mánudagur, 17. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Dreyra

26. ágúst 2013 kl. 10:03

Íþróttamót Dreyra

Niðurstöður

Úrslit í Íþróttamóti Dreyra fóru fram á félagsvelli Dreyra í Æðarodda við Akranes í gær. Samkvæmt mótstjórn gekk mótið vel og voru þátttakendur sáttir þrátt fyrir að nokkuð vætusamt væri.

Félagið vill þó koma á framfæri leiðréttingu við úrslitin úr forkeppninni , en þar var rangt nafn á einum knapanum. Sagt var að Rósa Birna væri knapi í barnaflokki, en það rétta er að knapi var Kolbrá Jóhanna Magnadóttir og eru hlutað eigandi beðnir velvirðinga á þessum leiðu mistökum.

Niðurstöður:

TöLT T2
1. flokkur A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Snorri Dal    Vísir frá Syðra-Langholti Brúnn/mó- einlitt Sörli  7,46 
2  Sigríður Helga Sigurðardóttir    Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Dreyri  5,21 

Ungmennaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hafdís  Arna Sigurðardóttir    Særekur frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt Sörli  5,46 
2-3  Gyða Helgadóttir    Skrámur frá Dýrfinnustöðum Brúnn/milli- skjótt Skuggi  5,33 
2-3  Heiða Rún Sigurjónsdóttir    Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur  5,33 
4  Kristófer Darri Sigurðsson    Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  4,21 

TöLT T3
1. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jakob Svavar Sigurðsson    Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt Dreyri  7,83 
2-3  Anna Björk Ólafsdóttir    Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext Sörli  7,50 
2-3  Siguroddur Pétursson    Hrókur frá Flugumýri II Móálóttur,mósóttur/milli-... Snæfellingur  7,50 
4  Ámundi Sigurðsson    Mardöll frá Miklagarði Brúnn/milli- einlitt Skuggi  6,72 
5  Snorri Dal    Smellur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt Sörli  4,39 
 

2. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Drífa Harðardóttir    Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,50 
2  Brynja  Viðarsdóttir    Kolbakur  frá Holtshúsum Brúnn/milli einlitur Sprettur  6,44 
3  Hrefna Hallgrímsdóttir    Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,39 
4  Ólafur Guðmundsson    Faldur frá Hellulandi Brúnn/milli- stjörnótt Dreyri  5,83 
5  Sigríður Helga Sigurðardóttir    Bruni frá Akranesi Rauður/bleik- stjörnótt Dreyri  5,44 

Ungmennaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Svandís Lilja Stefánsdóttir    Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt Dreyri  6,89 
2-3  Hrönn Kjartansdóttir    Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður  6,56 
2-3  Lárus Sindri Lárusson    Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli einlitur Sprettur  6,56 
4  Helena Ríkey Leifsdóttir    Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur  6,39 
5  Arnar Heimir Lárusson    Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,83 

Unglingaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásta Margrét Jónsdóttir    Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,00 
2  Harpa Sigríður Bjarnadóttir    Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður  6,67 
3  Valdís Björk Guðmundsdóttir    Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,61 
4  Anton Hugi Kjartansson    Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt Hörður  6,44 
5  Hrafndís Katla Elíasdóttir    Staka frá Koltursey Brúnn/milli- tvístjörnótt Hörður  6,33 

Barnaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Magnús Þór Guðmundsson    Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt Hörður  6,56 
2  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir    Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,28 
3  Arnar Máni Sigurjónsson    Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  5,67 
4  Sunna Dís Heitmann    Hlökk frá Enni Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,61 
5  Kristófer Darri Sigurðsson    Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  5,11 

FJóRGANGUR V2
1. flokkur A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Anna Björk Ólafsdóttir    Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext Sörli  7,27 
2  Snorri Dal    Smellur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,80 
3  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir    Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt    6,33 
4  Karen Líndal Marteinsdóttir    Orfeus frá Vestri-Leirárgarðar Rauður/milli- einlitt Dreyri  6,23 
5  Kristín Lárusdóttir    Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt Kópur  6,20 

2. flokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynja  Viðarsdóttir    Kolbakur  frá Holtshúsum Brúnn/milli einlitur Fákur  6,50 
2  Drífa Harðardóttir    Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,37 
3  Ólafur Guðmundsson    Faldur frá Hellulandi Brúnn/milli- stjörnótt Dreyri  5,93 
4  Sigríður Helga Sigurðardóttir    Bruni frá Akranesi Rauður/bleik- stjörnótt Dreyri  5,23 
5  Elín Deborah Wyszomirski    Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur  4,50 

Ungmennaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Gabríel Óli Ólason    Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,73 
2  Bjarki Freyr Arngrímsson    Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt Fákur  6,73 
3  Svandís Lilja Stefánsdóttir    Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt Dreyri  6,73 
4  Helena Ríkey Leifsdóttir    Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur  6,63 
5  Hrönn Kjartansdóttir    Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður  6,43 

Unglingaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Valdís Björk Guðmundsdóttir    Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  7,00 
2  Harpa Sigríður Bjarnadóttir    Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður  6,50 
3  Ásta Margrét Jónsdóttir    Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,40 
4  Sigrún Rós Helgadóttir    Kaldi frá Hofi I Rauður/milli- stjörnótt Skuggi  6,37 
5  Finnur Árni Viðarsson    Mosi frá Stóradal Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli  6,17 

Barnaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir    Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,47 
2  Arnar Máni Sigurjónsson    Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,03 
3  Kristófer Darri Sigurðsson    Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,83 
4  Katla Sif Snorradóttir    Oddur frá Hafnafirði Rauður/milli- einlitt glófext Sörli  5,73 
5  Sunna Dís Heitmann    Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt Sprettur  4,70 

FIMMGANGUR F2
1. flokkur A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Adolf Snæbjörnsson    Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli  6,93 
2  Jón Gíslason    Hamar frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnn stjörnótt Máni  6,86 
3  Snorri Dal    Mirra frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,21 
4  Þórdís Anna Gylfadóttir    Stæll frá Neðra-Seli Móálóttur,mósóttur/milli-... Andvari  6,07 
5  Erlendur Ari Óskarsson    Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  5,95 

Ungmennaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Arnar Heimir Lárusson    Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  6,05 
2-3  Klara Sveinbjörnsdóttir    Abel frá Hlíðarbergi Rauður/milli- blesótt Faxi  5,67 
2-3  Hafdís  Arna Sigurðardóttir    Særekur frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt Sörli  5,67 
4  Bjarki Freyr Arngrímsson    Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,38 
5  Hrönn Kjartansdóttir    Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Hörður  3,60 

Unglingaflokkur A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Caroline Grönbek Nilelsen    Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt Sörli  6,62 
2  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir    Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Hörður  6,31 
3  Harpa Sigríður Bjarnadóttir    Tóbas frá Lækjarbakka Bleikur/álóttur einlitt Hörður  4,69 

GæðINGASKEIð
1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Rúna Helgadóttir  Póker frá Runnum Rauður/sót- stjörnótt Fákur  6,71 
2  Þórdís Anna Gylfadóttir  Drift frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Andvari  6,00 
3  Arnar Bjarnason  Aldís frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt Fákur  4,54 
4  Guðmundur Ingi Sigurvinsson  Vindur frá Hafnarfirði Jarpur/milli- einlitt Fákur  2,83 
5  Guðbjartur Þór Stefánsson  Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt Dreyri  2,50 

Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Caroline Grönbek Nilelsen  Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt sörli  6,83 
2  Klara Sveinbjörnsdóttir  Abel frá Hlíðarbergi Rauður/milli- blesótt Faxi  5,75 
3  Gyða Helgadóttir  Ófelía frá Keldnakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Skuggi  1,54 
4  Hrönn Kjartansdóttir  Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Hörður  0,00 
5  Svandís Lilja Stefánsdóttir  Jarl frá Skipanesi Brúnn/dökk/sv. einlitt Dreyri  0,00 
6  Harpa Sigríður Bjarnadóttir  Tóbas frá Lækjarbakka Bleikur/álóttur einlitt Hörður  0,00 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Arnar Bjarnason  Aldís frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt Fákur  8,31 
2  Erlendur Ari Óskarsson  Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur  8,64 
3  Rúna Helgadóttir  Póker frá Runnum Rauður/sót- stjörnótt Fákur  9,33 
4  Hafdís  Arna Sigurðardóttir  Særekur frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt Sörli  10,48 
5  Guðmundur Ingi Sigurvinsson  Vindur frá Hafnarfirði Jarpur/milli- einlitt Fákur  10,65 
6  Þórdís Anna Gylfadóttir  Drift frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Andvari  0,00 
7  Kjartan Ólafsson  Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt Hörður  0,00 

 

Samanlagðir sigurvegarar  Íþróttamót Dreyra 

1. flokkur Fjórgangssiguvegari: Anna Björk Ólafsdóttir og Reynir frá Melabergi 7,09  

2. flokkur Fjórgangssiguvegari: Brynja Viðarsdóttir og Kolbakur frá Holtsmúla 6,38  

Ungmennaflokkur Fjórgangssiguvegari: Svandís Lilja Stefánsdóttir og Brjánn frá Eystra-Súlunesi 6,73   Fimmgangssigurvegari: Hafdís Arna Sigurðardóttir og Særekur 4,10  

Unglingaflokkur Fjórgangssiguvegari:   Ásta Margrét Jónsdóttir og Ófeig frá Holtsmúla 1     6,55    

Barnaflokkur Fjórgangssiguvegari: Ylfa Guðrún Svafarsdóttir og Héla frá Grímsstöðum 6,15

 

2. flokkur

Unglingaflokkur

Ungmennaflokkur

Unglingaflokkur