sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Dreyra

21. ágúst 2014 kl. 19:12

Sigurður Sigurðarson og Dreyri frá Hjaltastöðum

Dagskrá

Íþróttamót Dreyra 2014
Dagskrá 23.ágúst 2014

Kl. 8:00 Knapafundur
Kl. 08:30 Fjórgangur barnaflokkur
Fjórgangur unglingar
Fjórgangur ungmenna
Fjórgangur 2.flokk
Fjórgangur 1.flokk
Kl.10:30 Fimmgangur: 1.flokk
Fimmgangur: 2.flokk
Fimmgangur: ungmennaflokk
Fimmgangur: unglingarflokk
Kl. 12.30- 13.20 Matarhlé.....
Kl. 13:20 Tölt (T3) : Unglingaflokk
Tölt (T3): Ungmennaflokk
Tölt (T3): Barnaflokk
Tölt (T3): 2.flokk
Tölt (T3): 1.flokk

Kl. 15 Tölt ( T2) : 1. Flokk
Kl. 16-16.20 Hle....
Kl. 16.20 Gæðingaskeið
100 m skeið

Ráslisti 
Fimmgangur F2 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Anna Berg Samúelsdóttir Kolfreyja frá Lækjarteigi Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Faxi Hafsteinn Paul Sævarsson Baldur frá Sauðárkróki Kolfreyja frá Gröf II
2 1 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 8 Fákur Brynja Guðmundsdóttir, Kári Steinsson Döggvi frá Ytri-Bægisá I Venus frá Björgum
3 2 V Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur Hrafnhildur S. Hrafnsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Dagrún frá Efra-Skarði
4 2 V Ólafur Guðmundsson Taktur frá Fremri-Fitjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 10 Dreyri Belinda Ottósdóttir Aladin frá Vatnsleysu Nótt frá Fremri-Fitjum
5 3 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Sigurrós frá Vindhóli Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Hörður Kristján B Þorsteinsson Svaki frá Miðsitju Tá frá Brimnesi
6 3 H Einar Gunnarsson Randver frá Ytra-Hólmi II Jarpur/rauð- skjótt 6 Dreyri Anton Guðjón Ottesen Alur frá Lundum II Freyja frá Ytra-Hólmi II
7 4 V Arnar Bjarnason Hvinur frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Arnar Bjarnason Hrymur frá Hofi Rimma frá Kópavogi
8 4 V Ulrika Ramundt Dáð frá Akranesi Brúnn/milli- einlitt 8 Dreyri Sigurður Kristinn Helgason Hreimur frá Skipaskaga Gáta frá Vakurstöðum

Fimmgangur F2 
Unglingaflokku
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður Guðlaugur Pálsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Þruma frá Miðhjáleigu
2 1 H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Guðríður Gígja Stæll frá Miðkoti Þula frá Hlíðarbergi
3 2 V Gyða Helgadóttir Bessý frá Heiði Brúnn/milli- einlitt 12 Skuggi Gyða Helgadóttir Knörr frá Torfastöðum Dýna frá Heiði
4 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Neisti frá Litla-Moshvoli Rauður/milli- blesótt 16 Fákur Svafar Magnússon Hnokki frá Götu Nn

Fjórgangur V2 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Viggó Sigursteinsson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt 6 Sprettur Viggó Sigursteinsson Kristall frá Efri-Rauðalæk Harpa frá Svalbarðseyri
2 1 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Frigg frá Gíslabæ Rauður/milli- stjörnótt 8 Sleipnir Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir, Þráinn Hjálmarsson, Hrefna Sól Þróttur frá Hamarshjáleigu Snædís frá Gíslabæ
3 2 V Benedikt Þór Kristjánsson Rán frá Ytra-Hólmi II Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 6 Dreyri Anton Guðjón Ottesen Alur frá Lundum II Nasa frá Ytra-Hólmi II
4 2 V Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður/milli- einlitt 6 Hörður Elías Þórhallsson, Martina Gates Krákur frá Blesastöðum 1A Tembla frá Hrafnhólum
5 3 V Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur Hrefna Hallgrímsdóttir Galsi frá Sauðárkróki Penta frá Vatnsleysu
6 3 V Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Máni Tinna Rut Jónsdóttir Örvar frá Strönd II Mósa frá Hemlu I
7 4 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Draumey frá Efra-Seli Jarpur/rauð- stjörnótt 9 Sleipnir Guðmundur Þórðarson, Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Klettur frá Hvammi Dimma frá Grænumýri
8 5 H Viggó Sigursteinsson Ljúfur frá Skjólbrekku Jarpur/rauð- einlitt 7 Sprettur Sigursteinn Sigursteinsson Bruni frá Skjólbrekku Ending frá Skjólbrekku

Fjórgangur V2 
2. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Brynja Viðarsdóttir Litla-Svört frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Hylur frá Reykjavík Hending frá Reykjavík
2 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
3 2 V Margrét Dögg Halldórsdóttir Þorri frá Svalbarða Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður Margrét Dögg Halldórsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Sara frá Innri-Skeljabrekku
4 3 H Kristján Gunnar Helgason Hlutur frá Efra-Seli Grár/brúnn einlitt 9 Sleipnir Austurkot ehf Seiður frá Seljabrekku Hrafnhildur frá Skálakoti
5 3 H Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 15 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
6 4 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 6 Fákur Dóra Sjöfn Valsdóttir Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi
7 4 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 9 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Herakles frá Herríðarhóli Rimma frá Flugumýri
8 5 H Einar Gunnarsson Illingur frá Akranesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 5 Dreyri Einar Örn Gunnarsson Grandi frá Skipaskaga Iða frá Vestra-Fíflholti
9 5 H Rósa Emilsdóttir Gnýr frá Reykjarhóli Rauður/milli- einlitt 20 Skuggi Sigrún Rós Helgadóttir JR frá Reykjarhóli Bleik frá Reykjarhóli
10 6 V Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 11 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum
11 6 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 12 Fákur Gústaf Fransson Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal
12 7 H Kristján Gunnar Helgason Málmey frá Efra-Seli Jarpur/rauð- stjörnótt 10 Sleipnir Hrefna Sóley Kjartansdóttir, Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Hlynur frá Vatnsleysu Vakning frá Reykjakoti
13 7 H Brynja Viðarsdóttir Vera frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Borgar frá Strandarhjáleigu Kná (Vör) frá Meðalfelli

Fjórgangur V2 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík
2 1 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili
3 2 V Helena Ríkey Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur Helena Ríkey Leifsdóttir, Leifur Einar Einarsson Gustur frá Hóli Dáð frá Stóra-Sandfelli 2

Fjórgangur V2 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext 21 Fákur Unnur Gréta Ásgeirsdóttir Nn Nn
2 1 V Sölvi Karl Einarsson Sækatla frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 7 Fákur Sauðárkróks-Hestar Sær frá Bakkakoti Hvíta-Sunna frá Sauðárkróki
3 2 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 14 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
4 2 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 8 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum Dögg frá Hveragerði
5 3 H Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 6 Máni Jón Steinar Konráðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Dama frá Langárfossi
6 3 H Gyða Helgadóttir Steinn frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt 9 Skuggi Gyða Helgadóttir Jarl frá Mið-Fossum Vísa frá Kálfhóli
7 4 H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum Rauður/bleik- skjótt 10 Fákur Heba Guðrún Guðmundsdóttir Faldur frá Glæsibæ Grásíða frá Vindheimum
8 4 H Húni Hilmarsson Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 15 Skuggi Húni Hilmarsson Kórall frá Kálfholti Flenna frá Kálfholti
9 5 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 12 Sleipnir Katrín Eva Grétarsdóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Nótt frá Árbakka
10 6 V Magnús Þór Guðmundsson Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Sigurður J Stefánsson, Kristjana Lind Sigurðardóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Blökk frá Miðhúsum
11 6 V Máni Hilmarsson Fans frá Reynistað Grár/rauður blesótt 10 Skuggi Máni Hilmarsson Spyrnir frá Sigríðarstöðum Grábrá frá Reynistað
12 7 V Sölvi Karl Einarsson Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Sölvi Karl Einarsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Perla frá Framnesi
13 7 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 9 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Gustur frá Hóli Stelpa frá Nýjabæ
14 8 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Lilja Júlíusdóttir Dalvar frá Auðsholtshjáleigu Túndra frá Reykjavík
15 9 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Snæfellingur Ásdís Ólöf Sigurðardóttir Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum

Fjórgangur V2 
Barnaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 15 Sprettur Lárus Sindri Lárusson, Lárus Finnbogason Dynur frá Hvammi Kórína frá Tjarnarlandi
2 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 10 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
3 2 V Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti
4 2 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Pegasus frá Skyggni Kolfaxa frá Álfhólum
5 3 V Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir, Sunna Dís Heitmann Sær frá Bakkakoti Hrund frá Hrappsstöðum
6 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Alexander Ísak Sigurðsson, Sigu Stígandi frá Leysingjastöðum Freyja frá Bjarnastöðum
7 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Rökkva frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur Kári Steinsson Hruni frá Breiðumörk 2 Hending frá Reykjavík

Gæðingaskeið 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðmundur Ingi Sigurvinsson Vindur frá Hafnarfirði Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Guðmundur Ingi Sigurvinsson Skuggi frá Skollagróf Harpa frá Miðdal
2 2 V Hrefna Hallgrímsdóttir Gyllir frá Þúfu í Kjós Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur Hrafnhildur S. Hrafnsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Dagrún frá Efra-Skarði
3 3 V Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 13 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ

Gæðingaskeið 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hrönn Kjartansdóttir Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt 9 Hörður Kjartan Ólafsson Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brenna frá Flugumýri II
2 2 V Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður Guðlaugur Pálsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Þruma frá Miðhjáleigu
3 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Neisti frá Litla-Moshvoli Rauður/milli- blesótt 16 Fákur Svafar Magnússon Hnokki frá Götu Nn

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hrönn Kjartansdóttir Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt 9 Hörður Kjartan Ólafsson Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brenna frá Flugumýri II
2 2 V Erlendur Ari Óskarsson Abba frá Strandarbakka Grár/rauður skjótt 9 Fákur Ragnar Tómasson Líbrant frá Baldurshaga Abbadís frá Búlandi
3 3 V Máni Hilmarsson Drýsill frá Efra-Seli Brúnn/milli- skjótt 15 Skuggi Hafsteinn Jónsson Erpur-Snær frá Efsta-Dal II Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
4 4 V Guðmundur Ingi Sigurvinsson Vindur frá Hafnarfirði Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Guðmundur Ingi Sigurvinsson Skuggi frá Skollagróf Harpa frá Miðdal
5 5 V Ólafur Guðmundsson Niður frá Miðsitju Jarpur/milli- einlitt 13 Dreyri Ólafur Kristinn Guðmundsson Keilir frá Miðsitju Brana frá Kirkjubæ

Tölt T2 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Tinna Rut Jónsdóttir Sinfónía frá Strönd II Brúnn/mó- einlitt 7 Máni Jón Steinar Konráðsson Alvar frá Pulu Nn
2 2 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 8 Fákur Brynja Guðmundsdóttir, Kári Steinsson Döggvi frá Ytri-Bægisá I Venus frá Björgum
3 3 V Máni Hilmarsson Skrámur frá Dýrfinnustöðum Brúnn/milli- skjótt 8 Skuggi Hilmar Sigurðsson Ísak frá Kirkjubæ Yrpa frá Dýrfinnustöðum
4 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 10 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
5 5 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur Gústaf Fransson Þokki frá Árgerði Stelpa frá Hoftúni

Tölt T3 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Draumey frá Efra-Seli Jarpur/rauð- stjörnótt 9 Sleipnir Guðmundur Þórðarson, Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Klettur frá Hvammi Dimma frá Grænumýri
2 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 12 Fákur Gústaf Fransson Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal
3 2 V Ólafur Guðmundsson Hlynur frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Dreyri Belinda Ottósdóttir Óður frá Brún Freyja frá Litla-Kambi
4 2 V Leifur Ingi Magnússon Birna frá Búðardal Rauður/sót- stjörnótt 10 Dreyri Leifur Magnússon Þinur frá Þúfu í Landeyjum Bára frá Gunnarsholti
5 3 V Íris Ósk Jóhannesdóttir Dugur frá Einhamri 2 Rauður/milli- einlitt 5 Léttfeti Sif Ólafsdóttir, Hjörleifur Jónsson Kvistur frá Skagaströnd Trú frá Kálfholti
6 3 V Rósa Emilsdóttir Gnýr frá Reykjarhóli Rauður/milli- einlitt 20 Skuggi Sigrún Rós Helgadóttir JR frá Reykjarhóli Bleik frá Reykjarhóli
7 4 V Margrét Dögg Halldórsdóttir Þorri frá Svalbarða Jarpur/milli- stjörnótt 10 Hörður Margrét Dögg Halldórsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Sara frá Innri-Skeljabrekku
8 4 V Kristján Gunnar Helgason Hlutur frá Efra-Seli Grár/brúnn einlitt 9 Sleipnir Austurkot ehf Seiður frá Seljabrekku Hrafnhildur frá Skálakoti
9 5 V Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 15 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
10 5 V Elín Deborah Wyszomirski Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 11 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum
11 6 V Ulrika Ramundt Dáð frá Akranesi Brúnn/milli- einlitt 8 Dreyri Sigurður Kristinn Helgason Hreimur frá Skipaskaga Gáta frá Vakurstöðum
12 6 V Brynja Viðarsdóttir Litla-Svört frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Hylur frá Reykjavík Hending frá Reykjavík
13 7 H Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Frigg frá Gíslabæ Rauður/milli- stjörnótt 8 Sleipnir Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir, Þráinn Hjálmarsson, Hrefna Sól Þróttur frá Hamarshjáleigu Snædís frá Gíslabæ
14 7 H Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur Hrefna Hallgrímsdóttir Galsi frá Sauðárkróki Penta frá Vatnsleysu
15 8 V Arnhildur Halldórsdóttir Glíma frá Flugumýri Bleikur/ál/kol. einlitt 9 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Herakles frá Herríðarhóli Rimma frá Flugumýri
16 8 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi

Tölt T3 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík
2 1 H Helena Ríkey Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur Helena Ríkey Leifsdóttir, Leifur Einar Einarsson Gustur frá Hóli Dáð frá Stóra-Sandfelli 2
3 2 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili

Tölt T3 
Unglingaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum Rauður/bleik- skjótt 10 Fákur Heba Guðrún Guðmundsdóttir Faldur frá Glæsibæ Grásíða frá Vindheimum
2 1 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 8 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum Dögg frá Hveragerði
3 2 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext 21 Fákur Unnur Gréta Ásgeirsdóttir Nn Nn
4 3 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 14 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
5 3 V Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 12 Máni Aþena Eir Jónsdóttir Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka
6 4 H Gyða Helgadóttir Óðinn frá Syðra-Kolugili Brúnn/milli- skjótt 7 Skuggi Oddur Helgi Bragason Roði frá Múla Skjóna frá Hlíð
7 4 H Katrín Eva Grétarsdóttir Hnota frá Litlalandi Jarpur/dökk- einlitt 7 Sleipnir Hrafntinna ehf Ægir frá Litlalandi Hrina frá Litlalandi
8 5 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Snæfellingur Ásdís Ólöf Sigurðardóttir Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
9 5 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Heba Guðrún Guðmundsdóttir Geisli frá Sælukoti Drífa frá Þverárkoti

Tölt T3 
Barnaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Alexander Ísak Sigurðsson, Sigu Stígandi frá Leysingjastöðum Freyja frá Bjarnastöðum
2 1 H Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti
3 2 H Arnar Máni Sigurjónsson Rökkva frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur Kári Steinsson Hruni frá Breiðumörk 2 Hending frá Reykjavík
4 2 H Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti Brúnn/mó- einlitt 8 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir, Sunna Dís Heitmann Sær frá Bakkakoti Hrund frá Hrappsstöðum
5 3 H Haukur Ingi Hauksson Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Kristinn Valdimarsson Aron frá Strandarhöfði Birna frá Höfða
6 3 H Kristófer Darri Sigurðsson Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 15 Sprettur Lárus Sindri Lárusson, Lárus Finnbogason Dynur frá Hvammi Kórína frá Tjarnarlandi
7 4 V Sunna Dís Heitmann Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti