þriðjudagur, 18. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Dreyra

23. ágúst 2013 kl. 09:41

Hestamannafélagið Dreyri

Dagskrá og leiðréttir ráslistar

Hér koma leiðréttir ráslistar og dagskrá fyrir Íþróttamótið. Mótið hefst með knapafundi á laugardag, klukkan 8:00.

Ef óskað er eftir hesthúsplássi meðan á mótinu stendur er bent á að hafa samband við Guðmund í síma og 8606111.

Dagskrá Íþróttamóts Dreyra 2013

Laugardagur 24. ágúst

8:00 Knapafundur

8:30    Tölt T2 1. Flokkur

            Tölt T2 ungmennaflokkur

Fjórgangur 1 flokkur

            Fjórgangur 2 flokkur

            Fjórgangur Ungmennaflokkur

            Fjórgangur Unglingaflokkur

            Fjórgangur Barnaflokkur

Hlé 15 mín

            Fimmgangur 1 flokkur

            Fimmgangur unglingar

            Fimmgangur ungmenni

Hádegishlé 45 mín

            Tölt T3 1 flokkur

            Tölt T3 2 flokkur

            Tölt T3 ungmennaflokkur

            Tölt T3 unglingaflokkur

            Tölt T3 Barnaflokkur

Kaffihlé 30 mín

            Gæðingaskeið

            100 m skeið

Sunnudagur 25. ágúst

9:00    Tölt T2 1 flokkur- úrslit

            Tölt T2 ungmennaflokkur - úrslit

Fjórgangur 1 flokkur -úrslit

            Fjórgangur 2 flokkur - úrslit

            Fjórgangur Ungmennaflokkur – úrslit

            Fjórgangur Unglingaflokkur – úrslit

            Fjórgangur Barnaflokkur - úrslit

            Fimmgangur 1 flokkur – úrslit

Hádegishlé 45 mín

            Fimmgangur unglingar - úrslit

            Fimmgangur ungmenni - úrslit

            Hádegishlé 45 mín - úrslit

            Tölt T3 1 flokkur – úrslit

Kaffihlé 30 mín

            Tölt T3 2 flokkur - úrslit

            Tölt T3 ungmennaflokkur - úrslit

            Tölt T3 unglingaflokkur - úrslit

            Tölt T3 Barnaflokkur - úrslit

Ráslisti

Fimmgangur F2 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Þórdís Anna Gylfadóttir Stæll frá Neðra-Seli
2 1 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Lyfting frá Hvítárholti
3 2 V Adolf Snæbjörnsson Glanni frá Hvammi III
4 2 V Erlendur Ari Óskarsson Kolgrímur frá Akureyri
5 3 V Guðbjartur Þór Stefánsson Prins frá Skipanesi
6 3 V Viggó Sigursteinsson Böðvar frá Tóftum
7 4 V Hrefna Hallgrímsdóttir Salomé frá Morastöðum
8 4 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi
9 5 V Smári Njálsson Míra frá Akranesi
10 5 V Ólöf Guðmundsdóttir Sköflungur frá Hestasýn
11 6 V Karen Líndal Marteinsdóttir Nálægð frá Vestri-Leirárgarðar
12 6 V Snorri Dal Mirra frá Stafholti
13 7 V Anna Björk Ólafsdóttir Humall frá Langholtsparti
14 7 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli
15 8 V Jón Gíslason Hamar frá Hafsteinsstöðum

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli
2 2 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli
3 2 V Klara Sveinbjörnsdóttir Abel frá Hlíðarbergi
4 3 V Hrönn Kjartansdóttir Vörður frá Laugabóli
5 3 V Hafdís  Arna Sigurðardóttir Særekur frá Torfastöðum

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti
2 1 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Tóbas frá Lækjarbakka
3 2 V Caroline Grönbek Nilelsen Kaldi frá Meðalfelli
4 2 V Gyða Helgadóttir Blökk frá Bæjarholti
5 3 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti

Fjórgangur V2 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Málmey frá Efra-Seli
2 1 H Kristín Lárusdóttir Prýði frá Laugardælum
3 2 V Ásdís Sigurðardóttir Frosti frá Glæsibæ
4 2 V Ragnheiður Samúelsdóttir Lottning frá Útnyrðingsstöðum
5 3 H Ámundi Sigurðsson Mardöll frá Miklagarði
6 3 H Anna Berg Samúelsdóttir Blængur frá Skálpastöðum
7 4 V Guðbjartur Þór Stefánsson Baron frá Skipanesi
8 4 V Karen Líndal Marteinsdóttir Orfeus frá Vestri-Leirárgarðar
9 5 V Snorri Dal Smellur frá Bringu
10 5 V Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi
11 6 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kopar frá Reykholti

Fjórgangur V2 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Guðni Hólm Stefánsson Þytur frá Stekkjardal
2 1 V Hrefna Hallgrímsdóttir Jökull frá Svalbarðseyri
3 2 V Ólafur Guðmundsson Faldur frá Hellulandi
4 2 V Oddný Erlendsdóttir Hrafn frá Kvistum
5 3 V Sigfús Axfjörð Gunnarsson Glymur frá Galtastöðum
6 3 V Sigrún Sjöfn Ámundadóttir Aþena frá Miklagarði
7 4 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Bruni frá Akranesi
8 4 H Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum
9 5 V Guðrún Pétursdóttir Ræll frá Hamraendum
10 5 V Rósa Emilsdóttir Gnýr frá Reykjarhóli
11 6 V Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum
12 6 V Elín Deborah Wyszomirski Dúx frá Útnyrðingsstöðum
13 7 H Brynja  Viðarsdóttir Kolbakur  frá Holtshúsum
14 8 V Kristján Gunnar Helgason Hlutur frá Efra-Seli

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
2 1 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti
3 2 V Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku
4 2 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili
5 3 V Gabríel Óli Ólason Vikur frá Bakka
6 4 H Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku
7 5 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
8 5 V Hafdís  Arna Sigurðardóttir Sólon  frá Lækjarbakka

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hringja frá Skarði
2 2 V Gyða Helgadóttir Skrámur frá Dýrfinnustöðum
3 2 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi
4 3 V Þorsteinn Björn Einarsson Dropi frá Ytri-Sólheimum II
5 3 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Kristall frá Reykjavík
6 4 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal
7 4 V Sigrún Rós Helgadóttir Kaldi frá Hofi I
8 5 V Finnur Árni Viðarsson Mosi frá Stóradal
9 5 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi
10 6 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi
11 7 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Vordís frá Hrísdal
12 7 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund
13 8 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Kveikja frá Svignaskarði
14 8 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1
15 9 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Eva frá Mosfellsbæ
16 10 H Þóranna Hlíf Gilbertsdóttir Kolbakur frá Syðri-Reykjum
17 10 H Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum

Fjórgangur V2 Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
2 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Krummi frá Hólum
3 2 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti
4 2 H Arnar Máni Sigurjónsson Ömmu-Jarpur frá Miklholti
5 3 V Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti
6 3 V Arna Hrönn Ámundadóttir Bíldur frá Dalsmynni
7 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum
8 4 V Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn
9 5 V Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnafirði
10 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni

Gæðingaskeið 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Þórdís Anna Gylfadóttir Drift frá Hólum
2 2 V Valdís Ýr Ólafsdóttir Hreimur frá Reykjavík
3 3 V Guðmundur Ingi Sigurvinsson Vindur frá Hafnarfirði
4 4 V Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti
5 5 V Guðbjartur Þór Stefánsson Prins frá Skipanesi
6 6 V Rúna Helgadóttir Póker frá Runnum

Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli
2 2 V Klara Sveinbjörnsdóttir Abel frá Hlíðarbergi
3 3 H Svandís Lilja Stefánsdóttir Jarl frá Skipanesi
4 4 V Gyða Helgadóttir Ófelía frá Keldnakoti
5 5 V Caroline Grönbek Nilelsen Kaldi frá Meðalfelli
6 6 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Tóbas frá Lækjarbakka

Skeið 100m (flugskeið)  
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Stefán Hrafnkelsson Logi frá Syðstu-Fossum
2 2 V Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli
3 3 V Guðmundur Ingi Sigurvinsson Vindur frá Hafnarfirði
4 4 V Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti
5 5 V Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum
6 6 V Rúna Helgadóttir Póker frá Runnum
7 7 V Hafdís  Arna Sigurðardóttir Særekur frá Torfastöðum

Tölt T2 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ólöf Guðmundsdóttir Strákur frá Seljabrekku
2 2 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi
3 3 V Snorri Dal Vísir frá Syðra-Langholti
4 4 V Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi

Tölt T2 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Gyða Helgadóttir Skrámur frá Dýrfinnustöðum
2 2 H Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi
3 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum
4 4 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Þyrnirós frá Reykjavík
5 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Krummi frá Hólum
6 6 V Hafdís  Arna Sigurðardóttir Særekur frá Torfastöðum

Tölt T3 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Ásdís Sigurðardóttir Frosti frá Glæsibæ
2 1 H Anna Berg Samúelsdóttir Logi frá Skálpastöðum
3 2 V Kristín Lárusdóttir Prýði frá Laugardælum
4 2 V Siguroddur Pétursson Hrókur frá Flugumýri II
5 3 V Ólöf Guðmundsdóttir Tenór frá Hestasýn
6 3 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Ósk frá Hvítárholti
7 4 H Stefán Hrafnkelsson Logi frá Syðstu-Fossum
8 4 H Ámundi Sigurðsson Mardöll frá Miklagarði
9 5 V Ragnheiður Samúelsdóttir Lottning frá Útnyrðingsstöðum
10 5 V Torunn Hjelvik Gloría frá Skúfslæk
11 6 H Karen Líndal Marteinsdóttir Stjarni frá Skeiðháholti 3
12 6 H Snorri Dal Smellur frá Bringu
13 7 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kopar frá Reykholti
14 7 V Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík

Tölt T3 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum
2 1 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Bruni frá Akranesi
3 2 H Ólafur Guðmundsson Faldur frá Hellulandi
4 2 H Sigrún Sjöfn Ámundadóttir Aþena frá Miklagarði
5 3 H Guðmundur Ingi Sigurvinsson Hnútur frá Sauðafelli
6 3 H Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum
7 4 V Guðrún Pétursdóttir Ræll frá Hamraendum
8 4 V Rósa Emilsdóttir Gnýr frá Reykjarhóli
9 5 V Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum
10 5 V Kristján Gunnar Helgason Hagrún frá Efra-Seli
11 6 V Brynja  Viðarsdóttir Kolbakur  frá Holtshúsum

Tölt T3 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti
2 1 V Klara Sveinbjörnsdóttir Óskar frá Hafragili
3 2 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku
4 3 V Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi
5 3 V Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku
6 4 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili
7 4 H Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
8 5 H Hafdís  Arna Sigurðardóttir Sólon  frá Lækjarbakka

Tölt T3 Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Gyða Helgadóttir Bessý frá Heiði
2 1 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi
3 2 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund
4 2 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Vordís frá Hrísdal
5 3 V Viktor Aron Adolfsson Örlygur frá Hafnarfirði
6 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi
7 4 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Staka frá Koltursey
8 4 H Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum
9 5 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1
10 6 H Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Drífa frá Þverárkoti
11 6 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Eva frá Mosfellsbæ
12 7 H Þóranna Hlíf Gilbertsdóttir Kolbakur frá Syðri-Reykjum
13 7 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal

Tölt T3 Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti
2 1 V Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal
3 2 H Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti
4 2 H Arna Hrönn Ámundadóttir Bíldur frá Dalsmynni
5 3 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum
6 3 H Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn
7 4 H Sunna Dís Heitmann Hlökk frá Enni
8 4 H Arnar Máni Sigurjónsson Draumur frá Hjallanesi 1
9 5 H Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnafirði