miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Andvara

17. maí 2012 kl. 21:13

Íþróttamót Andvara

Dagskrá Íþróttamóts Andvara: 

Föstudagur: 
17:30   Fjórgangur      ungmenni
                börn
                unglingar
                2. flokkur
                1. flokkur
 
20:00   Skeið   100 m
                150 m
                250 m
 
Laugardagur:
09:00   Fimmgangur      Unglingar/ungmenni
                2. flokkur
                1. flokkur
 
10:00   Tölt    Börn
                Unglingar
                ungmenni
                2. flokkur
 
12:30           1. flokkur
 
14:00   Slaktaumatölt   Unglingar/ungmenni
                2. flokkur
                1. flokkur
 
14:30   Gæðingaskeið    Unglingar/ungmenni
                1. flokkur
 
 
16:00   B-úrslit fjórgangur     2. flokkur
        B-úrslit tölt   1. flokkur
 
Sunnudagur:
10:00   A-úrslit tölt   Ungmenni
                börn
                Unglingar
                2. flokkur
                1. flokkur
       
 
MATUR
 
 
13:00   A-úrslit fimmgangur     Unglingar/ungmenni
                2. flokkur
                1. flokkur
 
 
15:00   A-úrslit Fjórgangur     Ungmenni
                börn
                unglingar
                2. flokkur
                1. flokkur
 
 
Ráslistar
Fimmgangur
1. flokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Jóhann Kristinn Ragnarsson              Nökkvi frá Lækjarbotnum
2       1       V       Anna S. Valdemarsdóttir         Dofri frá Steinnesi
3       1       V       Ríkharður Flemming Jensen               Sölvi frá Tjarnarlandi
4       2       V       Kristinn Hugason                Lektor frá Ytra-Dalsgerði
5       2       V       Ómar Ingi Ómarsson              Selur frá Horni I
6       2       V       Jón Herkovic            Gustur frá Efsta-Dal II
7       3       H       Ævar Örn Guðjónsson             Fjöður frá Feti
8       4       V       Ingimar Jónsson         Þengill frá Ytra-Skörðugili
9       4       V       Jón Ó Guðmundsson               Seifur frá Flugumýri II
10      4       V       Þórarinn Ragnarsson             Mökkur frá Hólmahjáleigu
11      5       V       Guðmundur Jónsson               Vestri frá Hraunbæ
12      5       V       Ragnheiður Samúelsdóttir                Brík frá Glúmsstöðum 2
13      5       V       Jóna Guðný Magnúsdóttir         Leikur frá Laugavöllum
14      6       V       Ómar Ingi Ómarsson              Gimsteinn frá Horni I
15      6       V       Viggó Sigursteinsson            Stæll frá Neðra-Seli
16      6       V       Jón Herkovic            Almera frá Vatnsleysu
17      7       V       Ævar Örn Guðjónsson             Flaumur frá Ytra-Dalsgerði
 
Fimmgangur
2. flokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Guðjón Árnason          Líf frá Kvistum
2       1       V       Hrafnhildur Jónsdóttir          Freyr frá Aðalbóli
3       2       V       Lárus Dagur Pálsson             Þyrill frá Innri-Skeljabrekku
4       2       V       Guðjón Tómasson         Glaðvör frá Hamrahóli
 
Fimmgangur
Ungmennaflokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Birta Ingadóttir                Glampi frá Hömrum II
2       1       V       Matthías Kjartansson            Strengur frá Vallanesi
3       2       V       Andri Ingason           Stimpill frá Neðri-Vindheimum
4       2       V       Eva María Þorvarðardóttir               Kátína frá Sælukoti
5       3       V       Guðlaug Jóna Matthíasdóttir             Mylla frá Flögu
6       3       V       Kristbjörg Guðmundsdóttir               Blær frá Efsta-Dal I
 
Fjórgangur
1. flokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Jóna Guðný Magnúsdóttir         Háleggur frá Eystri-Hól
2       1       V       Ómar Ingi Ómarsson              Örvar frá Sauðanesi
3       1       V       Gunnar Már Þórðarson            Atli frá Meðalfelli
4       2       V       Jón Ó Guðmundsson               Losti frá Kálfholti
5       2       V       Viggó Sigursteinsson            Hrifning frá Hrafnagili
6       2       V       Kristinn Hugason                Hákon frá Ytra-Dalsgerði
7       3       V       Jón Gísli Þorkelsson            Breki frá Kópavogi
8       3       V       Fredrik Sandberg                Svali frá Þorlákshöfn
9       3       V       Jón Herkovic            Töfrandi frá Árgerði
10      4       V       Hulda Finnsdóttir               Sveindís frá Kjarnholtum I
11      4       V       Ingimar Jónsson         Birkir frá Fjalli
12      4       V       Halla María Þórðardóttir                Brimar frá Margrétarhofi
13      5       V       Saga Steinþórsdóttir            Myrkva frá Álfhólum
14      5       V       Már Jóhannsson          Birta frá Böðvarshólum
15      5       V       Jón Ó Guðmundsson               Draumur frá Holtsmúla 1
16      6       H       Fredrik Sandberg                Gaukur frá Kirkjubæ
17      6       H       Ævar Örn Guðjónsson             Þyrla frá Strandarhjáleigu
18      6       H       Jóhann Kristinn Ragnarsson              Sleipnir frá Kverná
 
Fjórgangur
2. flokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Valgerður Valmundsdóttir                Fenja frá Holtsmúla 1
2       1       V       Erla Magnúsdóttir               Hrifla frá Hafsteinsstöðum
3       1       V       Guðrún Una Hafsteinsdóttir              Djákni frá Laugavöllum
4       2       V       Stefán Hrafnkelsson             Blængur frá Skálpastöðum
5       2       V       Frida Anna-Karin Dahlén         Glæsir frá Víðidal
6       2       V       Telma Tómasson          Sókn frá Selfossi
7       3       V       Erna Guðrún Björnsdóttir                Kostur frá Kollaleiru
8       3       V       Stella Björg Kristinsdóttir             Skeggi frá Munaðarnesi
9       3       V       Jóhann Ólafsson         Númi frá Kvistum
10      4       V       Hrefna Hallgrímsdóttir          Penni frá Sólheimum
11      4       V       Kolbrún Þórólfsdóttir           Hrímnir frá Hjaltastöðum
12      4       V       Petra Björk Mogensen            Kelda frá Laugavöllum
13      5       V       Oddný Erlendsdóttir             Hrafn frá Kvistum
14      5       V       Ásgerður Svava Gissurardóttir           Hóll frá Langholti II
15      5       V       Sigurður Helgi Ólafsson         Stormur frá Enni
16      6       H       Jóhann Ólafsson         Seðill frá Sólheimum
17      6       H       Brynja Viðarsdóttir             Kolbakur frá Hólshúsum
18      6       H       Drífa Harðardóttir              Skyggnir frá Álfhólum
19      7       V       Reynir Magnússon                Sokka frá Egg
20      7       V       Karen Sigfúsdóttir              Háfeti frá Litlu-Sandvík
21      7       V       Susi Haugaard Pedersen          Efri-Dís frá Skyggni
22      8       H       Frida Anna-Karin Dahlén         Fjöður frá Dallandi
23      8       H       Hrafnhildur Jónsdóttir          Fálki frá Tungu
 
Fjórgangur
Ungmennaflokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       H       Arnar Heimir Lárusson           Hrókur frá Þorlákshöfn
2       1       H       Rúna Helgadóttir                Hekla frá Syðri-Völlum
3       1       H       Ellen María Gunnarsdóttir               Lyfting frá Djúpadal
4       2       V       Guðlaug Jóna Matthíasdóttir             Stjarni frá Skarði
5       2       V       Elisabeth Prost         Klettur frá Horni I
6       2       V       Rósa Kristinsdóttir             Erpur frá Ytra-Dalsgerði
7       3       V       Steinunn Elva Jónsdóttir                Fákur frá Feti
8       3       V       Anna Dís Arnarsdóttir           Valur frá Laugabóli
9       3       V       Matthías Kjartansson            Gletta frá Laugarnesi
10      4       V       Lýdía Þorgeirsdóttir            Smári frá Forsæti
11      4       V       Erla Katrín Jónsdóttir          Fleygur frá Vorsabæ 1
12      5       H       Andri Ingason           Björk frá Þjóðólfshaga 1
13      6       V       Helena Ríkey Leifsdóttir                Dúx frá Útnyrðingsstöðum
14      6       V       Guðlaug Jóna Matthíasdóttir             Zorró frá Álfhólum
 
Fjórgangur
Unglingaflokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       H       Eygló Þorgeirsdóttir            Kalsi frá Ísabakka
2       1       H       Þórólfur Sigurðsson             Stígandi frá Torfufelli
3       2       V       Anna  Þöll Haraldsdóttir                Aða frá Króki
4       2       V       Birta Ingadóttir                Náttfari frá Svalbarða
5       2       V       Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir            Smyrill frá Hellu
6       3       V       Jónína Ósk Sigsteinsdóttir              Vár frá Lækjamóti
7       3       V       Kolbrún Sóley Magnúsdóttir              Draumadís frá Fornusöndum
8       3       V       Kristín Hermannsdóttir          Viður frá Reynisvatni
9       4       V       Margeir Magnússon               Kóngur frá Fornusöndum
10      4       V       Hulda Katrín Eiríksdóttir               Krákur frá Skjálg
11      4       V       Fanney Jóhannsdóttir            Hreyfing frá Stóru-Ásgeirsá
12      5       V       Þórey Guðjónsdóttir             Hertha frá Neðra-Seli
13      5       V       Bjarki Freyr Arngrímsson                Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
14      5       V       Birta Ingadóttir                Freyr frá Langholti II
 
Fjórgangur
Barnaflokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       H       Hákon Dan Ólafsson              Gammur frá Brattholti
2       1       H       Nina Katrín Anderson            Skuggi frá Syðri-Úlfsstöðum
3       1       H       Kristófer Darri Sigurðsson              Bjarmi frá Fremra-Hálsi
4       2       V       Kristófer Darri Sigurðsson              Krummi frá Hólum
 
Gæðingaskeið
1. flokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Ingimar Jónsson         Þengill frá Ytra-Skörðugili
2       2       V       Kristinn Hugason                Lektor frá Ytra-Dalsgerði
3       3       V       Ómar Ingi Ómarsson              Gimsteinn frá Horni I
4       4       V       Guðjón G Gíslason               Aronía frá Króki
5       5       V       Sigurður Sigurðarson            Drift frá Hafsteinsstöðum
6       6       V       Ragnheiður Samúelsdóttir                Brík frá Glúmsstöðum 2
7       7       V       Valgerður Sveinsdóttir          Aska frá Hraunbæ
 
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Birta Ingadóttir                Glampi frá Hömrum II
2       2       V       Andri Ingason           Stimpill frá Neðri-Vindheimum
3       3       V       Eva María Þorvarðardóttir               Kátína frá Sælukoti
4       4       V       Guðrún Elín Jóhannsdóttir               Askur frá Efsta-Dal I
5       5       V       Guðlaug Jóna Matthíasdóttir             Mylla frá Flögu
 
Skeið 100m (flugskeið)
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Sigurður Sigurðarson            Drift frá Hafsteinsstöðum
2       1       V       Axel Geirsson           Surtsey frá Fornusöndum
3       2       V       Guðrún Elín Jóhannsdóttir               Askur frá Efsta-Dal I
4       2       V       Ragnar Tómasson         Baldursbrá frá Vaðnesi
5       3       V       Ævar Örn Guðjónsson             Vaka frá Sjávarborg
6       3       V       Þórarinn Ragnarsson             Vivaldi frá Presthúsum II
7       4       V       Þórir Hannesson         Þöll frá Haga
8       4       V       Guðjón Tómasson         Glaðvör frá Hamrahóli
9       5       V       Guðjón G Gíslason               Aronía frá Króki
10      5       V       Kristinn Jóhannsson             Óðinn frá Efsta-Dal I
 
Skeið 150m
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Kristinn Jóhannsson             Óðinn frá Efsta-Dal I
2       1       V       Ragnar Tómasson         Gletta frá Bringu
3       1       V       Ævar Örn Guðjónsson             Blossi frá Skammbeinsstöðum 1
 
Skeið 250m
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Daníel Ingi Smárason            Blængur frá Árbæjarhjáleigu II
2       1       V       Guðrún Elín Jóhannsdóttir               Askur frá Efsta-Dal I
3       2       V       Ævar Örn Guðjónsson             Gjafar frá Þingeyrum
4       2       V       Matthías Kjartansson            Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
 
Töltkeppni
1. flokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Jón Ó Guðmundsson               Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2
2       1       V       Jón Herkovic            Töfrandi frá Árgerði
3       1       V       Sigurður Sigurðarson            Firra frá Þingnesi
4       2       H       Már Jóhannsson          Birta frá Böðvarshólum
5       2       H       Ingimar Jónsson         Vera frá Fjalli
6       2       H       Hulda Finnsdóttir               Jódís frá Ferjubakka 3
7       3       V       Jóhann Kristinn Ragnarsson              Vala frá Hvammi
8       3       V       Leó Geir Arnarson               Krít frá Miðhjáleigu
9       3       V       Viggó Sigursteinsson            Þórólfur frá Kanastöðum
10      4       H       Halla María Þórðardóttir                Brimar frá Margrétarhofi
11      4       H       Gunnar Már Þórðarson            Atli frá Meðalfelli
12      4       H       Arna Rúnarsdóttir               Krafla frá Grund 2
13      5       H       Hugrún Jóhannesdóttir           Borði frá Fellskoti
14      5       H       Þórarinn Ragnarsson             Hrafnhetta frá Steinnesi
15      5       H       Fredrik Sandberg                Gaukur frá Kirkjubæ
16      6       V       Ævar Örn Guðjónsson             Liba frá Vatnsleysu
17      6       V       Sigurður Sigurðarson            Þruma frá Akureyri
18      6       V       Berglind Ragnarsdóttir          Frakkur frá Laugavöllum
19      7       H       Ingimar Jónsson         Birkir frá Fjalli
20      7       H       Ragnheiður Samúelsdóttir                Lottning frá Útnyrðingsstöðum
21      7       H       Ríkharður Flemming Jensen               Fjarki frá Hólabaki
22      8       H       Jón Ó Guðmundsson               Losti frá Kálfholti
 
Töltkeppni
2. flokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Valgerður Valmundsdóttir                Fenja frá Holtsmúla 1
2       1       V       Drífa Harðardóttir              Skyggnir frá Álfhólum
3       1       V       Erla Magnúsdóttir               Hrifla frá Hafsteinsstöðum
4       2       H       Guðjón G Gíslason               Elding frá Króki
5       2       H       Telma Tómasson          Sókn frá Selfossi
6       2       H       Brynja Viðarsdóttir             Kolbakur frá Hólshúsum
7       3       H       Hrafnhildur Jónsdóttir          Hrímar frá Lundi
8       3       H       Hrefna Hallgrímsdóttir          Penni frá Sólheimum
9       3       H       Sigurður Helgi Ólafsson         Stormur frá Enni
10      4       H       Svanhildur Ævarr Valgarðsdóttir         Spegill frá Eyrarbakka
11      5       V       Jóhann Ólafsson         Seðill frá Sólheimum
12      5       V       Reynir Magnússon                Sokka frá Egg
13      5       V       Halldór Kristinn Guðjónsson             Karíus frá Feti
14      6       V       Karen Sigfúsdóttir              Háfeti frá Litlu-Sandvík
15      6       V       Hörður Jónsson          Snerra frá Reykjavík
16      6       V       Petra Björk Mogensen            Kelda frá Laugavöllum
 
Töltkeppni
Ungmennaflokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       H       Sara Marianne Skum              Kristall frá Kolsholti 2
2       1       H       Helena Ríkey Leifsdóttir                Hringur frá Hólkoti
3       1       H       Rósa Kristinsdóttir             Jarl frá Ytra-Dalsgerði
4       2       H       Lýdía Þorgeirsdóttir            Smári frá Forsæti
5       2       H       Hafrún Ósk Agnarsdóttir         Garpur frá Hólkoti
6       3       V       Guðlaug Jóna Matthíasdóttir             Stjarni frá Skarði
7       3       V       Sofia Berghök           Blær frá Reykhóli
8       3       V       Steinunn Elva Jónsdóttir                Fákur frá Feti
9       4       V       Andri Ingason           Björk frá Þjóðólfshaga 1
10      4       V       Elisabeth Prost         Klettur frá Horni I
11      4       V       Ellen María Gunnarsdóttir               Lyfting frá Djúpadal
 
Töltkeppni
Unglingaflokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       H       Birta Ingadóttir                Freyr frá Langholti II
2       1       H       Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir            Smyrill frá Hellu
3       2       V       Kristín Hermannsdóttir          Orkusteinn frá Kálfholti
4       2       V       Þórólfur Sigurðsson             Stígandi frá Torfufelli
5       3       V       Anna  Þöll Haraldsdóttir                Aða frá Króki
6       3       V       Jónína Ósk Sigsteinsdóttir              Vár frá Lækjamóti
 
Töltkeppni
Barnaflokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       V       Bríet Guðmundsdóttir            Dagbjartur frá Flagbjarnarholti
2       1       V       Kristófer Darri Sigurðsson              Bjarmi frá Fremra-Hálsi
3       1       V       Hákon Dan Ólafsson              Gammur frá Brattholti
4       2       H       Kristófer Darri Sigurðsson              Krummi frá Hólum
 
Töltkeppni T2
1. flokkur
Nr      Hópur   Hönd    Knapi           Hestur
1       1       H       Andri Ingason           Máttur frá Austurkoti
2       1       H       Hulda Björk Haraldsdóttir               Geisli frá Lækjarbakka
3       2       V       Anna S. Valdemarsdóttir         Dofri frá Steinnesi
4       2       V       Ómar Ingi Ómarsson              Örvar frá Sauðanesi
5       2       V       Arna Rúnarsdóttir               Prúður frá Laxárnesi
6       3       V       Sigurður Sigurðarson            Hrókur frá Breiðholti í Flóa
7       3       V       Stella Björg Kristinsdóttir             Kotra frá Kotströnd