þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Dreyra

23. ágúst 2014 kl. 21:18

Hestamannafélagið Dreyri

Niðurstöður

Í dag fór fram forkeppni á Íþróttamóti Dreyra í Æðarodda. Á morgun verða svo úrslit í öllum greinum nema skeið greinum, en þeim lauk í dag.

Tölt T2 
Forkeppni 1. flokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 
2 Kári Steinsson / Binný frá Björgum 
3 Máni Hilmarsson / Skrámur frá Dýrfinnustöðum 
4 Tinna Rut Jónsdóttir / Sinfónía frá Strönd II 
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hákon frá Brekku, Fljótsdal

Fimmgangur F2 
Forkeppni 1. flokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Kári Steinsson / Binný frá Björgum 
2 Ulrika Ramundt / Dáð frá Akranesi 
3 Hrefna Hallgrímsdóttir / Gyllir frá Þúfu í Kjós 
4 Ólafur Guðmundsson / Taktur frá Fremri-Fitjum 
5 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Sigurrós frá Vindhóli 
6 Anna Berg Samúelsdóttir / Kolfreyja frá Lækjarteigi 
7 Einar Gunnarsson / Randver frá Ytra-Hólmi II 
8 Arnar Bjarnason / Hvinur frá Reykjavík


Fimmgangur F2 
Forkeppni Unglingaflokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Anton Hugi Kjartansson / Þrumugnýr frá Hestasýn 
2 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Hnútur frá Sauðafelli 
3 Gyða Helgadóttir / Bessý frá Heiði 
4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Neisti frá Litla-Moshvoli


Fjórgangur V2 
Forkeppni 1. flokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Elías Þórhallsson / Barónessa frá Ekru 
2 Benedikt Þór Kristjánsson / Rán frá Ytra-Hólmi II 
3 Viggó Sigursteinsson / Gæi frá Svalbarðseyri 
4 Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum 
5 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Frigg frá Gíslabæ 
6 Viggó Sigursteinsson / Ljúfur frá Skjólbrekku


Fjórgangur V2 
Forkeppni 2. flokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 
2 Hrafnhildur Jónsdóttir / Kraftur frá Keldudal 
3 Guðrún Pétursdóttir / Gjafar frá Hæl 
4 Brynja Viðarsdóttir / Vera frá Laugabóli 
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi 
41797 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Nasa frá Útey 2 
41797 Elín Deborah Wyszomirski / Jökull frá Hólkoti 
8 Kristján Gunnar Helgason / Hlutur frá Efra-Seli 
9 Margrét Dögg Halldórsdóttir / Þorri frá Svalbarða 
10 Einar Gunnarsson / Illingur frá Akranesi 
11 Rósa Emilsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli 
12 Kristján Gunnar Helgason / Málmey frá Efra-Seli 
13 Brynja Viðarsdóttir / Litla-Svört frá Reykjavík


Fjórgangur V2 
Forkeppni Ungmennaflokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 
2 Helena Ríkey Leifsdóttir / Dúx frá Útnyrðingsstöðum 
3 Gréta Rut Bjarnadóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum


Fjórgangur V2 
Forkeppni Unglingaflokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 
2 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Ömmu-Jarpur frá Miklholti 
41702 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 
41702 Aþena Eir Jónsdóttir / Veröld frá Grindavík 
5 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 
6 Katrín Eva Grétarsdóttir / Sylgja frá Eystri-Hól 
7 Magnús Þór Guðmundsson / Kvistur frá Skálmholti 
8 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Hvinur frá Syðra-Fjalli I 
9 Sölvi Karl Einarsson / Sækatla frá Sauðárkróki 
10 Sölvi Karl Einarsson / Einar-Sveinn frá Framnesi 
11 Húni Hilmarsson / Eldur frá Kálfholti 
12 Máni Hilmarsson / Fans frá Reynistað 
13 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Randver frá Vindheimum 
14-15 Gyða Helgadóttir / Steinn frá Mið-Fossum 
14-15 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Búi frá Nýjabæ


Fjórgangur V2 
Forkeppni Barnaflokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 
2 Kristófer Darri Sigurðsson / Kiljan frá Tjarnarlandi 
3 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 
4 Kristófer Darri Sigurðsson / Bjartur frá Köldukinn 
5 Sunna Dís Heitmann / Drymbill frá Brautarholti 
6 Sunna Dís Heitmann / Hrappur frá Bakkakoti 
7 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1


Tölt T3 
Forkeppni 1. flokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Frigg frá Gíslabæ 
2 Guðrún Pétursdóttir / Gjafar frá Hæl 
3 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi 
4 Elín Deborah Wyszomirski / Jökull frá Hólkoti 
5 Leifur Ingi Magnússon / Birna frá Búðardal 
6 Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum 
7 Ulrika Ramundt / Dáð frá Akranesi 
8 Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 
9 Brynja Viðarsdóttir / Litla-Svört frá Reykjavík 
10 Margrét Dögg Halldórsdóttir / Þorri frá Svalbarða 
41955 Hrafnhildur Jónsdóttir / Kraftur frá Keldudal 
41955 Íris Ósk Jóhannesdóttir / Dugur frá Einhamri 2 
13 Rósa Emilsdóttir / Gnýr frá Reykjarhóli 
14 Ólafur Guðmundsson / Hlynur frá Einhamri 2 
15 Kristján Gunnar Helgason / Hagrún frá Efra-Seli


Tölt T3 
Forkeppni Ungmennaflokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Gréta Rut Bjarnadóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum 
2 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 
3 Helena Ríkey Leifsdóttir / Dúx frá Útnyrðingsstöðum


Tölt T3 
Forkeppni Unglingaflokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 
2 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 
3 Aþena Eir Jónsdóttir / Yldís frá Vatnsholti 
4 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Orka frá Þverárkoti 
5 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 
6 Katrín Eva Grétarsdóttir / Hnota frá Litlalandi 
7 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Hvinur frá Syðra-Fjalli I 
8 Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Randver frá Vindheimum 
9 Gyða Helgadóttir / Óðinn frá Syðra-Kolugili


Tölt T3 
Forkeppni Barnaflokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Sunna Dís Heitmann / Drymbill frá Brautarholti 5,87 
2 Kristófer Darri Sigurðsson / Kiljan frá Tjarnarlandi 5,70 
3 Sunna Dís Heitmann / Hrappur frá Bakkakoti 5,43 
4 Kristófer Darri Sigurðsson / Bjartur frá Köldukinn 5,23 
5 Arnar Máni Sigurjónsson / Rökkva frá Reykjavík 5,07 
6 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 4,37 
7 Haukur Ingi Hauksson / Fjöður frá Laugarbökkum 0,00


Gæðingaskeið 
1. flokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
" Keppandi

" Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Heildareinkunn Meðaleinkunn 
1 Ólafur Guðmundsson, Niður frá Miðsitju 3,63 
Umferð 1 4,50 6,00 5,50 10,20 6,00 5,17 
Umferð 2 6,50 6,00 0,00 0,00 0,00 2,08 
2 Guðmundur Ingi Sigurvinsson, Vindur frá Hafnarfirði 2,88 
Umferð 1 0,00 0,00 4,50 0,00 6,50 1,83 
Umferð 2 4,50 5,50 5,00 11,60 6,50 3,92 
3 Hrefna Hallgrímsdóttir, Gyllir frá Þúfu í Kjós 2,00 
Umferð 1 6,50 6,00 4,50 12,10 7,00 4,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00


Gæðingaskeið 
Ungmennaflokkur -

Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
" Keppandi

" Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Heildareinkunn Meðaleinkunn 
1 Hrönn Kjartansdóttir, Brík frá Laugabóli 5,25 
Umferð 1 4,50 6,00 5,50 10,20 6,00 5,17 
Umferð 2 5,50 6,50 5,00 10,10 5,50 5,33 
2 Anton Hugi Kjartansson, Þrumugnýr frá Hestasýn 5,25 
Umferð 1 6,00 6,00 6,00 10,60 6,00 5,17 
Umferð 2 5,00 6,50 6,50 10,50 6,50 5,33 
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir, Neisti frá Litla-Moshvoli 0,00 
Umferð 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 
Umferð 2 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00


Skeið 100m (flugskeið)


Mót: IS2014DRE120 - Íþróttamót Dreyra Dags.: 23.8.2014 
Félag: Dreyri 
" Keppandi

" Sprettur 1 Einkunn 
1 " Erlendur Ari Óskarsson

Tígull frá Bjarnastöðum

" 8,46 5,90 
2 " Máni Hilmarsson

Drýsill frá Efra-Seli

" 9,80 4,67 
3 " Ólafur Guðmundsson

Niður frá Miðsitju

" 0,00 4,33 
4 " Hrönn Kjartansdóttir

Brík frá Laugabóli

" 0,00 3,13 
5 " Hrefna Hallgrímsdóttir

Gyllir frá Þúfu í Kjós

" 10,71 2,15 
6 " Erlendur Ari Óskarsson

Abba frá Strandarbakka

" 0,00 0,00 
7 " Guðmundur Ingi Sigurvinsson

Vindur frá Hafnarfirði

" 0,00 0,00