þriðjudagur, 18. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Dreyra

25. ágúst 2013 kl. 00:03

Anna Björk Ólafsdóttir og Reyr frá Melabergi

Niðurstöður

 

 

TöLT T2
1. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Snorri Dal    Vísir frá Syðra-Langholti   Adam  6,87 
2  Sigríður Helga Sigurðardóttir    Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Dreyri  5,17 

Ungmennaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Heiða Rún Sigurjónsdóttir    Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur  6,13 
2  Hafdís  Arna Sigurðardóttir    Særekur frá Torfastöðum   Adam  4,60 
3  Gyða Helgadóttir    Skrámur frá Dýrfinnustöðum Brúnn/milli- skjótt Skuggi  4,00 
4  Kristófer Darri Sigurðsson    Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  3,93 
5  Arnar Máni Sigurjónsson    Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  0,00 

TöLT T3
1. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Siguroddur Pétursson    Hrókur frá Flugumýri II Móálóttur,mósóttur/milli-... Snæfellingur  7,30 
2  Jakob Svavar Sigurðsson    Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt Dreyri  7,13 
3  Anna Björk Ólafsdóttir    Reyr frá Melabergi   Adam  7,10 
4  Snorri Dal    Smellur frá Bringu   Sörli  6,83 
5  Ámundi Sigurðsson    Mardöll frá Miklagarði Brúnn/milli- einlitt Skuggi  6,73 
6  Kristín Lárusdóttir    Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt Kópur  6,37 
7  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir    Kopar frá Reykholti   Adam  6,33 
8  Ragnheiður Þorvaldsdóttir    Ósk frá Hvítárholti Jarpur/dökk- einlitt Hörður  5,97 
9  Anna Berg Samúelsdóttir    Logi frá Skálpastöðum Rauður/ljós- stjörnótt Faxi  5,73 
10  Ásdís Sigurðardóttir    Frosti frá Glæsibæ Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Snæfellingur  5,40 
41591  Stefán Hrafnkelsson    Logi frá Syðstu-Fossum Rauður/milli- stjarna,nös... Faxi  0,00 
41591  Torunn Hjelvik    Gloría frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Dreyri  0,00 
41591  Karen Líndal Marteinsdóttir    Stjarni frá Skeiðháholti 3   Dreyri  0,00 

2. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynja  Viðarsdóttir    Kolbakur  frá Holtshúsum Brúnn/milli einlitur Adam  6,57 
2  Drífa Harðardóttir    Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,43 
3  Hrefna Hallgrímsdóttir    Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,33 
4  Ólafur Guðmundsson    Faldur frá Hellulandi Brúnn/milli- stjörnótt Dreyri  5,83 
5  Sigríður Helga Sigurðardóttir    Bruni frá Akranesi Rauður/bleik- stjörnótt Dreyri  5,63 
6  Sigrún Sjöfn Ámundadóttir    Aþena frá Miklagarði Brúnn/dökk/sv. einlitt Skuggi  5,53 
7  Rósa Emilsdóttir    Gnýr frá Reykjarhóli Rauður/milli- einlitt Skuggi  5,50 
8  Guðmundur Ingi Sigurvinsson    Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt Fákur  5,33 
9  Elín Deborah Wyszomirski    Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,30 
10  Kristján Gunnar Helgason    Hlutur frá Efra-Seli   Adam  4,03 
41590  Guðrún Pétursdóttir    Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00 
41590  Kristján Gunnar Helgason    Hagrún frá Efra-Seli   Adam  0,00 

Ungmennaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Svandís Lilja Stefánsdóttir    Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt Dreyri  6,70 
41308  Lárus Sindri Lárusson    Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli einlitur Adam  6,60 
41308  Hrönn Kjartansdóttir    Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður  6,60 
4  Helena Ríkey Leifsdóttir    Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur  6,53 
5  Arnar Heimir Lárusson    Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,97 
6  Hafdís  Arna Sigurðardóttir    Sólon  frá Lækjarbakka   Adam  5,83 
7  Klara Sveinbjörnsdóttir    Óskar frá Hafragili Bleikur/fífil- einlitt Faxi  5,80 
8  Gréta Rut Bjarnadóttir    Prins frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  5,60 

Unglingaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ásta Margrét Jónsdóttir    Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,97 
2  Harpa Sigríður Bjarnadóttir    Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður  6,67 
3  Hrafndís Katla Elíasdóttir    Staka frá Koltursey Brúnn/milli- tvístjörnótt Hörður  6,60 
41369  Anton Hugi Kjartansson    Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt Hörður  6,27 
41369  Valdís Björk Guðmundsdóttir    Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,27 
6  Viktor Aron Adolfsson    Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt... Sörli  6,17 
7  Sigrún Rós Helgadóttir    Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt Skuggi  6,07 
8  Gyða Helgadóttir    Bessý frá Heiði Brúnn/milli- einlitt Skuggi  5,87 
9  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir    Drífa frá Þverárkoti Grár/bleikur einlitt Hörður  5,77 
10  Guðný Margrét Siguroddsdóttir    Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt Snæfellingur  5,73 
11  Þorsteinn Björn Einarsson    Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri  5,60 
12  Guðný Margrét Siguroddsdóttir    Vordís frá Hrísdal Brúnn/milli- stjörnótt Snæfellingur  5,27 
13  Þóranna Hlíf Gilbertsdóttir    Kolbakur frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli- skjótt Glaður  5,13 

Barnaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Magnús Þór Guðmundsson    Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt Hörður  6,50 
2  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir    Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,17 
3  Arnar Máni Sigurjónsson    Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  6,03 
4  Sunna Dís Heitmann    Hlökk frá Enni Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,60 
5  Kristófer Darri Sigurðsson    Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  5,57 
6  Katla Sif Snorradóttir    Oddur frá Hafnafirði   Adam  5,50 
41463  Svanhildur Guðbrandsdóttir    Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt Kópur  5,37 
41463  Sunna Dís Heitmann    Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt Sprettur  5,37 
9  Arna Hrönn Ámundadóttir    Bíldur frá Dalsmynni Brúnn/milli- skjótt Skuggi  5,23 

FJóRGANGUR V2

1. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Anna Björk Ólafsdóttir    Reyr frá Melabergi   Adam  7,07 
2  Snorri Dal    Smellur frá Bringu   Sörli  6,73 
3  Karen Líndal Marteinsdóttir    Orfeus frá Vestri-Leirárgarðar   Adam  6,53 
4  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir    Kopar frá Reykholti   Adam  6,07 
5  Kristín Lárusdóttir    Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt Kópur  6,03 
6  Ámundi Sigurðsson    Mardöll frá Miklagarði Brúnn/milli- einlitt Skuggi  5,97 
7  Ásdís Sigurðardóttir    Frosti frá Glæsibæ Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Snæfellingur  5,33 
8  Guðbjartur Þór Stefánsson    Baron frá Skipanesi Rauður/ljós- skjótt Dreyri  5,00 

2. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynja  Viðarsdóttir    Kolbakur  frá Holtshúsum Brúnn/milli einlitur Adam  6,20 
2  Drífa Harðardóttir    Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,17 
3  Ólafur Guðmundsson    Faldur frá Hellulandi Brúnn/milli- stjörnótt Dreyri  5,93 
4  Elín Deborah Wyszomirski    Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,50 
5  Sigríður Helga Sigurðardóttir    Bruni frá Akranesi Rauður/bleik- stjörnótt Dreyri  5,43 
6  Sigrún Sjöfn Ámundadóttir    Aþena frá Miklagarði Brúnn/dökk/sv. einlitt Skuggi  5,40 
41463  Oddný Erlendsdóttir    Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,30 
41463  Rósa Emilsdóttir    Gnýr frá Reykjarhóli Rauður/milli- einlitt Skuggi  5,30 
9  Sigfús Axfjörð Gunnarsson    Glymur frá Galtastöðum Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,27 
10  Hrefna Hallgrímsdóttir    Jökull frá Svalbarðseyri Leirljós/Hvítur/ljós- skj... Fákur  4,70 
11  Kristján Gunnar Helgason    Hlutur frá Efra-Seli   Adam  4,03 
12  Guðrún Pétursdóttir    Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00 

Ungmennaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Svandís Lilja Stefánsdóttir    Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt Dreyri  6,77 
2  Helena Ríkey Leifsdóttir    Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur  6,60 
3  Gabríel Óli Ólason    Vikur frá Bakka   Fákur  6,47 
4  Bjarki Freyr Arngrímsson    Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt Fákur  6,43 
5  Hrönn Kjartansdóttir    Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður  6,23 
6  Arnar Heimir Lárusson    Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,10 
7  Hafdís  Arna Sigurðardóttir    Sólon  frá Lækjarbakka   Adam  5,67 
8  Gréta Rut Bjarnadóttir    Prins frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  5,13 

Unglingaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Valdís Björk Guðmundsdóttir    Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli  6,70 
2  Harpa Sigríður Bjarnadóttir    Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður  6,23 
3  Ásta Margrét Jónsdóttir    Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,13 
4  Finnur Árni Viðarsson    Mosi frá Stóradal Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli  6,00 
5  Sigrún Rós Helgadóttir    Kaldi frá Hofi I Rauður/milli- stjörnótt Skuggi  5,93 
6  Valdís Björk Guðmundsdóttir    Kveikja frá Svignaskarði Jarpur/milli- einlitt Sörli  5,80 
41463  Anton Hugi Kjartansson    Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt Hörður  5,77 
41463  Heiða Rún Sigurjónsdóttir    Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt Fákur  5,77 
9  Þorsteinn Björn Einarsson    Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri  5,70 
10  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir    Randver frá Vindheimum Rauður/bleik- skjótt Hörður  5,67 
11  Guðný Margrét Siguroddsdóttir    Háfeti frá Hrísdal Rauður/milli- blesótt Snæfellingur  5,53 
12  Guðný Margrét Siguroddsdóttir    Vordís frá Hrísdal Brúnn/milli- stjörnótt Snæfellingur  5,33 
13  Þorsteinn Björn Einarsson    Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt Sindri  5,27 
14  Þóranna Hlíf Gilbertsdóttir    Kolbakur frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli- skjótt Glaður  5,20 
15-16  Gyða Helgadóttir    Steinn frá Mið-Fossum brúnn Brimfaxi  4,97 
15-16  Rósa Birna Þorvaldsdóttir    Þorri frá Núpstúni grár Adam  4,97 
17  Heiða Rún Sigurjónsdóttir    Hringja frá Skarði Jarpur/milli- stjörnótt Fákur  4,70 

Barnaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir    Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,13 
2  Arnar Máni Sigurjónsson    Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt Fákur  5,73 
3  Sunna Dís Heitmann    Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt Sprettur  5,67 
41369  Katla Sif Snorradóttir    Oddur frá Hafnafirði   Adam  5,60 
41369  Arnar Máni Sigurjónsson    Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  5,60 
6  Kristófer Darri Sigurðsson    Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,37 
7  Svanhildur Guðbrandsdóttir    Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt Kópur  5,30 
8  Arna Hrönn Ámundadóttir    Bíldur frá Dalsmynni Brúnn/milli- skjótt Skuggi  5,13 
9  Kristófer Darri Sigurðsson    Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt Sprettur  4,77 
10  Kristófer Darri Sigurðsson    Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  0,00 

FIMMGANGUR F2

1. flokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Adolf Snæbjörnsson    Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli  6,53 
2  Jón Gíslason    Hamar frá Hafsteinsstöðum   Adam  6,30 
3  Þórdís Anna Gylfadóttir    Stæll frá Neðra-Seli Móálóttur,mósóttur/milli-... Andvari  6,27 
4  Snorri Dal    Mirra frá Stafholti   Adam  6,10 
5  Erlendur Ari Óskarsson    Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur  5,63 
6  Guðbjartur Þór Stefánsson    Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt Dreyri  5,60 
7  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir    Snerpa frá Efra-Seli   Adam  5,20 
8  Viggó Sigursteinsson    Böðvar frá Tóftum Rauður/litföróttur skjótt Sörli  5,13 
9  Ragnheiður Þorvaldsdóttir    Lyfting frá Hvítárholti Brúnn/mó- einlitt Hörður  5,03 
10  Anna Björk Ólafsdóttir    Humall frá Langholtsparti   Adam  4,73 
41590  Hrefna Hallgrímsdóttir    Salomé frá Morastöðum Brúnn/milli- skjótt Fákur  0,00 
41590  Sigríður Helga Sigurðardóttir    Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Dreyri  0,00 

Ungmennaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Arnar Heimir Lárusson    Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  5,50 
2  Hrönn Kjartansdóttir    Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Hörður  5,40 
3  Hafdís  Arna Sigurðardóttir    Særekur frá Torfastöðum   Adam  5,17 
4  Bjarki Freyr Arngrímsson    Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt Fákur  4,47 
5  Klara Sveinbjörnsdóttir    Abel frá Hlíðarbergi Rauður/milli- blesótt Faxi  4,20 

Unglingaflokkur Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
41276  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir    Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Hörður  6,20 
41276  Caroline Grönbek Nilelsen    Kaldi frá Meðalfelli   Adam  6,20 
3  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir    Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður  5,83 
4  Harpa Sigríður Bjarnadóttir    Tóbas frá Lækjarbakka Bleikur/álóttur einlitt Hörður  4,07 
5  Gyða Helgadóttir    Blökk frá Bæjarholti Brúnn/milli- stjörnótt Skuggi  0,00 

GæðINGASKEIð

1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Rúna Helgadóttir  Póker frá Runnum Rauður/sót- stjörnótt Fákur  6,71 
2  Þórdís Anna Gylfadóttir  Drift frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Andvari  6,00 
3  Arnar Bjarnason  Aldís frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt Fákur  4,54 
4  Guðmundur Ingi Sigurvinsson  Vindur frá Hafnarfirði Jarpur/milli- einlitt Fákur  2,83 
5  Guðbjartur Þór Stefánsson  Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt Dreyri  2,50 

Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Caroline Grönbek Nilelsen  Kaldi frá Meðalfelli   Adam  6,83 
2  Klara Sveinbjörnsdóttir  Abel frá Hlíðarbergi Rauður/milli- blesótt Faxi  5,75 
3  Gyða Helgadóttir  Ófelía frá Keldnakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Skuggi  1,54 
4  Hrönn Kjartansdóttir  Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Hörður  0,00 
5  Svandís Lilja Stefánsdóttir  Jarl frá Skipanesi Brúnn/dökk/sv. einlitt Dreyri  0,00 
6  Harpa Sigríður Bjarnadóttir  Tóbas frá Lækjarbakka Bleikur/álóttur einlitt Hörður  0,00 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Arnar Bjarnason  Aldís frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt Fákur  8,31 
2  Erlendur Ari Óskarsson  Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur  8,64 
3  Rúna Helgadóttir  Póker frá Runnum Rauður/sót- stjörnótt Fákur  9,33 
4  Hafdís  Arna Sigurðardóttir  Særekur frá Torfastöðum   Adam  10,48 
5  Guðmundur Ingi Sigurvinsson  Vindur frá Hafnarfirði Jarpur/milli- einlitt Fákur  10,65 
6  Þórdís Anna Gylfadóttir  Drift frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Andvari  0,00 
7  Kjartan Ólafsson  Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt Hörður  0,00