mánudagur, 17. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Dreyra

21. ágúst 2013 kl. 09:24

Hestamannafélagið Dreyri

Mótið hefst með knapafundi á laugardaginn kl. 8:00.

Íþróttamót Dreyra fer fram nú um helgina. Mótið hefst á laugardaginn á knapafundi kl.8:00. Mótanefnd Dreyra vill koma því á framfæri að þeir sem vilja nyta sér hesthúspláss á mótinu geta snúið sér til Guðmundar í síma 8606111. 

Hér fyrir neðan birtis dagskrá og ráslistar:

Laugardagur 24. ágúst

8:00 Knapafundur

8:30    Tölt T2 1. Flokkur

            Tölt T2 ungmennaflokkur

Fjórgangur 1 flokkur

            Fjórgangur 2 flokkur

            Fjórgangur Ungmennaflokkur

            Fjórgangur Unglingaflokkur

            Fjórgangur Barnaflokkur

Hlé 15 mín

            Fimmgangur 1 flokkur

            Fimmgangur unglingar

            Fimmgangur ungmenni

Hádegishlé 45 mín

            Tölt T3 1 flokkur

            Tölt T3 2 flokkur

            Tölt T3 ungmennaflokkur

            Tölt T3 unglingaflokkur

            Tölt T3 Barnaflokkur

Kaffihlé 30 mín

            Gæðingaskeið

            100 m skeið

Sunnudagur 25. ágúst

9:00    Tölt T2 1 flokkur- úrslit

            Tölt T2 ungmennaflokkur - úrslit

Fjórgangur 1 flokkur -úrslit

            Fjórgangur 2 flokkur - úrslit

            Fjórgangur Ungmennaflokkur – úrslit

            Fjórgangur Unglingaflokkur – úrslit

            Fjórgangur Barnaflokkur - úrslit

            Fimmgangur 1 flokkur – úrslit

Hádegishlé 45 mín

            Fimmgangur unglingar - úrslit

            Fimmgangur ungmenni - úrslit

            Hádegishlé 45 mín - úrslit

            Tölt T3 1 flokkur – úrslit

Kaffihlé 30 mín

            Tölt T3 2 flokkur - úrslit

            Tölt T3 ungmennaflokkur - úrslit

            Tölt T3 unglingaflokkur - úrslit

            Tölt T3 Barnaflokkur - úrslit

 

Ráslisti Fimmgangur F2 1. flokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Þórdís Anna Gylfadóttir Stæll frá Neðra-Seli  
2 1 Ragnheiður Þorvaldsdóttir Lyfting frá Hvítárholti  
3 2 Adolf Snæbjörnsson Glanni frá Hvammi III  
4 2 Erlendur Ari Óskarsson Kolgrímur frá Akureyri  
5 3 Guðbjartur Þór Stefánsson Prins frá Skipanesi  
6 3 Viggó Sigursteinsson Böðvar frá Tóftum  
7 4 Hrefna Hallgrímsdóttir Salomé frá Morastöðum  
8 4 Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi  
9 5 Smári Njálsson Míra frá Akranesi  
10 5 Ólöf Guðmundsdóttir Sköflungur frá Hestasýn  
11 6 Karen Líndal Marteinsdóttir Nálægð frá Vestri-Leirárgarðar  
12 6 Snorri Dal Mirra frá Stafholti  
13 7 Anna Björk Ólafsdóttir Humall frá Langholtsparti  

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli  
2 2 Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli  
3 2 Klara Sveinbjörnsdóttir Abel frá Hlíðarbergi  
4 3 Hrönn Kjartansdóttir Vörður frá Laugabóli  

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti  
2 1 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Tóbas frá Lækjarbakka  
3 2 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti  
4 2 Caroline Grönbek Nilelsen Kaldi frá Meðalfelli  

Fjórgangur V2 1. flokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Kristín Lárusdóttir Prýði frá Laugardælum  
2 2 Ásdís Sigurðardóttir Frosti frá Glæsibæ  
3 2 Ragnheiður Samúelsdóttir Lottning frá Útnyrðingsstöðum  
4 3 Ámundi Sigurðsson Mardöll frá Miklagarði  
5 3 Anna Berg Samúelsdóttir Blængur frá Skálpastöðum  
6 4 Guðbjartur Þór Stefánsson Baron frá Skipanesi  
7 4 Karen Líndal Marteinsdóttir Orfeus frá Vestri-Leirárgarðar  
8 5 Snorri Dal Smellur frá Bringu  
9 5 Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi  

Fjórgangur V2 2. flokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Guðni Hólm Stefánsson Þytur frá Stekkjardal  
2 1 Hrefna Hallgrímsdóttir Jökull frá Svalbarðseyri  
3 2 Ólafur Guðmundsson Faldur frá Hellulandi  
4 2 Oddný Erlendsdóttir Hrafn frá Kvistum  
5 3 Sigfús Axfjörð Gunnarsson Glymur frá Galtastöðum  
6 3 Sigrún Sjöfn Ámundadóttir Aþena frá Miklagarði  
7 4 Sigríður Helga Sigurðardóttir Bruni frá Akranesi  
8 4 Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum  
9 5 Guðrún Pétursdóttir Ræll frá Hamraendum  
10 5 Rósa Emilsdóttir Gnýr frá Reykjarhóli  
11 6 Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum  
12 6 Elín Deborah Wyszomirski Dúx frá Útnyrðingsstöðum  

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Bjarki Freyr Arngrímsson Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2  
2 1 Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti  
3 2 Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku  
4 2 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili  
5 3 Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku  
6 3 Gabríel Óli Ólason Vikur frá Bakka  

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hringja frá Skarði  
2 2 Gyða Helgadóttir Skrámur frá Dýrfinnustöðum  
3 2 Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi  
4 3 Þorsteinn Björn Einarsson Dropi frá Ytri-Sólheimum II  
5 3 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal  
6 4 Sigrún Rós Helgadóttir Kaldi frá Hofi I  
7 4 Finnur Árni Viðarsson Mosi frá Stóradal  
8 5 Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi  
9 6 Gyða Helgadóttir Blökk frá Bæjarholti  
10 6 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi  
11 7 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Vordís frá Hrísdal  
12 7 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund  
13 8 Valdís Björk Guðmundsdóttir Kveikja frá Svignaskarði  
14 8 Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1  
15 9 Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I  
16 9 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Eva frá Mosfellsbæ  
17 10 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Kristall frá Reykjavík  
18 11 Þóranna Hlíf Gilbertsdóttir Kolbakur frá Syðri-Reykjum  

Fjórgangur V2 Barnaflokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum  
2 1 Kristófer Darri Sigurðsson Krummi frá Hólum  
3 2 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti  
4 2 Arnar Máni Sigurjónsson Ömmu-Jarpur frá Miklholti  
5 3 Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni  
6 3 Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum  
7 4 Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti  
8 4 Arna Hrönn Ámundadóttir Bíldur frá Dalsmynni  
9 5 Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum  
10 5 Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn  
11 6 Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnafirði  

Gæðingaskeið 1. flokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Þórdís Anna Gylfadóttir Drift frá Hólum  
2 2 Valdís Ýr Ólafsdóttir Hreimur frá Reykjavík  
3 3 Guðmundur Ingi Sigurvinsson Vindur frá Hafnarfirði  
4 4 Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti  
5 5 Guðbjartur Þór Stefánsson Prins frá Skipanesi  
6 6 Rúna Helgadóttir Póker frá Runnum  

Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli  
2 2 Klara Sveinbjörnsdóttir Abel frá Hlíðarbergi  
3 3 Svandís Lilja Stefánsdóttir Jarl frá Skipanesi  
4 4 Gyða Helgadóttir Ófelía frá Keldnakoti  
5 5 Caroline Grönbek Nilelsen Kaldi frá Meðalfelli  

Skeið 100m (flugskeið)  
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Stefán Hrafnkelsson Logi frá Syðstu-Fossum  
2 2 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli  
3 3 Guðmundur Ingi Sigurvinsson Vindur frá Hafnarfirði  
4 4 Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti  
5 5 Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum  
6 6 Rúna Helgadóttir Póker frá Runnum  

Tölt T2 1. flokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Ólöf Guðmundsdóttir Strákur frá Seljabrekku  
2 2 Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi  
3 3 Snorri Dal Vísir frá Syðra-Langholti  
4 4 Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi  

Tölt T2 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Gyða Helgadóttir Skrámur frá Dýrfinnustöðum  
2 2 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Hlekkur frá Bjarnarnesi  
3 3 Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum  
4 4 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Þyrnirós frá Reykjavík  

Tölt T3 1. flokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Ásdís Sigurðardóttir Frosti frá Glæsibæ  
2 1 Anna Berg Samúelsdóttir Logi frá Skálpastöðum  
3 2 Kristín Lárusdóttir Prýði frá Laugardælum  
4 2 Siguroddur Pétursson Hrókur frá Flugumýri II  
5 3 Ólöf Guðmundsdóttir Tenór frá Hestasýn  
6 3 Ragnheiður Þorvaldsdóttir Ósk frá Hvítárholti  
7 4 Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík  
8 5 Stefán Hrafnkelsson Logi frá Syðstu-Fossum  
9 5 Ámundi Sigurðsson Mardöll frá Miklagarði  
10 6 Ragnheiður Samúelsdóttir Lottning frá Útnyrðingsstöðum  
11 6 Torunn Hjelvik Gloría frá Skúfslæk  
12 7 Karen Líndal Marteinsdóttir Stjarni frá Skeiðháholti 3  
13 7 Snorri Dal Smellur frá Bringu  

Tölt T3 2. flokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum  
2 1 Sigríður Helga Sigurðardóttir Bruni frá Akranesi  
3 2 Ólafur Guðmundsson Faldur frá Hellulandi  
4 2 Sigrún Sjöfn Ámundadóttir Aþena frá Miklagarði  
5 3 Guðmundur Ingi Sigurvinsson Hnútur frá Sauðafelli  
6 3 Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum  
7 4 Guðrún Pétursdóttir Ræll frá Hamraendum  
8 4 Rósa Emilsdóttir Gnýr frá Reykjarhóli  
9 5 Guðni Hólm Stefánsson Smiður frá Hólum  

Tölt T3 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti  
2 1 Klara Sveinbjörnsdóttir Óskar frá Hafragili  
3 2 Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku  
4 2 Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku  
5 3 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili  
6 3 Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I  

Tölt T3 Unglingaflokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Gyða Helgadóttir Bessý frá Heiði  
2 1 Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi  
3 2 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund  
4 2 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Vordís frá Hrísdal  
5 3 Viktor Aron Adolfsson Örlygur frá Hafnarfirði  
6 3 Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi  
7 4 Hrafndís Katla Elíasdóttir Staka frá Koltursey  
8 4 Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum  
9 5 Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1  
10 6 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Drífa frá Þverárkoti  
11 6 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Eva frá Mosfellsbæ  
12 7 Þóranna Hlíf Gilbertsdóttir Kolbakur frá Syðri-Reykjum  
13 7 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Háfeti frá Hrísdal  

Tölt T3 Barnaflokkur
Nr Hópur Knapi Hestur  
1 1 Kristófer Darri Sigurðsson Krummi frá Hólum  
2 1 Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal  
3 2 Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti  
4 2 Arna Hrönn Ámundadóttir Bíldur frá Dalsmynni  
5 3 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti  
6 4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum  
7 4 Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn  
8 5 Sunna Dís Heitmann Hlökk frá Enni  
9 5 Arnar Máni Sigurjónsson Draumur frá Hjallanesi 1  
10 6 Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnafirði