá Vindási 6,73 
4-6 Leó Hauksson / Goði frá Laugabóli 6,73 
7-8 Páll Þ Viktorsson / Mön frá Lækjamóti 6,60 
7-8 Halldór Guðjónsson / Otkell frá Kirkjubæ 6,60 
9 Ásmundur Ernir Snorrason / Birta Sól frá Melabergi 6,50 
10-11 Páll Bragi Hólmarsson / Gumi frá Minni-Borg 6,43 
10-11 Valdimar A Kristinsson / Ymur frá Reynisvatni 6,43 
12 Sævar Haraldsson / Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 6,30 
13-14 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Gerpla frá Flögu 6,23 
13-14 Kristín Magnúsdóttir / Hrefna frá Búlandi 6,23 
15 Rakel Sigurhansdóttir / Ra frá Marteinstungu 5,93 
16 Kristín Magnúsdóttir / Sævör frá Hafnarfirði 5,83 
17 Malin Elisabeth Jansson / Syneta frá Mosfellsbæ 5,77 
18 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Bruni frá Akranesi 5,73 
19 Lýdía Þorgeirsdóttir / Garri frá Sólvangi 5,23

Fimmgangur unglingaflokkur forkeppni:
1 Arnór Dan Kristinsson / Nn frá Vatnsenda 5,87 
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kveikja frá Svignaskarði 5,57 
3 Anton Hugi Kjartansson / Þrumugnýr frá Hestasýn 5,23 
4 Anna-Bryndís Zingsheim / Erill frá Mosfellsbæ 4,60 
5 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ása frá Velli II 4,50 
6 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Greipur frá Syðri-Völlum 3,77

Fimmgangur ungmennaflokkur forkeppni:
1 Sandra Pétursdotter Jonsson / Haukur frá Seljabrekku 6,17 
2 Nína María Hauksdóttir / Harpa frá Kambi 6,07 
3 Arnar Heimir Lárusson / Glaðvör frá Hamrahóli 6,03 
4 Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrund frá Hvoli 5,97 
5 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Óðinn frá Hvítárholti 5,80 
6 Sandra Pétursdotter Jonsson / Þjóð frá Dallandi 5,47 
7 Þórólfur Sigurðsson / Rós frá Stokkseyrarseli 5,43 
8 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Heimur frá Hvítárholti 4,90 
9 Hrönn Kjartansdóttir / Vörður frá Laugabóli 4,53

Fimmgangur 2.flokkur forkeppni:
1 Jón Styrmisson / Sjór frá Ármóti 5,40 
2 Rakel Sigurhansdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 5,13 
3 Jessica Elisabeth Westlund / Glæsir frá Víðidal 5,00 
4 Davíð Jónsson / Heikir frá Hoftúni 4,57 
5 Rósa Líf Darradóttir / Örn frá Reykjavík 4,33

Fimmgangur 1.flokkur forkeppni:
1 Sigurður Sigurðarson / Freyþór frá Ásbrú 6,67 
2 Berglind Ragnarsdóttir / Askur frá Laugavöllum 6,43 
3-4 Haukur Baldvinsson / Askur frá Syðri-Reykjum 6,30 
3-4 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Gletta frá Margrétarhofi 6,30 
5 Andrea Balz / Jakob frá Árbæ 6,13 
5-8 Sævar Haraldsson / Kría frá Varmalæk 6,10 
5-8 Erling Ó. Sigurðsson / Lektor frá Ytra-Dalsgerði 6,10 
5-8 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi 6,03 
5-8 Maria Greve / Limra frá Bjarnarnesi 6,03 
10 Hinrik Þór Sigurðsson / Greipur frá Lönguhlíð 5,97 
11 Hinrik Þór Sigurðsson / Ljómalind frá Lambanesi 5,93 
12 Leó Hauksson / Þrasi frá Seljabrekku 5,90 
13 Elías Þórhallsson / Hnoss frá Koltursey 5,77 
14-15 Ásmundur Ernir Snorrason / Flóki frá Hafnarfirði 5,73 
14-15 Súsanna Sand Ólafsdóttir / Óskar Þór frá Hvítárholti 5,73 
16 Þorvarður Friðbjörnsson / Röst frá Mosfellsbæ 5,70 
17-18 Ragnheiður Þorvaldsdóttir / Blær frá Stóra-Hofi 5,60 
17-18 Sævar Haraldsson / Blævar frá Stóru-Ásgeirsá 5,60 
19 Sonja Noack / Bú-Álfur frá Vakurstöðum 5,57 
20 Jón William Bjarkason / Stjörnunótt frá Litlu-Gröf 5,50 
21-22 Þorvarður Friðbjörnsson / Garpur frá Fornusöndum 5,47 
21-22 Guðlaugur Pálsson / Tóbas frá Lækjarbakka 5,47 
23 Leó Hauksson / Örn frá Laugabóli 5,43 
24 Halldór Guðjónsson / Kappi frá Dallandi 5,33 
25 Sigurgeir Jóhannsson / Frægur frá Flekkudal 4,90 
26 Arna Ýr Guðnadóttir / Tign frá Mykjunesi 4,43 
27-29 Karen Líndal Marteinsdóttir / Narnía frá Vestri-Leirárgörðum 0,00 
27-29 Alexander Hrafnkelsson / Strákur frá Seljabrekku 0,00 
27-29 Ólöf Guðmundsdóttir / Snilld frá Reyrhaga 0,00

Fimmgangur meistaraflokkur forkeppni:
1 Sigurður Vignir Matthíasson / Helgi frá Neðri-Hrepp 7,20 
2 Halldór Guðjónsson / Hvatur frá Dallandi 6,93 
3 Edda Rún Ragnarsdóttir / Safír frá Efri-Þverá 6,73 
4-5 Sigurður Vignir Matthíasson / Gormur frá Efri-Þverá 6,60 
4-5 Sveinn Ragnarsson / Forkur frá Laugavöllum 6,60 
6 Jón Gíslason / Hamar frá Hafsteinsstöðum 6,50 
7 Páll Bragi Hólmarsson / Vörður frá Hafnarfirði 6,43 
8 Eyjólfur Þorsteinsson / Dofri frá Steinnesi 6,37 
9 Súsanna Sand Ólafsdóttir / Hyllir frá Hvítárholti 6,20

Fjórgangur barnaflokkur forkeppni:
1 Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi 5,93 
2 Sunna Dís Heitmann / Hrappur frá Bakkakoti 5,17 
3 Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal 4,97 
4 Rakel Gylfadóttir / Þrá frá Skíðbakka 1A 4,87 
5 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 4,80 
6 Sara Bjarnadóttir / Sprettur frá Hraðastöðum 1 4,73 
7 Íris Birna Gauksdóttir / Brynjar frá Sólvangi 3,87 
8 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti 3,43 
9 Kristófer Darri Sigurðsson / Þóra frá Enni 3,13 
10 Tinna Elíasdóttir / Stjarni frá Skarði 0,00

Fjórgangur unglingaflokkur forkeppni:
1 Arnór Dan Kristinsson / Spurning frá Sörlatungu 6,30 
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,27 
3 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 6,10 
4 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,00 
5 Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi 5,97 
6-7 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 5,93 
6-7 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 5,93 
8 Aníta Rós Róbertsdóttir / Tindur frá Þjórsárbakka 5,77 
9 Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 5,57 
10 Anton Hugi Kjartansson / Bylgja frá Skriðu 5,50 
11-12 Hjördís Jónsdóttir / Dynur frá Leysingjastöðum 5,47 
11-12 Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 5,47 
13 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Stelpa frá Svarfhóli 5,37 
14 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Brunnur frá Holtsmúla 1 5,23 
15 Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 5,13 
16 Snædís Birta Ásgeirsdóttir / Róða frá Reynisvatni 4,03 
17 Thelma Rut Davíðsdóttir / Goði frá Hólmahjáleigu 3,87 
18 Kristín Björk Jónsdóttir / Andrá frá Leysingjastöðum II 3,13

Fjórgangur ungmennaflokkur forkeppni:
1 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 6,63 
2 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 6,60 
3 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,50 
4 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 6,47 
5 Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 6,43 
6 Nína María Hauksdóttir / Sproti frá Ytri-Skógum 6,33 
7 Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum 6,20 
8 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 6,13 
9-10 Hlynur Pálsson / Ótta frá Sælukoti 6,10 
9-10 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 6,10 
11 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 6,03 
12 Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 6,00 
13 Páll Jökull Þorsteinsson / Jarl frá Lækjarbakka 5,83 
14 Arna Sif Viðarsdóttir / Snæálfur frá Garðabæ 5,57 
15 Lilja Dís Kristjánsdóttir / Strákur frá Lágafelli 5,30 
16 Anna Dís Arnarsdóttir / Valur frá Laugabóli 4,87

Fjórgangur 2.flokkur forkeppni:
1 Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóðólfshaga 1 6,27 
2 Drífa Harðardóttir / Skyggnir frá Álfhólum 6,20 
3 Petra Björk Mogensen / Sigríður frá Feti 6,13 
4 Brynja Viðarsdóttir / Kolbakur frá Hólshúsum 6,03 
5-7 Rósa Líf Darradóttir / Farsæll frá Íbishóli 5,97 
5-7 Helle Laks / Hákon frá Dallandi 5,97 
5-7 Jessica Elisabeth Westlund / Dýri frá Dallandi 5,97 
8 Gunnhildur Sveinbjarnardó / Ás frá Tjarnarlandi 5,93 
9 Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 5,90 
10 Sigurður Helgi Ólafsson / Drymbill frá Brautarholti 5,87 
11-12 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi 5,83 
11-12 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Nasa frá Útey 2 5,83 
13 Vilhjálmur Þorgrímsson / Sindri frá Oddakoti 5,67 
14 Susi Haugaard Pedersen / Efri-Dís frá Skyggni 5,60 
15-16 Hólmfríður Ruth Guðmundsdóttir / Lóðar frá Tóftum 5,50 
15-16 Oddný Erlendsdóttir / Hrafn frá Kvistum 5,50 
17 Halldóra Sif Guðlaugsdóttir / Gull-Inga frá Lækjarbakka 5,47 
18 Margrét Dögg Halldórsdóttir / Þorri frá Svalbarða 5,33 
19 Svandís Beta Kjartansdóttir / Taktur frá Reykjavík 5,30 
20-21 Davíð Jónsson / Hrina frá Hoftúni 4,83 
20-21 Oddný M Jónsdóttir / Sigursveinn frá Svignaskarði 4,83 
22 Gígja Dröfn Ragnarsdóttir / Klerkur frá Hólmahjáleigu 3,27 
23 Karl Már Lárusson / Hrímnir frá Tindum 2,87

Fjórgangur 1.flokkur forkeppni:
1 Sigurður Sigurðarson / Fluga frá Hlíðarbrún 6,77 
2 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Saga frá Brúsastöðum 6,67 
3 Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 6,63 
4 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Gloría frá Vatnsleysu II 6,53 
5 Páll Þ Viktorsson / Mön frá Lækjamóti 6,37 
6 Alexander Hrafnkelsson / Ari frá Kópavogi 6,33 
7 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Einir frá Ketilsstöðum 6,30 
8-9 Páll Þ Viktorsson / Röst frá Lækjamóti 6,17 
8-9 Ármann Sverrisson / Dessi frá Stöðulfelli 6,17 
10 Sonja Noack / Núpur frá Vatnsleysu 6,07 
11 Bjarni Stefánsson / Akkur frá Enni 5,97 
12-14 Sonja Noack / Byr frá Auðkúlu 1 5,80 
12-14 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Gerpla frá Flögu 5,80 
12-14 Elías Þórhallsson / Hvinur frá Mosfellsbæ 5,80 
15 Valdimar A Kristinsson / Ráðhildur frá Reynisvatni 5,77 
16 Andrea Balz / Vökull frá Árbæ 5,73 
17 Valdimar A Kristinsson / Ymur frá Reynisvatni 5,40 
18 Jón Atli Kjartansson / Evra frá Dunki 5,37 
19 Lýdía Þorgeirsdóttir / Garri frá Sólvangi 5,27 
20 Elías Þórhallsson / Barónessa frá Ekru 5,13 
21-23 Rakel Sigurhansdóttir / Ra frá Marteinstungu 0,00 
21-23 Karen Líndal Marteinsdóttir / Orfeus frá Vestri-Leirárgörðum 0,00 
21-23 Kristín Magnúsdóttir / Pía frá Hrísum 0,00

Fjórgangur meistaraflokkur forkeppni:
1 Eyjólfur Þorsteinsson / Hlekkur frá Þingnesi 7,73 
2 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum 6,83 
3 Þorvarður Friðbjörnsson / Hárekur frá Hafsteinsstöðum 0,00

T7 barnaflokkur forkeppni:
1 Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal 5,77 
2 Rakel Gylfadóttir / Þrá frá Skíðbakka 1A 5,20 
3 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,00 
4 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 4,70 
5 Aron Máni Rúnarsson / Vakur frá Syðri-Hofdölum 4,60 
6 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti 4,43 
7 Sara Bjarnadóttir / Sprettur frá Hraðastöðum 1 4,37 
8 Stefanía Vilhjálmsd. Reykdal / Embla frá Lækjarhvammi 3,20 
9 Íris Birna Gauksdóttir / Brynjar frá Sólvangi 2,67

T7 ungmennaflokkur forkeppni:
1 Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum 6,20 
2 Aníta Rós Róbertsdóttir / Tindur frá Þjórsárbakka 6,10 
3 Anton Hugi Kjartansson / Bylgja frá Skriðu 5,70 
4-5 Anna Dís Arnarsdóttir / Valur frá Laugabóli 5,20 
4-5 Snædís Birta Ásgeirsdóttir / Róða frá Reynisvatni 5,20

T7 1.flokkur forkeppni:
1 Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóðólfshaga 1 6,30 
2 Sigurður Gunnar Markússon / Lótus frá Tungu 6,17 
3 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 6,10 
4 Brynja Viðarsdóttir / Vera frá Laugabóli 5,80 
5 Oddný M Jónsdóttir / Sigursveinn frá Svignaskarði 5,63 
6 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Sigurrós frá Vindhóli 5,50 
7 Anna Bára Ólafsdóttir / Yrpa frá Dunki 5,37 
8 Margrét S Sveinbjörnsdóttir / Klara frá Skák 5,20 
9-11 Gígja Dröfn Ragnarsdóttir / Klerkur frá Hólmahjáleigu 4,70 
9-11 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Nasa frá Útey 2 4,70 
9-11 Auður Guðfinna Sigurðardóttir / Urðar frá Álfhólum 4,70 
12 Hanna S. Sigurðardóttir / Heilladís frá Akranesi 0,00

T2 ungmennaflokkur forkeppni:
1 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 6,77 
2 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,47 
3 Nína María Hauksdóttir / Rökkvadís frá Hofi I 6,20 
4 Róbert Bergmann / Árvakur frá Bakkakoti 6,10 
5 Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 5,90 
6 Annabella R Sigurðardóttir / Dynjandi frá Hofi I 5,73 
7 Anton Hugi Kjartansson / Múli frá Vestra-Fíflholti 4,50

T2 1.flokkur forkeppni:
1 Sigurður Sigurðarson / List frá Langsstöðum 7,07 
2 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Gerður frá Laugarbökkum 6,40 
3 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hákon frá Brekku, Fljótsdal 5,97 
4 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi 5,80

T2 Meistaraflokkur forkeppni:
1 Reynir Örn Pálmason / Greifi frá Holtsmúla 1 7,97 
2 Páll Bragi Hólmarsson / Snæsól frá Austurkoti 7,00